MOYO ULIOJAA MAUMIVU SEHEMU YA 35 | BongoLife

$hide=mobile

MOYO ULIOJAA MAUMIVU SEHEMU YA 35

MOYO ULIOJAA MAUMIVU

SEHEMU YA 35

Ilikuwa taarifa mbaya mno kwake, ilimuumiza kupita kawaida, alibadilika na kukosa tumaini kabisa moyoni mwake, alimpoteza mtoto wake mmoja na aliamini kabisa alikuwa njiani kumpoteza mtoto wake mwingine.

“Naye atakufa?” aliuliza Theo huku akimwangalia daktari.

“Theo! Ni vigumu sana kukwambia hili!” alijibu daktari.
“Niambie tu. Hata kama kuniumiza zaidi, niumize tu,” alisema Theo.

Tatizo hilo lilikuwa kubwa, kitaalamu hujulikana kama Acute decompensated heart failure (ADHF) ambapo mtu analipata mwisho wa siku anakuwa na ugumu katika mfumo wa upumuaji.

Moyo utakaposhindwa kufanya kazi yake vizuri, kutakuwa na tatizo jingine kwenye misuli yake hivyo kutampelekea mgonjwa kuwa na maumivu makali mwilini mwake.
Kwa kawaida tatizo hilo mara nyingi huwakuta watu wazima lakini kitu cha kushangaza kabisa, lilimpata mtoto mdogo kama Rachel.

Hilo liliwachanganya madaktari, walihisi kabisa uhai wa mtoto huyo haukuwa wa muda mrefu, mwaka huohuo kulikuwa na uwezekano wa kufariki dunia.

“Kwa hiyo atakufa?”
“Ila si leo!”
“Lakini atakufa?” aliuliza Theo huku akimwangalia daktari ambaye kulijibu swali hilo kwake kulikuwa na ugumu mkubwa.

Ukimya wake ulikuwa jibu tosha kwa Theo kwamba ni kweli mtoto wake angekufa kwani kwa jinsi hali ilivyoonekana, hakukuwa na ujanja wowote wa kuweza kuokoa maisha yake, na kama wangetaka kufanya hivyo basi wangetumia kiasi kikubwa cha pesa.

“Ni lazima apatiwe matibabu makubwa zaidi,” alisema daktari.
“Nitatumia hata utajiri wangu wote ilimradi mtoto wangu apone,” alisema Theo.

Kilichofuata ni kutoka humo na kwenda katika chumba alicholazwa mke wake, alikaa katika kiti cha pembeni huku akimwangalia tu jinsi alivyokuwa kimya kitandani.

Alikumbuka namna mke wake huyo alivyokuwa na hamu ya kutaka kuzaa watoto wenye afya njema, alijua ni kwa jinsi gani alikuwa na hamu ya kuwaona, je, nini kingetokea kama angemwambia kuwa mtoto wake mmoja alifariki dunia na huyu aliyebaki naye alikuwa kwenye hatari ya kufa?

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MOYO ULIOJAA MAUMIVU SEHEMU YA 35
MOYO ULIOJAA MAUMIVU SEHEMU YA 35
https://1.bp.blogspot.com/-WW_RM56e-oI/XEmd8e58PSI/AAAAAAAAB1Y/rqDstjTheK45l2jGL9tZS9d2QszBxEN5QCPcBGAYYCw/s1600/moyo%2Buliojaa%2Bmaumivu%2B05.jpg
https://1.bp.blogspot.com/-WW_RM56e-oI/XEmd8e58PSI/AAAAAAAAB1Y/rqDstjTheK45l2jGL9tZS9d2QszBxEN5QCPcBGAYYCw/s72-c/moyo%2Buliojaa%2Bmaumivu%2B05.jpg
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/02/moyo-uliojaa-maumivu-sehemu-ya-35.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/02/moyo-uliojaa-maumivu-sehemu-ya-35.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy