Iklan Billboard 970x250

MKE NI TIBA KWA MUME, MKE NI TABIBU KWA MUME, MKE NI DAKTARI WA MADAKTARI KWA MUME

MKE NI TIBA KWA MUME, MKE NI TABIBU KWA MUME, MKE NI DAKTARI WA MADAKTARI KWA MUME

*-----•<°○●๐Ÿ‡●○°>•-----*


๐Ÿ‡Kwanza kabisa, tufahamu, mwanamke ni daktari tosha, na mwanamke ana nafasi kubwa sana ya kumfanya mume awe vizuri katika tendo na hatimae kutoshelezana.


*๐Ÿ‡NI YAPI MAMBO MURUA NA MARIDHAWA YANAYO PASWA  KUFANYWA NA MKE,  ALIEGUNDUA MUMEWE ANA TATIZO LA NGUVU ZA KIUME AU MUMEWE HAMKUNI BARA BARA AKATOSHELEZEKA.๐Ÿ‡*


 ๐Ÿ‡Hapa namaanisha mke amfanye mumewe awe na hisia kali juu ya kuliendea tendo, mnyegeshe mumeo.. mpe hamasa, mpe amsha amsha ! 


๐Ÿ‡Tumezoe kuandaliwa, ila wakati mwingine mke muandae mumeo kukukamua vilivyo, raha ya tendo kwa mke ni ukunwe bara bara. 


 ๐Ÿ‡Mtoto wa kile jipange kumuweka mumeo fiti,  kwa kujua tatizo lake, kisha tafuta suluhisho, mwanamke mfanye mume akuone wewe ni tabibu kwake, kwako amefika, mpe tibaaa..atibikeeee.


๐Ÿ‡jambo la kuona mumeo hakutoshelezi, hakuchapi bara bara alafu unatama nje, au unafikiria nje, *HUO NI UKOSEFU WA SUBRA na KUTOKUWA MWAMINIFU NA NDOA YAKO, Mwanamke sifa uaminif na kujiamini  *


๐Ÿ‡ Hapo mke, mtulize mumeo, mwambie tulia mume wangu, usiwe na haraka, usiwe na pupa, twende taratibu. Nipe nikupe...ufike nifike kunako kilele cha utamuuuuuuu.


๐Ÿ‡ Hapo sasa ushajua mumeo anatatizo la kuwahi kukojoa.. tiba yake jaribu pale mkitaka anza fanya jimai tu, basi mke anza mchezea mume, mnyegeshe  hadi akojoe bao la kwanza alitoe, bao la *nyege* mshindo, bao la kihehere here.... upo apo...


๐Ÿ‡ Wanaume wengi, huwa na tatizo la kuwahi kutoa bao la kwanza iyo ni kawaida, wala c ugonjwa, na hutokana na hamu, kiu, hamasa ya tendo, haraka ya kutaka kukidhi matamanio ndo husababisha ilo...


๐Ÿ‡Na pia wanaume wengi kwanzia bao la pili na kuendelea .. huweza kuchelewa na kumudu kwenda mshindo mrefu...


๐Ÿ‡Hivyo mke mtoe mume bao la kwanza kwa kumchezea yeye kwanza ili awe ametoa bao kihere here .


*๐Ÿ‡HAPO NI ILI AWE FITI*... Baada ya mume sasa kumwaga, mshindo wa kwanza kwa kuchezewa na mkewe... hapo mke mwambie mume wangu twende tukaoge kwanza....twende tuka weke mwili safi, twende  tukapate maji ya kuchangamsha mwili ili *nipe nikupe inoge vizuri.....**Baada ya kuoga, rejeeni uwanjani sasa kushiriki mechi kali ya mchuano wa nipe ni kupe!


๐Ÿ‡Hapo mume sasa ataanza kumuandaa mke bara bara alainike, mume hatokuwa na papara, na hapo mume inampasa achukue muda mwingi kumuandaa mkewe ili kazi iwe rahisi ya kuibuka mshindi..na hatimae kumtosheleza mke.



๐Ÿ‡Hiyo ni tiba moja wapo kwa mume anae wahi kukojoa... na pia huo ni ubunifu moja wapo wa mke anae taka kupewe mambo murua, atosheke...


*------•<°○●๐Ÿ‡●○°>•------*


UKIYAPENDA YACHUKUE KAMA YALIVYO


๐Ÿ‡➿➿➿➿➿➿➿➿๐Ÿ‡

Related Posts
SHARE
Subscribe to get free updates

Related Posts

Chapisha Maoni

Post Central Advertising