UTAMU WA JIRANI SEHEMU YA 05 | BongoLife

UTAMU WA JIRANI SEHEMU YA 05

*UTAMU WA JIRAN EP 05*


nilipoona utamu umemzidia nikaanza
kuutoa ulimi wangu kwa staili ya kuukunja kisha nikaanza kuupitisha sehemu ile ya utamu kwa kuingiza na kuutoa hadi pale nilipoona hisia zake zimempanda zaidi na kusababisha kialage chake kudinda huku kikiwa chekundu sana

nilitabasamu kidogo kwani niliona nimeshakaribia kushinda pambano lile kwa kukididisha kiarage chake

nikaanza kukinyonya kile kiarage kwa mtindo wa kuking’ata na meno huku kidole changu cha kati kikianza kuitafuta g-spot ya manager katika utamu wake

utamu ulizidi kumkolea kwani mda huo manager hakuwa na makeke zaidi ya kutulia kama anataka kunyolea kipara na kuniachia uwanja nifanye mambo yangu

aaaaah mmmmh ishiii
aah d mmmh iyaaa mama aaaah d weka weka d mmmh ishiiiii
khaaaaa”aliendelea kuangaika manager baada ya utamu kumkolea zaidi

askari wangu alizidi kuhangaika ndani ya boxer kwani hadi mda huo hakuwa katika hali nzuri alizidiwa na homa kumchelewesha kuchapa hivyo akajitapikia yai moja

utamu ulizidi kumpanda meneja hadi kufikia mda mwingine ali diriki kunifinya kwa utamu ulivyomzidia

nikaludi tena michumvini na kuanza kupanyonya kwa spidi kali huku mikono yangu ikiendelea kubinyabinya madodo yake yaliyowiva vizuri mtini

hakika utamu ulizidi kumpanda manager kwani sauti yake ya kulalamika ilizidi kuwa kubwa huku akifumba na kufumbua macho kwa utamu

baada ya kumnyonya kwa mda nikatoa mdomo wangu chumvini kisha nikapeleka kidole changu na kuanza kuisugua g-spot yake hali iliyopelekea utamu kumzidia na kunkumbatia kwa nguvu

d aaah d tayaaari mmmh aaah aliongea manager kwa shida sana huku akizid kunibana kwa kunikumbatia

kitendo cha manager kufanya vile kilinitangazia ushindi mkubwa huku furaha kubwa ya ushindi ikinijia na kunifanya nitoe tabasamu la ushindi

d aaaaaah alitoa mguno mmoja witi kisha akanikumbatia kwa nguvu huku maji ya kiutu uzima yakimtoka kwa spidi
na kumfanya aishiwe nguvu na kulala kifuani mwangu

tabasamu pana lenye kunimwagia sifa lilizidi kuchanua usoni mwa manager kila alipokuwa akiniangaria na kama ikatokea tukaangaliana alipisha macho yake na kuangalia pembeni kwa aibu

nikiwa bado nipo pale ofisini simu yangu ikaanza kuita tena na kuangalia namba ya mpigaji ilikuwa ni namba ngeni kwani ilikuja namba tupu bila jina

hallow “niliongea baada ya kupokea simu ile

baada ya maongezi kwa mda nilijua yule niliyekuwa naongea ni witi

inabidi niwahi nyumbani nilimwambia manager huku nikivaa shati langu kumuwai witi kwani alionekana kuniitaji sana mda huo

Ilipoishia..nilianza kuvaa shati langu haraka haraka ili nimuwai witi ambae alionesha kuniitaji zaidi mda huo….endelea……hazikuchukua dakika nyingi nikawa nipo tayari huku jicho langu la kulia likiendelea kusaminisha mzigo uliofungashwa nyuma ya manager ”
nilijikuta nikijiraumu kila nilipokuwa nauangalia mzigo wa manager huku funda kadhaa za mate ya tamaa yakianzashuka kwenye koo langu”
babe leo umenipa mambo ambayo sikuwai kuyapata ”
aliongea manager huku akifungua pochi lake na kutoa wekundu watano kisha akaniwekea mfukoni mwangu ”
wakati hayo yote yanaendelea mawazo yangu yalikuwa kwa witi ambae hakuchoka kupiga simu kila mda simu yangu ilikuwa ikiita na mpigaji ni yeye”
baada ya manager kuniwekea zile pesa mfukoni sikutaka kuchelewa nikaanza kuhesabu hatua kuelekea mlangoni ili niondoke japo nilikuwa na hofu ya kuonwa na wafanyakazi wenzangu”
inaelekea unaharaka sana hadi unasahau kuniaga mpenzi wako”aliongea manager kwa sura iliyojaa tabasamu la kutosha huku akianza kupiga hatua kunifuata pale mlangoni nilipokuwa nimesimama na alivyofika akapeleka mikono yake kuzunguka shingo kisha akauleta mdomo wake karibu na wangu huku macho yake yaliyolegea kama amekula kungu manga yakiniangalia kwa mitego huku ndimi zetu zikiendelea kuburudisha kwa kunyonyana mate,
kitendo kile cha kunyonyana mate kwa mda mlefu kilileta hisia nyingine kali na kujikuta nikipata tamaa ya kurudia mechi kwa kasi kwani hadi kufikia mda huo nilishampeleka manager kwenye meza yake ya ofisini kwake huku kile ki mini skirt chake nikikipandisha juu na kuacha mapaja yake meupe wazi hali iliyopelekea
kasuku wangu aliendelea kuleta pulukushani ”
meneja alianza kufungua mkanda wa suruali yangu na kunivutia kwake”
hadi kufikia mda huo akili yangu ilikwisha sahau kwamba ninatakiwa na witi ambae ananisubiri
mda wote nyumba”
manager aliendelea kudeka na kule hisia nyingine kali huku kasuku wangu akizidi kuonyeshana uwezo na boxer yangu niliyovaa kwa ndani,
tukiwa katika hali ile mara simu yangu ikaita tena nikaichukua na kuipokea kisha nikaiweka sikioni kusikiliza upande wa pili

babe upo wapi mwenzi nipo kwenye hali mbaya nimezidiwa”aliongea witi kwa sauti ya kudeka yenye kuvutia

nipo njiani nakuja”nilimjibu huku nikianza jitihada za kujitoa kwenye himaya ya manager

unataka kuondoka”aliongea manager kwa sura ya huruma baada ya kuniona nikijiandaa kuondoka

kuna tatizo limetokea nyumbani nilimjibu huku nikichomekea shati langu kisha nikamfata na kumpiga kisi moja la lips manage kisha nikatoka ofisini kwake akiwa na hamu kubwa ya kurudia kufanya mapenzi kwa mda huo,
nilitembea haraka haraka kwa dhumuni la wafanyakazi wenzangu wasinitambue kwa urahisi nilitembea kwa haraka kiasi hadi mahala ambapo tax huwa zinapaki nikamuita dereva mmoja anaitwa jo ambae nafahamiana nae tukaelewana bei kisha tukaanza safari kuelekea nyumbani,
mawazo mengi yalikuwa juu ya witi kwa mda huo kwani mwili wangu ulijawa na hamu kubwa ya kufanya mapenzi,
hivi hamna njia ya mkato “nilijikuta nikimuuliza dereva baada ya kuona kama nachelewa kufika

safari ile haikuchukua mda mrefu sana kwani ndani ya dakika kumi na tano nilikuwa nipo mlangoni kwangu nikifungua kitasa huku dereva wa tax akiangaika kugeuza gari lake kurudi kijiweni kwake

huuuu” nilishusha pumzi ndefu baada ya kubonyeza kitufe cha kuwasha taa kisha nikaanza kuvua vest yangu na nilipomaliza nikawasha tv yangu na deki pia kisha nikaweka cd yangu ya pilau na kuanza kuiangalia

umesharudi”ilikuwa nimeseji aliyotuma witi punde nilipofika

ndio”

umekuja na wifi”

wifi ni wewe mwenyewe”

mmmmh nakuja”

poa usiuweke si unaona mda ulivyoenda”

usijari”alimalizia witi

hazikupita dakika nyingi tangu atume msg nikasikia mlango wangu ukigongwa kwa mbali nikanyanyuka pale kitini na kwenda kufungua mlango ”
mmmmh nilijikuta nikiguna baada ya kumuona witi jinsi alivyovaa usiku huo kwani alivyaa kipens kifupi sana kilichokuwa kimepanda juu ya paja lake huku akiachia tabasamu lenye kumaanisha nisichelewe kuanza kazi kwani amezidiwa sana

bhasi nilimbeba witi kutokea pale mlangoni na kwa mwendo wa taratibu tukaanza kuelekea kitandani huku mlango wangu nikiusukumiza kwa mguu na kujifunga,
witi alionyesha zaidi kuzidiwa kwani wakati nambeba alijilegeza sana huku akikata viuno vyake vya hamasa ya kuanza mechi bila kuchezeana

inaelekea unaham sana leo mmmh”nilimuuliza witi kwa sauti chini huku nikiendelea kumtekenya masikioni mwake kwa ulimi wangu”

ulijuaje yani naona kama unachelewa kuanza mechi” alinijibu witi huku akimshika kasuku wangu na kuanza kuongea nae kwa kumnyenyekea.

Ilipoishia….witi aliendelea kunivutia kwake ili kuruhusu mechi ianze……endelea………….
Niliendelea kumchezea witi sehemu mbalimbali katika mwili wake huku nae akionesha umahiri wake wa kunitomasa sehemu mbalimbali za mwili wangu,
d ingiza bwana”alilalama witi huku akiachia maiki yangu na kuja maeneo ya mdomo wangu ili kubadilishana nae mate,
witi alionekana kuzidiwa zaidi kwa mda huo na kikubwa alichokuwa anakiitaji ni kuanza mechi mda huo,
japo nilizidiwa kiasi lakini bado niliendelea kumpandisha hisia witi huku nikicheza na sehemu zake zote zenyekumletea hisia za kupizi,
aaaaah mmmmh d aaaaah d unaniuaaaaah alilalama witi huku akijilegeza baada ya kuingiza kidole changu pangoni mwake na kuanza kucheza na g-spot yake”
niliendelea kucheza na g-spot yake hadi pale niliposhuhudia kiarage chake kimesimama na kuvimba ,
baada ya kuhakikisha kiarage chake kimedinda nikaanza kukilamba kwa ustadi huku vidole vyangu vikizunguka chuchu zake na kuanza kuzibinyabinya kwa mda,
witi aliendelea kugugumia kumaanisha utamu umemzidia na kadri sekunde zilivyozidi kukatika nayeye alizidi kumsihi lefa apulize kipyenga ili mechi ianze,
baada ya kumlamba kwa mda huku witi akiendelea kucheza na kichwa cha maiki yangu hapo lefa ndipo alipopuliza kipyenga chake kuruhusu mtanange ule uanze baina yangu na witi,
nilimchanua miguu witi na kumuacha sehemu yake ya utamu kutanuka na kuacha kitobo cha kuifadhia asali kikichuluzisha uteute mweupe wa kutelezesha kasuku azame kwa urahisi,
baada ya kupanua miguu ya witi na kuacha nafasi ya mimi kufanya yangu nikamshika kasuku wangu ambae alionesha kufurahi kitendo kilichotaka kutokea punde,
kasuku wangu alikuwa ametuna na kufura kwa hasira kama askali aliyekuwa kwenye gwaride la taifa,
taratibu nilimpeleka kasuku wangu na kuanza kudonoa maindi yaliyokuwa yamefichwa pangoni mwa witi,
viuno vya haja nilianza kuvizungusha huku nikiludia mtindo wangu wa kukumbuka baadhi ya style nilizowai kuziona kwenye mikanda ya pilau, hazikupita dakika nyingi niliipata style moja ambayo niliiona itamfaa na kumliza kwani msichana ambae aliwekwa style hiyo kwenye zile cd nilizowai kuziona alikuwa akilalama kwa utamu,
bhasi nikamlaza witi kifudifudi na kuruhusu macho yangu yashuudie utamu wa nyuma aliokuwa ameufungasha witi na kujikuta nikipitisha tabasamu la haja huku nikiushika mguu wa kushoto wa witi na kuunyanyua kwa kuupeleka pembeni ili kuweka upenyo mdogo wa kumpitisha kasuku wangu,
nilimpeleka kasuku wangu na kuanza kuzama pangoni na kutoka huku nikizidisha zaidi kupeleka viuno,
baada ya kuendelea kutumia style ile kwa mda nilimshuhudia witi akifumba macho na kuanza kufinya mashuka huku midomo yake akiifumba kwa utamu kumzidi,
aaah jamani d mmmh iiish aaaah iyaaaaa mmmh hapohapo d aahaa aliangaika witi huku akimwemwesa mdomo wake kwangu

¤utamu ndio unazidi kukolea huku manager nae akizidisha uhitaji wa d na vipi kuhusu mama mwenye nyumba anampango gani na d¤

ITAENDELEA

COMMENTS

BLOGGER
Name

Affiliate Marketing,3,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,168,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,16,biashara mtandaoni,5,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,blogging,1,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,11,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,211,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,126,FIFA.com - Latest News,18,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,13,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,241,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,MPENZI CHEUPE | WHITE LOVER.,8,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natura shampoo,2,Natural hair,6,Ndoa,1,News,41,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nyumba ya maajabu,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,209,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Sumu Mwilini,1,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,USO WA FEDHA | FACE OF MONEY,35,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,WAPANGAJI WENZANGU,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : UTAMU WA JIRANI SEHEMU YA 05
UTAMU WA JIRANI SEHEMU YA 05
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-jirani-sehemu-ya-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-jirani-sehemu-ya-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content