PENZI LA BABA SEHEMU YA 03

SEHEMU YA #3

 Baba alipo anza kuingiza uume kwenye tunda la binti yake, Aisha akashtuka akasema, baba mimi sijawai kufanya mapenzi naumia baba angu, baba usiingize dudu yako inauma aki ya mungu naumia.
Baba aisha hakutaka kuelewa mwanae anacho sema maana uume wake ulikuwa umesimama sana alihitaji kulionja tunda la kati.
Baba aisha akasema,, mwanangu naomba uwe mvumilivu tu tanua miguu vizuri usitetemeke niingize polepole. Aisha alikubali kwa huoga akatanua doh! tunda likaoneka vizuri mzee alipagawa, akapata hamu zaidi na zaid na akapaka mate kwenye kichwa cha uume aingize kiulaini, baba alipo pimisha uume kwenye tunda akamshika mabega bint yake akaingiza kwa nguvu  uume ukaingia mpaka nusu, Aisha alipiga kelele akajigonga  ukutani na damu zikiwa zinamtoka kwenye sehemu za siri, mlinzi wa gest alipo sikia sauti ya kilio akaja kuuliza kama kunatatizo akagonga mlango khokhokho.
Baba aisha akaenda kufungua mlango.

Mlinzi akasema,, vipi nasikia kunakelele kama za kupigwa mtu kunatatizo?
Baba aisha akajibu,, hapana mzee: nafaidi mali yangu!
Mlinzi akacheka haha akasema,, naona unapenda dogodogo bwana.
Baba aisha akamwambia usiku mwema.

Alipo funga; akageuka nyuma akakuta Aisha amejifunika shuka akiwa analia akisikia maumivu ya kutolewa ubikra.
Baba aisha akasema,, aisha unalia nini sasa?Aisha,,baba umeniumiza! Naumia baba damu zinatoka.
Baba aisha,,mwanangu husijali wala usiwe na wasiwasi ni lazima kwa kila mwanamke.
Mzee alikuwa bado hajalizika. akamwambia aisha- unajua nimekufungulia njia lakini bado sijafika kileleni na ninauwakika ata wewe hujafika kileleni mwanangu.
Aisha akajibu baba lakini unavyo fanya ni dhambi sana,, baba akajibu mwanangu,, hii ni siri yetu wawili tutakuwa tunaburudishana wenyewe tu.

Baba aisha akasema turudie tena nilizike kabisa.
Aisha akajibu baba mimi nasikia maumivu alafu nina damu bado jamani
Baba akamnyanyua binti yake akiwa anamnyonya mate akampeleka bafuni waoge pamoja, walipo fungulia maji, wakaanza kuoga  wakiwa wamekumbatiana mzee akaanza kumuosha na kuzifuta damu, kipindi mzee anaosha tunda hisia zikampanda akaanza kumnyonya mate na kulamba matiti akamwambia aisha inama niingize tena plz
Aisha akajibu..

 usikose sehemu ya 4


Comments

Use [video]youtube-video-link[/video] to insert video in comment
Use [img]image-link[/img] to insert image in comment