UTAMU WA JIRAN SEHEMU YA 15

*UTAMU WA JIRAN EP 15*


Endelea….hiace ile niliyopanda haikuchukua mda mrefu ikawa imeshafika kituo ambacho nilitakiwa kushuka
nilimlipa nauli kondakta wa hiace ile kisha nikaangaza huku na kule kama kunagari barabarani nilipohakikisha hakuna gari nikavuka kuelekea upande wa pili
kwa mwendo wa taratibu nilikatisha mitaa na kutokea nyumba ambayo nilikuwa ninakaa
nyumba ilikuwa kimya sana kwa mda huo kwani wengi wa wapangaji walikuwa wamekwenda makazini kwa mda huo
nilifungua mlango na kupitiliza hadi kitanda ni huku kila hatua niliyokuwa naipiga nilikuwa navua shati langu kwani nilihisi chumba kilikuwa na joto kari kwa mda huo
usingizi haukuwa mbali sana kwani pale nilipoweka mgongo wangu kitandani nao ukawa juu yangu hivyo ukafanikiwa kuniteka na kujikuta nikianza kukoroma kwa fujo
usingizi ulizidi kuniweka katika himaya yake hata pendo alipoingia chumbani kwangu sikuweza kujua zaidi kilichokuja kunifanya nihisi kama ndani kuna mtu kaingia baada ya kuhisi kitu cha baridi kikitua upande wa kulia wa shavu langu kisha wakushoto na baadae akatua mdomoni mwangu
nilifumbua macho kwa taratibu sana kama mtu aliyekuwa kalewa
vipi mbona hivyo”nilimuuliza pendo huku nikijinyanyua kiuvivu kitandani huku mkono wangu wa kuume ukiwa usoni mwangu ukipikicha macho na kwa mbaali nikiwa napiga mihayo ya uchovu iliyochanganyika na njaa kwa mbali
pendo alishindwa kunijibu swali lile kwani mda wote alikuwa akipitisha mikono yake kifuani mwangu huku akionesha dhairi kuwa alikuwa akihitaji lungu limsuuze
kwa mda huu hapana”nilimwambia pendo huku nikimtoa mkono wake na kuutupia pembeni
naomba hata dakika moja nisaidie mpenzi ninamaumivu tangu ile siku uliponiacha na leo nilivyokuona umekuja nikaona nimepata uhafadhali kwani wewe ndiye daktari unayeweza kunitibu ugonjwa wangu sugu ukatibika “pendo alizidi kuongea huku kila dakika akipeleka mkono wake kwenye udude wangu
ilikuwa ni vigumu kumuepuka kwa mwanaume rijali kama mimi tena mbele ya mwanamke kama yule aliyekuwa na asilimia zote mwilini mwake
niliendelea kumkataa kwa mambo mawili kwanza nilihisi nitamkosea sana mke wangu mtarajiwa pili nitakuwa namnyanyasa kasuku wangu kwa kutompa mapumziko sahihi
nilizidi kugombana na pendo kwa mda huku nikimpooza kwa kumuahidi kuwa nikitoka kula mida ya saa nane bhasi nitampa kile alichokuwa anakihitaji kwa mda huo
nikweri pendo alionekana kuzidiwa kwa kiasi kikubwa kwani hata nilipokuwa nikimwambia vile bado alionekana kuhitaji kamchezo
babe baadae usinidanganye maana ugonjwa huu umenizidi sana”alilonga pendo huku akijifunika kikanga chake na kunyanyuka pale kitandani kuelekea nje
huuu nilishusha pumzi ndefu huku nikimeza mafunda kadhaa ya mate kisha nikapeleka viganja vyangu vyote viwili usoni na kuuziba uso wangu huku nikifikilia ni jinsi gani naweza kuwaepuka hawa wanawake
babe umeshakunywa chai”ni msg iliyoingia punde kwenye simu yangu na ndiyo iliyonifanya nitoke kwenye lile lindi la mawazo
nikanyanyuka na kuelekea kwenye kabati langu la nguo kisha nikafunguo droo la kati nikatoa jeans moja kisha nikafungua droo la juu nikatoa shati kisha nikaziweka zile nguo kwenye kochi na kuelekea bafuni ambapo nilienda kuoga na nilipohakikisha nimeshauweka mwili kwenye hali nzuri nikatoka pale bafuni na kuelekea chumbani
kwangu
mbona umechukua muda mrefu sana maana nimekusubiria hadi nimechoka”aliongea witi huku akinyanyua mguu wake na kuuweka kwa juu ya ule mguu mwingine
mapaja yake yaliyonona sawia yalinifanya nisahau kuweka ndoo chini na kubaki nimeduwaa nikiyaangalia kwa tamaa huku mate yakizidi kumiminika mdomoni mwangu
mbona umeduwaa”ni maneno yaliyotoka mdomoni kwa witi na kupenya sawia masikioni mwangu kitendo kilichopelekea nitoke kwenye lile lindi la mawazo
taratibu nikaanza kusogea pale alipokuwa amekaa witi huku kasuku wangu akionesha kuhitaji kufanya yake kwa mda huo
nilimsogelea witi hadi mahala pale alipokuwa amekaa kwenye kochi kisha nikapeleka mikono yangu kwenye shingo yake na kumvutia kwangu huku ulimi wangu ukitua kwenye mdomo wa witi na kuanza kubadilishana nae mate
sikutaka kumuuliza alikuwa wapi siku zote mbili kwani niliona mada hiyo haikuwa na maana kwa mda huo zaidi nilichokuwa na kihitaji ni kufanya mapenzi na witi msichana aliyenitoa bikra ya kiume
tulichezeana hapanapale hadi witi alipo gonga kengele pambano lianze
taratibu nikaanza kumvua nguo hadi alipobaki kichele nami nikamtoa nyoka pangoni na kumuingiza kwenye pango la jirani
kisha nikaanya kumkatikia viuno kadhaa
dismas! Ilisikika sauti kutokea upande wa mlangoni sauti iliyonifanya nitoke juu ya mwili wa witi na kukaa pembeni huku kasuku wangu niliyemuona jembe akinisaliti kwa kunywea kisha akajificha pangoni
mapigo ya moyo yalienda kwa kasi kwa mda huo kwani nilijua mambo yameharibika na ile ndoto ya kuamia kwa mke wangu mtarajiwa itakuwa imeyayuka kama barafu juani

macho yalinitoka pina baada ya kusikia sauti ninayoifahamu ikiniita kwa nyuma yangu harakaharaka nikageuka kumshuhudia muitaji yule
nikabaki nimeduwaa baada ya kumuona miranda akiwa pale mlangoni amesimama akiniangalia huku akiachia kitabasamu ambacho kiliniweka kwenye hali ya mshangao kwani sikujua kama aliashilia nini kukasirika au kunipa imani ya kuwa yupo kawaida na alichokishuhudia
witi alibaki kimya huku akiitoa mimacho yake kuonyesha dhahiri alipagawa na kilichotokea punde
nipo nje nakusubili aliongea miranda huku akijitoa pale mlangoni
nilijikuta nikijitupia lawama kwa kutokufunga mlango je kama angeingia pendo au mama mwenyenyumba si yangekuwa majanga ya snura”nilijikosoa kimoyomoyo huku nikinyoosha mkono wangu na kuivuta bukta yangu niliyoishusha nusu mlingoti
witi aliendelea kuwa kimya mda wote huo hadi natoka nje bado aliendelea kuwa kimya na kunisindikiza kwa macho
achamichepuko mwanaume”aliongea miranda huku akiniangalia machoni hali iliyonifanya nishindwe kujiamini na kubaki nimeinamisha kichwa changu chini
sikujua miranda alikuja kwangu kufanyanini mda huo na hakuwa na kawaida ya kuja pale kwangu japo tulikuwa tunaishi mtaa mmoja utofauti wa nyumba tano tu
manager kaniagiza kaniambia kuwa funguo ipo chini ya ua maana alikupigia sana haukuwa ukipokea simu yake”alimaliza miranda na kuanza kupiga hatua kuondoka mahala pale
mmmh”nilijikuta nikiguna huku mkono mmoja ukishuka kiunoni mwingine ukielekea kichwani na kuanza kukikuna kichwa huku mdomo wangu nikiukunja kwa juu
kimenuka hapa”nilitoa sauti hiyo kisha nikaingia ndani kwa haraka na kuelekea kwenye kabati langu la nguo
nilimkuta witi akiwa amevaa nguo zake na nilipomuangalia usoni sura yake ilionyesha kujawa na maswali mengi lakini hakujua aanzie wapi kwa mda huo
yule ni nani”aliniuliza witi
miranda mfanyakazi mwenzangu”
mbona hana adabu anaingia chumbani kwa watu kama kwake”
msamehe mama labda aligonga hatukumsikia ndio maana akaamua kuingia”
mmmhuu na vipi izo nguo unazoweka kwenye begi unasafiri”
yap kunasafari ya ghafla hivyo nahitajika kusafili nususaa baadae”nilimwambia witi huku nikiweka nguo zangu vizuri kwenye begi langu na nilipohakikisha zimekaa kama nilivyotaka nikavua zile nilizovaa kisha nikavaa taulo langu na kuingia bafuni ambapo sikuchukua mda mrefu nikawa nimeshatoka na kuingia ndani
inaelekea upo haraka sana”aliongea witi huku akinyanyuka pale kwenye sofa na kuja hadi pale nilipokuwa nimesimama
ngoja nikuandae mume wangu ili unikumbuke huko unakokwenda”aliongea witi huku akilivuta
lile taulo na kuniacha nikiwa mtupu kabisap
akachukua mafuta yangu ya kupaka na kuanza kunipaka taratibu hadi alipomaliza kisha akachukua boxer yangu na kunivisha taratibu na alipomaliza kunivisha akachukua jeans langu nalo akanivisha hadi alipomaliza kunivalisha viatu kisha akaniruhusu niondoke
hakika nilibaki nimeduwaa kwa lile jambo alilokuwa amenitendea punde nikajikuta nikitoa tabasamu la haja hali iliyompa furaha witi
sikutaka kuendelea kuwepo pale ndani kwa mda huo nikachukua begi langu kisha nikampa witi funguo za chumba kisha nikampa kiss la haja na kutoka pale chumbani na kuelekea stand ambapo nilipanda hiace na kushukia nyegezi
babe mbona unachelewa kurudi nyumbani”ilisomeka msg kutoka kwa wife material ambae ni manager
niponjiani nakuja mamito wangu”nilimjibu na kuanza kuongeza kasi ya kuelekea makazi mapya
hazikuchukua dakika nyingi nikawa nimewasili makazi mapya nikafungua geti na kujitoma ndani kisha nikagonga mlango wa kuingilia ndani na kufunguliwa na manager ambae alionekana na furaha mda wote
mbona umechewa mmewangu hadi chakula kimepowa”alilalama kwa kudeka huku akinisaidia kupeleka begi chumbani kisha akarudi na kuelekea mezani ambapo nilikula mapochopocho hadi nikasaza
inabidi ukapumzike babe aliongea manager huku akinishika mkonö na kuelekea chumbani kupumzika
ambapo nilijibwaga kitandani kwa pupa kwa staili ya kulalia mgongo
manager hakuja pale kitandani zaidi alipitiliza bafuni kisha akabadili nguo zake na kuvaa kibikini cha laiser huku juu akivaa sindilia na maziwa yake akayapandisha juu mtindo wa boobs
nilipiga funda kadhaa za mate ya tamaa huku nikimsaminisha manager ambae alishaanza kupiga hatua za kulinga kuja pale kitandani
kasuku wangu alisimama kwa bashasha kupokea zawadi ile ya manager
alipofika pale kitandani nikamgeuza na kuangalia kwa staili ya kifo cha mende kisha nikaanza kumvua ile bikini na kuacha kitumbua kilichonona kikiniangalia kwa hamu kubwa ya kuadhibiwa
niliipanua miguu yake na kuacha mbunye ikitanuka kisha nikapeleka kidole changu na kuanza kupasugua…

endelea….nilianzakupeleka kidole cha katikati taratibu na kuanza kupasugua huku ulimi wangu ukitua kwenye kitovu chake na kuanza kupanyonya na mkono wangu wa kushoto nikiupeleka nyuma kwenye kiuno chake sehemu ya chini inayokaribiana na matako
nikaendelea kupasugua sehemu ile hadi kinembe kilipodinda hapo nikiushusha mdomo wangu na kuanza kukinyonya huku mkono wangu nikiupeleka kwenye papuchi yake na kuanza kuingiza hadi pale nilipoipata g spot
mmmh haaaa iiishhii

ITAENDELEA..

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,2,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : UTAMU WA JIRAN SEHEMU YA 15
UTAMU WA JIRAN SEHEMU YA 15
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-jiran-sehemu-ya-15.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/utamu-wa-jiran-sehemu-ya-15.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy