KIJIJINI KWA BIBI SEHEMU YA 22

RIWAYA : KIJIJINI KWA BIBI SEHEMU YA ISHIRINI NA MBILI.

MTUNZI : ALEX KILEO.

_________________
ILIOPOISHIA...
_________________

Asubuhi kulipokucha, watu wengi sana walijaa nje
ya nyumba ya
Mchungaji Wingo, na wote walikuja kuangalia
watu ambao walilala nje ya nyumba ya
Mchungaji huku wakiwa na alama za meno shingoni na pia walikuwa uchi wa mnyama.

Kati ya watu waliolala getini alikuwepo pia
Mchungaji mwenyewe na familia yake ila wao walikuwa na mavazi yao.............

_____________
ENDELEA
_____________

...waumini wa mchungaji Wingo nao walikuwa
wengi sana, polisi walifika mapema sana katika
sehemu ya tukio, katika uchunguzi wao wa haraka haraka katika eneo lile,
waligundua watu kumi waliokuwa uchi wa
mnyama, wote walikufa na watu wengine sita
walikuwa wamepoteza fahamu.

Askari wakajadiliana wenyewe kwa wenyewe na mwisho wakaamua kuwabeba wale watu waliokufa huku wakiwa tayari wamepiga simu hospitali kwa ajili ya kuhitaji gari la wagonjwa, Ila baada ya muda kidogo, au tuseme kabla gari la wagonjwa halijafika mchungaji alizinduka na kujikuta yupo nje ya nyumba yake huku baadhi ya watu wakimuangalia na pia wakionekana wana maswali mengi vichwani mwao na mwenye majibu ni yeye mwenyewe Mchungaji Wingo

"Vipi, unajisikiaje?" Polisi mmoja alimuuliza Mchungaji Wingo baada ya kuzinduka,

"Namshukuru Mungu, maana ni mkubwa kuliko kila kitu hapa duniani" Mchungaji Wingo aliongea huku akiwatizama watoto wake na mkewe ambao nao walianza kuamka mmoja mmoja,

"Hapa ni kwako?" Polisi akamtupia swali jingine,

"Ndio, ni kwangu" Mchungaji Wingo alijibu,

" unaweza kutueleza ni nini kimetokea?" Polisi aliendelea kuhoji,

"Hapa tunajaza watu tu, ni bora tukafanyie mahojiano kituoni" Polisi mwingine alimshauri yule polisi aliyekuwa anamuhoji Mchungaji Wingo,

"Sasa si inabidi tuwabebe wote ambao ni wazima" Polisi aliyekuwa anahoji alimuuliza mwenzie,

"Hiyo ni familia yangu, mngewaacha tu, twendeni mkanihoji mimi mwenyewe, nadhani natosha" Mchungaji Wingo aliongea huku akilazimisha tabasamu,

"Hapana, ni lazima tuchukue Maelezo ya watu wrote" Polisi aliongea huku akimhimiza Mchungaji Wingo aelekee mahali gari la polisi lilipoegeshwa. Polisi wakambeba yeye na familia yake kwa ajili
ya mahojiano zaidi.

******************

Hii habari za hili tukio lililotokea nyumbani kwa mchungaji ilitangazwa na vyombo vya habari vya nchi nzima, habari zikawafikia wakubwa zake Sajenti Minja, Wakubwa zake, ikabidi washauriane,

" sasa tunafanyaje, au tumchague kijana mwingine aifuatilie hiyo kesi, kwa maana wapo wengi tu na si lazima awe Minja tu" Mkuu was polisi alimwambie mkuu wa jeshi,

"Hilo ni jambo zuri, hila kufanya hivyo ni kuitia aibu hii taasisi ya jeshi na serikali kwa ujumla. Huyu Minja hapo alipo hana hata miezi sita toka atoke mafunzoni Korea ya kaskazini, sasa huoni kumuachia asiendelee na hii kesi hayo mafunzo yake yatakuwa hayana manufaa yoyote kwa taifa?" Mkuu wa Jeshi alimuuliza Mkuu wa Polisi,

"Sasa kama kesi imemshinda tutafanyaje?" Mkuu wa Polisi aliuliza,

"Watuhumiwa unapowahoji na wakaonekana hawataki kusema ukweli uwa unawafanyaje" Mkuu was jeshi aliuliza huku akiiwasha sigara yake,

"Uwa nawashurutisha kwa kuwapa adhabu" Mkuu wa Polisi alijibu,

"Unawasulubu, si ndio?" Mkuu wa Jeshi aliuliza huku anamuangalia Mkuu wa Polisi,

"Ndio maana yake" Mkuu wa Polisi alijibu,

"Hill ndio jibu" Mkuu was jeshi aliongea huku akinyanyuka katika kiti,

"Kwa hiyo Minja nae utamsulubu?" Mkuu wa Polisi aliuliza,

"Sio nitamsulubu, tayari kishaanza kusulubiwa muda mrefu tu" Mkuu wa Jeshi alijibu huku akivaa miwani yake,

"Unamsulubia wapi?" Mkuu wa Polisi akauliza kwa mshangao,

"Nifuate" Mkuu wa jeshi aliongea huku akianza kupiga hatua kuelekea nje ya ofisi yake, wakatembea mpaka katika like jengo ambalo ndani ndipo yupo Sajenti Minja anasulubika. Walipofika walibonyeza kitufe cha kengele na baada ya muda kidogo mlango ulifunguliwa na akatoka mwanajeshi mmoja aliyewapigia saluti na kuwaachia mlango wazi ili wapite. Walipoingia ndani walinyoosha moja kwa moja mpaka sehemu alipokuwepo Sajenti Minja na kumkuta akiwa amewekwa ndani ya bwawa la kuogelea huku mikono yake ikiwa imefungwa kamba kwa nyuma na pia alifungwa jiwe kubwa ili asielee juu ya maji,

" mmemzamisha kwa muda Gani?" Mkuu wa jeshi aliwauliza vijana wake,

"Hii dakika ya ishirini" Mwanajeshi mmoja alijibu huku akiitazama saa yake mkononi,

"Dakika ishirini?, si atakuwa ameshakufa?" Mkuu wa Polisi aliuliza huku akishangaa,

"Hawezi kufa kirahisi hivyo, huyo anaweza kuzama hata siku nzima?" Mkuu wa Jeshi alijibu,

"Duh, aisee ni hatari sana" Mkuu Wa Polisi aliongea huku akisikitika,

"Mtoeni nje" Mkuu wa Polisi aliwaamuru vijana wake ambao walitekeleza agizo bila shurti yoyote. Wakamtoa Sajenti Minja nje ya maji na kumuweka pembeni. Sajenti Minja alikuwa amechoka na mwenye majeraha mengi sana usoni kutokana na mateso aliyokumbana nayo,

"Mfungueni hilo jiwe na mleteeni kiti" Mkuu wa Jeshi aliwaagiza vijana ambao walitii na kuleta kiti haraka,

"Kaa hapo mheshimiwa" Mkuu wa Jeshi alimwambia Sajenti Minja aliyekuwa anaugulia maumivu. Sajenti Minja akajinyanyua na kujiweka juu ya kiti,

"Mmempiga kama mharifu" Mkuu wa Polisi aliendelea kushangaa,

"Pole sana, sasa kilichotuleta hapa ni kitu kimoja" Mkuu wa Jeshi aliongea huku akimtupia gazeti lenye habari zilizotokea huko shinyanga kwa mchungaji. Sajenti Minja akaisoma ile habari kwa umakini mkubwa na kisha akamrudishia mkubwa wake gazeti lake,

"Umeielewa hiyo habari?" Mkuu wa Jeshi alimuuliza Sajenti Minja,

"Hapana Mkuu" Sajenti Minja alijibu,

"Hivo vifo waliokufa hao watu, havina tofauti na vifo vilivyokuwa vinafanywa na wale vijana unaowatafuta, kwa maana hiyo basi, sina budi kusema kuwa muuaji yupo shinyanga" Mkuu wa Jeshi aliongea huku akimuangalia Sajenti Minja ambaye naye alikuwa anamuangalia mkubwa wake,

"Sasa nambie unaendelea na hii kesi au bado umeshikilia msimamo wako?" Mkuu wa Jeshi aliuliza huku akiiangalia saa yake.

Sajenti Minja aakabaki kimya asijue la kujibu,

"Umesikia nilichouliza?" Mkuu wa Jeshi aliuliza huku akirudisha macho yake kwa Sajenti Minja,

"Ndio nimesikia mkuu" Sajenti Minja aliitikia kwa unyonge,

"Nipe jibu, maana kuna mambo mengine ya kufanya muda huu" Mkuu wa Jeshi aliongea kwa mamlaka,

"Naweza nikapata muda kidogo wa kufikiria?" Sajenti Minja aliuliza,

"Unahitaji muda wa dakika ngapi?" Mkuu wa Jeshi aliuliza,

"Nikipata angalau hata wa masaa kumi na mbili utanitosha" Sajenti Minja aliongea,

"Saa hivi ni saa kumi na mbili jioni, kwa maana hiyo mpaka kesho saa kumi alfajiri utakuwa una jibu, so ndio?" Mkuu wa Jeshi aliuliza,

"Ndio mkuu" Sajenti Minja alijibu,

"Mpelekeni akapumzike, mpeni kila atachohitaji" Mkuu wa Jeshi aliwaambia wale wanajeshi waliokuwa wamesimamia mateso ya Sajenti Minja,

"Sawa mkuu" Wanajeshi walijibu na kumuinua Sajenti Minja na kumpeleka wanapojua wao, Mkuu wa Jeshi akatoa tabasamu moja la karaha sana,

"Kesho akija na jibu tofauti na ninalolitaka mimi, Kambi itapata habari mbaya za mwenzao" Mkuu wa Jeshi aliongea huku akianza kuondoka,

"Utamuua au?" Mkuu wa Polisi aliuliza huku akimfuata,

"Hata wewe pia utajua kesho hiyo hiyo" Mkuu wa Jeshi alijibu na kumfanya mkuu wa Polisi anyamaze kimya.

***************************

Katika kituo cha polisi mahojiano kati ya
mchungaji na polisi yaliendelea vema, ila
mchungaji hakutaka kuwaambia kuwa mhusika
wa mauaji alikuwa nae, ila alichowaambia polisi
ni kwamba, hata yeye haelewi na hakumbuki kitu
chochote kilichotokea, zaidi ya kujikuta yuko nje
ya nyumba yake wamelala na familia yake na watu hasiowajua,

"Hiyo inawezekanaje?" Askari mmoja alimtupia swali Mchungaji huku akiwa ahamini maelezo yake,

"Hata mimi sijui imewezekanaje, ni kama maajabu Fulani hivi ya kiimani" Mchungaji Wingo alijibu huku akionekana dhahiri kushangaa,

"Kwa hiyo unadhani wale watu kumi ambao wamekufa kwa kunyonywa damu ni nani tutamuhusisha na vifo vile?" Askari akamtupia swali jingine,

"Sasa unaponiuliza mimi unataka nikujibuje, au unadhani nitasema unihusishe mimi na hivyo vifo?" Mchungaji Wingo aliuliza kwa sauti ya upole,

"Kisheria ni kwamba wewe na familia yako mpo hatiani kwa vifo hivyo" Askari aliongea huku akiandika andika katika kikaratasi kidogo juu ya meza,

"Sawa, ila hakuna mtu katika familia yangu ambaye ana uthubutu wa kuua hata mbu, sembuse mtu" Mchungaji Wingo aliongea kwa kujiamini,

"He nikikuweka ndani nitakuwa nimekosea ingawa unajitetea hivyo" Askari aliuliza,

"Siwezi kukupangia, fanya vile kazi yako inavyotaka" Mchungaji Wingo alijibu na kumfanya yule askari anyanyuke huku pingu zikiwa mkononi,

"Afande kati ya wale watu waliokutwa wamekufa kwa mchungaji, mmoja kumbe mzima" Askari mwingine aliongea wakati anaingia ndani ya chumba cha mahojiano,

"Kwa hiyo waliokufa ni tisa tu?" Askari aliyekuwa anamuhoji mchungaji aliuliza huku akianza kumfunga pingu mchungaji Wingo,

"Sasa huyo Mzee usimfunge pingu kwa maana yule mtu ambaye amezinduka amesema kuwa wamepata ajali na wala mtu yoyote asiusishwe na vifo vya wenzake" Askari aliyeingia aliongea na kumfanya mwenzake amkodolee macho,

"Una maana gani kusema hivyo?" Askari alimuuliza mwenzake,

"Kwa Maelezo ya yule mtu kule hhospitali, basis huyu mzee hana hatia" Askari mwenzake alijibu,

"Cha kuwashauri ni kwamba, kwa kuwa Huyo mmoja ameamka, ni vyema mngenipeleka na familia yangu mbele yake na aseme kama sisi tumewaua wenzake" Mchungaji Wingo aliongea kwa upole,

polisi walionekana kuridhika na maneno ya
mchungaji na familia yake, tena walimuamini
zaidi kwa sababu alikuwa mtumishi wa Mungu.
Baada ya mahojiano, polisi walimuachia
mchungaji arudi nyumbani kwake, ila wakamwambia wakimuhitaji watamfuata.

Mchungaji alipofika nyumbani kwake, moja kwa
moja akaenda kwenye chumba chake cha ibada,
akamkuta kayoza amekaa kimya anasoma biblia,
akamsalimia, kisha akamsimulia kilichotokea,
alafu akamrudisha kwa mama yake.

BAADA YA SIKU TATU..
__________________________

Jioni wakati wanaongea kuhusu mambo yaliyotokea siku tatu nyuma.

Sebuleni alikuwepo mama kayoza, Kayoza na Omari,

"Hili tatizo hata mimi linaanza kunitisha, ina maana hata mchungaji ameshindwa?" Kayoza aliuliza huku anamtazama mama yake,

"Hakuna kinachoshindikana kwa Mungu, sema tu hayo mambo yaliyotokea usiku yalimvuruga" Mama kayoza alimjibu mwanaye,

"Kwa hiyo lini tena naenda Kuombewa?" Kayoza aliuliza,

"Mchungaji amesema utakuwa unaombewa kila Siku kwa ajili ya kukujenga imani" Mama Kayoza alijibu,

"Kwani mimi sina imani?" Kayoza aliuliza,

"Yaani hauna kabisa, kwa ninavyofahamu mimi, hata ungekuwa na imani kidogo tu ungepona" Mama Kayoza alijibu,

"Alafu kitu Kingine, hii habari ya tukio lililotokea juzi kwa Mchungaji lilivyotangazwa nchi nzima, hivi huoni hatari iliyopo mbele yangu?" Kayoza aliuliza,

" mimi sioni tatizo, mbona hhakuna hata chombo cha habari kilichokuhusisha na hizo habari" Mama Kayoza alijibu,

"sawa, ila ukae ukijua kuwa Polisi wana akili sana kuliko sisi raia wa kawaida" Kayoza alimwambia mama yake,

"Wana akili kama sisi tu, mwenye akili kuliko sisi ni Mungu peke yake" Mama Kayoza aliongea kwa ukali kidogo,

"Sasa mimi sijamaanisha hivyo mama" Kayoza alijitetea,

"Mungu ni mkubwa kwa maana yoyote ile uliyoimaanisha" Mama kayoza alitilia mkazo maneno yake,
"Alafu nasikia kama mlango unagongwa vile"Omary aliongea baada ya ukimya wa muda,

"Hata mimi Nimesikia hivyo hivyo" Kayoza nae akamuunga mkono Omary

"Sasa si mkafungue, mbona mmelegea hivyo nyie?" Mama Kayoza aliongea kwa ukali.

Omary akasimama na kuelekea mlango ulipo, akaminya kitasa chini na kuvuta mlango, ile kufungua tu akakutana uso kwa uso na Sajenti Minja, Omary akarudishia mlango haraka na kukimbilia ndani............

******ITAENDELEA******

*Je Sajenti Minja atachukua hatua gani baada ya kumuona Omary?

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,203,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,114,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,40,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : KIJIJINI KWA BIBI SEHEMU YA 22
KIJIJINI KWA BIBI SEHEMU YA 22
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/04/kijijini-kwa-bibisehemu-ya-22.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/04/kijijini-kwa-bibisehemu-ya-22.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content