UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 03

*_**_*

UTAMU WA VANILA..3

“sasa ww ulizan nan “aliuliza irine
stella hakumjibu kitu alirudi ndan na kunipita pale kwenye kochi kama hanijui
“waooo sweet “aliongea irine huku akinikimbilia na kunikumbatia na kunitia mabusu
nami nilimkumbatia huku macho yangu yakigongana na Stella aliyekuwa amenuna ile mbaya
tuliongea na irine story za shule mwao huku akiwa ananilisha chakula wakati huo muda wote Stella yy alikuwa amenuna
Ilinibidi niage nakuondoka
“ok dr msalimie baba ila jua jumamos nilikuwa nakuomba uje nyumban ….alisema Irine
“sawa ….nilimjibu na kutoka njee
ile kufika ghetin uso kwa uso nikakutana na stella alinivuta shati na kunibana ghetin
“sikia davie kesho nataka na uje mapema bora hvyo nampa habar baba …aliongea stella huku akinibusu mdomon
“sawa nilimjibu na kutoka mikonon mwake
nilitoka nje na kuondoka kwa ilikuwa mida yasaa 10 ilibidi niende uwanjan kuangalia mpira
japokuwa nilikuwa na kipaji cha kucheza mpira na kuzichezea timu za Dar kama Sigara kids na Tesa lkn huku Morogoro si kuonyeshakipaji changu kwa kujiunga na timu yoyote
ilipofika mida ya saa 12 nirudi nyumban na kumkuta dada vero akiwa jikon anapika hakunichangamki a kwa kuwa baba siku hyo alikuwepo
nilimsalimia baba na kuingia chumban mwangu .nilikaa chumban na kutoka seburenmuda wa saa 3 :45 kwa ajili kuchek mech ya robo kati ya MAN UTD NA MADRID
niliangalia mech lkn niliudhunika kvokana na kupokea kipigo cha 3 kwa 1 kutoka kwa madrid ilikuwa mwaka 2 003
nilienda kulala ,kesho asubuh na mapema nilianka kuwai shule hali ya hewa ya mji wa morogoro ilikuwa baridi sana .nilifika shule vipind vikaanza na siku hiyo judith alikuwa amechelewa
Mwalimu wa hisabat aliingia nakuanza kukagua kazi yake
“david na judith ndio wa kina nan
“mm hapa niliitika mara kidogo na judith naye akaingia
nifuaten ,Tulimfuata hadi ofis mwake.tulipofika ofisi alimrudisha Judith daras na kubaki na mm
“haya na ww nifute huku
nilimfuata mpaka nyumban mwake maana alikuwa anakaa kwenye nyumba za shule.alikuwa msichana ambaye hajaolewa n alikuwa mwaka wake wa kwanza k tk kaz
tulipofika aliingia chumban mwake na kutokaakiwa amejifunga kanga moja
“eeeh nieleze kwann mmefanya swal moja….aliniuliza mwalimu jack
kwa kuwa nilikuwa na hofu nilishndwa kumjibu
mwalimu alinyanyuka na kwenda kuwasha tv.mara kanga ikamwanguka na kubaki kama alivyozaliwa ….
…..

baada ya mwalimu jack kutuita ofisi mwake mm na judith alimrudisha judith darasani na kuniambia mm nimfuate , tulienda mpaka kwake na aliingia chumbani na kutoka na kanga moja
alikuja mpaka kwenye sofa na kuniuliza”kwann mmefanya swali moja tu kati ya matano ……….
nilishindwa kumjibu kwa kuwa nilikuwa na hofu juu ya mitego ya mwalimu .kuona vile mwalimu jack alisimama na kwenda kuwashatv
ile kuinama tu mara kanga ikamwanguka na kubaki kama alivyozaliwa na ndani hakuvaa hata chupi .niliziba macho kwa aibu lkn mwalimu yy hata hakujali aligeuka kwa madaha bila ya kuokota kanga yake .mwalimualijariwa kuwa na umbo nzuri kwani alikuwa na chuchu nzuri huku akiwa na kiuno kilichoktika vizuri na pia nyuma alikuwa amefungasha kuwa na wowowo la kuvutia
mwalimu alinigeukia huku kwenye tv akiwa ameplay picha ya x na kuja mpaka kwenye sofa na kukaa karibu yangu huku akichezea nywele zangu na kuuvuta mkono wangu na kuupeleka mpaka kwenye chuchu zake,nilipogusa chuchu mwalimu alishituka
aaaaaaaiiiiiiii iii aaaaaaaaaaaaass s davie taratibu na kushusha pumzi kwa nguvu
“nataka unifanyie kama vile huku akinionyesha video ya x iliyokuwa inaplay
huku mm mzee wangu alikuwa amesimama na kuwaka moto . mwalimu alinivua kaptura yangu
“oooooooooooooo oash davie hiki nn huku akipasasa mtalimbo wangu
“mbona kikubwa namna hii kwani una miaka mingapi aliniuliza huku akidumbikiza mdomoni na kuanza kukinyonya
“miaka 15 nilijibu
mwalimu akuwa na maongezi na mm tena aliendelea kukinyonya kwa ufundi na ustadi nilipata raha za ajabu lkn sikupenda kumwonyesha mwalimu kama mm nimekubuhu kwenye mambo yale
aliendelea kunyonya na kushuka hadi kweye mafungu ya nyanya na kupapasa kwa kucha zake laini .hapo hapo mzee nilizidiwa na kumwaga
aaaaaash ooooooooooosh nililamika huku ujiuji ukimlikia mwalimu usoni mwalimu badala ya kuufuta aliendelea kuulamba
mwalimu alichukua kanga yake na kuumpangusa mzee na kisha na kwenda kukaaa chali kwenye upande wa pili wa sofa na kuniita
nilisogea kwa madaha na kuanza kuzichezaa nywele zake mwalimu alilamika sana nilipeleka ulimi wangu masikioni mwake hapo mwalimu alisisimka kwa raha nilendeleakumpapasa huku mikono yangu ikishuka mpaka kwenye makalio yake
aaaaaaaaaaaaaaa aaas uuuuuuuuuuuuuuu uuuui ooooooooooooooo oooooooosh dave…….davi d ,,,,,,,,,,,,,,, ,,,davie,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,, ddddddddddddddd ddddddd ta….ra…..ti
……..bu mwalimu alikuwa analalamika sana
nilishuka mpaka ikulu kwake na kukutana na nyama laini iliyonona niliilamba kwa ustadi mzuri huku nikipitisha kidole lkin nilishangaa kidole kikigoma kupita
davie davie ingiza bana …………… mwalimu alilamika . na ikbidi niingize .ile kuingiza mwalimu alipiga makelele sana
“oooooooooooooo oosh uwwwwwiiiiiiiii iiiiiiiiiiii davie unaniumiza .kumbe mwalimu alikuwa ni bikira nilendelea kuingiza kwa kuwa alitaka mwenyewe
nilipiga kama dakika 20 bila kutoa mara kidogo hapo ndipo wazungu walikuja nakupiga goli la nguvu kumbe mwalimu jack naye ndio alikuwa anafika kilelen
asante davi japokuwa ni mdogo lkn umenipa raha ya ajabu ambayo sijawai kupata ………… aliongea mwalimu jack
niliangalia chini kwa aibu . mwalimu alinifuta na kuinua sura yangu
” usiogope kwan ww sasa ndio mume wangukwan ktk umri wangu wa miaka 25 sijwai kumpa mwanaume yoyote nilikuwa namtunzia mume wangu ila picha hizi za x ndio zimenifanya mpaka nikupe ww …………… .. aliongea mwalimu huku akijifuta damu na kuchukua kile kitambaa na kukifunga vizuri
” hii itakuwa kumbuku yangu naenda kuiweka kwenye kabati aliongea mwalimu huku akiweka kile kitambaa chenye damu vizuri
kwa kuwa muda ulikuwa umeenda ilibidi niage na kutaka kuondoka kwa muda wa kutoka shule ulikaribia
mwalimu aliniruhusu huku akinipa zawadi ya cmu aina ya nokia ya tochi ile ya kizamani
davie hii ni zawadi yako lkn usimwambie mtu hii ni siri yetu aliongea huku akinipiga busu shavuni
asante nilimjibu kwa aibu
nilitoka nje kwa mwalimu mara nikasikia sauti kwa nyuma yangu DAVIE DAVIE DAVIE unatoka wapi huko nilishituka kwa uoga………..
…. ……………
…………..

nikiwa na toka nyumbani kwa mwalimu jack ,nilisikia sauti ikiniita
kwa nyuma yangu
‘DAVIE davie davie unatoka wapi …………….. ili kugeuka kwa nyuma
kumbe alikuwa judith
‘Natoka kwa mwalimu jack ….. nilimjibu huku sauti yangu ikiwa na
hofu
‘KUfanya nn maana toka alivyokuchukua saa 3 asubuhi ndio unarudi
saa hivi saa 7
“kulikuwa na kazi ya kusaisha mitiani nilikuwa na msaidia ………..
nilimjibu huku nikiwa nimekunja sura ili kumtisha ajue nimekasirika
alisogea hadi karibu yangu na kuanza kunikagua usoni ” mbona una
lipstick shavuni
ile kujishika shavuni nikajikuta kweli nikaifuta upesi upesi
“judith niache nikapumzike maana nimechoka sana ……..niliongea
kwa kuzuga ili aniache
owky shauri yako ………. aliniambia judith na kuondoka kwa hasira
kwa kuwa muda wa kuondoka shule ulikaribia niliamua kuondoka
bila hata kusubiria muda wa assembly . nikiwa njian na baiskeli
yangu miguu ilikuwa inaniuma sana Ili bidi nishuke kwenye baiskeli
na kuanza kuikokota na kurudi nyumbani kwetu mazimbu
ile kuvuka daraja linalotenganisha kati ya mazimbu ndani na dark site
pyyyyyyyyyy pyyyyyyyyyyyyy nilisikia sauti ya honi za gari ile
kugeuka nikakutana na sura nzuri ya mwanamke mrembo
“twende nikupe lifti …………. aliita
nilijishitukia maana sikujua baiskeli yangu niiweke wapi .alipaki
pembeni na kuja na kuibeba baiskeli na kuiweka nyuma ya buti na
kisha kunifungulia mlango
“twende ww denti wwa primary
nilipanda upesi na kuwasha gari na kuondoka
” naitwa maadam recho ……… alijitambulisha
” david
“unasoma darasa la ngapi ……….aliniuliza
“nipo darasa la 7
” ok mm nipo hapo chuo cha sua nachukua bachelor nipo mwaka
wa kwanza
sawa nilijibu kwa haraka maana sikuwa najua mambo ya vyuo
tuliendelea kuongea kwenye gari na muda wote alikuwa ananikagua
kuanzia chini mpaka juu. alinifikisha mpaka nyumbani na kushusha
baiskeli yangu na akanikabidhi kikaratasi cha namba ya simu ,
aliwasha gari na kuondoka nilisimama ghetini kwa dakika 10 huku
nikikisoma kile kikaratasi .nikafungua gheti na kuingia ndani
nilimkuta baba akiwa anafunga mabegi yake kwan jioni alikuwa na
safari ya kikazi .niliingia ndani na kujitupa kitandani nilipitipitiwa na
usingizi
nilikuja kushituka usiku sana baada ya kuhisi mikono lain ikinipapasa
mwili mwangu . kumbe alikuwa ni dada wa kazi vero
“ww unataka nn chumbani mwangu ………. nilimuliza
“nataka utamu ……….aliniambia huku akiendelea kunipapasa
nikachuka saa kuangalia ilikuwa saa 3 usiku . moyo ulishituka kwa
kuwa muda wa kuonana na stella dada yake na irine uklikuwa
umeshapita moyo ukaenda mbio nikajua anaweza kusema kwa
baba yake
nilimsukuma pembeni vero na kwenda sebureni nikachukua chakula
na kuanza kula kwa kuwa toka nirudi shule nilikuwa sijala
vero alinifuta sebureni huku akiwa uchi wa nyama kwa kuwa baba
alikuwa amesafiri na ndani tulikuwa tumebaki wawili tu
alikisikuma chakula pemben na kisha kunirukia na kuanza kunipa
mate mfululizo sikuwa na jinsi ilibidi nijibu mashambulizi ,nikiwa na
bukta tu alinisogeza mpaka kwenye kochi na kunisukumia na yy
alikuja juu yangu alizinyonya chuchu zangu kwa ufundi na ustadi
nilimbinya mbavu zake aliruka aaaaaaaash uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii dave taratibu
nilimsukuma akaanguka mpaka chini nikamfuta pale chini na kuanza
kuzichezea chuchu zake huku mkono wangu wa kushoto ukiwa
ikulu kwake .nilimnyonya masikio nikashuka hadi kitovuni mawke na
kuanza kukinyonya
assssssssssssssssssssss ooooooooooooooo
oosh
uwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiii davie davie dvie ta.ra……..ti,,bu
alilamika vero
nami niliendelea kwa utundu nikashuka mpaka ikulu kabisa na
kuanza kunyonya
ooooooooooosh uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ingiza davie ingiza danie aliendelea
kulalamika vero
alinisukuma na kisha kuja kunikalia kwa juu na kuanza kukatika
mauno alikuwa fundi wa kuzungusha kiuno kwani alikuwa mtoto
wa kizaramo
tuliendelea na mchezo mpaka na mida ya saa nane usiku na kwenda
kulala
ilikuwa siku ya ijumaa nilikuwa nimechelewa kumka kotokana na
mchezo wa jana nikaenda kuoga upesi upesi na kuwai shule .ile
kufika shule nikakuta umati wa wanafunzi toka shule za mazimbu .
kihonda , chamwino ,kiwanja cha ndege na sabasaba kumbe siku
hiyo kulikwa na mashindano ya michezo kwa wanafunzi wa shule
za msingi
mechi ya kwanza ilikuwa baina ya shule yetu ya solomoni na
mazimbu mechi ilikuwa na upinzani mkubwa kwa kuwa tulikuwa na
majirani .mwalimu alipanga kikosi na mm kuniweka bench
kimoyomyo nilishukru kutokana sikucheza mazoezi siku nyingi
nikiwa nimekaa kwenye bechi mara kidogo akatokea judith akiwa na
bendera huka akishangilia alikuja mpaka nilipokaa na kunikumbatia .
ile kuangalia kushoto macho yakagongana na mwalimu jacki
alinikonyeza kwa jicho la mahaba
mpira ulichezwa na mpaka off time tulikuwa tumefungwa moja na
kilipoanza kipindi cha pili mwalimu wa michezo dennis akaniingiza
mm .ilikuwa inakaribia dakika ya 70 nilpokea pasi nzuri tika kwa
evans nikaituliza na kisha kumpiga beki chenga na kutupia nyavuni
uwanja mzima uliripuka kwa shangwe

ITAENDELEA..

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 03
UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 03
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-vanila-sehemu-ya-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-vanila-sehemu-ya-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy