UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 01

**

UTAMU WA VANILA..1

Sehemu Ya Kwanza (1)

Ilikuwa yapata miaka kumi na nn toka mama afariki kwa kunizaa mimi,ulikuwa muda wa jioni nipo mimi na dada wa kazi ndan na kamvua nje kalikuwa kananyesha
katika umri Wangu sijawai kufanya mapenzi na kwa kuwa siku hiyo kulikuwa na baridi basi rungu langu lilikuwa linanisumbua
dada wa kazi (vero)alikuwa ananipapasa huku akilia .David nilikuwa mgeni wa mapenzi japokuwa niliona mikanda mingi ya ngono lakini sijawai kufanya kwa vitendo,nilishikwa na kigugumizi na kumkumbatia vero

Vero akanidaka david mimi kwa furaha akanipa ulimi wake na mie nikaupokea kwa kuwa ilikuwa mara yangu ya kwanza kufanya mapenzi,nilijikuta nikipaniki na kushindwa kufanya lolote

Jogoo alishindwa kuwika na kupanda mtungi,kila nilivyokuwa nikijitahidi ndivyo jogoo wangu alikuwa baridi
Vero alitambua hali hiyo na kuanza kunisaidia kuamsha mashetani yangu,alikwenda mpaka dukani na kununua koni na kuanza kuilamba kwa fujo lakini rungu lilikuwa la baridi

“vipi david una matatizo

“sijawai kufanya kitendo hiki nilijibu bila hata aibu

Vero hakutia shaka na kwa kuwa alikuwa mzoefu kwenye mapezi alitambua ni kweli nilikuwa mgeni katika mapenzi na hvyo hakutaka kuniacha mapema

aliendelea kunipapasa na kuninyonya kila sehemu anayoona inafaa .Davie pamoja na kushindwa kumfanya jogoo wangu kuwika niliishia kumpapasa dada vero na nilipojaribu katika lango kuu jemedari wangu alinyongea na kulala usingiz wa pono kila nilivyomshitua na kumwamsha alizidi kulala usingiz wa pono

Lakin dada vero alishituka nipo juu ya kifua chake na kuanza kulisakata rumba nilianza kwa spidi kali kwa kulishambulia lango
dada vero alijua ni nguvu ya soda na ikichukulia nilikuwa naonekana mtoto wa mama na ilikuwa kwa mara ya kwanza

Vero alikuwa anakosea kunidharau kwan pamoja ilikuwa mara yangu ya kwanza lakin nilitaka kumuonyesha mimi ni dume la mbegu
Vero alijua spidi niliyoanza nayo nitacheua ndani ya dk 5 ndiyo maana hakutaka kujishughulisha sana

alikuwa anakosea sana kwan muda ulivyokuwa unakwenda sikuonyesha dalili za kuchoka

aaaaaash ……..Oooosh….Davie…Taratibu

alilamika huku akizidisha spidi ya kuzungusha kiuno chake lakini damu yangu ilikuwa inachemka nilikuwa si mtu wa kucheua na kulala nilicheua na kuendelea na kuunganisha moja kwa moja
Vero alianza kuzidiwa kwan madafu matatu na mimi moja nilikuwa nalilia huku nikiimba nyimbo za kinyamwezi huku nikiendelea kupiga mzigo kwa nguvu

Vero hakuwai na kama aliwai basi hakumbuki kama alikutana na mwanaume aliyewai kumpeleka kama vile

“ooosh….Nime…Choka….Maliza …..Bana
alianza kulia huku akinibembeleza nimalize mchezo kwa alihisi moto kwenye ghala la silaha si kwamba nilitaka kumkomoa bali nilitaka kumuonyesha uanaume wangu

kila vero alivyokazana na kuonyesha majonjo yake akijua nitahitimisha safari ndan ya dk 45 nilikuwa na mbeba juu juu na huku nikibembea juu ya mwili wake
nilimnyanyua kwenye kiti na kumpeleka chini ya kiti alikuwa kachoka hoi huku jicho akiwa kalembua kama kala kungu vile
nilimgeuza na kupitisha rungu taratibu huku nikichezea nywele zake kwa kuzivuta kwa nyuma na mikono yangu ikimpapasa makalio yake yaliyojazia vizuri nilihisi raha za ajabu kwan ilikuwa mara ya kwanza lakin mambo yangu yalikuwa hatari

mmmmmh nilalamika huku wazungu weupe wakitoka kwa kasi ya ajabu na kumlowesha mwilini mwake …

Baadaya ya kumaliza mchezo ule mchafu na dada wa kazi VERO ,nilikuja kushituka asubuhi kwa kusikia kelele za DAVIE ,DAVIE DAVIE ebu amka uende shule kumbe alikuwa Baba ananishitua niende shule kucheki saa ilikuwa saa 12 kamili asubuhi kwa uchovu nikaamka na kwenda kuoga
wakati wa kunywa chai dada vero ALIKUWA AKIPITA KWa kanga moja huku akinikonyeza kwa aibu nilikuwa naangalia chini ili mzee asishitukie mchezo ule . baada ya kunywa chai nilitoka mbio ili nakuwai stendi ili niwai shule bahati siku ile usafiri haukuwa wa tabu saa 1;30 NILIKUWA NIPO SHULE
baaadaya kufanya usafi tuliingia darasan wakati huo nilikuwa darasa la sita mwaka 2003 wakati wa kipind muda wote nilikuwa na sinzia kutokana na uchovu wa jana.mwalimu aliona jinsi ninavyo sinzia alinishitua ww ” davie ebu amka na unieleze jana ulikuwa wapi mpaka unasinzia muda huu nilishikwa na kigugumizi na kushindwa kumjibu , MWALIMU akaniamulu nitoke nje na kesho nije na mzazi wangu
nilitoka kwa unyonge na kusogea hadi sehemu ya kupumzikia wanafunzi na kuanza kufikiria nitaendaje kumueleza mzee nyumbani mara kidogo likanijia wazo la kwenda mama mdogo VANESA huyu alikuwa rafiki kipenzi wa marehemu mama nikafunga safari toka temeke mabatin mpaka keko kwa mama mdogo VANESA kama bahati siku ile nilikuta yupo nyumbani nikapiga hodi akatoka mama mdogo huku amevaa kanga moja kwan alikuwa anaenda kuoga kwa unyonge nikaingia ndani
mama mdogo akaniuliza una nn mwanangu mbona huko hivyo ikabidi nimueleze yaliojiri shule mama mgogo akacheka aaaaaaaaaah kwa suti kubwa kisha akasema ilo mbona si tatizo usiwe nma wsikesho nitaenda kwa huyo mwalimu ww angalia picha alafu urudi myumbani .ilikuwa picha ya SPARTACUS amayo ilkuwa na sehemu nyingi zinahusu mapenzi kwa aibu nilikuwa naangalia chini mama mdogo akawa ananiuliza mbona unaogopa mwanangu nilishindwa kujibu tokana na aibu na huku chini tayari mzee alikuwa kashatuna kwenye suruari na kumwaga uji uji mweupe
huku mama mdogo rafiki yake mama akiwa na kanga moja alinisogerea na kunishika bega na mkono mmoja na kumuingiza kwenye suruari yangu na kukutana na mzee kakasirika , akacheka na kuniuliza hiki nn kwaaibu sikumjibu akaendelea kumchezea kwa kumbinyabinya huku akinivua kaptura ya shule nami bila uoga na kwa kuwa muka ulishapanda nilimsukuma hadi kwenye sofa nikambana zaidi pale kwenye sofa huku nikimpapasa na kutembeza mikono yuangu kila kona ya mwili wake na kugusa sehemu hatari alijikuta akiguna na kutoa milio ambayo ilinisisimua zaidi
sikuweza tena kumwogopa mama mdogo kutoka na hali ya msisimko niliyokuwa nayo , mma mdogo vanesa alintamani anivuta na kuingiza ndan ya dimba tayari kwa mechi lkn nilimzuia kwakuwa mwili wake ulikuwa umelegea sana aliishia kushika ghala langu la silaha na kulipapaSA papasa
nilimwangalia mama mdogo ambaye alikuwa amenyeshewa mvua na kulowana akiwa anahema ovyo na kutetemeka hali ile mm ndiyo nilikuwa nina hamu zaid hasa baada ya jana kuonyeshwa na dada VERO ,Aliishiwa na nguvu khanga ilimdondoka alikuwa akihema na kuniita kwa sauti iliyojaa mahaba”AH…….aaaaa aaaaaaaa……o ooooooo DAVIE alikuwa akibwabwaja maneno bila kujijua
DAVIE unatumia vigra aliniambia huku akipapasa kifaa changu kana kwamba alikuwa anakikagua .kilikuwa kinatisha kwa kilo zake japokuwa nilikuwa na umri mdogo ila mungu alikuwa amenijaria wakati nimeinama chini ulimi ukiwa kwenye utamu wa mama mdogo mara kidogo tulishutushwana sauti kubwa VANESA VANESA fungua mlango

mlango uliendelea kugongwa huku mgongaji akiita jina la rafiki yake mama VANESA vanesa huku ndan mm na rafiki yake mama tulikuwa tunatetemeka hamu ya kufanya tena ule uchafu ilikuwa imeisha ikabidi vanesa aniviche kwenye kabati na kwenda kufungua mlango . ile kufungua uso kwa uso akakutanana sura ya muuza samaki vanesa akasonya kwa dharau na kufunga mlango na kurudi ndani na kuja kunitoa kabatini na kutaka tuendelea na mchezo kwa kuwa nilikuwa hofu nikagoma kuendelea na mchezo vanesa alinibembeleza bila hata aibu ” dear davie nipe hata kidogo kwan mwenzi mizuka imeshanipanda ”
nikamjibu huku nikiwa na aibu vanesa usijari tutaendelea keshi utapokuja shule kuskiliza kesi yangu acha mie niwai nyumban maana hii ni mida ya baba kurudi . akunijibu kitu aliingia kweny pochi yake na kutoa noti ya sh 1000 na kisha kunipiga busu ambalo lilipagawisha akili yangu
nilirudi nyumbani mida ya saa 11 kamili na kumkuta msichana wa kazi vero Akimwagilia maua aliponiona tu alinikimbilia na kunikombatia huku akinipa mabusu mfululizowaoooh kipenzi changu umerudi pole sana na masomo na kulikon mbona unanukia pyafumu nzuri umetoka wapi aliniuliza maswali mfululizo nikakumbuka kumbe bado na nunukia pyafumu ya mama mdogo vero haraka haraka nikamsukumana kukimbia na kwenda kuoga ili kuondoa harufu ile maana kama baba angejua ungekuwa msara
baada ya k umaliza kuoga moja kwa moja nikaemda chumbani mwangu kulala nilishituka mida ya saa 8 usiku baada ya kuisi mikono ikinipapasa mwilini mwngu kumbe alikuwa mfanyakazi wa kazi kwa kuwa nmi nilikuwa na hamu sana baada ya kukatishwa mchana vanesa nilimpokea kwa mikono miwili na kuanza kumpa mate na huku mikono ikipapsa sehemu za mwili wake vero alipiga moyowe huku akiita oooooooh ooooosssh davie davie taratibu japokwa nilikuwa mdogo lkn nilikuwa nimeshabobea kwenye suala la mapenzi nilipitisha ulimi kweny masikio yke huku mikono ikibinya makalioo yake nikapitisha ulimi mpaka chumvin hapo vero alipiga mayowe huku akitetemeka na kujiangusha kitandan nami sikumwacha niliendelea kunyonya huku mkono mmoja ukichezea chuchu zake nzuri aaaash aaaaaaaaaaah sauti zilimtoka na kumwaga wanzugu weupe .davie ingiza banaunaniumiza mwenzio alisema huku akihemeapuan nami bila ijizi nikapitisha askari wangu kwenye shimo la mdaku vero alipiga mayowe nami sukumwachi nilipiga goli kama 3 na kulala chali
kuja kushitruka kumeshaqkucha nilienda kuoga na kuijanda kwenda shule kufika shulemama mdogo vanesa alikuja na kumaliza na yule ticha na kisha kuniamba nikitoka shule nipitie kwake niende akanipe zawadi .baada ya vpnd kuisha kama kawaida niliitika wito nakupitia kwa mama ile kufika na kugonga hodimara mbili akaja kufungua mama dogo vanesa karibu mwanangu ile kuingia ndani USO KWA USO NA MACHO YA BABA ……. Kuwa mmoja wa wazamni wa story hii kwa kuchangia Tu bando la sh 500kuptia number ya simulizi tuma watsp kupitia inbox yangu

Baadaya kuingia ndani uso kwa uso nilikutana na baba ,shikamoo baba akunijibu bali aliniangalia usoni kwa muda mrefu kisha akaniuliza umefuta nn huku muda huu kabla hata sijajibu
” si amekuja kunisalimia mama yake alijibu vanesa huku akiniangalia kwa jicho la huba
sawa lkn muda huu karibia unaingia na inabidi awepo nyumbani alisema baba huku akiniangalia kwa jicho la hasira
“mwache mtoto bana adeke kwa mama yake vanesa aliendelea kunitetea
baada ya maongezi ya muda mrefu kati ya baba na vanesa kumbe baba alikuwa amekujakumuaga mama mdogo vanesa ya kwamba alikuwa ameamishiwa kikazi mkoan MOROGORO katika ofisi ya idara ya maji na kesho kutwa jumamosi yy na mm makazi yetuyangekuwa morogoro . kwa kuwa mama mdogo alikuwa na mpango mchafu na mm alinitetea basi mwache DAVIE wangu alale hapa na kesho asubuhi nimpeleke shopping kwa ajili ya hiyo safari ,baba akamkubalia
ile kuondoka tu kwa baba tulibaki mm na mama mdogo ndani akanivutia chumbani mwake na kunivua nguo zote na kunipeleka bafuni kwa ajili ya kuoga ile kufika bafuni tu mmoja kwa moja mama mdogo alifika na kumshika rungu langu na kunzaq kulibinya binya nilihisi raha za ajabu ,aliendelea kumpapasa huku mikono yake ikiitalii maungoni mwangu kwa kuwa nilikuwa na hali ya aibu sikuweza kumwonyehsa ushirikiano
DAVIE DAVIE una nn leo kipenzi changu mbona unipi ushirikiano alisema mama mdogo huku akiendelea kunipapsa .mzuka ukanipanda ghafla nami ..soma full story kwa kuchangia Tu bando la sh 50 kupitia number ya simulizi =0754232253 number hii iliyotuma story hii
 sikumchelewesha nilimshika kiuno na kumsogeza ukutan na kuanza kupitisha ulimi mwangu masikiono mwake aaaaaaaaaaaaash oooooooooosh uiiiiiiiiiiiiii iiiiiiii alitoa miguno ya ajabu
nami nikazidisha mautundu nikamsogeza mpaka kwenye jokofu la kuogea na kunza kubinya binya makalio yake makubwa huku ulimi ukinyonya chuchu zake na kushuka taratibu mpaka kitovuni mwake na kukilambamuda huo wote vanesa alikuwa hoi huku jicho likiwa limeregea kama anataka kufa nami nilishuka mpaka karbia na shimoni kabisa lkn nikgairi na kuanza kunyonya unyayo wake wa miguuni alilalamika kwa furaha
please davie ingiza mwe….nz,,,io ha,,,,,li mbaya alikuwa ana mungunya maneno bila kueleweka nami bila ajizi nilmminya ukutan syle ya mbuzi kagoma na kuanza kumpiga nao alilia kama mtoto mdogo lkn sikupunguza kasi naye alizidi mauno baaba ya dk 10 nilimwaga goli
aaaaaaaaaaaaaaa aaaah aaaaaaaaaaaaaaa aaash nilalamika kwa rha niliyopata .pole mpenzi wangu alisema mama mdogo huku akinibusu shavuni .nilitaka tuendelee tena ila mama mdogo alitikataza na kisha kuanza kuniogesha
tulipoingia chumbani vanesa alianza utundu wake kwa kuanza kunyonya mzee wangu nami nikaanzisha mashambulizi na kuanza mchezo kwa raundi ya pili tulifanya mpaka saa nane usiku na kulala kuja kushituka kumeshakucha
nilienda kuoga na vanesa kuniandalia chai na kisha kwena mjini kwa shopping njian vanesa alisikitika sana kwa kuondoka kwangu
siku ya jumamosi nilkuwa ndani ya basi kwa ajili ya safari ya kwenda morogoro nilikuwa ndani ya basi la ABOOD vanesa alipunga mkono huku machozi ya kimlenga lenga . mm,baba ,pamoja na mfanyakazi wa ndani vaero ambaye tulisafri naye kwa kuwa baba alikuwakama ndugu yetu maana tangu afe mama yy ndiye alikuwa ananilea
tuliwasiri moro mida ya saa 6 mchana na kuchukua taksi kwa ajili ya kwenda kwenye makazi mapya .tulifikia maeneo ya modeko
………………………

Baada ya kufika makazi mapya maeneo ya MODEKO mjini morogoro ilikuwa siku ya jumamosi ,skujua kama nitaendelea na shule ipi maana mzee akunigusia kuhusu suala la shule .siku ya jumapili niliamua kutembea tembea ili kuja mazingira nakatiza mtaa wa nikaenda mpaka uwanjan nikakuta kuna mechi kati ya ABC VS KIHONDA
uwanjani watu walikuwa kibao lkn macho yote yalikuwa kwangu hadi mm mwenyewe nikjishangaa nikatafuta sehemu na kwenda kukaa pekee yangu wakati mechi ikindelea huku mechi nikashituka mkono laini ukinishika begani mwangu ile kugeuka nikakutana na mtoto mzuri mwenye macho ya goroli na kifua chenye kuvutia moyo ulilia paaaaaaaaa sikutegemea tukio hilo
“mambo alinisalimia huku akitoa tabasamu nzuri
safi tu mzima weye ……….. nilimjbu huku nami nikitabasamu
mm mzima but umependeza sana ndio maana umeona uwanja watu wote wakikuangalia
nilitabasamu nnkumjibu xante wangu
naitwa IRINE nakaaa maeneo ya pale huku akionyeshea upande wa pili wa uwanja
,,,,,,,,nami nakaaa maeneo yale yale nilmjibu huku nikimtazama usoni na kukutana kimwanya cha kupendeza
,,,,,mbona sijawai kukuona mgeni maeneo haya
yaah nimekuja jana toka dar
,,,,,,,ok karibu sana na mm ndio mwenyeji wako but unaitwa nan
,,,,,oooooooooo h mm nilijifanya kama sijasikia vile
yaah ww
naitwa davie
tulipiga stori mpaka mpira ulipoisha mida ya saa 12 na nusu na kumamua kuondoka njian alinishika mkono kama tunajuana vile kwa muda mrefu tulipofika maeneo ya nyumban yy alienda kwao na mm kuingia ndani alikuwa mtoto wa kishua maana baba yake alikuwa anamiliki kampuni ya pump za maji
ile kuingia ndani tu uoso kwa uso nikamkuta dada wa kazi vero akiangalia mkanda wa ngono huku akiwa uchi wa nyama akashitukalkn baada ya kujua nn mm akatabasamu karibu davie kipenzi changu
kwa kuwa nilikuwa nimechoka sana baada yakufanya mapenzi na yy pamoja vanesa siku kama tatu zilizopita tena kwa mfululizo nikampotezea
alinivuta shati na kunisogezakifua ni mwake na kunza kunipa mate nami nikampa ushirikiano maana ile picha ilinipa mzuka.niliendelea kumpapasa huku nikichezea kinembe chake veroalitoa miguno huku akijichezea nywele zake
nilitembeza ulimi wangu sehemu zote za mwili wake na kusababisha awe hoi kwa uchovu kabla sijam,wingiza taratibu askari wangu mawindon
aaaaaaaaash oooooooooooh na…u..mi..a , taratibu …….r..a..h. .a ailtamka maneno bila kujielewa nilipiga kimoja cha mkwenzi
xante mpenzi nitakupenda milele …alitamka maneno hayo bila kujua mm ni mdogo kwakekiumri wakati huo nilikuwa na miaka 16 tu
siku ya jumatatu asubuhi na mapema mzee akiniamsha na kunipeleka kuanza shule mpya.ilikuwa shule ya msingi SOLOMONI iliyoko mazimbu ndani ikiwa imepakana na cuo cha SOKOINE UNIVERSTY campus ya mazimbu ndani njian nilipishana na watoto wazuri wa chuo
nilikabidhiwa kwa mwalimu wa darasa na kuanza masomo siku ya kwanza sikuwa na marafiki kwa kuwa nilikuwa mgeni na kuamua kwenda kukaa nyuma pekee yangu.lilikuwa darasda la saba A ticha wa kingerezaaliingia na kunza kufundisha
ww new comer ebu njoo ukae mbele alinita nami nikabeba madaftari yangu na kusongea mbele kabisa na kukutana na sura ya mtoto mrembo
JUDITH KINABO mwalimu alimwita yule mwanafunzi wa kike’ EBU MCHANGAMSHE HUYO mgen maana kazuba kama atoka shamba vile
darasa nzima lilicheka nilijisemea kimoyo moyo mwalimu anamkabidhi bucha fisi.baadaya ya kufundisha mwalimu na kuondoka nikarudi tena nyuma na kulalalia dawati
nikashitushwa na sauti lain ww new comer ebu amka kumwangalia kumbe alikuwa JUDITH KINABO mtoto wa PROFESOR KINABO ALIYEKUWA anafundisha pale SUA
NIFIKICHA uso na kumwangalia vizuri alikuwa mtoto wa kichaga mwenye urefu wa wa stani,nywele ndefu huku akiwa na kiuno cha dondora na mapaja meupe yalionekana kutokana na kuvaa sketi fupi
tulitoka nje huku akiwa kanishika mkono wenzake walikuwa wakimtolea macho tukenda mpaka cafteria na kuniagiza chips yai na kutoa pesa yake mfukoni na kunilipia
asante sana ………nilimw ambia huku nikiangalia chini
usijari kwani ni vitu vya kawaida ainijibu kwa kujiamini
mara kidogo kengere ya darasani iligongwa wakati nanyanyuka ili niwai darasan alinivuta mkono na kunirudisha chini
unawai wapi ebu nikiss,,,,,,,,, ,,,,,,, aliongea huku akiangali chin
nilinynya barafu na kuuweka mdomo ubaridana kumpiga kiss la nguvu shingon a alilitetemeka kwa hisia ya ubaridi
…………………………

Nlimpiga kiss la nguvu shingoni JUDITH alilisisimka huku macho yake yakiwa yamelegea na kuzivuta pumzi na kuzishusha kwa nguvu
Tukaenda darasani kwan kengele ilishalia muda wote darasani JUDITH alikuwa atulii mara azivute nywele zangu ,mara anitekenye darsa nzima lilishangaa kwa njinsi JUDITH alivyonichangam kia kwa muda mfupi alingaliilikuwa ni siku ya kwanza baada ya kuamia toka DAR
MUDA WA kuondoka ulipofika nilijisogeza hadisehemu zinapoegeshwa baiskeli za wanafunzi nilichukua baiskeli yangu na safari ya kurudi nyumbani ilianza karibia ya asilimia 90 ya shule ,wanafunzi wote tulikuwa na baiskeli kwa kuwa ni usafiri mkubwa wa wanafunzi

ITAENDELEA..

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 01
UTAMU WA VANILA SEHEMU YA 01
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-vanila-sehemu-ya-01.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-vanila-sehemu-ya-01.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy