NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 06 | BongoLife

$hide=mobile

NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 06

NISAMEHE RATIFA EP 06

Waliendelea kubaki nchini India mpaka pale Latifa aliporuhusiwa tayari kwa kurudi nyumbani. Hakuwa amepata tatizo lolote lile ambalo lingemfanya kuwa na ugonjwa wowote ule, iwe kifafa, kusahau au kupoteza maisha.
Alipohadithiwa kile kilichotokea, alibaki akilia huku akimshukuru bi Rachel kwa msaada aliompa. Waliendelea kukaa nchini India kwa wiki kadhaa na ndipo waliporudi nchini Tanzania.
“Ninataka kuishi na Latifa,” alisema bi Rachel, alikuwa akimwambia Issa.
“Haiwezekani, bado tunahitaji kukaa naye zaidi, akikuakua, tutakuruhusu uje kumchukua,” alisema Issa.
“Na mama yake yupo wapi?”
“Ni stori ndefu sana, kuna siku utajua, kitu cha msingi, acha tuendelee kukaa naye hapa, ukitaka kumuona, usihofu chochote kile, unakaribishwa sana,” alisema Issa.
Tayari kwa mtazamo wa haraka-haraka Issa aligundua kwamba Latifa alikuwa fedha, hakutaka kumruhusu kuondoka naye kwani alijua kwamba endapo bi Rachel angeamua kumchukua basi asingeweza kuwasaidia.
Mwanamke huyo alikuwa tajiri, alikuwa na kiasi kikubwa cha fedha, alimiliki vituo vya mafuta, super market na biashara nyingine zilizomuingizia fedha kila siku. Maisha yake yalitawaliwa na fedha, hakuwa na shida, aliishi maisha aliyotaka kuishi siku zote.
Alichokifanya bi Rachel ni kubadilisha maisha ya Issa, dada yake, Semeni na Latifa pia. Mara kwa mara aliwatumia kiasi kikubwa cha fedha kwa ajili ya kuwaendeleza katika maisha yao ya kila siku. Baada ya kuhakikisha kila kitu kimekaa sawa, akamhamisha Latifa katika Shule ya Jangwani na kumpeleka katika Shule ya St. Antony iliyokuwa Mbezi Beach.
Hakutaka msichana huyo apate tabu yoyote ile, alitaka kumsomesha mpaka atakapofikia levo ya juu kabisa kielimu. Shuleni huko, Latifa alionekana kuwa mwiba, uzuri wake ulimpagawisha kila mvulana aliyemwangalia, wasichana wenzake waliovuma kwa uzuri shuleni hapo wakaanzisha bifu na yeye, waliuogopa uzuri wake kwa kudhani kwamba angeweza kuwachukulia wavulana wao.
“Ninamchukia huyu kinyago, simpendi kweli, sijui kwa nini amehamia hapa,” alisema msichana mmoja, aliitwa Theresa, alikuwa miongoni mwa wasichana waliotesa wanaume kwa uzuri shuleni hapo.
“Achana naye shoga, asikuumize kichwa, hakuna atakayeweza kutuchukulia watu wetu,” alisema msichana mwingine.
Uzuri wa Latifa haukuishia hapo bali ulikuwa mpaka darasani, hakukuwa na mwanafunzi aliyemfikia kwa uwezo mkubwa aliokuwa nao. Japokuwa wasichana wengi warembo darasani hawakuwa na makali lakini kwa Latifa hali ilionekana kuwa tofauti kabisa.
Walimu walibaki wakishangaa, hawakuweza kuamini kama kulikuwa na mtu aliyekuwa na akili nyingi kama alivyokuwa Latifa. Katika masomo yake yote shuleni hapo, alipata alama ya A kitu kilichomfanya kuwa mwanafunzi wa kwanza katika shule hiyo kufaulu kwa kiwango hicho kikubwa.
“Hapa ni kusoma tu, mapenzi baadaye,” alisema Latifa kila alipofuatwa na wavulana, kwake, masomo yalikuwa chaguo la kwanza.
****
Ibrahim alikuwa kwenye wakati mgumu, muda mwingi alikuwa mtu wa mawazo, hakuamini kama kweli msichana aliyempenda alipata ajali na hivyo kipindi hicho alikuwa hoi kitandani huku akiwa hajitambui.
Mara kwa mara alikuwa akielekea Muhimbili kwa ajili ya kumuona lakini hakuwa akipata nafasi, na hata kama alikuwa akipata pamoja na wanafunzi wenzake, muda uliotolewa aliuona kuwa mfupi mno.
Ibrahim alimpenda Latifa, alihitaji kumuona akiamkakutoka katika usingizi wa kifo na hatimaye kuzungumza naye na kumwambia jinsi gani alimpenda na kumuhitaji. Hakuwa na nafasi hiyo tena, kipindi hicho, msichana huyo alionekana kama mfu kitandani.
Siku kadhaa zikapita, akasikia kwamba msichana huyo alikuwa amepelekwa nchini India kwa ajili ya matibabu. Moyo wake ukanyong’onyea mno, akakosa nguvu lakini pamoja na hayo, akajiahidi kwamba asingeweza kumsaliti japokuwa hakuwahi kuzungumza naye.
Ilipopita miezi miwili, akapewa taarifa mbili, moja ilimfurahisha lakini nyingine ilimhuzunisha. Yenye kufurahisha ilisema kwamba Latifa alikuwa amerudi nchini Tanzania lakini ile yenye kuhuzunisha ilisema msichana huyo alikuwa akihamishwa shule na kwenda kusoma shule moja ya watoto wa matajiri.
Taarifa hiyo mbaya ikawa kama msumali wa moto moyoni mwake, alishindwa kufahamu ni kwa sababu gani lilikuwa jambo gumu kwake kuonana na msichana huyo, baada ya wiki mbili, akaambiwa kwamba msichana huyo alianza masomo katika Shule ya St. Antony iliyokuwa Mbezi Beach.
“Nitamfuata hukohuko tu,” alijisema Ibrahim.
Hakutaka kuendelea kubaki katika moyo wa kipweke. Baada ya siku kadhaa akaamua kwenda shuleni huko kwa ajili ya kumuona msichana huyo. Alipofika katika geti la shule hilo, akaomba kuonana na Latifa, akakataliwa na mlinzi aliyekutana naye getini.
“Hii siyo shule ya uswahilini, huku uzunguni, hebu nenda huko uswahili ukaulizie kiuswahili-uswahili kama ulivyouliza, hapa ukija, unatoa taarifa kwa njia ya simu kwanza,” alisema mlinzi huyo kwa kebehi kwani kila alipomwangalia Ibrahim, alionekana kuwa na maisha mabovu.
****
Makali ya Latifa darasani hayakupungua, kwenye kila mtihani alionyesha kwamba uwezo wake ulikuwa wa juu mno, aliwaongoza wanafunzi wote kiasi kwamba wengi wakaanza kuanzisha bifu naye.
Wavulana walioendelea kumfuata, mmoja wao aliitwa Maliki Abdullahman. Alikuwa kijana mtanashati mwenye asili ya Kiarabu aliyetoka katika familia ya kitajiri, sura yake ilikuwa ya mvuto iliyowachengua wasichana wengi waliokuwa wakikutana naye barabarani.
Maliki alikuwa gumzo kila kona, wasichana walimsumbua kila siku lakini hakutaka kuwa na msichana hata mmoja. Darasani, uwezo wake haukuwa wa kawaida, alikuwa akikimbizana na Latifa japokuwa walisoma madarasa tofauti.
Aliwakataa wasichana wengi, hakupenda kuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi lakini mara baada ya kumtia Latifa machoni, moyo wake ukamlipuka, hakuamini kama katika dunia hii hasa katika nchi ya Tanzania kungekuwa na msichana mrembo kama alivyokuwa Latifa.
“She is so beautiful, I just want to be with her, I will never let her go,” (Ni mrembo mno, ninataka niwe naye, kamwe sitomuacha aondoke) alisema Maliki huku akimwangalia vizuri Latifa.
Msichana huyo alionekana kuwa msichana wa ndoto zake, kila alipoelekea shuleni ilikuwa ni lazima kwenda katika darasa la kina Latifa kwa lengo la kumuona tu. Moyo wake ukatekwa, hakukuwa na msichana aliyeuteka moyo wake kama alivyokuwa Latifa.
Alijitahidi kumpiga picha kisiri na kuwa nazo kwenye simu yake, hiyo ikaonekana kutotosha, alichokifanya ni kutafuta namba yake, alipoipata, akajitahidi kuwa karibu naye kimawasiliano lakini msichana huyo alikuwa mgumu kutekeka.
“Nifanye nini? Ngoja nikamwambie ukweli. Mmh! Ila nitaweza kweli? Mbona naanza kumuogopa!” alijisemea Maliki.
Kumfuata Latifa ulikuwa mtihani mgumu, alibaki akiumia moyoni mwake huku kila siku usiku akikesha kuziangalia picha zake tu.
Wakati hayo yote yakiendelea katika maisha ya Maliki, upande wa pili, bado Ibrahim, kijana masikini aliendelea kuteseka moyoni mwake. Safari za kwenda Mbezi Beach hazikuisha, mara kwa mara alikwenda huko na alipofika karibu na eneo la shule hiyo, alikuwa akijificha.
Gari alilokuwa akiendeshwa Latifa lilipotoka katika eneo la shule, Ibrahim alitoka alipokuwa amejificha na kuanza kuliangalia, hata alipokuwa akimuona msichana huyo kwa mbali, moyo wake uliridhika.
Hiyo ndiyo ilikuwa tabia yake, aliendelea kufika shuleni hapo lakini ikafika siku ambayo alionekana kuchoka, hakutaka kuendelea tena kujificha, siku hiyo alipanga kuongea na Latifa na kumwambia ukweli.
Alipofika karibu na eneo la shule hiyo, kama kawaida akajificha na wakati gari lile lilipoanza kutoka, akasogea kule lilipokuwa na kusimama mbele yake, si dereva wala Latifa, wote wakaonekana kushtuka, kile kilichoonekana kilimshtua kila mmoja.
“Piii…piiii…piii…” dereva alipiga honi lakini Ibrahim hakuondoka, aliendelea kusimama huku lengo lake kubwa likiwa ni kuongea na Latifa siku hiyo.
“Siondoki mpaka Latifa ashuke garini, nitataka kuzungumza naye tu, siwezi kuteseka siku zote hizo,” alisema Ibrahim huku akiwa amesimama kama askari wa barabarani, honi ziliendelea kupigwa lakini hakuondoka, alisubiri Latifa ateremke.
Alichokifanya dereva yule ni kuteremka kutoka garini na kuanza kumfuata Ibrahim. Kitendo alichokifanya kijana huyo kilimkera, alimfuata huku uso wake ukionyesha dhahiri kwamba alikuwa amekasirika.
Ibrahim hakuogopa wala kukimbia, huku dereva akimfuata, macho yake yalikuwa yakiangalia kioo cha mbele cha gari lile huku akijitahidi kuyafinyafinya macho yake ili aweze kumuona Latifa aliyekuwa ndani.
“Wewe dogo kichaa nini! Mbona unazingua, hebu toka barabarani,” alisema dereva yule kwa sauti iliyojaa ukali.
“Nataka kuongea na Latifa! Sitoki mpaka niongee na Latifa!” alisema Ibrahim kwa sauti kubwa.
“Unasemaje?”
“Nataka kuongea na Latifa, mwambie ashuke kutoka garini,” alisema Ibrahim.
Maneno aliyoongea na kitendo alichokifanya, alionekana kama kutania, dereva akazidi kushikwa na hasira zaidi, akamshika Ibrahim, akamvuta pembeni na kwenda kumtupia huko huku akimpiga mikwara asirudi barabarani pale.
Ibrahim alibaki akiwa amechukia, hakuamini kama kweli dereva aliamua kumfanyia kitendo kama kile ambacho kwake alikichukulia kuwa cha kikatili wa hali ya juu.
“Kuna nini?” aliuliza Latifa huku akishangaa.
“Yule dogo chizi sana!”
“Kwa nini?”
“Eti anataka kuongea na wewe! Unamjua?”
“Mmmh! Hapana! Ndiyo kwanza namuona leo,” alisema Latifa.
Dereva akawasha gari lile na kuondoka mahali hapo. Kichwa cha Latifa kikabaki kuwa na maswali mengi juu ya sababu iliyompelekea kijana yule asiyemfahamu kutaka kuzungumza naye.
Walipompita na gari, alibaki akimwangalia, alijaribu kuvuta kumbukumbu kuona kama alikwishawahi kumuona sehemu yoyote, hakukumbuka chochote kile.
Huo ndiyo ukawa kama mwanzo wa kila kitu, Latifa akashikwa na kiu, alitaka kusikia kitu ambacho kijana yule alitaka kumwambia. Japokuwa alijitahidi kumtafuta nje ya shule kila alipokuwa akitoka, hakumuona tena, moyo wake ukashikwa na kiu zaidi, moyoni, alijuta sababu ya kutokushuka garini siku ile na kwenda kuongea naye.

itaendelea..

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,146,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,192,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,13,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 06
NISAMEHE RATIFA SEHEMU YA 06
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/02/nisamehe-ratifa-sehemu-ya-06.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/02/nisamehe-ratifa-sehemu-ya-06.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy