NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 07 | BongoLife

$hide=mobile

NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 07

NISAMEHE RATIFA EP 07

Latifa aliishi kwenye mateso makubwa, kila siku akawa mtu wa mawazo tu akimfikiria kijana aliyekuja kumwangalia ambaye alitaka kuzungumza naye lakini hakuweza kushuka garini.
Siku ziliendelea kukatika, hamu aliyokuwa nayo moyoni mpaka ikaisha lakini hakufanikiwa kumuona Ibrahim tena. Aliendelea na maisha yake huku akiendelea kufanya vizuri katika masomo yake kwa kuwaongoza wanafunzi wote shuleni hapo.
Maliki, hakutaka kukata tamaa, kuna kipindi kikafika akaona ni bora kumfuata msichana huyo na kumwambia ukweli lakini hakuwa radhi kuendelea kupata mateso ya moyo. Alichokifanya katika siku ambayo alipanga kumwambia Latifa ukweli, akajiandaa vizuri, hakutaka kuonekana na kasoro yoyote ile, akajivisha ujasiri na kumfuata msichana huyo.
“Hapana Maliki, sipo tayari kuwa na mvulana yeyote yule,” alisema Latifa, alionekana kumaanisha alichokisema.
“Latifa, lakini mbona sioni tatizo lolote lile, kama kuna mtu ameuumiza moyo wako, ninataka kuwa daktari kwako, niutibu na upone kabisa, nakuahidi kutokukuumiza,” alisema Maliki huku akimwangalia Latifa machoni. Akamshika mkono ili asiondoke.
“Maliki, let me go, I’m too young to take care of someone. I’ m just thinking of my studdies, you met me here, you don’t know where I came from, please, let me go,” (Maliki, niache niondoke, mimi ni mdogo mno kumjali mtu. Ninayafikiria masomo yangu, ulinikuta hapa, hujui nimetoka wapi, niache niondoke) alisema Latifa huku akimtaka Maliki amuachie mkono.
“Laty! What is your problem? Should I say that I’m ready to die for you? Will this make you happy and trust me when I say that I love you?” (Laty! Tatizo lako nini? Natakiwa kusema kwamba nipo tayari kufa kwa ajili yako? Hii itakufanya kuwa na furaha na kuniamini ninapokwambia kwamba ninakupenda?) aliuliza Maliki.
“Let me go,” (Niache niondoke) alisema Latifa, sauti yake ilitoka kwa juu tena yenye ukali mwingi.
Maliki akaogopa, ukali alioutumia Latifa ukamtisha, akajikuta akimuachia binti huyo na kuondoka zake. Alimwangalia msichana huyo huku moyo wake ukimuuma mno, hakuamini kama uwezo wake wote wa kuongea aliokuwa nao haukumsaidia hata mara moja na mwisho wa siku kukataliwa huku akijiona.
Huo wala haukuwa mwisho, alichokifanya ni kuanza kufuatilia msichana huyo alikuwa akitoka kimapenzi na nani. Alifanya uchunguzi wake kwa siku kadhaa lakini hakubaini kitu chochote kile, aligundua kwamba msichana hiuyo alikuwa peke yake.
Latifa hakuyataka mapenzi, aliamua kuishi peke yake kwani kulikuwa na mambo mengi ya kufanya katika maisha yake. Aliendelea na maisha yake ya kuwakataa wanaume waliokuwa wakimfuatilia kila siku, japokuwa ulikuwa mtihani mzito lakini alihakikisha kwamba anafanikiwa.
“Malkia Cleopatra….” ilisikia sauti ya msichana mmoja ikimuita jina lake la utani, Latifa akageuka, msichana yule akamsogelea.
“Unasemaje Lilian?”
“Kuna mvulana amenipa hii barua, amesema nikupe.”
“Mvulana gani?”
“Wala simjui, nimekutana naye hapo nje ya shule, akanipa, akaniambia nikufikishie halafu akaondoka zake,” alisema Lilian.
“Mmmh!”
“Unamjua?”
“Hapana. Ni nani?” aliuliza Latifa.
“Sijui!”
Latifa akaichukua barua ile na kuanza kuifungua. Mapigo yake ya moyo yalikuwa yakidunda kwa kasi, mwili ukaanza kumsisimka, moyoni mwake alijua kwamba ni yule kijana aliyemuona siku ile. Alipoifungua barua ile, akaanza kuisoma, barua hiyo iliandikwa hivi….
Kwako Latifa
Nimekuwa nikikufuatilia kwa kipindi kirefu, u msichana uliyeuteka moyo wangu, nimekuwa nikiteseka kwa ajili yako kwa kipindi kirefu mno tangu ulipokuwa Sekondari ya Jangwani.
Najua haunifahamu, lakini unamkumbuka yule kijana aliyetaka kuzungumza nawe siku za karibuni? Yule kijana mchafu, asiyevutia lakini mwenye mapenzi ya dhati kwako?
Latifa, nimejaribu kila njia kukutana nawe lakini imeshindikana, sina njia nyingine ya kufanya zaidi ya kukuandikia barua hii kwa mwandiko huu mbaya.
Nilisikitika sana ulipopata ajali, kila siku nilikuwa mtu wa kukuombea dua ili upone na ninamshukuru Mungu kwa kukuponya na kukurudishia afya kama ulivyokuwa kabla.
Nilihuzunika pia kipindi cha nyuma ulipokwenda nchini India, naikumbuka picha yako ya mwisho kukuona ukiwa hospitalini, ulikuwa kimya huku sura yako ikionyesha kama haukuwa pamoja nasi.
Latifa, nina mengi ya kuzungumza lakini kubwa zaidi lililobeba hayo mengi, ni kwamba, ninakupenda mno, ninakupenda zaidi ya unavyofikiria.
Kama ningeulizwa ni kitu gani natakiwa kuwa nacho maishani mwangu sasa hivi, hakika ningekuchagua wewe.
Ninakupenda Latifa, sijajua ni jinsi gani naweza kulieleza hili, ila ukweli, ni kwamba nakupenda.
Ibrahim, Sekondari ya Azania.
Latifa akashusha pumzi nzito, hakuamini kile alichokisoma katika barua ile, akabaki akitabasamu huku akijisikia furaha moyoni mwake. Hakuamini kama barua ile aliandikiwa yeye pasipo kutegemea, kwani ilijaza maneno matamu ambayo hakuwahi kuyasoma kabla.
Siku hiyo, barua ile ilikuwa karibu yake, hakutaka kuiweka ndani ya begi, muda wote ilikuwa katika mfuko wa sketi yake, kila alipoona kwamba hakukuwa na mwalimu darasani, aliichukua na kuanza kuisoma tena, moyo wake ukafarijika mno.
Taratibu mawazo juu ya Ibrahim yakaanza kumteka, kila sehemu alipokuwa, aliifikiria barua ile huku muda mwingi akivuta kumbukumbu juu ya kijana huyo ambaye alimuona mara moja tu katika kipindi walichokuwa wakipita na gari kurudi nyumbani.
Moyo wake ukawa na hamu kubwa, akatamani kumuona huyo aliyeandika maneno matamu yaliyoukuna moyo wake vilivyo. Kwa sababu chini kabisa aliandika kwamba alitokea katika Shule ya Wavulana ya Azania, kesho akawa huko.
Uzuri wake uliendelea kuwa gumzo, wengi waliomuona walimkumbuka, alikuwa miongoni mwa wasichana walioziteka shule zote za ukanda wa mjini kuanzia Azania, Kisutu, Jangwani na shule nyingine za Kihindi.
Siku hiyo hakwenda shule, alitaka kuitumia siku hiyo kumuona mvulana huyo tu. Kila mvulana aliyepishana naye, aligeuka nyuma na kumwangalia, alionekana kuwa na uzuri usio wa kawaida, wanaume wakware, wakashindwa kuvumilia, wakabaki wakimuita kwa kumpigia miluzi tu.
Latifa hakujali, alipofika shuleni hapo, akamuulizia Ibrahim kwa lengo la kutaka kumuona mvulana huyo.
“Wapo wengi, unamuulizia yupi?” aliuliza mlinzi.
“Wala simfahamu, ila alijitambulisha kwa jina la Ibrahim.”
“Sawa! Kwa jinsi ninavyokuona, atakuwa Ibrahim Jumanne. Jamaa fulani msafimsafi hivi, ngoja nikuitie,” alisema mlinzi yule na kuondoka mahali hapo.
Latifa alibaki sehemu ya mlinzi akisubiriwa kuitiwa mtu aliyekuwa akimhitaji. Japokuwa haikuwa ikiruhusiwa mpaka mtu kwenda kwenye ofisi ya walimu, lakini mlinzi alishindwa kuvumilia, hakukubali kuona akikataa kumsaidia msichana mrembo kama Latifa.
Aliporudi, aliongozana na kijana aliyeonekana kuwa mtanashati, alipendeza alivyovaa na alinukia vizuri. Kijana huyo alipomuona Latifa, akashtuka, hakuamini kama aliuliziwa na msichana mrembo kama alivyokuwa, akamsogelea huku akiachia tabasamu pana.
“Niambie mrembo!” alisema kijana huyo.
“Safi tu! Kaka, samahani, siyo huyu,” alisema Latifa huku akimwangalia mlinzi.
“Mmmh! Siyo huyo? Basi muulize huyohuyo atakuwa anamfahamu,” alisema mlinzi yule.
Hapo ndipo Latifa alipoanza kumueleza huyo Ibrahim juu ya mtu aliyekuwa akimhitaji shuleni hapo. Kichwa cha mvulana huyo kikaanza kuwapekua Ibrahim wote waliokuwepo shuleni hapo, kila aliyemfikiria, hakulingana na maneno aliyokuwa akielezea Latifa.
“Huyo wala simfahamu!”
“Kaka, naomba unisaidie kunitafutia huyu Ibrahim, muulizie hata shule nzima, ukifanikiwa, nakupa zawadi, chukua hii kwanza,” alisema Latifa huku akimkabidhi Ibrahim shilingi elfu kumi kama kumhamasisha katika suala zima la kumtafuta Ibrahim. Jamaa akaenda kumtafuta.
Moyo wa Latifa ulikuwa kwenye mapenzi ya dhati, hakuwa radhi kuondoka na kurudi nyumbani na wakati yule aliyekwenda kumtafuta hakuwa amemuona. Alikaa sehemu hiyo ya mlinzi huku akiongea naye, kila neno aliloliongea, alionekana kuwa na uhitaji wa kumuona kijana huyo.
Zilipita dakika thelathini, Ibrahim yule akarudi na vijana watano waliokuwa na jina kama lake. Latifa akaanza kuwaangalia watu hao, japokuwa kipindi cha nyuma wakati Ibrahim alipokuja shuleni kwao hakumuona vizuri lakini kila alipowaangalia wavulana wale, moyo wake ulimwambia kwamba kipenzi chake hakuwepo.
“Hapana! Hawa ndiyo wote?” aliuliza Latifa.
“Hapana. Kuna mmoja amebaki, leo hajaja, mtoromtoro na mchafumchafu fulani hivi, nikaona siyo tatizo nikikuletea hawa wenzangu, achana na yule, hawezi kuwa yeye, kwanza kuna demu huwa anampigia misele huko Mbezi,” alisema Ibrahim.
“Ninataka kumuona pia,” alisema Latifa.
“Yupi? Huyo mchafumchafu?”
“Ndiyo! Huyohuyo! Nataka kumuona, inawezekana akawa mchafu kimwili, ila moyoni akawa na mzigo mzito wa mapenzi yangu, nahitaji kumuona, naomba unitafutie au kunipeleka kwao, nitakupa kiasi chochote utakachotaka, naomba nikamuone,” alisema Latifa huku akionekana dhahiri kuwa na uhitaji wa kumuona kijana huyo.
“Lakini inawezekana siye yeye, huoni kama utasumbuka?”
“Kusumbuka kwa ajili ya mapenzi, si tatizo kaka yangu, hata angekuwa wapi, ningemfuata. Ili niujutie usumbufu, kama siye yeye, basi nitajuta, ila kama ni yeye, hakika nitakuwa na furaha moyoni mwangu,” alisema Latifa. Mapenzi yalimteka na kumtumbukiza kwenye bwawa la mahaba.
****
Siku hiyo Latifa alidhamiria kuonana na kijana aliyejitolea kumpenda kwa mapenzi ya dhati, Ibrahim. Mara baada ya kuzungumza na kijana huyo mtanashati ambaye alimfuata na kumwambia kwamba mvulana aliyekuwa akimtaka hakuwa shuleni hapo, akataka kwenda kumuona.
Latifa hakutaka kurudi nyumbani pasipo kumuona Ibrahim, kilichotokea, akaanza kupelekwa Magomeni Kagera alipokuwa akiishi Ibrahim. Walipofika huko, kijana yule mtanashati akaelekea katika nyumba hiyo na kumuita Ibrahim waliyemfuata.

ITAENDELEA.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,146,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,192,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,13,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 07
NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 07
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/02/nisamehe-ratifa-sehemu-ya-07.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/02/nisamehe-ratifa-sehemu-ya-07.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy