$hide=mobile

UTAMU WA MAMA MDOGO SEHEMU YA 06, 07,08,09 & 10

Mtunzi: Geofrey Mustafa, Artist Jafa. Mahali: Ubungo Riverside, DSM WhatsApp: 0713024247. Instagram: @Jafa Love Story.   Umri___+ UTAMU ...

Mtunzi: Geofrey Mustafa, Artist Jafa.
Mahali: Ubungo Riverside, DSM
WhatsApp: 0713024247.
Instagram: @Jafa Love Story.
  Umri___+

UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 06

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
 Mamdogo akauchomoa uume wangu nakuniambia;
"Asante sana Tizo mwanangu, umenifurahisha sana wala sikutegemea Kama itakuwa ivi. Ila naomba iwe siri yani husimwambie yoyote kuhusu iki kilicho fanyika leo hapa sawa."
Nikamjibu kwa kusisitiza;
"Siwezi kufanya ujinga kama uo Mamdogo, inmaana Mimi sijui matokeo yake."
Lakini Mamdogo akasema;
"Simaanishi ivyo, ila najua unaweza kukaa na rafiki zako alafu ukajisahau ukapa story mwisho ikaenea kila mahali mpaka ikaja kumfikia Baba yako, sababu hakuna siri ya watu watatu. Umenifurahisha Sana Tizo."
Basi akanisogerea kisha akanipa....!!

                  ___ENDELEA SASA___
Basi akanisogerea kisha akanipa busu la mdomoni kwangu kabisa, alafu akaondoka kuelekea zake bafuni. Mimi huku Nyumba nikawa najifuta futa lips za mdomo wangu maana niliona Kama kanipaka mate yake. Nikautoa uume wangu kisha nikawa naukagua kagua maana siamini Kama nimemtomba Mamdogo ambaye ni mzuri yani mtu ukitaka kumtongoza lazima ujipange kwanza kichwa kichwa unaweza kuogopa japokuwa mwanaume kuogopa demu ni ufala. Baada ya dakika Fulani akatoka akajicheki cheki kwenye kioo kisha akaniambia;
"Mimi naenda Tizo"
"Poa Mamdogo safari njema"
"Nisindikize..!?"
Baada ya Mamdogo kuomba nimsindikize nikabaki kimya tu, akaja mpaka niliposimama lakini kabla hajafanya chochote tukasikia sauti ya rafiki yangu Amani Kainga akiita;
"Tizooooo, oyaaa Tizo hee!!"
Hapo Mamdogo akaniacha nakuondoka zake, alipofika mlangoni nikasikia wakiongea na rafiki yangu Amani;
"Shikamoo Shangazi"
"Marhaba"
"Ivi Tizo yupo"
"Ndio yupo, ila alikuwa bafuni anaoga nadhani msubiri dakika chache tu atakuwa kamaliza"
 "Aya sawa Shangazi"
Basi nilifurahi sana nakuipenda style ya Mamdogo, ikabidi nitumie iyo nafasi kwenda kuoga maana nilikuwa nanuka shahawa mwili mzima, jambo ambalo lazima Amani angejua.
Nilimaliza kuoga Amani akaja tukaweka movie ya NO retreat NO surrender, movie Kali sana ya miaka iyo  mpaka Mama na Mdogo wangu Sauda wakarudi toka shambani na mida ya saa moja Mdogo wangu juma naye akarudi toka mpirani na maisha yakaendelea. Basi tangu nimtombe Mamdogo siku ile ata safari zakuja kuja nyumbani alizisitisha kabisa nikawa najiuliza tatizo ni nini...au Mamdogo alikuwa na nyege zake tu na alikuwa hajui atazitoaje..Any way bwana kwanza nashukuru sana maana mwenyewe sitaki mahusiano kabisa na Mama.
Basi sikuamini kabisa kilichotokea maana ilikuwa Kama ndoto lakini ukweli Ndio uo nimemtia kweli Mamdogo, na ukweli ni kwamba Mamdogo alikuwa hajatiwa muda mlefu sana  maana uchi wake ulikuwa umebana sanaaa alafu ulijaa utoko yani uchi ulinibana mboo yangu utadhani namtoa BK. Ila ata ivyo licha yakumtia Mara moja ila nilikuwa naofia mume wake akijua kuwa Mamdogo kanipa kuma daah! Itakuwa ni laana ya ukoo hii. Basi siku ziliendelea kukatika na majuma yalipita atimaye wiki moja na siku zake nilikuwa bado sina mawasiliano yoyote na Mamdogo, kitu kilicho niuzi zaidi ni baada ya Baba yangu kurudi kisha siku iliyofuatia bamdogo naye akarudi toka safari zake za kibiashara alizo kaa zaidi ya miezi miwili na nusu huko. Basi kwakuwa Bamdogo alifika usiku akitokea tabora. Baba akasema kesho inabidi familia nzima twende nyumbani kwa Mamdogo kumsalimia bamdogo maana karudi akiwa na homa kidogo pia tukapokee na zawadi mbali mbali toka nyumbani TABORA.
Basi niliposikia habari za kwenda kwa Mamdogo nikaona mmh! Majanga haya, ikabidi nimwambie Mama kuwa Mimi siendi lakini Mama akafoka nakusema hapendi tabia zakijinga jinga kwenye nchi za watu. Basi ikabidi nikubali tu kishingo upande maana sikuwa na namna kashasema Mama tena.
Basi tukajiandaa nakuondoka kuelekea kwa Mamdogo Sakina, tulifika Mamdogo akatukaribisha ndani kwa furaha huku akiwa kachangamka sana na muda uo kabila iliyokuwa ikitumika ni kinyamwezi tu maana tulikuwa wenyewe tupu...Basi wote tukaingia ndani nakukaa sebureni, Basi Baba akawa busy kuongea na bamdogo, huku Mama akiongea na Mamdogo.. Basi Mimi nikaona Kama nimetengwa vile, Basi nikatoka zangu nje pamoja na wadogo zangu juma na Sauda tukawa tunakula kula mapension  maana nje palikuwa na mti wa mapension yalikuwa yameivaa mpaka yamedondoka chini kibao.
Basi nikiwa nimewaacha wazazi waongee mambo yao yakiutu Uzima Mimi nilikuwa nimetulia zangu tu nje na wadogo zangu..Mdogo wangu wakike Sauda akaenda ndani, lakini muda uo huo akaja huku akiniambia;
"Kaka Tizo unaitwa na Mama"
Kutokana na woga wangu nikamwambia, nenda kamwambie Mimi sipo sawa.
Basi Mdogo wangu Sauda akarudi tena ndani, lakini sijui alisemaje kwa Mama ghafla nikamsikia Mama akiniita;
"Tizooo, weee Tizo!!"
"Naaam Mama"
"Ebu njoo huku haraka, mbona unakuwa jeuri sana mwanangu Tizo, sipendi ujue wee ayaa!"
"Nisamehe Mama"
Basi baada nakumuomba msamaha Mama, ndipo akaniambia;
"Ebu nenda kule uwani ukamsaidie Mama yako Mdogo kutoa gunia la mkaa pale Store sawa"
Nikamjibu kwa sauti ya chini sana;
"Sawa Mama"
Basi nikaenda huko uwani nikamkuta Mamdogo akiwa yupo store, basi nikafika kwenye mlango wa iyo store nikasimama kidogo, ndipo Mamdogo akaniambia;
"Tizo si uingie jamani, nikuonyeshe ni kiasi gani kinatakiwa kutolewa maana gunia ni zito sana njoo..!!"
Mimi nikamjibu haraka tu;
"Sasa Kama hatutoi gunia basi Mimi natudi wee toboa mfuko chukua kiasi unachotaka!!"
Lakini Mamdogo akasema;
"Tizo siwezi jomon..ndio maana umeitwa wewe, njoo utoboe wewe Mimi siwezi kutoboa hapawezi kutoboka.!!"
 Basi ile kuingia tu nikamuona Mamdogo akiufunga haraka mlango wa store kisha akafungua kidilisha kidogo kilicho kuwa kwa juu maana hewa ilikuwa ndogo mle store..!!
Nikiwa bado sielewi elewi, Mamdogo akaja nakuniambia;
"Nataka unipige ata bao moja la haraka haraka, maana nilikuwa namsubiria Baba yako mdogo arudi lakini ndio ivyo karudi anaumwa..!!"
Kabla sijamjibu chochote Mamdogo tayari alikuwa kafungua zipu yangu kautoa uume wangu nakuutia mdomoni mwake..!!
Nilitoa macho nikawa namwambia;
"Mamdogo sio fresh wazee wapo, alafu isitoshe aya sio mazingira rafiki kabisa... Kumbuka wewe ni nani naogopa Mimi..!!"
Basi wakati Mimi nalalamika lalamika yeye alikuwa tayari kapandisha sket yake juu kisha akavua chupi yake...akanifungua mkanda kisha akanitelemsha suruali pamoja na boxer yangu uume wangu ulikuwa tayari umesimama ile mbaya nilikuwa na mboo ndefu hatari..!!
Basi akainama kwa kujishikiza kwenye majunia ya mkaa, kisha akanishikisha kiuno chake maana anajua namuonea aibu...sikuwa na jinsi nikashika uume wangu nakuuingiza taratibu kwenye uchi wake laini....!!

        
  UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 07

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
Basi wakati Mimi nalalamika lalamika yeye alikuwa tayari kapandisha sket yake juu kisha akavua chupi yake...akanifungua mkanda kisha akanitelemsha suruali pamoja na boxer yangu uume wangu ulikuwa tayari umesimama ile mbaya nilikuwa na mboo ndefu hatari..!!
Basi akainama kwa kujishikiza kwenye majunia ya mkaa, kisha akanishikisha kiuno chake maana anajua namuonea aibu...sikuwa na jinsi nikashika uume wangu nakuuingiza taratibu kwenye uchi wake laini....!!

                 ___ENDELEA NAYO___
Nikaanza kumtia haraka haraka huku tukiwasikia wakina Baba wakiongea ongea sebureni, utamu ulipozidi nikataka  kutoa sauti ila nikajizuia kwa kujiziba mdomo na mkono wangu.. Nikamtia haraka haraka nikakojoa ndani ya dakika tano na nilimkojolea ndani ya uchi wake mbegu zote.
Basi kwa haraka haraka Mamdogo akachomoa uume wangu kisha akavaa nakuipandisha kabisa chupi yake, japokuwa shahawa zilikuwa zinalowanisha ile chupi yake lakini hakujali. Akaiweka sawa na sketi yake haraka haraka kisha akainama nakuulamba uume wangu ambao ulikuwa bado umesimama vile vile japokuwa nimekojoa aliulamba mabaki yote ya shahawa zetu kisha akaurudisha ndani ya suruali yangu nakunifunga zipu. Akanibusu nakuniambia;
"Usiogope mpenzi
Basi nikamsaidia kuweka ule mkaa  vizuri baada ya hapo nikarudi zangu sebureni nakuketi karibu na Baba yangu Mzazi. Basi Mamdogo alikuwa jikoni pamoja na Mdogo wangu Sauda ila ilionekana Kama mapishi yanamzidi kule, basi ikabidi Mama aende kumsaidia Mdogo wake kupika na nashukuru sio Mama wala wakina Baba hakuna aliyekuwa amehisi wala kustukia kilicho tokea....!!
Basi walipomaliza kupika Mama akatoka zake mle jikoni kisha nikasikia sauti ya Mamdogo ikisema;
"Dada mwambie Tizo aje abebe Chakula huku jikoni, aje na Juma..!!"
Basi nikaenda zangu mpaka jikoni nikamkuta Mamdogo akiwa anavuja jasho la joto la kuliko jikoni nikamtazama kwa huluma, basi tukabeba vyakula huku Mamdogo akisema;
"Juma wee baki huko uko ila Tizo rudi uje umalizie vitu vinginevyo hapa"
Mimi niliguna tu maana nikahisi kitu kwanini amwambie juma abaki, ana lolote Mamdogo.
Nilirudi tena jikoni kusikiliza wito wa Mamdogo, ndipo akaniambia;
"Tizo naomba tukae wote huku jikoni, walau tuwe tunapiga piga ata story."
Basi nikawaza nikaona sio kesi nikavuta kajistuli nakukaa huku tukiwa tunatazamana na MAMDOGO ambaye alikuwa anamalizia kubanika nyama maana bamdogo alikuja na nyama ya mbogo toka TABORA sasa bila kuibanika vizuri haiwezi kumaliza wiki inakuwa tayari imearibika..akanipa kijipande cha nyama na chumvi nikal... Mamdogo kaumbika aisee nilianza kuhisi hali ya hewa inabadilika lakini ghafla akaja Mdogo wangu Sauda na bakuli;
"Mamdogo tumemaliza mboga, yani juma yeye anakula nyama tu hataki ugali..!!"
Nilipoona Sauda kaja nikaona bora abaki huku huku ili kuondoa fikra mbaya kwa wazee.
"Sasa wewe Sauda kaa hapo chukua mboga lia hapa hapa jikoni Chakula yeye si anajifanya mkomba mboga mwache akome..!!"
Basi story zikaendelea lakini nilimshangaa Mamdogo kuona ameniachia mapaja yake wazi
Na khanga aliyokuwa kajifunga ilikuwa imeachia kabisa ivyo alibaki na sket yake ambayo ni safi hatakiwi kuwanayo jikoni..!! Basi akiwa amekaa kwenye kila kigoda yani tuviti tudogo twa asili Mara nyingi utumika jikoni tu, sasa kwakuwa Mimi nipo juu yani nimekaa kwenye sturi ikawa lahisi kuona mapaja yake yote vizuri mpaka chupi yake aliyoivaa bila kujifuta futa shahawa kwenye uchi wake. Basi niliiona chupi yake jinsi ilivyo lowana kudadeki nikatabasamu kidogo Sana yani tabasamu lakuibia lakini Mamdogo aliligundua nakuniambia;
"Kinakuchekesha nini..??"
Nikamjibu kwa kutikisa bega tu nikimaanisha hakuna kinacho nichekesha. Basi Mamdogo aliendelea kukaa vile vile huku akigeuza geuza nyama alafu Mara anikatie kipande cha nyama. Mdogo wangu Sauda alikuwa hajui chochote na mapaja ya Mamdogo kwake sio Ajabu maana wanalala pamoja Mara kibao a namuona mpaka Kuma yake sasa mapaja sio ajabu kabisa labda ataona ajabu kutokana na mazingira na Ndio maana Mamdogo naye alikuwa yupo makini na Sauda.
Basi jicho langu lilkuwa halibanduki kwenye chupi ya Mamdogo, hali iliyopelekea mboo yangu kusimama mpaka ikaanza kuuma. Yani kwa usimamaji huu wa mboo yangu Kama sio Mdogo wangu Sauda kuwepo hapo haki ya MUNGU nisinge muacha Mamdogo Sakina.
Mara akaniambia;
"Tizo naomba kawaulize wazee wako kama wanahitaji nyama choma kidogo"
Daah! Uo ukawa mtihani mkubwa ni sawa kumwambia mtu avuke maji bila kulowana pumbu ataona wewe umezamilia kumfelisha tu na sio kingine, niliwaza ntaendaje na jinsi uume wangu ulivyo simama ivi...!! Nikajiongeza kwa uingiza mkono mfukoni kisha nikaushika nakuubana kwenye paja ndani kwa ndani.
Nilienda mpaka sebureni kisha nikamwambia Mama, alafu Mama akawauliza wakina Baba wakasema ndio ila sio nyingi Sana.
Nikarudi nakumwambia Mamdogo kuwa wamekubali ila sio nyingi Sana, baada ya hapo nikamwambia Mamdogo kuwa nataka niende kijimwagia maji kidogo nipunguze jasho. Baada yakusema ivyo nikamsikia Mamdogo akimwambia Mdogo wangu Sauda;
"Weee Sauda nimekwambia nini...??"
"Umeniambia nikakuletee khanga nyingine chumbani kwako"
"Sasa unasubiri nini hapa..!!"
Basi ile kuondoka tu Mdogo wangu Sauda, Mamdogo akanivutia mwilini kwake nikapokelewa na matiti yake makubwa yaliyo simama nakufanya yawe mbele zaidi ya chochote mwilini mwake. Tofauti na wanawake wangine unakuta ana bonge la tumbo alafu vimatiti vyake vidogoooo uyo akienda Brazil au Spain sijui atatombwa na nani. Bambs ndio habari ya mjini, mwanamke ziwa bhana;
"Tizo ujue umenipagawisha sana na penzi lako weee mtoto, yani nilikuwa nataka nitoe tu hamu siku ile lakini huwezi amini nimetokea kukupenda kupita kawaida, na kila siku zinavyozidi kwenda ndio nahisi kukuhitaji....nipe ulimi wako kidogo wangu.. Aaaamh aaaammmmmhh unamate matamu sana nyonya na ulimi wangu...!!"
Mara tukakasikia kadogo kangu kakija huku kakiimba imba, ndipo Mamdogo akaniambia;
"Sasa Tizo kuonana tena itakuwa ngumu kidogo, sasa sijui itakuwaje jamani..!!"
"Usijali Mamdogo itabidi nitumie Simu ya Mama kuwasiliana na wewe ili uwe unanipa muongozo wako sawa..!!"
"Sawa ila sidhani Kama wiki itaisha Baba zako hawahapata safari, maana biashara zao zote zipo nyumbani Mbeya na TABORA. Alafu Baba yako Mdogo kaleta asali mbichi dumu saba kwaiyo nisaidie kutafuta wateja tukiuza nikununulie na wewe Simu ili iwe lahisi kuwasiliana saa na siku yoyote."
"Poa Mamdogo naona Sauda kafika tayari, niachie bwana akituona itakuwa msara"
"Subiri niishike mboo yako kwanza, maana ntaimiss jomon...Tizooooo!!"
Ile ananishika tu Mdogo wangu Sauda akafika nakusema;
"Mamdogo Mama anasema mbona iyo nyama choma yenyewe haifiki tu..!!
Mmh! Mamdogo akauachia kijanja uume wangu kisha akaanza kukata kata nyama alafu akajimwagia mwagia majivu ili aonekane alikuwa busy sana na upishi. Akapeleka nikamsikia Baba yangu akisema;
"Pole sana Shemeji yangu, kwakweli umefanya kazi kubwa Sana Mama safi sana..!!"
Muda Bamdogo yeye alikuwa anatabasamu tu huku akimtazana mkewe ambaye ndio Mama yangu Mdogo bila kuchoka iyo inaonyesha ni kiasi gani yeye mwenyewe anamkubali.
Basi nikaenda sebureni nikakaa karibu na Mama, muda uo Mamdogo alienda bafuni kuoga na baada ya dakika kadhaa akatoka nakuingia chumbani. Na Bamdogo akamfuata huko huko chumbani, roho iliniuma Sana maana nakajua Bamdogo kaenda kumtia hakuna kinginge kibaya zaidi mwanaume akiwa amekula nakushiba kisawa sawa daah! Show yake inakuwa sio yakitoto.......
Tukutane sehemu ijayo tujue mwisho wake...

UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 08

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
Basi nikaenda sebureni nikakaa karibu na Mama, muda uo Mamdogo alienda bafuni kuoga na baada ya dakika kadhaa akatoka nakuingia chumbani. Na Bamdogo akamfuata huko huko chumbani, roho iliniuma Sana maana nakajua Bamdogo kaenda kumtia hakuna kinginge.....!! kibaya zaidi mwanaume akiwa amekula nakushiba kisawa sawa daah! Show yake inakuwa sio yakitoto.......

                     ___ENDELEA NAYO___
Lakini baada dakika kadhaa tu nikamuona bamdogo akitoka peke yake nikajua kwa muda huu mfupi sidhani Kama wametiana. Nikachukua Simu ya Mama nakutoka nayo nje, kisha nikamuandikia meseji Mamdogo;
"Poa bwana naona umempa Mwenye mali yake afaidi aya bwana..!!"
 Nikaituma huku naomba MUNGU Mamdogo aione iyo meseji, nikiwa nimeishikilia Simu huku nasubiri jibu.. Nikamuona Mamdogo anatoka chumbani huku akiwa kapendeza ile mbaya...akaja mpaka alipo kaa Mama kisha akakaa naye hapo..nikaona Mama Kama anatafuta tafuta nikajua tu anatafuta Simu yake basi ikabidi Mamdogo aipigie ili ajue ikwapi sasa Kama unavyozijua Oking zinasauti balaa ikaita kwa sauti mpaka Mdogo wangu juma akasikia akaenda mbio mpaka kwa Mama kisha akamwambia kuwa Simu yake ninayo Mimi. Basi Mama akanipotezea tu.
Basi wakati Mamdogo anapiga Simu ya Mama akawa kaiona na ile meseji yangu ndipo akanijibu faster;
"Mmh! Jomon Tizooo nani kakwambia Baba yako kanitomba..alitaka kunitomba nikampa sababu za msingi mpaka yeye mwenyewe akajiona Mjinga nakuamua kuacha!"
Sikulizika nikampa swali lingine;
"Kweli Mamdogo..ebu niambie sababu za msingi izo mpaka Bamdogo kakubali kukuacha Mrembo Kama wewe husiye chosha kutazamwa Kama movie za Series"
"Jomon Tizooo, pouwa kwakuwa nakupenda na sitaki nikuudhi ngoja nikwambie tu. Baada ya kuja kule chumbani akanishika kiuno nakutaka kuanza kunitomba ndipo nikamwambia kuwa nimechoka pia sijala alafu nimechafuka sana, isitoshe Dada na Shemeji wapo sebureni kwa ajili yetu kwaiyo itakuwa sio Picha nzuri kuanza kufanya mapenzi chumbani wakati wenzetu wanatusubiri hapo sebureni. Basi nilipomwambia ivyo nikamuona akiacha kiuno changu nakwenda sebureni, aya umelizika..??"
"Hapo nimelizika Mamdogo sina swali ata la nyiongeza, ila vipi ningekuwa Mimi ungekataa sababu ni mchafu.. !??"
"Alafu Tizooo sitaki uchokozi wako..!!"
"Poa nisamehe Mamdogo, nakuja ndani, ila kumbuka kufuta izo meseji sawa"
Basi nikarudi zangu ndani, muda uo Mama alikuwa akimwambia Mamdogo kuwa yupo busy na Simu wakati wapo kwenye maongezi sio vizuri;
"Wee Sakina ndio nini ivyo watu tupo kwenye maongezi alafu wewe busy na Simu acha utoto alafu kumbuka ndoa yako bado changa hii."
Nikafika nakumpa Mama Simu yake;
"Alafu wee Tizo sipendi tabia yakuchukua Simu yangu bila taarifa sawa, Mimi naangaika hapa kumbe unayo wewe..!!"
"Mama jamani mpaka useme tabia kwani mala ngapi nimechukua Simu yako Mama, wewe ndio unaniombaga nikusomee meseji au nikuunge vifurushi sasa lini niliwahi kuchukua Simu zaidi ya leo...?? Nisamehe Mama yangu..!!"
Kwa jinsi nilivyoongea kwa uzuni na heshima kubwa wazazi wangu wote waliguswa akiwemo na Mamdogo Sakina.. Basi Mama alibaki kimya Mimi nilisimama vile vile mpaka Baba Mdogo akasema;
"Tizo kaa kijana Wangu"
Nilipokaa ndipo bamdogo akaanza kusema;
"Shemeji na Kaka, naomba mtambue kuwa Tizo sasa ni kijana mkubwa tena kwa kifupi amesha barehe ivyo anahitaji kuishi sawa na umri wake, sasa Mimi naomba sasaiv hapa tufanye mchango ili Tizo naye apate Simu tena sio kama ya Mama yake au Baba zake.. Yeye inabibi apate zile Smartphone au Touch sababu zile zitamsaidia ata kwenye shughuli zake za masomoni. Tena akishakuwa na Simu yenye uwezo ata gharama za vitabu na dictionary hazitakuwepo mule kila kitu kipo, baada yakutamka hayo naomba tuanze iyo kampeni sasaivi toa chochote ulicho nacho kisha uyu aende hapo Tandale kwa Sam akachukue iyo Smartphone..!!"
Basi nikaanza Mimi mwenyewe nikaweka mezani Tsh: 1500/= Elfu moja na mia tano..!! Mamdogo akaniangalia usoni kwa huluma maana anaijua bei ya smartphone ilivyo ndefu. Mara Mdogo wangu Sauda akaweka 300/= shilling mia tatu.. Kisha Mamdogo akainuka nakuelekea chumbani kwake....baada ya dakika kadhaa akarudi akiwa kafunga kiasi Fulani cha pesa kwenye Kitambaa... Akafika nakuweka juu ya meza..Bamdogo akasema;
"Tizo naomba hesabu kiasi cha Pesa unacho pewa kazi ndio inaanza ivyo..!!"
Aisee nilipofungua kile Kitambaa sikuamini..!!

UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 09

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
Basi nikaanza Mimi mwenyewe nikaweka mezani Tsh: 1500/= Elfu moja na mia tano..!! Mamdogo akaniangalia usoni kwa huluma maana anaijua bei ya smartphone ilivyo ndefu. Mara Mdogo wangu Sauda akaweka 300/= shilling mia tatu.. Kisha Mamdogo akainuka nakuelekea chumbani kwake....baada ya dakika kadhaa akarudi akiwa kafunga kiasi Fulani cha pesa kwenye Kitambaa... Akafika nakuweka juu ya meza..Bamdogo akasema;
"Tizo naomba hesabu kiasi cha Pesa unacho pewa kazi ndio inaanza ivyo..!!"
Aisee nilipofungua kile Kitambaa sikuamini..!!

                   ____ENDELEA NAYO____
Kulikuwa na Pesa nyingi kinyamaaa..alafu Mamdogo yeye alikuwa yupo busy kajiinamia zake tu. Bamdogo akaniambia niwaambie ni kiasi gani kilicho patikana;
"Pesa iliyopo hapa ni Tsh: 153,000/= Laki moja na amsini na tatu Elfu."
Mama akapiga makofi na vigeregere, ila pesa zilikuwa ni za muda mlefu sana mpaka zilitaka kuvuvumia maana zilianza kama kuvunda ivi, Basi Mama akasema eti yeye atanipa tukifika nyumbani, lakini bamdogo akasema hapana hii ni kampeni ya muda huu tu tukifika nyumbani tuwaze maswala mangine. Basi nikamuona Mama akiinuka nakwenda kwa Baba ambaye alikuwa anatabasamu zake tu maana aliona anapata msahada bila kutarajia sababu nilisha mwambia kuwa siwezi kwenda Advance bila kuwa na Smartphone hasa kipindi hiki ambacho Technologiar imekuwa nakuenea mpaka mashuleni. Baba aliniambiaga nisubiri mpaka muda wa kwenda shule ufike. Basi baada ya Mama na Baba kunong'onezana ndipo Mama akasema sisi tunampa 100,000/=  basi ikawa ni furaha ilioje  baada ya hapo Bamdogo yeye akanipa Tsh: 50,000/= Elfu hamsini cash, kwaiyo nikawa nina laki mbili mkononi ghafla tu..!! Basi Bamdogo akasema;
"Alafu sikiliza Tizo, Simu ya Smartphone ikidhidi sana ni Laki mbili na nusu iyo itakufaa kwa kusomea na kuweka Notes zako pia, kwaiyo Pesa itakayo bakia fanyia mambo ya maana, sababu tunatoa ili usome upate Ajira uje utusaidie baadaye tukiwa wazee..!!"
Nilipenda sana maneno ya Bamdogo nikaenda nikampa mkono nikamshukuru kisha Baba yangu Mzazi alafu nikaja kwa Mama wa mwisho akawa ni Mamdogo Sakina, nilimshika mkono huku nikimtazama usoni nilihisi kama ameshituka ivi yani kasisimka mishipa yake midogo midogo iliyoko kwenye ngozi inaitwa kapirali nikamtazama jicho usoni kwake nikamuachia kiganja chake nikaenda zangu kukaa tu maana ntafanya nini sasa hapa. Basi Wakaongea zao mambo mengi sana yakimaisha huku Mimi nikiwa nimetulia zangu nasikiliza maada zakikubwa huku Baba Mdogo akisema labda hali ya hewa ya huku imemkataa ndio maana anasumbuliwa sumbuliwa na homa, baada yakongea mengi atimaye tukaanza kuondoka kurudi nyumbani.
Basi Mama ainipa Pesa nikaenda zangu kwa Sam Matelephone nikanunua Simu aina ya Tecno Y6, ilikuwa ni nzuri Sana kwa kipindi icho na ndio Simu iliyokuwa kwenye soko kwa upande wa kampuni ya Tecno. Nilifurahi maana nikaanza kusmatika kuperuza na Smartphone.. Maisha yakaendelea kwa bahati mbaya sana matokeo yetu ya kidato cha nne yalivuja nchi nzima nakufanya net isimamishe matokeo ya mwanzo mpaka irudie tena kupitia kiusahihi kuna shule moja binafsi ilifaulisha wanafunzi wote darasani lakini baada ya kifanya ucgunguzi ikaonekana walimu walifanya uchakachuaji wa mtihani ili shule yao ipate matokeo mazuri nakuwavutia wanafunzi na wazazi kuleta watoto wao.
Sasa baraza la mitihani  likaona bora lifute kabisa matokeo yetu wote alafu waanze kusaisha upya mitihani.. Kwa kitendo icho aisee shule za binafsi tulipata tabu Sana, maana mix za ufaulu ziliongezwa sababu serikali ikaona kumbe shule za binafsi zinatoa idadi kubwa ya wanafunzi wanao faulu lakini kumbe sio kiuhalali. Basi matokeo yalipotangazwa aisee karibu 27% ya wanafunzi wa shule zote yani Private and Government walifeli na Mimi na rafiki zangu tukiwemo..!!
Nililia sana maana nilihisi kama nimeneowa lakini Mama alinipa moyo kwa kuniambia kuwa kuna maisha pia baada yakufeli, kwaiyo nisijione kama ndio nimepoteza kila kitu vile.
Zilipita Kama siku nne ivi nikiwa nashinda ndani tu kutokana na yale matoke ya mtihani wangu wa form four mpaka nikaanza kukonda Mama alikuwa na kazi yakunibembeleza kila siku, lakini siku moja walikuwa rafiki zangu wa Nyangudi Amani Kainga na Boniface mwaipopo ambao nao wamefeli wakaniambia kuwa nisiumie sana maana kuna secondary za miaka miwili QT Qualifie Test..!! Nilipata nguvu kusikia vile nikaona basi nitampa hii taarifa nione atasemaje.

Basi maisha yakaendelea huku mawasiliano ya Mimi na Mamdogo yakiwa yameshuka kiwango maana Bamdogo alikuwepo na Baba yangu pia ivyo ilikuwa ni ngumu Sana. Basi siku moja mida ya saa tano asubuhi Mdogo wangu Sauda alikuja toka kwa Mamdogo maana huwa anashinda kule akaniambia;
"Shikamoo Kaka Tizo,"
"Marhaba Mdogo wangu"
"Kaka Tizo, Mamdogo kasema  mpigie simu sasaivi anashida na wewe, kasema kama hauna vocha mbipu atakupigia yeye.!!"
Basi niliposikia vile nikamvuta karibu Sauda kisha nikaanza kumuuliza kwa umakini kidogo, huku mapigo yangu ya moyo yanaenda mbio maana nilidhani Mamdogo kanipotezea sababu alisema nisimpigie Simu wala kumtumia meseji mpaka aanze yeye.
"Wee Sauda umetoka muda mlefu sana kwa Mamdogo Sakina..!??"
"Hapana kaka, Mamdogo Sakina alisema nisichelewe nije nikupe taarifa nikikukosa nirudi haraka nikamwambie.!!"
"OK, kwani bamboo  Erasto yupo.??"
"Hapana kaondoka na Mjomba Patrick"
Basi niliposikia vile nikajua tu sio bure hapa lazima kuna tamu tamu ya mwinjuma muumini, nikazama chumbani kwangu nakumtwangia Mama yangu mdomo Sakina;
Triiiiii Triiiiiii Triiiiiii.....!!
"Hellooo, Halloooo...!!"
Ilikuwa ni sauti laini na iliyojaa vishawishi kwa mwanaume yoyote lijali kama Artist Jafa.
Basi nikawa naisikilizia tu sauti ya Mamdogo inavyo mtoa nyoka wangu pangoni huku akianza kusimama bila miguu..!! Baadaye nikamsikia akisema;
"Tizooo nijibu jomon, I miss you ujue..!!"
Mmh hapo nikaishiwa ujasili;
"I miss you too, Mama lake.!!"
"Yani Tizo umenisusa nateseka mwenzako ujue Tizo wewe.!"
"Sio ivyo Mamdogo, kwani wewe hujui kilichokuwa kinaninyima furaha..!!"
"Pole sana wangu, yani ata Mimi niliumia sana niliposikia umefell, sikuamini kabisa maana Tizo wewe ni Genius kwa kila kitu..ata ivyo nilitamani nije nikufariji ata kwa zawadi kidogo tatizo ndio ivyo Baba yako bado yupo..!!"
"Sawa Mamdogo, aya niambie naona umemtuma mtoto kaisha fikisha ujumbe tayari.. Niambie sasa..?"
"Ahaa, Tizo nili..nili..nilikuwa naomba saa sita uje mto Londo ntakuwa kule nafua, naogopa peke yangu maana vijana wanasumbua sana"
"Ahahaha Mamdogo bwana, sasa kigugumizi cha nini, alafu mbona kuna sehemu yakufulia wanawake pale jilani na anapooshea magari na pikipiki Kimbawala..wala hakuna sababu ya Mimi kuwepo pale kuna wamama kibao.!!"
"Tizooo.. Kwani Mimi sipajui jamani, ila Mimi nataka uje sababu sitaki nifulie pale maji machafu sana. Nambie unakuja wangu..??"
"Mmh, sawa Mamdogo nimekuelewa"
"Sawa ndio uanze safari sasa, nikukute kule mbele kabisa kwenye jiwe pale, alafu naomba unichumie na mapera nikukute nayo.!"
"Sawa Mamdogo......

UTAMU WA MAMDOGO SEHEMU YA 10

   *"KISA NA MAJINA SIO KWELI NI STORY"*
*ILIPOISHIA==>*
"Ahaa, Tizo nili..nili..nilikuwa naomba saa sita uje mto Londo ntakuwa kule nafua, naogopa peke yangu maana vijana wanasumbua sana"
"Ahahaha Mamdogo bwana, sasa kigugumizi cha nini, alafu mbona kuna sehemu yakufulia wanawake pale jilani na anapooshea magari na pikipiki Kimbawala..wala hakuna sababu ya Mimi kuwepo pale kuna wamama kibao.!!"
"Tizooo.. Kwani Mimi sipajui jamani, ila Mimi nataka uje sababu sitaki nifulie pale maji machafu sana. Nambie unakuja wangu..??"
"Mmh, sawa Mamdogo nimekuelewa"
"Sawa ndio uanze safari sasa, nikukute kule mbele kabisa kwenye jiwe pale, alafu naomba unichumie na mapera nikukute nayo.!"
"Sawa Mamdogo......

                     ___ENDELEA NAYO____
"Sawa Mamdogo utamikuta, ila na wewe uwahi kufika basi Mama..!"
Lakini Mamdogo hakunijibu badala yake alikata Simu, basi palikuwa na magimbi na ndizi zakuchemshwa nikazifakamia nikala zakutosha kisha nikamwambia Mdogo wangu Sauda Mama au mtu yoyote akiniulizia amwambie nipo uwanjani shule ya msingi Mbingu. Kisha nikachomoka zangu nikapita njia ya pembeni pembeni kwa upande wa kule kwa mwalimu Kiovecho ili nisije kukutana bahati mbaya na Bamdogo alafu ikawa noma tena. Nikafika mtoni palikuwa kimya.. Nikajua nikutokana na muda wenyewe hakuna mtu anaye kuja kuoga saa tano watu wengi wapo kazini kusombelea ndizi. Nikaenda mpaka eneo husika nikatulia zangu kwenye jiwe huku namsubiri Mamdogo Sakina afike.
Nilikuwa nayatazama maji ya MTO Londo jinsi yalivyo meupe na matamu kwa kunywa, nikawa nawaza mto Kama huu ndio ufike Urambo au igunga TABORA daah! Itakuwa Kama bahati ya mtende kuota mbugani au gari kuisha mafuta likiwa karibu na Shell. Ndio ivyo TABORA tumejaaliwa asali na morogoro wamejaaliwa maji mito na maziwa pamoja na ardhi yenye rutuba... Nikiwa nawaza waza mala nikasikia sauti kwa nyuma yangu sababu lile jiwe lipo lwa chini kidogo ivyo mtu kukuona mpaka asogee karibu kabisa;
"Asante Tizo,!!"
Nilipogeuza shingo kumtazama alikuwa ni Mamdogo Sakina kabeba Dishi na ndoo ndogo huku mgongoni akiwa na begi kubwa. Basi nikamjibu huku nainuka zangu nimpokee sababu lazima aje afulie kwenye ilo jiwe;
"Asante ya nini Mamdogo Sakina?"
"Umefika kwa wakati, yani naweza kusema una ahadi za kizungu"
"OK, naomba nipe ivyo vitu kwanza nikupokee, alafu wewe pitia kule kwenye npera kisha jishikilie kwenye uo mzizi ndio ushulie kwenye maji sasa..!!"
"Mmh! Jomon Tizo wewe...! kumbe hapa ndio pamearibika ivi kaah!!"
"Ndio itakuwa mvua ya majuzi ile nasikia maji yaliongezeka sana nadhani ndio yakachimba ivi, wee njoo mbona lahisi tu Mamdogo"
Basi alipomaliza kunipa madishi na nguo akanipa na Simu nimshikie, mziki ukabaki kwenye kuja kwenye jiwe sasa, maana kulukia ni ngumu Sana sababu limezungukwa na maji ivyo ni lazima ukanyage maji ndipo ulifikie jiwe. Basi Mamdogo akaanza kuangaika mala ashike hiki mala achuchumae lakini ilikuwa ni ngumu kwake kufika kwenye jiwe;
"Jomon Tizo bwana.. Hoo..!!"
"Nini Mamdogo Sakina, si uje uanze kufua sasa tatizo likwapi..!!"
"Sitaki ukoooh!! Me siwezi kufika hapo bwana, naomba nisaidie wewe bwana...!!"
"Nikusaidiaje sasa Mamdogo Sakina..??"
"Vyovyote vile mladi Mimi nifike tu hapo kwenye jiwe, fanya ivyo bwana.!!
Basi nikaona kumbe Mamdogo anadeka akiwa na Mimi na nahisi uenda Mimi ndio furaha yake, basi ngoja nifanye kama anavyotaka ili nisiumize moyo wake maana wanawake wanatatizo la kupenda kusikilizwa ata kama anachotaka ni upuuzi yeye anapenda tu akubaliwe au asikilizwe na huwa wanawajaribu wanaume zao wengi kwa mtindo uo na kama unakuja hujui unaweza kufanya makosa ukakuta unampoteza mpenzi au mchumba au mke wako ivi ivi kwa jambo Dogo kabisa. !!
Zilikuwa ni kumbukumbu zangu, ambazo niliwahi kusoma kwenye page moja pale Facebook inaitwa JAFA LOVE STORY, ile page ina mambo mengi sana muhimu ndani ya story na nje ya story..!!
"Tizo jamani unawaza nini bwana, nisaidie kufika hapo kwenye jiwe bwanaaaas!!"
Nilishtushwa na sauti ya Mamdogo Sakina, nilipomcheki hoo!! Shiit.. Alikuwa tayari kalivuta gauni lake juu ili lisilowe mji hali iliyofanya yake yenye rangi ya pink kuonekana huku ikiwa  vilivyo kabisa paja lake jeupe lenye vivyeleo vyakutosha...hapo nikapata nguvu maana nilisisimka mpaka mshipa wa mgongo ukacheza;
"Aya njoo Mamdogo, ila sijui kama ntaweza kukubeba maana umejazia Mamdogo mmh!!"
"Unaweza bwana, mbona Mimi nilikubeba tumboni miezi tisa bila kuchoka wala kukutua nipumzike..aya nidake Tizo tafadhali Tizo...!!"
"OK, one, two, three... Njoo..!!"
"Uwiiiiiiii... Tizoooo nnndakee..!!"
Pwaaaaaaaaaa.....!!!
Nilikosa balance ya miguu ivyo wenge za Mamdogo Sakina zikafanya tuangukie wazima wazima ndani ya maji..alafu bahati nzuri tuliangukia upande ambao maji yanaenda taratibu sababu wote ni watu wa nyanda za juu kusini hatujui ata kuogerea tulikuwa tunapelekwa na maji kama sio kunywa vikombe vyakutosha. Basi nikajihidi kuogerea ogerea ivyo ivyo kwa kuangaika huku Mamdogo akiwa kashikilia kimtete anaogopa ile mbaya...hasijue pale alipo ni pafupi sana yani maji ya magoti Kabisa ila ndio ivyo woga wa nafsi dhidi ya kifo.
" Tizooo..Tizooo nakufaa Mimi njoo bwana.. Tizooo Njoo.!!"
Nikatabasamu kidogo alafu nikamwambia;
"Wee Mamdogo acha kupiga kelele bwana, utafanya watu waje alafu iwe kero, alafu hapo ni pafupi sana kanyaga chini njoo hapa kwenye jiwe tuanze kufua...!!"
"Sitaki, Tizo sitaki bwana, bado napenda kuendelea kuishi ili nikuone Tizo wangu, naomba njoo unichukue Tizo bwana..!!"
Daah! Nikaona kweli ndio maana Mamdogo aliniomba nije mtoni kweli alinimiss maana sio kwa mahaba ya kimya kimya aya, yani ni full kudeka, mtu kina cha maji ya magoti tu anataka akasaidiwe kutoka Mmh!!
Basi nikamfuata Mamdogo Sakina nikamshika kiunoni kisha nikamwambia asimame tu maana Mimi nipo..lakini badala yake Mamdogo akanikumbatia huku matiti yake yakiwa yananipa joto lakutosha licha yakuwa nilikuwa nimelowa mwili mzima;
 "Mamdogo maji mfupi tu simama nenda kafue, Mimi nataka nikamue Nguo zangu nianike maana sina zingine...!!
"Tizoooo..I miss you...!!
Yani kuongea kote nilikoongea Mamdogo aliongea neno moja tu tena kwa sauti ya mahaba na uchovu huku akiwa kanikumbatia vile vile... Nilianza kupandisha joto na mboo yangu ikaanza kusimama taratibu...!!! Mamdogo akapeleka mkono wake nakuishika mboo yangu..alipoona tayari imesimama akaingiza. Mkono ndani kabisa ya suruali yangu huku akiniambia kwa sauti yakunong'ona vile vile;
" Tizooo I miss you, nipe kidogo..!! "
Basi nikaona nikisubiri kila kitu Ajabu yeye ntamchosha ndipo nikaanza kumsaidia kwa kuanza kumshika shika eneo la uchi wake kwa juu ya gauni lake maana lilikuwa limelowana nakujishika na ngozi yake kwaiyo ilikuwa Kama yupo uchi vile kumbe kavaa..!!
Nikamwambia;
"Mamdogo tunaweza kufumaniwa na watu, sababu hii ni njia yakwenda kwenye sehemu zingine zakuogea huko mbele..!!"
"Tizooo nini bwana....Weee nipe bwana... Hakuna mtu yoyote wa kupita huku muda huu...nipe kidogo nipunguze plesha yakukumiss..ninyonye chu chu Mama yako..!!"
       Basi ikabidi......
                 ____ITAENDELEA TENA___



COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : UTAMU WA MAMA MDOGO SEHEMU YA 06, 07,08,09 & 10
UTAMU WA MAMA MDOGO SEHEMU YA 06, 07,08,09 & 10
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/03/utamu-wa-mama-mdogo-sehemu-ya-06-0708.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/03/utamu-wa-mama-mdogo-sehemu-ya-06-0708.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content