$hide=mobile

DEAR MY WIFE TO BE!

Sijui unafanya nini kipindi hiki ila  tangu nimejitambua sijaacha kukuombea, wala kuacha kumwambia Mungu akutunze, kweli ninajua unaniombea ...

Sijui unafanya nini kipindi hiki ila  tangu nimejitambua sijaacha kukuombea, wala kuacha kumwambia Mungu akutunze, kweli ninajua unaniombea pia, japo  hujawahi kuniona, nataka nikusisitize Maisha ya ujana nayajua nilipita  nikavuka na kwa umri nilio  nao nimeona mengi, sitamani kurudia ujinga wowote niliofanya, kwa sababu inawezekana nikakutana na wewe hata Leo ukanikuta na ujinga huo nikakupoteza, najitunza nakuheshimu, najiheshimu, mwili wangu nautunza kwa ajili yako na kwa ajili ya Bwana maana Mimi ni hekalu takatifu,...


Ninafanya  bidii ya kusoma, na kufanya Kazi kwa bidii pia katika shughuli zangu zote, zaidi nawekeza mbinguni katika kumtumikia Mungu sijachoka kusali, kwenda kanisani na kuwa na ushirika na watu, huo ndio Upendo Wa Ki Mungu, nakutengenezea mazingira mazuri  ili tuweze kumtumikia Mungu pamoja, ..


Usikate tamaa ukiona wenzako wanatangulia kuolewa waambie yangu inakuja, tumia muda huu kumtumikia Mungu, Fanya Kazi zako kwa Bidii, ishi na watu vizuri, tafuta amani na watu, wazazi Ndugu pia, rekebisha tabia zisizofaa natamani nitakapokuja kukuchukua  rasmi kwa heshima tupewe Baraka na wazazi wako na Ndugu zako pia,


Nakukumbusha kujitunza, usijitupe kwa wanaume Wa mjini wanapojifanya kutaka kukuoa, kuwa makini mpenzi, ni bora unisubiri hata kama nikichelewa  kwa sababu ya Mipango ya Mungu, ila  usiharakishe kumuamini mtu akakuumiza moyo wako, maana utakapokutana nami utanipa shida sana kukupoza moyo itakupa  shida pia kuniamini, utasema wanaume ni walewale NYOKA! usipende kuwa karibu na wanawake wasiojua THAMANI ya wanaume utajiingiza kwenye tabia chafu, na hutojua umuhimu wangu kama mume wako hapo baadae.....


Mke wangu mtarajiwa jifunze neno la MUNGU sana, ili uje unibebe kwenye maombi nitakapohisi kupitishwa au kushindwa, jifunze kuomba, uje usimame kwenye nyumba yetu kama mama SHUJAA! jifunze HEKIMA, UPENDO MSAMAHA, Nina familia Nina wazazi Nina walezi, Nina kaka Dada na wadogo ambao utawaita wakwe wifi  na mashemeji, bila vitu hivyo nilivyosema  hutoweza kuishi nao, sio wao tu Mimi pia utanikuta Nina madhaifu Yale mazuri  yako yatafiti kwenye madhaifu yangu na Yale mazuri  yangu yatafiti kwenye mazaifu yangu ndio maana ukaitwa  MSAIDIZI/BALOZI nitafurahi ukinijua zaidi ya mwanamke yoyote duniani itakujengea uaminifu na imani juu yangu lakini pia utapata Raha maishani na hatokuwepo mwanamke Wa kukupa presha Maisha yako yote, maana moyo wangu nimeamua  kukupa wewe na sio mwingine.


Hakuna siku nayoisubiria kama ya kukutana na wewe, na hakuna siku naingojea kwa hamu kama ya wewe kusema YES I DO kwangu, ayeeeeh na siku ninayoisubiria ni ile natoa mahari kwenu kama asante kwa wazee wako, nakuvika Pete ya uchumba kanisani, na ile siku ambayo nitakosa usingizi ni ile siku nayoamka na kuvaa suti na wewe ndani ya shela nikikuvika Pete na kukubadilisha jina  lako la ukoo na kukuita MKE WANGU WA MAISHA! Sipati Picha familia tutakayoitengeneza  hapo baadae!!!!! sasa mama haya yatatokea kama utasali huko ulipo sali  kwa katika njia za MUNGU na Mimi nimemwambia MUNGU nikikuona tu moyo wangu upate amani sana nawe, omba hivyo pia.


Can't wait to meet you beautiful!!


Ni Mimi wako mtarajiwa mume kutoka kwa Bwana.


SHARE!!!

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : DEAR MY WIFE TO BE!
DEAR MY WIFE TO BE!
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/04/dear-my-wife-to-be.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/04/dear-my-wife-to-be.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content