UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 02


  UTAMU WA VANILA..2

nikiwa njiani maeneo ya darajani linalotenganish a mazimbu na ndani na DARK CITY JUDITH A ALIPITA AKIWA NDANI YA GARI AINA YA mark 2 ma kunipungia mkono huku akinicheka nami nikatabasamu na kujisemea kimoyomoyo “acha atambe mtoto wa kishua
wakati na karibia na nyumbani nilimuona IRINE A YULE MTOTO mrembo tuliyekutana siku ya jana uwanjani akishuka kwenye school bus la ST MARY naye alikuwa darasa la saba ktk shule hiyo na kwa kuwa wazazi wake walikuwa na uwezo wa kipesa
“DAVIE DAVIE aliniita irine
nilisimamisha baiskeli na kugeuka nyuma
“pole kwa uchovu wa kuendesha baiskeli aliongea huku akinionyesha kimwanya chake
“asante sana nilimjibu huku nami nikitabasamu
‘baasaye tunaweza kuonana ? aliniuliza
saa ngapi nami nilimuuliza
“saa 12 jioni alinijibu
“poa tunaweza onana
ok kwa heri aliniaga huku akinipiga mgongoni na kuingia ndani mwao
niliendesha baiskeli yangu hadi nyumbani na kuingia ndani na kumkuta dada wa kazi VEROakiwa anamalizia kupika . alinipokea kwa mikono miwili huku akinipiga mabusu alinshanigeuza mumewe bila ya kujali siku baba akigundua itakuwaje
nilikula chakula cha mchana huku mawazo yangu yakiwa yote kwa kimwana mtoto IRINEnilikuwa naona kama mida haiendi vile
ilipotimia saa 12 za jioni nilijisogeza hadi nje ya nyumba yetu na kumsubiri vero
mara kidogo alitokea huku akiwa amevaa kimini na huku mapaja yake meupe yote yalikuwa yakionekana kwa mngao
” twende zetu aliniambia bila hata bya salamu
nami bila hofu nikafuata nyuma
tulienda hadi maeneo ya BAR moja itwayo FK iliyopakana na sule ya msingi MAZIMBU
aliagiza kinywaji IRINE na kuanza maongezi
” DAVIE una mpenzi aliniuliza huku aking”ata kucha zake
” sina ,,,,,,,,,, nilimjibu kwa mkato
” ushaai kusex
sijawai nilimjibu kwa kumwongopea maana sikupenda mtu kujua kama niliwai kusex na dada wa kazi VERO PAMOJA NA RAFIKI YAKE MAMA vanesa AMBAYE YUKO DAR
SawA basi vizuri kwa kifupi mm ninakupenda sana naitaji uwe mpenzi wangu aliongea bila hata ya hofu na huku akinikazia macho
nilimshangaa sana kwa jinsi alivyoongea kwa ukuka mavu
nami kwa kuwa niliona kama bahat vile nikamkubalia haraka kwa kuwa sijawai kuonja penzi la msichana mwenye umri sawa na mm
alifurai sana na kunipa mabusu mfululizo baadaya ya maongezi marefu tukamua kurudinyumbani huku tukiwa tumeshikana mikono
tulipofika maeneo ya kwao IRINE aliniambia nimsindikize mpaka ndani mwao ile kuingia ndani nilikutana uso kwa uso na macho ya mtoto mrembo kumbe alikuwa ni dada yake IRINE aitwaye STELLA naye alinichangamkia kwa furaha huku akionyesha jicho la huba kwangu
davie my sister anaitwa stella ,irine alinitambulisha
“stella rafiki yangu anaitwa david
asante kwa kufahamu tulijikuta wote kwa pamoja tukitamka maneno hayo mm na stella
stella alinipa mkono huku akinifinya kwenye sehemu ya ndani ya mkono wangu
IRINE alitutenganisha mikono na kumwambia STELLA shemeji yako huyu usimzoee ovyo
kwa kuwa wazazi wao walikuwa wamesafiri kwenda TANGA ,irine aliniingiza hadi chumbani mwao
kufika chumbani alinisukuma kitandani kuanza kunipa mate huku mikono yake ikichezee mtalimbo wangu . irine alikuwa mtoto wa kitanga na alikuwa mtundu sana kwenye mambo yakitandani
aliendelea kunyonya koni yangu huku mikonoyake ikatalii mwilini mwangu , nilitulia sana nikamwacha atawale mchezo kwa kuwa nilijua hawez kunikimbiza sana aliendelea kupitisha ulimi masikioni mwangu huku mikono yake ikiwa kwenye koni
baada ya dk 5 nilimwona anaanza kunikimbisa nami nikaona bora nianzishe mashamulizi nilimsukuma kitandan na kuanzakuchezea kifua chake huku mikono ikibinyabinya makalio yake manene alhema kwa nguvu huku akitoa milio ya kulalamika
ossssssssssssh aiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiih davie davie taratibu , mara kidogo tukasutushwa na kishindo cha mti kuanguka kumbe alikuwa STELLA ambaye alikuwa akipiga chabo dirishani
………………………………

Tulishitushwa na kishdo toka upande wa dirishani ilibidi niache kumnyonya irine na kwenda kuchungulia kuna nn kumbe alikuwani stella dada yake na irine ambaye alikuwa anapiga chabo huku akiwa anajichezea chuchu zake ili naye kujipa raha
irine alipoona kumbe alikuwa ni stella alinivuta kitandani huku akisema “baby achana naye njoo uendelee kunipa raha , ukiangalia ilikuwa mida ya saa 1 za usiku naa hali ya mji wa morogoro ilikuwa na klibaridi sana ktk kpnd hicho nikamvuta na kuanza kumvua blauzi taratibu huku mdomo wangu na wake tukibadilishana mate
irine alikuwa na chuchu nzuri zenye kumvutiakila mwanaume huku nyuma akiwa amefungashi na tako nzuri japokuwa alikuwadarasa la saba lkn alikuwa hatari kitandani.niliendelea kutalii mwilini mwake huku huku nikizichezea nywele zake nzuri
nilishuka hadi miguuni na kuanza kuzilamba nyayo zake huku mkono ukizibinya chuchu zake aiiiiiiiiiiiiii iii oooooosh osssssssssssssh davie t..a.ra..tibu alilamika irine
nami sikumpa nafasi nilipandisha ulimi wangu kuelekea juu kwenye mapaja huku nikiendelea kuzichezea nywele zake niliendelea kulamba na nilipofika maeneo ya karibu na shimo la utamu nililuka na kusogea hadi kitovun wakati huo wote irine alikuwa amelegea kama anataka kufa
nilikichezea kitovu chake kizuri na kuanza kuzinyonya chuchu zake alilamika irne kwa kelele za nguvu davie in…giza ……..ba..na .. mwenzi n…a.umi,..a
sikutaka kuingiza mapepa nilitaka nimpe rahaili asinisahau nikashuka hadi ile sehemu yenyewe nipitisha ulimi wangu alishituka kwaraha na kutoa mguno wa ajabu ooooooooooosh davie niliendelea kuchezea eneo lile
baada ya kumchezea kwa nusu saa nikamua kuingiza mama nakufa,,,,,,,,, alilia irine kumbe ndio ilikuwa mara yake kufanya na alikuwa bikira . ikabidi nichomoe kidogo damu nyingi ziliruka kutoka shimoni mwake
dave unanuimiza ingiza taratibu aliendelea kulalamika kwa kuwa nilijariwa kuwa na mzee mkubwa ilibidi niingize kichwa tu ili mtoto wa watu asiumie sana
alinilaza chali japokuwa damu zilikuwa zinamtoka lkn alionyesha utundu wake wa kumkatikia mzee nilipata raha za ajabu oooooooh uuuuuuuuuuuush nililimika kiume.irine aliendelea kukatika kwa dk 5 mm bila kupiga goli alichoka sana na kuamua kuacha kunikatikia
dave mm nimechoka alisema irine kwa sauti ya upole
sasa utaniachaje kwenye hali hii nilimwambiairine
hakunijibu bali akichukua kanga yake na kuanza kumfuta mzee wangu na kisha kumuingiza mdomoni na kuanza kumnyonya alifanya hivyo kwa dk 10 hapo nikampiga baola nguvu ambalo lilimlowesha uso mzima na kufanya asione vizuri
nilimfuta usoni kwa kanga yake wakati nikiendelea na kumfuta niangalia dirishan nikamuona stella akiwa bado yupo pale huku mikono yake akijiminya chuchu zake na aliponiona mm alitoka mbio
nilpomaliza kumfuta nilicheki saa yangu na kukuta ilikuwa saa 2 kamili nilikuwa nimechelewa nyumbani na nikaogopa sana nitaenda kumueleza nn baba
nilimuaga stella alinisindikiza huku alikichechemea aliniacha gheti kwao na kunipiga busu la nguvu na kurudi ndan kupumzika
ile na karibia nyumban nataka kufungua ghetinikasikia sauti inaniita davie davie kumbe alikuwa stella dada yake na irine
nimeona mambo yote na mm kesho nataka bora hivyo nitamwambia baba .. aliongea stella huku akinikazia macho
nilishituka na nikashindwa hata kumjibu
” si unashindwa kunijibu shika hii na kesho nitafute ole wako usitafute nitamwambia baba alinipa karatasi ya namba ya cmu
niliipokea na kuingia ndani .ile kufika ndan nikamkuta dada wa kazi vero pekee yaka kwan baba alikuwa bado hajarud
umetoka wapi usiku huu aliniuliza dada vero
sikumjibu alinivuta na kuinibana ukutana
eeeeeeeeeeh mbona unanukia mafuta ya bluelady ,umetoka kwa mwanamke ww aliniuliza dada vero
……………..

baada ya kutoka kwa kina IRINE nikiwa nimeitoa bikira yake ile
nakaribia nyumbani uso kwa uso nikakutana na STELLA dada yake
NA IRINE ambaye alikuwa anatuchungulia dirishani na kujua kila kitu
tulichofanya na irine
davie davie aliniita STELLA
“NAAM ” nilitika kwa unyonge na na sauti ya uchovu
nimeona kila kitu ulichofanya na IRINE na baba na mama wakirudi
nawaeleza alizungumza stella
xorry STELLA usijaribu kuwaambia kwan ni hatari kwangu
” ukitaka nisiwambie shika hii na kesho unitafute alinkabidhi karatasi
ya namba yake ya xcmu na kuondoka
niliganda getini kwa dakika kama tano nikiwa natafakari maneno ya
stella nilihofu kama angemweleza baba yake hata kwa baba
yangefika na ningepigwa sana kwa kuwa nilikuwa darasa la saba na
baba alinikataza kujihusisha na mapenzi
niliingia ndani kwa unyonge na uchovu sana kwa nilifululiza siku
kama mbili kufanya mapenzi na dada vero pamoja na irine
” eeh umetoka wapi usiku huu dada wa kazi vero aliniuliza
“ww kama nani uniulize hivyo nilimjibu kwa jeuri
“mm kama kuwa mmoja wa wazamni wa story hii kwa kuchangia Tu bando la sh 50 kupitia watsp 0754232253 msimamizi wako na mlezi wako kwan baba yako
kanikabidhi ni kulee aliongea dada vero
sikumjibu nilikaa kimya maana niliogopa atamweleza baba
alinisogera na kunibana ukutani na kuanza kunikagua
” mbona unanukia blue lady umetoka kwa mwanamke ww
akashuka chini mpaka kwa mzee wangu na kuanza kumkagua na
kumkuta amelowa kwa ute alitoa mkono wake chini na kuunusa
” hivi davie mm sikulizishi na nn kila kitu na kupa na mm ndio
mwalimu wako wa mapenzi ………. aliongea dada vero kwa hasira
sikumjibu kwa kuwa ni9lishikwa na aibu tokana na maneno yale
toka kwa mtu aliyenizidi umri wa miaka 9 kwan yy alikuwa na miaka
24 na mm 15
nillingia ndani na kulala asubuhi na mapema niliwai na kuamka na
kuwai shule kwan tulikuwa darasa la saba na tulitakiwa kuwai mida
ya saa 12;30 niliondoka bila hata kunywa chai wala kumuaga dada
vero
nilipofika shule na kuegesha baiskeli yangu uso kwa uso nilikutanisha
macho na JUDITH mtoto wa PROFESA KINABO anayefundisha SUA
akishuka kwenye gari lao nilijifanya kama sijamuona vile kwan penzi
la irine lilinipagawisha
nikaingia darasani na yy akaingia na kuja kukaa sehemu niliyokaa
akaka pembeni yangu na bila kuzungumza kitu .nami nilikaa kimya
bila kumwongelesha mwalimu alikuja kufundisha na kutoa quiz ya
kufanya wawili wawili na ilitakiwa kukusanya muda wa kuondoka
kutokana kuwa karibu na juduth mwalimu alituchagua kuwa kundi
moja . kila mwanafunzi alitoka njee na kwenda kufanya quiz hiyo .
judith alinishika mkono na kuniongoza bila kuniongelesha kwa kuwa
mm nilikuwa mgeni ktk shule sikumpinga
alinipeleka mpaka sehemu iliyokuwa na makaburi ya makumbusho
ya wadai uhuru wa SOUTH AFRICA ambapo MWALIMU NYERERE
aliwapa maeneo hayo kwa ajili ya kufanya mapinduzi nchini mwao
akachagua kaburi moja liloandikwa SOLOMONI MARANGU na kukaa
juu yake
” kaa hapa kwenyekaburi la somo wa shule yetu alitamka kwa
lafudhi ya kichaga judith
“ooh kumbe jina la shule yetu limetokana na huyu
jamaa …nilimuuliza judith
“yaaah ……… alinijiubu
tukaanza kuyafanya yale maswali wakati nikiwa nayafanya muda
wote judith alikuwa akiniangalia usoni huku aking”ata kucha zake bila
kusikiliza ninachofanya
nilipomwangalia tuligongesha macho yetu alinirukia mdomoni na
kuanza kuninyonya mate nilimsukuma
‘ davi davie nataka penzi lako leo hapa bora hivyo napiga kelele
aliongea judith akileta mdomo wake kinywani mwangu
nami niliona kama mikosi nikaupokea mdomo wake tukawa
tunabadilishana mate .judith aklivua shati lake la shule akabaki kifua
wazi kizuri chenye ziwa saa sita nami baada ya kuona kifua nilizirukia
chuchu zaqke na kuanza kuzinyonya
aaaaaaaaaaaaaassssh kuwa mmoja wa wazamni wa story hii kwa kuchangia Tu bando la sh 500kupitia number hii iliyotuma story 0754232253 ooooooooooooooo
ooooosh uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
aligugumia kwa raha
niliendelea kunyonya huku nikimvua sketi yake ya shule kwa kuwa
judith hakuwa mtaalamu sana kwenye mapenzi na ndio maana
nilimpelekesha haraka haraka kwan watoto wengi wa klike wa
kichaga hawafundwi kama makabila mengine na ndio maana judith
hakuwa fundi sana
nilishuka hadi eneo la utamu na kuanza kulinyonya kwa utalamu
wangu wote huku nikiingiza ulimi kwa ndani
oosh ooosh oosh oosh judith alilamika kwa sauti kubwa . ndipo
nilpoamua kuingiza kifa changu shimoni mwake nilijitahidi kupitisha
lkn kiligoma tokana na judith kuwa bado bikira
nilazimisha kuingiza na judith alitoa kelele davi davie unaniumiza
wakati nikiendelea nilishituka kusikia miguu ya mtu ikija eneo la
kaburi tuliokuwa tunafanya mapenzi mm na judith
JE ni nan huyo anayekuja ,na vp kuhusu STELLA dada yake na IRINE
……………..

Tukiwa juu ya kaburi mm judith tukitaka kuvunja amri ya sita mara tukasikia miguu ya mtu ikija upande tuliopo , tukakimbia na kujificha kichakani kumbe alikuwa mlinzi wa makaburi ambaye alikuwa akionyesha watu waliokuja kuona makumbusho hayo ya wanaharakati wa south africa . tulijificha eneo hilo kwa muda wa nusu saa huku judithakiwa uchi wa nyama ,waliendelea kuzuru makaburin humo huku mlinzi akiwaonyesha maeneo muhimu yote
baada ya dakika 45 waliondoka ndipo mm najudith tukatoka vichakani na huku judith akinilazimisha kuendelea na mchezo ule nilimkatalia kwa kuhofia kufumaniwa tena
davie …………… alinita judith
“naam ………….. nilimwitikia
” kwann hutaki kunipiauh haki yangu ,,,,,,,,,, alisema judith huku akinisogerea na kunikumbatia
nami nilimkubatia huku nikimfariji ” usijari judith tutaendelea kesho maana eneo hili si nzuri tunaweza kufumaniwa ……….. nilimwambia judith huku nikimpiga kisi la nguvu mdomoni
” ok nimekuelewa ila kesho nataka unipe hakiyangu ,,,,,,,,,,, aliongea judith huku akivaa sketi yake ya shule kuwa mmoja wa wazamni wa story hii kwa kuchangia Tu bando la sh 500kupitia number hii iliyotuma story 0754232253
tulioondoka na kurudi shuleni huku tukiwa tumefanya swali moja tu kati ya maswali matano ktk quiz ile . ile kufika shule uso kwa uso tukakutana na MARRY monatess wa darasa
” ww mtu na mchumba wake ebu leteni kazi yenu ……….. aliongea marry huku akinipora karatasi niliyoshika mkononi na kuondoka zake
“davie …………… alinita judith baada ya kuondoka kwa mary
” yes j ……….nilim witikia
” kwann umempa kazi wakati hatujamaliza maswali …………… .. aliniuliza judith
” sasa mm ningefanyaje ………. nilimjibu judith
” shauri yako aliniambaia judth na kwenda kupanda gari la kwao kwan muda wa kuondoka ulikkuwa umefika
nilingoja wanafunzi wote wamalizike pale shule ya msingi SOLOMONI oliyopo morogoro na mm nikaenda sehemu ya maegesho ya baiskeli za wanafunzi na safari ya kurudi nyumban ikaanza
nilifika nyumbani mida ya saa 8 ;30 na kufungua gheti na kuingia ndani ile kuingia ndani uso kwa uso nikakutana na dada wa kazi vero akiwa anatoka kuoga huku akiwa na kanga moja
waooooooooooooo o …………… . aliongea kwa sauti kubwa huku kija kunikumbatia kwa nguvu
tulianguka wot hadi kwenye kochi mm nikiwa chini na yy juu ,vero alianza utundu wake kwa kuanza kunipapasa mwilini kwa kuwa nilikuwa na hamu ambayo nilikatishwa na judith ikbidi nami nijibu mashambulizi kwa kumpapasa mwilin mwake huku vidole vyangu vikibinya chuchu zake nzuri
aaaaaaaaaaash ooooooooooooooo oooooosh iiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii iiiiiish davie t..ara…….ti
.bu vero ilitoa miguno huku akilalamika
niliendelea na utundu wangu na kushuka mpaka chumvin na kuanza kulamba asali hapo vero alitoa makelele huku akinita jina langu
davie davieeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeee eeeeee taratibuuuuuuuu uuuuuuuuuuuuuuu uuuuuuuuuuu
alinivua kaptura yangu na kuanza kumyonya mzeeeeeeeeeee wangu kwa ufundi na ustadi na hapo ndipo nilipomlowesha usoni
ooooooooooooooo osh davie mbona wanichafua aliongea vero huku akitoa kanga yake na kumfuta mzee huku akimlamba kwa ustadi na utundu
baada ya dk 10 vero aliivua chupi yake na kuanza kumnyemkia mzee nilipata na raha za ajabu kwan vero alikatika huku akitoa kelele za mahaba
uwiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiii aaaaaaaaaaaaaaa shi dave dave comon raha . tulicheza sebene kwa lisaa limoja kabla
nilimaliza na kwenda kuoga , hapo ndipo nikakumbuka kwa stella dada yake na irine alisema nimtafute bora hivyo angesema kwa baba yake jinsi aliyotuona tukivunja amri ya sita mm n a irine
ilibidi nioge upesi na kutoka njee ili nimwangalie stella kama atapita , ilikuwa kama bahati nilmwona stella ikitoka dkukani
” stella stella nilimwita kwa nguvu
stella ilegeuka ” wao davie njoo huku akinionyesha ishar ya kumfuta ndani mwao
niliingia ndani mwao nikakuta siku hiyo yupo pekee yake kwan irine alikuwa bado hajrudi shule na wazazi wao walikuwa wamesafiri
stella yy alikuwa yupo kidato cha pili ktk shuleya sekondariujjuuujiuju kigurunyembe
davie na shukuru kwa kuitika wito aliongea stella baada ya kuingia sebureni mwao
aliindelea huku akinisogera karibu akiwa amevaa sketi fupi na juu akiwa amevaa kibrauzi kikiwa kimezichora chuchu zake
alinisogera mpaka sikioni mwangu ” davie na mm nataka unipe kama ulivyompa irine aliongea stella huku akiingiza mkono wake laini kwenye suruali yangu na kuanza kumchezea mzee …………… …
ngo ngo ngo ngo ngoo ngoo stela stella fungua mlango tulishitushwa na hodi roho ililia paaaaaaaaaaaa
………………

Mlango uliendelea kusikika ukigongwa huku mgongaji akiita Stella stella fungua mlango.ilibidi Stella atoe mkono upec chini ya suali yangu na kwenda kufungua mlango .kumbe alikuwa Irine akiwa anarudi toka shule
“vuunyuu alisonya stella kumbe ww ”

ITAENDELEA…

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 02
UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 02
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-vanila-sehemu-ya-02.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-vanila-sehemu-ya-02.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy