UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 03, 04 & 05 | BongoLife

$hide=mobile

UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 03, 04 & 05

Mtunzi: Geofrey Mustafa, Artist Jafa.
Mahali: Ubungo Riverside, DSM
WhatsApp: 0713024247.
Instagram: @Jafa Love Story.
  Umri___+
        
"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY TU"

  UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 03

*ILIPOISHIA==>*
Basi wote wakacheka pale ndani ila Mamdogo yeye alitabasmu tu kidogo, basi Baba akaniambia;
"Usiache mbachao kwa msara upitao, wewe Mwenyewe umesoma huko primary mpaka umefaulu vizuri nakufika hapa."
"Baba bidii na juhudi zangu zakujisomea Ndio zilisaidia Kama ni walimu mbona wenzangu walifeli wengi sana..!!"
Nikamjibu Baba huku nikiwa na furaha, Muda uo huo Bamdogo akasema kuwa ni saa  tatu na dakika 48 inamaana ni saa NNE kasoro. Basi ikabidi tuanze kusogea Tazara ili bamdogo akasimamie Samaki wake wanapopakiwa ndani ya Lageji....Ile tunafika tu Tazara kuli mmoja akagonga kengere kuashilia Trein ndio imetoka Mgeta tayari kwaiyo kila mmoja akaye tayari waliombali wasogee sogee......!!

                  ____ENDELEA NAYO____
Tulisimama jilani na Local ambayo ni kichwa cha Trein maana ndio kuna mabehewa yanayobeba mizigo au Large Cage yapo mawili tu maana hii ni Trein ya abiria sio ya mizigo. Basi ilisimama na makuli wakaanza kupakia mizigo mingine mingine tu, nikamuuliza Bamdogo kwanini mizigo yatu ya Samaki haipakiwi.. Bamdogo akasema kuwa wanatanguliza ndizi kwanza kisha Ndio waweke ndizi, sababu wakitanguliza Samaki alafu ndizi zikae juu Samaki watavunjika vunjika sana jambo ambalo ni hasara kwangu. Basi walipomaliza ndipo wakapakia na Samaki za Bamdogo ile wanamaliza tu Trein ikapiga Horn ya kwanza, kisha ya pili muda uo Bamdogo alikuwa kashikana na Mamdogo wakiagana agana, ilipopigwa Horn ya tatu Trein ikaanza kuondoka.. Ndipo nikamuona Bamdogo akimpa mkono Baba akadandia Trein nakuanza kuondoka taratibu maana Ordinary sio kama Express yenyewe ikipiga Horn Mara tatu inaondoka speed ya 4G kama umechelewa utajua mwenyewe. Ila Ordinary ipo taratibu sana. Trein iliondoka zake na sisi tukarudi zetu nyumbani Mimi nilimpakia Mamdogo na Baba alimpakia Mama kwenye baiskel maana Ndio ulikuwa usafiri mkubwa hapa Mbingu.
Maisha yaliendelea Kama kawaida Mimi niliendelea kwenda zangu shule huku nikiwa sina habari na Mamdogo, basi Mdogo wangu Sauda aliyekuwa anakaa na Mamdogo alipata homa ikabidi arudi nyumbani kujisikilizia tukampeleka zahanati alikuwa na maralia sikuona ajabu maana sio kwa mbu izi za hapa Mbingu daah! yani ukikaa bila kupakaa mafuta ya Mosquito Oil utajuta maana mbu ni wengi balaa yani...!!
Basi ikawa ndio ivyo Mamdogo alibaki peke yake tu kwenye iyo Nyumba ivyo akawa anatumia muda mwingi kuja nyumbani kushinda na Mama anakaa mpaka mida ya jioni jioni kisha taratibu Mama anamsindikiza mpaka nyumbani kwake maana hakuwa anaishi mbali sana toka kwetu.
Zilipita wiki mbili Bamdogo alikuwa bado kurudi toka Tabora, alipopigiwa Simu alisema bado tena mbili za Samaki ili awe amemaliza kabisa mzigo wote. Ata ivyo wiki mbili izo ziliisha tukawa tunakaribia kifika wiki nne ambayo ndio mwezi kabisa, atimaye tukamaliza mwezi kabisa... Awamu hii Bamdogo mwenyewe akapiga Simu kuwa kapata hoda ya liters 200, za Asali ambazo inabidi azipeleke huko mwanza visiwa vya ukerewe kwaiyo kaingia porini kukagua mizinga yake Kama ipo tayari abague asali yake aone itafika Liter ngapi, kisha ndio aongezee na yakununua kwa watu.
Basi atimaye ukaisha mwezi mmoja na wiki tatu alafu Bamdogo alikuwa bado yupo Urambo anakusanya mzigo wa asali mpaka ufike liter 200, ndio aupeleke huko Ukerewe. Baada ya miezi miwili na siku kadhaa ivi nilipata taarifa kuwa Bamdogo tayari kaelekea Ukerewe kupeleka asali kwakuwa Mimi nilikuwa busy na mtihani nilikuwa nipo busy sana kwakweli naweza kurudi nyumbani nikamsikia Mama akiongea na Mdogo wake ambaye ni Mamdogo Sakina lakini nawasalimia tu juu juu 'Shikamooni' kisha naenda zangu chumbani, na baada ya dakika kadhaa Mdogo wangu wakike sauda ananiletea Chakula huko huko chumbani kwangu. Chakula kinakuja kikiwa chamoto lakini mpaka muda wakula ufike kinakuwa kimesha poa utadhani cha jana vile. Sikujali maana sikihitaji kushiba kabisa kipindi hiki, mawazo yangu yote yalikuwa kwenye mtihani tu na sio kitu kingine maana nikifanya makosa Baba hawezi kuniacha salama kabisa.
Basi mpaka nikamaliza mitihani yangu ya Form four na hapo nikawa huru nikabaki kusubiri tu majibu ya Form Five, kibaya zaidi iyo Mission ilikuwa bado kuwa na Advance yenyewe ilikuwa ni  O- level tu swala ambalo lilikuwa linaniumiza sana kichwa.. Sababu wahitimu wa shule za Private hasa izi za Mission huwa tunaonewa sana maana wanaonaga Kama ni watu wazima ambao tunafanya Kama Ku resit kumbe wangine sisi ni bidii zetu tu.
Basi ilipita mpaka miezi mitatu Bamdogo alikuwa bado kurudi toka kwenye biashara zake  alikuwa bado yupo mwanza anasubiri Samaki Sangara, Sato, na dagaa maana wale kambare aliowachukua hapa Mbingu kasema walichelewa sana kuisha watu wengi walikuwa wanataka Sato, Sangara na Kitoga. Maisha yaliendelea Kama kawaida kabisa... Baba yangu Mzazi naye alisafiri kwenda Makongorosi kikazi maana Baba alikuwa anajishugulisha na maswala ya uganga wa kienyeji kwa kule Tabora alikuwa ni maarufu karibu wilaya yote ya Urambo ila alipofika hapa Mbingu ikabidi awe Mpole maana aliwakuta wenyeji  ivyo sio vizuri kujionyesha onyesha kabla yakuwa mwenyeji, lakini Baba yupo vizuri sana kwenye kazi iyo ya uganga.
Basi sikumoja Mamdogo alikuja nyumbani muda wa mchana na kwa bahati mbaya Ndio ivyo Baba hakuwepo na Mama yangu naye alikuwa bado kurudi toka shambani huko Miomboni, ivyo akanikuta nipo mwenyewe tu yani nimebaki peke yangu. Nilimkaribisha vizuri kabisa na kwa heshima akaingia mpaka ndani, nikampa heshima yake kwa kumsalimia Shikamoo Mamdogo naye akaitikia Marhaba.
Basi alikaa kwenye sofa nakuendelea kupiga piga story huku tukiwa tunaangalia Movie maana alinikuta naangalia huku nikiwa nimejilaza kwenye sofa kubwa la watu watatu alafu nilikuwa nimevaa bukta tu na Vest si unajua nimepigika sana kipindi cha mitihani.
 Sasa wakati tunaendelea kuangalia ile movie ya Jean Claud Vandame inaitwa Hard Target, Kama unaijua basi unajua mambo ya mle wakati Vandame akiwa kule porini. Basi tukiwa busy kupiga story za kuhusu Mimi shule mala kijana kipande kibaya cha porn yani Dame alikuwa akifanya Romance amazing kwenye korido ya Nyumba...!!

UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 04

Mtunzi: Geofrey Mustafa, Artist Jafa.
Mahali: Ubungo Riverside, DSM
WhatsApp: 0713024247.
Instagram: @Jafa Love Story.

        
                 *(SEHEMU YA 04)*

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
 Sasa wakati tunaendelea kuangalia ile movie ya Jean Claud Vandame inaitwa Hard Target, Kama unaijua basi unajua mambo ya mle wakati Vandame akiwa kule porini. Basi tukiwa busy kupiga story za kuhusu Mimi shule mala kikaja kipande kibaya cha porn yani Dame alikuwa akifanya Romance amazing kwenye korido ya Nyumba...!!

                 ___ENDELEA NAYO___
Basi ile Romance iliendelea kisha Dame akawa anampandisha Sket yule demu kisha akaanza kumtia huku wakinyonyana mate na yule demu alikuwa akihema sana huku akitoa sauti za utamu mixer maneno ya kizungu..!
Lakini ghafla wote tulistuka..! Na kwa haraka nikachukua remote ya TV kisha nikaizima...alafu baada ya hapo nikauchuna Kama sio Mim, maana uume wangu ulisha taka kuanza kusimama na kibaya zaidi nipo na bukta daah! Itakuwa sio heshima kwa Mamdogo.
Nkamkata jicho la wizi wizi Mamdogo nikamuona akitabasamu tu kisha akaniuliza;
"Wadogo zako wako wapi..?"
Nikamjibu huku nikiwa nimeuchuna vile vile;
"Wote hawapo, mmoja yupo shamba na Mama alafu mwingine kaenda kucheza mpira huko gajengwa shuleni kwao"
Basi akaniuliza tena kuwa kwanini nimezima TV, sikumjibu niliuchuna tu, basi ndipo akainuka akaja nakuchukua ile remote kisha akaiwasha tena...!! Ilipoanza ile movie ikaanzia pale pale yule binti akifanya mapenzi na Vandame kwenye Ile korido. Basi Mamdogo akachukua tena remote nakupunguza sauti.
Basi waliendelea kutombana huku yule demu akijitahidi kumkatikia kiuno Dame,  kisha dakika kadhaa Dame akammwagia yule demu huku wote wakihema sana. Basi kipande cha mapenzi kikawa kimepita na movie ikaendelea tu Kama kawaida.
Basi muda uo uume wangu ulikuwa umesimama mpaka Mamdogo aliuona maana nilishindwa kuuzuia maana uliongezeka ulefu kiasi kwamba sikuwa na namna. Basi Mamdogo akaniambia;
"Usiogope kuangalia izi movie mbele yangu, ila pole maana naona imekuamsha hisia zako...Lakini si wamefanya vizuri...??"
Nilishikwa na kigugumizi sana tu maana swali alilonipa halifanani kabisa na hadhi yake kwangu, maana yeye ni Mama yangu Mdogo. Nilikaa kimya tu sikumjibu chochote, nilimkata jicho Kama kawaida mmh! Alikuwa akisugua sugua mapaja yake..nikajua tu tayari kimenuka uyu ngoja nione anataka kufanya nini.
Mara ghafla akakaa mkao mmbaya kichizi pale kwenye sofa...yani alitanua miguu yake msamba kabisa huku Dela lake kalivuta na nusu ya mapaja yake yote ikabaki wazi kabisa...!! Nilipomcheki vizuri nikaona mpaka chupi yake nyeupe yenye asili ya net yani zile chupi pazi..!! Uume wangu ukazidi kuvimba nakuendelea kumtamanisha Mamdogo ambaye naye alizidisha mitego..!! Ghafla akasimama kabisa..alafu akafunua dela lake alilovaa nakufanya sasa kila kitu kiwe wazi kabisa tena mbele yangu kabisa.. Mamdogo alikuwa na mapaja manene meupe yenye kutia nyege kwa kuyatazama tu na ukiwa mzembe unaweza kufika kileleni bila Cheng's kumtia.
Basi ile chupi yake ilikuwa ni angavu yani ya pazia nadhani alivaa ivyo kutokana na joto la Mbingu, kwaiyo alinifanya niweze kuona nywele za uke wake, maana alikuwa na bonge la kitumbua mpaka chupi yake ilijaa. Nilihema sana huku nikivuta pumzi ndefu mara mbili mbili, nikajitahidi kuvumilia nakujizuia nisifanye chochote cha ajabu maana uyu ni Mama yangu Mdogo kabisa naweza kupata laana..!!
Basi baada ya Mamdogo kusimama pale mbele yangu zaidi ya dakika kadhaa nakuona hakuna hatua yoyote nayo ichukua ndipo akaamua kujiongeza kabisa sasa.. Akaanza kuitoa na ile chupi yake angavu taratibu huku akiniangalia machoni aone namchukuliaje maana macho huwa yanatoa tafsiri yote ya mawazo ya mtu. Nilipoona Mamdogo kafikia mpaka hatua iyo nikaanza kukunja miguu yangu taratibu ili niubane uume wangu maana nilijua ndio kitu pekee kinacho mshawishi Mamdogo. Lakini ata ivyo nilikuwa nimechelewa maana ulikuwa tayari umeisha komaa sana kiasi kwamba ata bukta yangu tu ilikuwa ni kero kwake.. Ulikuwa mgumu Kama mpingu na imara kama chuma.
Mara Mamdogo akaniambia tena kwa kunikomandi kuwa nimtazame, tena nisiogope nimtazame Kama nilivyokuwa natazama TV.
Basi nikainua kichwa kumtazama, akaendelea kuvua chupi yake mpaka chini ya miguu yake nakubaki mtupu ndani huku akiwa amelipandisha dela lake vile vile juu..!! Jamani Mamdogo alikuwa kajaza kitumbua jamani yani kuma imejaa Kama kaitia amila vile, Basi akaenda taratibu nakuufunga kabisa mlango na komeo yani kaubana kabisa. Kisha akaenda na kwenye madilisha akashusha Mapazia nakufunga kabisa kila mahali penye uwazi.
Katika hali yakushangaza Mamdogo akanisogerea kisha akakaa Karibu yangu nakuanza kuushika uume wangu lakini ukiwa ndani ya bukta, Basi huwezi amini Mamdogo akaanza kunivua bukta yangu kwa pupa na papara kubwa.. Hakika Mamdogo alikuwa na nyege sana maana alikuwa Kama chizi..!!
Alipomaliza kunivua bukta yangu nikamuona akitabasamu Kama kawaida yake huku akiupapasa papasa uume wangu, nikajua tu kafurahi baada yakuona nina bonge la boro maana rafiki zangu wengi tu huwa wakinisifia tukiwa kuogerea MTO Londo  kuwa nina boro kubwa Sana ila sijui kulitumia maana Mimi ni domo zege aka Timbulo au bushoke. Basi akausifia sana uume wangu, kisha bila aibu Mamdogo nikamuona akianza kuunyonya sikuamini kwakweli... Kama Mamdogo angeweza kufanya kitu cha ajabu namna hii..!!
Aliunyonya kwa dakika tano ivi, ndipo mzuka ukanikorea mpaka nikajikuta......!!


UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 05        

Mtunzi: Geofrey Mustafa, Artist Jafa.
Mahali: Ubungo Riverside, DSM
WhatsApp: 0713024247.
Instagram: @Jafa Love Story.
  Umri___+
     

                 *(SEHEMU YA 05)*

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
Alipomaliza kunivua bukta yangu nikamuona akitabasamu Kama kawaida yake huku akiupapasa papasa uume wangu, nikajua tu kafurahi baada yakuona nina bonge la boro maana rafiki zangu wengi tu huwa wakinisifia tukiwa kuogerea MTO Londo  kuwa nina boro kubwa Sana ila sijui kulitumia maana Mimi ni domo zege aka Timbulo au bushoke. Basi akausifia sana uume wangu, kisha bila aibu Mamdogo nikamuona akianza kuunyonya sikuamini kwakweli... Kama Mamdogo angeweza kufanya kitu cha ajabu namna hii..!!
Aliunyonya kwa dakika tano ivi, ndipo mzuka ukanikorea mpaka nikajikuta......!!

                    ___ENDELEA NAYO___
Alininyonya mpaka nikajikuta napata mzuka nakuanza kufika kileleni na kuhema sana kisha nikammwagia mdomoni mwake mbegu zangu zote, Mamdogo akazinywa zile mbegu akameza kabisa.. Hakutema chochote ata kitone cha mate..!! Kisha akaendelea kuninyonya uume wangu kwa speed ile ile na baada ya dakika mbili tatu uume wangu ukawa tayari umesimama tena vile vile...!!
Ukawa ngumu na mkavu kinouma, basi Mamdogo akatemea mate kwenye mkono wake kisha akajipaka kwenye uchi wake kisha akanigeuzia mgongo nakuchuchuma mpaka usawa wa uume wangu ulipogusa makalio yake kisha akakatika kidogo kunitamanisha..!! kweli nilidata nikawa hoi maana Mimi mwenyewe Mara ya mwisho kufanya mapenzi ilikuwa ni mwaka 1999 tena nikiwa bado sijabarehe kabisa, nilikuwa nikimkojolea mikojo ya kawaida tu demu Wangu uyo.
Basi Mamdogo alipoona sianzi kumshughulikia ndipo akauleta mkono wake nakuushika uume wangu kisha akaanza kuupara paraza mlango wa uchi wake..uchi wake ulikuwa umetepeta huku ukiwa umejaa miutoko yale ile miuweupe weupe maranyingi inakuwaga kwa mwanamke ambaye hajafanya mapenzi kwa muda mlefu alafu wakati wakuoga awe hajitii vidole ndani zaidi ya uchi wake...!!
Nilizidi kudata maana uchi wake ulikuwa unanukia kikuma kuma..alipoona katosheka na kuusugua ndipo akaanza kuuingiza uume wangu taratibu ukeni kwake....Mmh! Aisee nilishangaa kuona uume wangu ukigoma kuingia vizuri maana uchi wake ulikuwa umebana sanaaa mpaka nikawaza uenda hajatiwa muda mlefu sana...!!
Basi akaendelea kuusokomeza ndani huku akiukatikia na kiuno hali ambayo ilizidi kunipa moll zaidi ya masai..na yello subai.
Aliingiza mpaka ikazama yote ndani ya uchi wake, ndipo akaanza kuiendesha kwa kuizungushia kiuno chake huku na huko huku akitoa mihemo na miguno hadimu ya utamu, maana nilikuwa nimejaliwa uboo sio mchezo. Akaendelea kuikatikia huku Mimi nikiwa bado naona kama naota ivyo sikumshika ata makalio yake makubwa yaliyojaa kama puto la happy birthday, aliikatikia kwa muda wa dakika ishilini Mzee nikiwa bado sijakojoa tu..!!
Mara nikamuona akiuchomoa ulitoka ukiwa umenona huku umelowa michuzi michuzi ya utamu wa Mamdogo...akalivua Dela lake lote nikamshuudia Mamdogo akiwa uchi kifuani kajaza Bumbs yani matiti makubwa yenye afya yaliyo simama kama askari na parade.. Akaenda nakukaa mkao wa mbwa.. Kisha akaniita kwa sauti laini ya mahaba;
"Tizo njoo umshike Mama yako makalio yake manene kisha umtie mboo yako ndefu na nene kwa nguvu mpaka naye akojoe...!!"
Nilipata nguvu na furaha baada yakuona Mamdogo mwenyewe kanipa luksa, maana mwanzo nilidhani labda ananitega tu. Lakini niliposikia iyo kauli yake akiongea tena kwa msisitizo nikasimama huku boo yangu Ndio ikiwa mbele mbele zaidi ikitamani kuingia kwenye mlango wa Mamdogo ulionona na wenye utamu zaidi..!
Basi nikamfuata Mamdogo nikamshika makalio yake kwa kujiamini..nikamuona Mamdogo akisisimka nakusema;
"Asante mwanangu nishike popote"
Basi nikapiga makoti  nakuyatanua makalio yake nikaliona tundu dogo la uchi wake.. Kama alivyo niomba yeye na Mimi nilifanya ivyo ivyo. Maana nilingiza uume wangu kwa nguvu sana mpaka Mamdogo akapiga kelele..!!
Mmmmghuuuu...Uwiiiiiiii..weee Tizo mhmh..!!
Kisha nikaanza kumtia haraka haraka huku matako yake yakigongana na mapaja yangu nakutoa sauti Fulani kama mtu anapiga makofi vile pwaaaa..pwaaaa..pwaaa...!!
Basi nilimtia haraka haraka Mamdogo mpaka akaanza kutoa sauti amabazo ni ishara tosha kabisa kuwa alikuwa anataka kufika kileleni
Tizoooo....ingizaa yote hooooo!!mmh..!!
Na mara uchi wake ukawa laini umelowa nikajua yesu nimemfikisha nikafurahi..Kuma yake ikazidi kuwa tamu huku mboo yangu ikiingia kwa kutelezea tu ndani bila shida nilimtomba Mamdogo mpaka tundu lake Dogo likaachia hewa yani akajamba nilipoona kajamba haraka nikachukua ute ute toka kwenye uchi wake alafu nikapaka kwenye tundu lake Dogo alafu nikamtia kidole gumba changu chote kwenye tundu lake Dogo nikakiacha umo umo huku mboo yangu ikiendelea kutoa dozi tu..!!
Hazikupita dakika kadhaa Mamdogo akakojoa tena mala tatu mfululizo mpaka nguvu zake zakujishikia na mikono zikaisha  basi akainama kabisa nakulalia uso wake, hapo sasa ndio akawa kabinua zaidi makalio yake na ndivyo uume wangu uaingia ndani zaidi ya uchi wake.!!
Nilimtia kwa haraka zaidi na muda mlefu kama alivyokuwa anataka mpaka nikaanza kusikia kufika kileleni, baada ya dakika kumi na tano nikamkojolea ndani mbegu zote..!!
Jamani Mamdogo alikuwa na Kuma tamu au niseme tu kwa kifupi kuwa japokuwa sijawahi kutomba mwanamke nikiwa nimebarehe lakini Mamdogo ni mtamu khaa..!! Nilimaliza kumkojolea lakini nilibaki nimemshikilia tu kiuno chake huku mboo yangu ikiendelea kumwaga mbegu ndani yake..basi tuliendelea tu kukaa ivyo kwa dakika tano ivi kisha Mamdogo akauchomoa uume wangu nakuniambia;
"Asante sana Tizo mwanangu, umenifurahisha sana wala sikutegemea Kama itakuwa ivi. Ila naomba iwe siri yani husimwambie yoyote kuhusu iki kilicho fanyika leo hapa sawa."
Nikamjibu kwa kusisitiza;
"Siwezi kufanya ujinga kama uo Mamdogo, inmaana Mimi sijui matokeo yake."
Lakini Mamdogo akasema;
"Simaanishi ivyo, ila najua unaweza kukaa na rafiki zako alafu ukajisahau ukapa story mwisho ikaenea kila mahali mpaka ikaja kumfikia Baba yako, sababu hakuna siri ya watu watatu. Umenifurahisha Sana Tizo."
Basi akanisogerea kisha akanipa....!!
Tukutane sehemu ijayo...usikose mkali wangu.
                  ___ITAENDELEA TENA______

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,3,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,179,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,16,biashara mtandaoni,5,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,blogging,1,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,11,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,213,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,131,FIFA.com - Latest News,18,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,13,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,243,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,MPENZI CHEUPE | WHITE LOVER.,8,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natura shampoo,2,Natural hair,6,Ndoa,1,News,41,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nyumba ya maajabu,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,209,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Sumu Mwilini,1,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,USO WA FEDHA | FACE OF MONEY,35,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,10,WAPANGAJI WENZANGU,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 03, 04 & 05
UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 03, 04 & 05
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/03/utamu-wa-mamdogo-sehemu-ya-03-04-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/03/utamu-wa-mamdogo-sehemu-ya-03-04-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content