MTAA WA TATU SEHEMU YA 12

*MTAA WA TATU EP 12*

Tukija pande za Posta town
Tunamuona bibiye Yusra akiwa pamoja na kijana mmoja hivi mwenye asiri ya kama muhindi au muarabu.
Wakiingia duka hili na lile,
Simu ya Yusra ikaita basi akaitowa mfukoni na kuipokea

( Are you my sister) habari yako dada yangu?” Sauti upande wapili ikasikika kijana wakiume akisalimia kwa English,
( I’m fine my brother) nzuri tu kaka yangu ehee nikusaidie nini nawewe ni
nani?”
Yusra akaitikia kwa kizungu na kuuliza swali,
( my name is Martin Joseph
I live in mbezi beach) jina langu ni Martin Joseph naishi mbezi beach”
“mmh!
Yusra akaguna na kumuuliza
(I’m sorry you I speak with kiswahili)
Samahani kwani wewe huwezi kuonge kiswahi?”

“naweza sana kwani vipi Dada yangu”….
“kumbe unaweza ehee ok niambie nini shida yako Martin?”
Ukimya kidogo ukatawala kabla ya
Martini kuzungumza kwa kusema
“binafsi nimeipata number yako kupitia kwa jamaa yangu mmoja hivi ambaye ni afande naitaji kukwambia kitu je tunaweza kuonana?”
“mmh!”
Yusra akaguna tena na kumjibu
“kusema kweli haitowezekana kwanza mimi sio kiumbe cha kukutana na watu wa kawaida unaweza kuniambia hicho kitu kwenye simu ehee ongea!”

“basi sio mbaya Dada yangu nilitaka kukwambia kuhusu kufahamu sehemu anapoishi
Hafidhi j Ikram tena kama ingewezekana ningekupeleka mpaka nyumbani kwake”….
Simu ikakatwa huku Yusra akibaki kusema halloo,,,,,,,,,hallooo wee mkaka”
Akaitizama simu na kuona ishakatwa kitambo tu akaamua kumpigia
Sekunde si nyingi jamaa akapokea
“ok! Nipo tayari kukutana nawe niambie tukutane wapi?”

“kama hutojali njoo maeneo ya Kinondoni
Studio utanikuta Dada yangu,
Yusra akampigia simu Vivian
Basi simu ilikuwa inaita tu wakati huo
mambo yalikuwa mazito hasa tayari Hafidhi alishamwaga bao lake kutokana na kitumbua cha Vivian kuwa mnato,hakuchelewa kumwaga.
Na muda huo alikuwa amemkunja mtoto wa watu akilitafuta bao la Pili kama ujuavyo cha pili ndio heshima ya ndoa,basi alimsugua mpaka mtoto wa watu alikuwa anaomba mapumziko,,,,aaaaaaaaaah,,,bebiiiiiiiii,,,tupumziiiiikeeeeeee,,,uuuuwiiiiiiiii,,,aaaaaaaaashiiiiiiiiiiii,,,alikuwa akisuguliwa kwa kasi hasa
Mtindo waliokaa ndio ulikuwa wa aina yake,ilikuwa ni ubavu,ila miguu ya Vivian ilikuwa begani mwa Hafidhi ambapo mikono ilikuwa mgongoni mwa bibiye kupitia makwapani.
Tena Hafidhi alifanya kama anamvutia kwake kwa nguvu,na kumkandamizia dudu lake ambapo Vivian alikuwa akiugulia utamu hasa,,,aaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaashiiiiiii

“huyu nae keshaanza umalaya yani kupiga simu kote huku apokei kudadeki zake’ usikute kakunjwa hapo anashindwa hata kujisogeza.
Yusra akaongea hivyo na kumfanya yule kijana akicheka mbavu hana,
“Subiri nimcheki huyu mashauzi”
Akampigia simu bibiye Mariam kwa wakati huo alikuwa yupo kwenye mazoezi ya hatali akijiandaa kwa kila hali aweze kumkamata muuwaji.
Simu yake ikaita na kuipokea pasipo kuchelewa
“halloo niambie Nunga yembe”…

“Nunga yembe baba yako mpumbavu wee”…
Yusra akachukia kuitwa Nunga yembe na kumtukana Mariam
“acha kupaniki bibiye ehee lete mpya Nunga yembe”….

“Mariam embu acha uchizi wa kuniita majina ya ajabu ajabu sasa kwa taarifa tu yule muuwaji nishaweza kufahamu wapi anaishi jiandae faster uje
Kinondoni studio”..
Simu ikakatwa
Mariam hakutaka kujiuliza sana akatinga mavazi yake ya kazi akatoka mbio na kuingia ndani ya Gari safari ya kwenda Kinondoni ikaanza,
“Sasa Sukhair wewe endelea kutafuta hizo bidhaa huku madukani wacha Mimi niwai mission”
Yusra akaongea hivyo na kuingia ndani ya gari.
“sasa kaka kitu kimekubari kasema anakuja akifika tu pale mi nitampokea kisha nije nae chemba Wanaume tufanye yetu au sio
Ndugu zangu?”

“hapo ndipo penyewe tena naskia mtoto bado bikra kabisa nitakuwa wa kwanza kuivunja”
“ahaa wapi mipango yote nimeisuka Mimi yani wewe kiuraini uvunje ngome
Nitaitowa mwenyewe hiyo bikra”..
Simu ya mmoja wao ikaita kucheki akaweka kidole cha kati mdomoni
Ishara yakwamba wenzake wanyamaze.
“ehee niambie Dada”….

“nishafika hapa wewe upo wapi?”
“nisubiri nakuja sasa hivi my!”
Sekunde si nyingi jamaa akafika na kumuona Yusra kaegemea gari
“Mambo vipi?
Bila shaka wewe ndio Kamanda Yusra?”

“Ndio mimi”
“basi tusipoteze muda tunaweza tukaenda chemba nikupe fomosheni nzima kuhusu
Hafidhi, ikabidi waongozane wakaingia mitaa ya kinondoni kichochoro hiki na kile Mwisho wakatokezea sememu moja hivi
Ghafla bin Vuu
Yusra akiwa hana hili wala lile akajikuta anavishwa wavu kufumba na kufumbua kafungwa kamba za mikono hakuweza kuamini
Aisee akajiwazia kumbe ni moja kati ya mbinu za mtekaji na ndio kaingia mikononi
Mwake
“Dahaa kumbe
Yusra kanipigia simu sikuweza kupokea yani sijui nitamjibu nini
Vivian akaongea hivyo huku akiingia bafuni kuoga
Akaita
“baby njoo unisuguwe basi”….
Richi embu njoo bwana”
Japokuwa alimwita mpenzi wake kwa wakati huo alikuwa katoka kuna sehemu kaenda
“sijui kaenda wapi huyu Mwanaume yani kuingia bafuni tu mara hii kaondoka”…
Vivian akaichukuwa simu yake baada kuona inaita,
“Niambie
Shost kipapatio”
“nyoko zako kipapatio bibi yako mzaa bibi yako”

“hahahaha Mariam bwana basi usitokwe povu bure ehee niambie
Kipapatio!”

“yani wewe na Yusra nawachukia mjuwe mpaka natamani mngekuwa majambazi nikate vichwa vyenu kwa taarifa tu Yusra kanipigia simu kaniomba tukutane hapa Kinondoni
Studio tukamkamate muuwaji, ajabu nafika hapa nakuta gari yake tu yeye mwenyewe hayupo
Nampigie simu imeita Mara moja ikakatwa na kuzimwa kabisa”,,,
(What!
Itakuwa katekwa au?”
“mi sijui”
“ok! Nisubiri nakuja sasa hivi siko mbali na maeneo haya”
Vivian akakata simu
“jamani nyie kina nani mnataka nini kutoka kwangu”..
Yusra akiwa na hofu akauliza hivyo
Wanaume wakaanza kucheka lakini kicheko kikazimika ghafla baada mmoja kati ya kukatwa kichwa
Damu zikaruka yani kichwa kule kiwiliwili huku
Wakashikwa na kiwewe mshituko fedheha na kubaki kukodoa macho tu
Mbele yao Ninja Short kasimama
Hapana chezea”….

Kila mmoja akauliza “nani wewe???
Ninja Short hakutaka maswali yasiokuwa na majibu akapiga hatua za kuwafata mkononi kashika visu vyake aina ya mundu, nao wakaona kama wakizubaa watakufa tena kifo cha kuchinjwa kama mwenzao. Kila mmoja akatimuwa mbio Yusra akiwa bado kafungwa kamba yupo pale chini akaitaji kujifunguwa aweze kupambana na kile kiumbe
Hafidhi kama aliweza kufahamu kuhusu adhma ya bibiye akamtupia kisu kidogo hivi
Kisha akachumpa na kupotea maeneo hayo.
Yusra mpaka anafanikiwa kufungua kamba kwa kuzikata na kile kisu kuangalia huku na kule haoni mtu zaidi ya kile kiwiliwili kikizidi kuvuja damu kichwa hakionekani,
“vipi tena Mariam ina maana hukuweza kumkuta maeneo haya?”
Bibiye Vivian akauliza hivyo baada kufika maeneo ya Kinondoni studio.
“yani hata sijui atakuwa wapi? Embu twende tukaulizie kwa yule muuza vocha pale”.
Wakaongozana mpaka kwenye Kiosk kimoja hivi.
“za saa hizi kaka yangu?”

“nzuri tu Dada yangu sijui wewe?”
“mi niko powa samahani kaka yangu kuna kitu naitaji nikuulize”….

“uliza tu wala usijali”
“umeiyona ile gari pale?”
“ndio nimeiyona ile kuna mdada mmoja hivi wakipemba ndio kaja nayo dakika si nyingi akaja Mshamu na kuondoka nae”..
Mariam na Vivian wakatizamana na kusema ehee mambo si hayo,
“umesema kaondoka na Mshamu watakuwa wameenda wapi?”
Kijana yule bila kusita akajibu lile swali kwa kusema
“itakuwa kaenda nae kwake”..
“je unaweza kutupeleka kama hautojali”….

“dahaa kusema kweli itakuwa ngumu kufanya hivyo ukizingatia nipo kwenye biashara hapa
Na boss wangu yulee kule nikitoka itakuwa soo!”
Baada kijana yule kusema vile
Vivian akapiga hatua kadhaa kumfata huyo boss sekunde si nyingi akarudi akiwa kaongozana na huyo boss.
Akasema
“Benjamin kaka sio mbaya wapeleke tu mi nipo hapa”…
Benjamin hakuweza kuamini yani boss wake kampa ruhusa leo
Au sababu ya kupewa maneno matamu na huyu mrembo nini
Basi wakaongozana kwa kupita njia za mkato waweze kufika nyumbani kwa
Mshamu lakini wakashtushwa baada kufika sehemu ya tukio na kukuta umati wawatu umejazana yani wameweka kitu kama duwala hivi katikati kukiwa na kiwiliwili cha mtu.

Nao wakaitaji kufahamu kunani
“Mungu wangu huyu sio Mshamu?
Benjamin akajiuliza japo kimoyomoyo
Wakati umati wawatu ukiuliza maswali ya hapa na pale polisi nao wakaingia.
Mmoja kati ya vijana waliokimbia eneo la tukio baada kushindwa kutimiza lengo lao la kumbaka Yusra.
Alizidi kukimbia yani alikimbia wee mwishoe akachoka na kuamua kusimama ghafla
Ninja Short yupo mbele yake
“wee nani kwani? Unataka kitu gani kwangu kama yule binti si tumemuacha!”
Kijana aliongea hivyo huku akitetemeka na kuhisi haja kubwa na ndogo zinataka kutoka kwa pamoja,
Ninja Short mara nyingi huwa hapendi kuongea sana yeye yupo kivitendo akachumpa kwa kasi na kucheza na tumbo la kijana yule
Siraha yake ikachana tumbo la kijana utumbo ukamtoka akajitahidi kuushika kwa mikono yake miwili usiweze kutoka nnje zaidi
Akashindwa damu zikabaki kumtoka akadondoka chini na kuwa kimyaa.
“Mbona mimi sikuwa mbali na maeneo haya”
Vivian akajiuliza swali
Mwili ukachukuliwa pasipo kichwa kupatikana,
Sijui muuwaji kaondoka nacho
”huu sasa ni ushirikina yani kaondoka na kichwa sijui kaenda kukifanyia kazi gani?”

“kwani marehemu alikuwa na kiubaraza kichwani?”
Mmoja kati mwana mama akauliza swali.
“hapa hakuwa na kiubaraza marehemu alikuwa kafuga nywele kuna muda alikuwa akisokota tried au anasuka ni mmoja kati ya Madanca katika maeneo yetu,
Kuna msichana akajibu lile swali
Wakati
Ninja Short akifanya mauwaji kwa kulikata tumbo la yule kijana akajiandaa kuondoka akashtushwa na sauti ya kike ikimuamrisha Asimame
“wee hapohapo ulipo weka mikono yako juu ole wako ukaidi amri hii tupa siraha zako haraka”….
Alikuwa bibiye Yusra kumbe nae alimfatilia na kumkuta ameshauwa. Bastora ikiwa mkononi kwa tahadhari zaidi akamsogelea akifahamu tayari kamuweka chini ya ulinzi hakuweza kufahamu kama kiumbe hicho kinakuwa kibaya zaidi pindi akiwa katinga mavazi hayo,
Yusra kwanza akaitaji kumvua mask bora angeanza kumfunga pingu.
Kitendo cha kumkalibia tu akajikuta anadakwa mkono na kupokonywa bastora yake huku yeye akisukumizwa mbali na pale Ninja Short akaruka juu na kutokomea zake gizani.
Yusra akabaki kukodowa macho tu kwanza akajiuliza mbona kama hiki kiumbe amenisaidia mimi
Inakuwaje hapa, kwanza ameweza kufahamu vipi kuhusu tatizo hili
Au kaamuwa kuwageuka wenzake?”
“uwiiiiii jamani kuna mauwaji hukuu muwajiiii!!!
Kuna mtu akapaza sauti baada kuona mwili wa mtu umelala chini damu zikimvuja pembeni yake kukiwa na binti akajuwa ndio muuwaji.
Basi wananchi wakafika na kuitaji kumkamata Yusra wakati mwenzao kavurugwa hapo ikawa ndipo pabaya,
“mkamateni huyo Dada ndio kauwa ikawa kila anaemshika anapokea ngumi vifuti mateke viwiko yani bibiye alitembeza kichapo mpaka wananchi wakajuta kumshika
“vipi kaka mbona unatoka mbio huko utokako kuna nini?
Mariam akamdaka kijana mmoja aliyekuwa anakimbia huku damu zikimtoka kichwani.
“msiende huko kuna muuwaji wakike anapiga kila atakayetaka kumshika ni hatari huyo.

Kijana akachomoka kutoka mikononi kwa Mariam na kuendelea kutimua mbio,
Benjamin akawaambia “achaneni nae twendeni hiyo sehemu kwa mwendo wa haraka wakaongozana,
Wakati huo bibiye Yusra umati umezidi kumuandama Hakika alikuwa ni mwanamke wa shoka kwa kupambana na watu hao.
Mwenye nondo mwenye Panga na kisu yani kila aina ya siraha za jadi alikuja nayo kwa nia ya
Kumuuwa bibiye.
Miongoni mwa kikundi cha watu Hafidhi nae alikuwepo katulia pembeni akimsoma bibiye,
Dakika si kina Mariam wakaingia na kumkuta mwenzao yupo katika timbwili la Asha ngedere.
Nao wakaingia kati
Vivian akatowa kitambulisho na kupaza sauti kwa kusema wao ni
Ma agent responsible kutoka kitengo maarumu kwakifupi ni kitengo cha wale wazee wa Suti yani kuanzia POLICE, JWTZ, FBI, Wote wapo chini yao kwa kifupi wanatisha, kila mwananchi akaogopa na kutimua mbio wakiwa na dhana zao,
“Asante sana kaka shika hii ukapate soda”
Mariam akampatia Benjamin kuasi cha pesa kama shilling elfu hamsini hivi eti ya soda.
Benjamin hakuweza kuamini aisee yani anapewa elfu hamsini ni sawa na mshahara wake wa miezi miwili pale anapofanya kazi.
Team nzima ya 3Sisterz wakaondoka pasipo kupoteza muda huku
Hafidhi akipiga hatua za haraka kuwai sijui,
Taarifa zikaweza kutangazwa kuhusu mauwaji yaliyoweza kufanyika maeneo ya kinondoni baada muuwaji kuchinja watu wawili mmoja tu ndio kaondoka na kichwa chake
Wakati tukio la mauwaji likitokea
Mmoja kati ya Ma agent akaweza kufika eneo la tukio ajabu
Wananchi wakajuwa yeye ndio muuwaji na kuanza kumzonga kilichowatokea Mungu mwenyewe anajuwa
Kwani walifinywa na kufinyangwa, embu oneni tukio zima la kitimutimu cha wakazi wa Kinondoni.
“duhuu kumbe bongo kuna watu wanapiga kiasi hiki tena mtu mwenyewe Mwanamke mbona hatari”…

“wee unashangaa kuona hivyo usikute muuwaji kakimbia baada kuona mambo sio”
Yalikuwa mabishano baina ya vijana fulani wakiwa hotelini
Kupata msosi,
“hawa ndio watu wanaoitajika ndani ya nchi hii
Maana wakipatikana kama watatu tu shuhuri kwisha kazi”..
Polisi walizidi kusambazwa kila kona wakafanya kazi usiku na mchana.
Lakini haikusaidia kitu ndio kwanza mauwaji yakazidi kuongezeka,
Kijana hakuweza kukumatwa kabisa yani akawafanya polisi kama vitoi fulani
kwa kuwachezea vile alivyotaka yeye.
Ilikuwa ni siku ya j.pili ndani ya ukumbi mmoja hivi kulikuwa na
Happy birthday ya bibiye Vivian
watu wengi waliweza kualikwa ndani ya ukumbi huo kwanza kila mtu aliweza kupendeza wanaume kila mmoja alitinga suti,
Wanawake nao walipendeza kwa namna zao huyo bibiye Yusra utasema malaika
Kwa jinsi anavyong’aa
Mariam nae usimpimie wanaume wakwale wakabaki kuwakodolea macho ya matamanio tu.
Tatizo mabinti hao si rahisi kuingilika.
Ndani ya mtaa wa tatu kulivamiwa na wababe sijui kutoka wapi,
Tena mchana kweupe
Kikundi cha watu wapatao kama sita hivi
wakaingia ndani ya nyumba kwa kina
Salma wakapiga kila mtu
Kisha wakaondoka na bibiye Habiba.
Salma huku akilia damu zikimchuruzika kwenye paji lake la Uso akampigia simu
Hafidhi,
Ndani ya ukumbi mziki ulikuwa mzito kitendo kilichopelekea Mwanaume asiweze kuisikia simu yake kama inaita basi
Vivian akakata keki wakwanza kumrisha ni kipenzi chake,
“mmh! Mariam hivi huyu
Vivian atakuwa kachanganyikiwa au?”
Yusra akauliza swali.
“unamaanisha nini kuuliza hivyo?

“nauliza hivyo kwasababu yeye ni Agent responsible haifai kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi”…

“mmh! Yusra embu acha kunichekesha kwani Agent responsible ni robot au binaadamu tambuwa kitu kimoja hata yeye anahisia ikiwa ni binaadamu.
Hapa nilipo mi mwenyewe natafuta wangu nikimpata tu mbona raha,
Mariam akaondoka zake kwenda chooni
wakati anatoka
Ghafla akajikuta anashika mkono
Na kuvutwa mtoto wakike akapepesuka na kujikuta anatuwa kifuani kwa kidume
Akabambanishwa ukutani.
“shemeji nini bwana embu niache!!!
Akatekenywa kwenye chuchu basi akaruka
Ahaaaa,,,,mi staki hivyoo
Akapewa mdomo yeye mwenyewe akafumba macho na kuachia kinywa chake wazi
Assess,,,,ohoooo

Denda lilikazana huku wakigombaniana ndimi zao Hafidhi aliona kama vile hafaidi kushika matako ya bibiye maana alishaanza kuyashikashika na kuyaminya.
Wakati huo
yalikuwa ndani ya gauni jepesi.
Alilivuta kwa juu na kumbakiza na chupi aina ya bikini
Mariam
aliyekuwa ameshapanua mguu mmoja kwa utamu aliouhisi,wakati denda linaendelea ikabidi Mwanaume amsaidie ile kazi aliyokuwa anajifanyia yeye mwenyewe ya kijiingiza vidole kwenye kitumbua chake. Mariam mzuka ulimpanda si kidogo.
Dole la Hafidhi lilishuka chini na kuingiza kwenye kitumbua cha bibiye kilichojaa nyama na kutuna mashavu yake,aaaaaaaaah,,,,aaaaaaaaaah,,,,,,sssssssss,,,,,aaaaaaaah,,,,alilalamika Mariam huku mdomo wake ukishindwa kushiriki vizuri tendo la denda kwa utamu wa kuingizwa dole basi Dole la Hafidhi lilimsugua bibiye kiarage chake kilichosimama kwa nyege,,,mmmmh,,aaaah,,masikini wa watu Mariam alikamatika hasa,alipiga kelele za utamu huku akijitahidi kukikatikia kidole cha Hafidhi basi alichokifanya Mwanaume alilitoa dudu lake kupitia hapo kwenye tundu la zipu kisha akaliingiza haraka kwenye kitumbua cha Mariam kilichokuwa kimelowa hasa,akamshika vyema huku wakiwa wamesimama hivyo na kuanza kumsugua,,,,aaaaaaaah,,,,aaaaaaaaaaaiiiiiiiissssssss,,,aaaaaaaaah,,,mmmmh,,,,alilalamika kwa utamu wa dudu lilipoingia ndani ya kitumbua chake
Dudu lilianza kumsugua ambapo lilizama lote na kutoka kwenye kitumbua hicho kilichokuwa na joto wastani lililomsisimua zaidi mikono ya Hafidhi ilikuwa ikiyashika matako ya bibiye yaliyokuwa laini na makubwa kwa kuyaminyaminya kama anakanda unga wa ngano,pia mikono ya Mariam ilikuwa shingoni akimshika hasa na kumpapasa kichwa chake mguu mmoja wa Mariam ulinyanyuliwa kwa pembeni na Hafidhi ili apate nafasi nzuri ya kumsugua hasa bibiye mwenye nyege za kutosha.

Mtoto wawatu alilalamika kwa utamu wa dudu lililokuwa linaingia na kutoka kwenye kitumbua chake ilikuwa mwendo wa wimawima hiyo akuna kuchutama wala kuchuchumaa. Hafidhi alishindwa kujizuia bao lilipokuwa linakaribia naye alianza kuweweseka kwa utamu,,,aaaaaaah,,,oossssssss,,,aaaaaaah,,,hapo Mariam hakuwa mjinga,naye aliyakata mauno na kumkumbatia huku dudu lote likizama kwenye kitumbua chake kinono chenye mashavu laini.
Alianza bibiye kutoa uji wake huku akifuatiwa na Hafidhu aliyejikaza hasa miguu yote ilikaza ambapo kufumba na kufumbua alijikuta anakojowa, aaah,,,aaaaaaah,,alimalizia utamu wake kwa kugugumia hivyo ambapo dudu lake lilikuwa limeshachomoka nje ya kitumbua,kweli nyege mwanaharamu,walipomaliza kusuguana ndipo, wakabaki kutizamana tu Mariam akabaki kuona aibu akavaa faster bikini yake pasipo kuaga akaondoka zake tukirudi ukumbini Vivian kuna Mwanaume alikuwa akicheza nae.
Sema akili haikumpa kabisa mawazo yake yalikuwa kwa kipenzi chake Rich
“sijui huyu Mwanaume atakuwa wapi muda huu ahaa mi nimeboreka tu, kwa mbaali akaweza kumuona Mariam akitokea chooni
Dakika si nyingi na Rich nae huyo
Akabaki kujiuliza mbona kama wameongozana vipi kunani tena, sema akaweka wivu pembeni kuwa hakuna chochote kilichotokea baina yao.
Hafidhi baada kutoka chooni akatoka nnje ya ukumbi na kuitowa simu yake,
Kutizama kuna miss call kama hamsini sms
Sijui ngapi akaifunguwa moja kuisoma na kusema shit!
Akarudi ndani mbiombio na kumfikia Vivian akiwa anacheza akamshika mkono na kumvuta kwenda nae nnje
Yule jamaa aliyekuwa akicheza na Vivian alichukia si mchezo maana alikuwa kakamatia Toto la nguvu akibambia,
“baby nini kwani mbona tunavutana hivyo?”
Vivian akauliza swali huku akijitowa mikononi mwa Hafidhi.
“sikiliza nikwambie kitu baby kuna ndugu yangu amepatwa na tatizo so naomba ufunguo wa gari niwai kumcheki hospital”…

“Atakuwa kapata ajali au kama vipi twende wote”
“hapana baby hatuwezi kwenda wote usikute baba na mama watakuwepo huko
Haitopendeza kukuona katika mavazi haya.
Wacha mi niende kisha nitakujulisha uje
Please nielewe my dear”….
Vivian japo kwashingo upande
akampatia funguo japokuwa nae
alitamani kwenda kuwaona
Wakwe zake mawifi zake
au Shemeji zake sema hakuwa na jinsi kumuacha kipenzi chake aende kwanza,
Mwanaume baada kuingia ndani ya gari akaondoka kwa speed ya hatari
na kuacha maswali kwenye vichwa vya watu kama ataweza kufika
Salama,
Hafidhi ndani ya gari alikuwa akiupigapiga usukani kwa hasira yani speeds yote
akaona kama gari haitembei
Kwenye mataa akasimama kisha kuendelea na safari.
Hatimae akaingia Mtaa wa tatu
Yani aliposhuka tu kila aliyeweza kumuona moyo wake ukashituka
Hafidhi j Ikram amerudi
vijana wazee kwa watoto wakakusanyika kutaka kumuona japokuwa wanatambuwa anatafutwa na jeshi la polisi kwa kosa la mauwaji.
Mbele ya shujaa wao hawakutaka kusikia chochote,
“vipi Ankor mbona hivyo kitu gani kimewatokea?
Nani katenda yote haya? Habiba yupo wapi?”
Hafidhi akauliza maswali mfurulizo baada kuingia ndani ya nyumba hiyo
Hakuna aliyeweza kuamini kumuona tena
Hafidhi karudi ndani ya nyumba hiyo
Ankor wake mchozi ukamtoka na kuuliza
“Hafidhi ni wewe mwanangu”….ndio wewe kijana wangu”
Akamkumbatia na kumwambia
“laiti kama ungekuwepo haya yote yasingetokea,
Kuna kikundi cha vijana sijui wametokea wapi wamevamia ndani ya nyumba hii na kuanza kupiga kila mtu.
Tulijitahidi kupambana nao wakatuzidi nguvu na kujikuta tukipigwa kama vile watoto wadogo baada kututembezea kichapo mmoja kati yao akaitowa picha ya yule binti aliyekuja nae Joyce.
Na kutuuliza yuko wapi huyu binti?
Hakuna aliyekuwa tayali kutaja
kumbe Habiba nae alikuwa ndio anarudi kutoka kwenye biashara zake,
Pasipo kufahamu akafunguwa mlango aingie ndani.
Ndipo wale majangili yakaweza kumuona
Kwanza walimpiga na kuondoka nae, yani walikuja na gari aina ya Noah.
Yenye number za usajiri
99TZ00 ndio kilichotutokea
My Ankor!”
Baada Hafidhi kusimuliwa vile akasema
“Ankor na wale wote mliopigwa nina hakika nitawalipia hiki ni kidogo
nitakata mikono yao wacha niende”
Akatoka mbiombio na kuingia ndani ya gari
Kabla hajaiwasha kuna
bajaji ikaja kupaki pembeni yake na kushuka
Kessy akabaki kumtizama tu mkononi kafungwa Hogo,
Hafidhi akashuka na kumfata
“Kassim”
Kessy akashtuka kuitwa jina lake ikabidi ageuke kumtizama huyo anaemwita
Ni nani.
Akashtuka zaidi baada kugunduwa anaemwita ni mbaya wake kwa wakati huo mkono wake mmoja ni mbovu, ikabidi awe mpole tu, akajichekesha
“ohoo kaka mkubwa naona leo uko huku vipi tena”…
“sikia nikwambie kitu Kassim siku zote sinaga muda wa kuongea sana
Ukiwa kama ndugu yangu naomba unijibu hiki nitakachokuuliza
Je huyu mzee unamfahamu?”
Hafidhi akauliza swali huku akimpatia simu Kessy sema Hafidhi anamwita
Kassim.
Nae akaipokea na kuitizama hiyo picha kwenye screen ya simu
Kisha akamrudishia kwa kumjibu
“hapana ndugu yangu simfahamu kabisa cha kukusaidia huyo
Mzee nishawai kumuona sehemu akiwa na Boyka huwenda wanafahamiana”

“ok! Ndugu kwajibu lako je Boyka naweza kumpata wapi kwa wakati huu yani anaishi wapi”…
“anaishi mtaa wa pili hapo ukitoka huu wanyuma yake nyumba number
Sita”….
“ahaaa unataka kusema kwa mzee
Simba sio au sio kule”..
“ndio hukohuko ndugu kumbe unapafahamu ehee?”
Hafidhi akaingia ndani gari na kuondoka zake,
Kessy akavuta pumzi nzito na kuzishusha
“opsiii”
Maana alikuwa anaongea na mtowa roho
kwakifupi anatisha kama
faya,
“vizuri sana vijana kwa kuweza kufanikisha hii kazi sasa basi
Huyu mbwa wangu ameweza kunenepa na kunawili hakika anapendeza sana embu mvueni nguo zake zote”
Vijana wakafanya kama walivyoagizwa na boss wao
Habiba aka chaniwa mavazi yake hadi
Chupi akabaki mtupu mbele ya baba yake
Sijui kamuokota au kamzaa maana dahaa
kisha vijana wote wakaamrishwa kutoka nnje mzee Khatibu alitaka kumbaka mwanae wa kumzaa,
“tafadhali baba yangu usifanye hivyo kumbuka Mimi ni mwanao wa kunizaa”
Habiba aliongea hivyo huku machozi yakimtoka sema haikusaidia kitu
Akajikuta anashikwa na kutupiwa kitandani katika kukuru kakala kitu kikapenya
na kuanza kupigwa pampu,,,
Akatulia kimyaa machozi yakidondoka na kurowanisha shuka
“Kaka Hafidhi popote ulipo naomba uisikie sauti yangu hii ni sauti ambayo
Hutoweza kuisikia tena kama Mungu akipenda tutakuja kuonana mbele ya haki
siku ambayo tutaisabiwa kwa yale tuliyoweza kuyafanya hapa duniani.
Kwaheli kwaheli ya kuonana,
Nilitamani kuweza kuziona harakati hizi za mapambano juu ya mafisadi wanyang’anyi matapeli
Na wote wenye tabia za kishenzi kama huyu Baba yangu leo hii ananibaka,
Uwiiiiiiiiiiii,,,yalaaaaa!!! Habiba alipiga kelele mwishoe akawa kimya.
Huku mzee Khatibu bila hoga wala haya akizidi kumpampu mpaka akaweza kukizi haja zake akainuka kutoka maungoni kwa mwanae akiwa na furaha,
“ahahaha baby haya inuka nikupe pesa yako ya malipo, yani sijawai kulala na Malaya mtamu kama wewe”….
Mzee Khatibu akaongea hivyo huku akimtupia noti za shilling elfu kumi pale kitandani,
Lakini Habiba alikuwa yupo kimyaa.
“wee Malaya inuka bwana unataka tena au?
Akafanya kumtekenya sema bibiye hakutikisika hata kidogo,
Akapaza sauti kuita walinzi.
“Walinzii!!!
Khatibu akaanza kudata aisee mapigo ya moyo yalikuwa yapo kimya kabisa,
Walinzi wakaingia na kuuliza
“vipi mzee mbona huko hivyo shukhuri ilikuwa nzito nini?”

“nzito wapi huyu Malaya kawa mzoga aisee embu ubebeni huu mwili mkautupe huko”
Kumbe Habiba alikuwa tayali ameshafariki, na Yale ndio yalikuwa maneno yake ya mwisho hapa Duniani, tuseme kauli ya mwisho.
Mwili ukabebwa na kwenda kutupwa
“please niache mi sijui chochote
Mdogo wangu, yalaa!!! Unaniumiza mguu”….
Zote zilikuwa kelele kutoka kwa Boyka baada kunaswa na Hafidhi yani ataje
Habiba kapelekwa wapi
Ghafla Hafidhi akaacha kumtesa
Macho yake yakatuwa kwenye flat screen iliyopo chumbani kwa Boyka
“Habari tulizoweza kuzipokea hivi punde kuhusu kutupwa kwa mwili wa msichana na watu wasioweza kufahamika
Maeno ya Manzese darajani mwili wa marehemu umehifadhiwa chumba cha maiti katika
Hospital ya taifa Muhimbili.
Hafidhi hakutaka kujiuliza sana akatoka mbio
Na kuingia kwenye gari safari ya kwenda Muhimbili hiyo.
Ndani ya hospital ya Muhimbili
3Sisters nao wakatia team ndani ya Hospital hiyo,
Hafidhi nae akafika na kwenda moja kwa moja mapokezi.
“za saa hizi Dada yangu nilikuwa naulizia kuhusu mwili wa marehemu uliookotwa leo mchana?”
Kabla ya kujibiwa akaguswa begani
Kugeuka ni
Vivian – Yusra – Mariam wakiwa katika mavazi yao ya kazi

Kitendo cha Hafidhi kuwaona 3Sisters wapo maeneo yale kilimshangaza sana na kubaki kujiuliza
maswali mengi kuhusu ujio wao, “vip baby mbona naona kama huamini hivi kutuona maeneo haya”, kwa kifupi
tuliweza kuziona taarifa hizi tukiwa kule kwenye sherehe, ndipo nikawaomba marafiki zangu tuje huku
nikiwa nishafahamu atakuwa ni ndugu yako. Pole sana mpenzi”, bibiye Vivian aliongea hivyo huku
akimshika Hafidhi begani basi wakakumbatiana kidogo jamaa moyo wake ukashuka maana alijuwa
washaweza kumshtukia kumbe sivyo, basi wakaongozwa mpaka monchwari kwenda kuuwona mwili wa
marehemu. Hakika Hafidhi alidata si kidogo machozi yaliweza kumtoka pindi alipoweza kuuwona mwili
wa Habiba. Akazidi kulia utasema mtoto mdogo aiseee,
“Ni kitu gani umewakosea walimwengu mpaka wamekutendea kitendo cha kinyama kama hiki ewe Dada
yangu mpendwa’’,,,,,Habiba tafadhali amka uniambie nani kakutendea hivi ‘’ Wakina Viviani walikuwa na
kazi ya kumbembeleza tu, dakika si nyingi kina Salma nao hao wakafika huku wakilia baada kufanya
taratibu kadhaa mwili ukachukuliwa yani kesho yake Habiba akazikwa kwenye makaburi ya mtaa wa tatu
kwa heshima zote za dini ya kiislamu, watu wakaweza kutawanyika huku Hafidhi akipotea kwenye
mazingira ya utata. Walijitahidi kumtafuta huku na kule hakuweza kuonekana, kumbe mzee J Ikram
alipigiwa simu akaja na kikosi kizima cha kata funuwa nyonya mavi.
Wakati ndani ya mtaa wa tatu wakimtafuta Hafidhi kumbe mwenzao kwa wakati huo alikuwa yupo
pande za Bagamoyo kwenye kijipoli fulani hivi kuna mtu kamning’iniza kichwa chini miguu juu mtu
mwenyewe hakuwa mwingine ni Boyka.
“sikia nikwambie kitu Boyka wewe ni kama ndugu yangu nakumbuka ulinisaidia vitu vingi sana kipindi
kile wakati naingia dojo, ukaweza kuniongoza vyema kwenye mazoezi yangu mpaka siku ambayo
nikaweza kufuzu, sasa basi kuitunza heshima yako sitaki nikuuwe. Nitaweza kukuacha hai iwapo tu
utajibu maswali yangu kiufasaha, kwanza kabisa wewe ni nani?’’
Boyka huku akitetemeka akajibu
“tafadhali usiniuwe mimi naitwa Afred Boyka nitakueleza kila kitu kuhusu huyo mzee, kuna siku alikuja
kwenye Camp yetu kule Upanga na kudai kupotelewa na mwanae akaomba kama kuna yeyote
atakayeweza kumuona amkamate kuna kiasi cha pesa akaweka mezani!” “ok mpaka hapo nimeweza
kukuelewa je unaweza kunitajia hao walioweza kumteka Habiba nitaweza kuwapatia wapi?’’
“ndio nafahamu sehemu walipo kama vipi nikupeleke ndugu’’
“sitaki kupelekwa wewe nitajie tu wanapatikana wapi nitaenda mwenyewe’’,,,,Hafidhi aliongea hivyo
kwa sauti ya ukali huku akimchapa Boyka mkia wa taa uliotuwa moja kwa moja mgongoni, “yalaa!!!
Please nitakwambia wapo kule Tandale mitaa ya kwamtogore, kuna kijiwe kimoja kinaitwa New black
scorpion king ndipo wapo hapo!” “shukrani ndugu kwa majibu yako sasa nakutuma uwende kuzimu kwa
kazi moja tu nenda kamlinde Habiba’’ kitendo cha kufumba na kufumbuwa Boyka akachinjwa kama
mbuzi kisha mwanaume akasepa kwa kutumia simu ya Boyka akawapigia polisi na kuwapa taarifa kuhusu
mauwaji yaliyoweza kufanyika polisi wakafika eneo la tukio na kubaki vinywa wazi. Hakika muuwaji
anatisha si kidogo taarifa zikaweza kutangazwa juu ya kifo cha kijana kukutwa amechinjwa na
kuning’inizwa kama vile mbuzi anataka kuchunywa ngozi “Mungu wangu si Boyka huyu masikini kijana
Wangu dahaa”…
Deniss aliongea hivyo kwa hasira na kujiandaa kutoka kwenda hospitali kuuwona mwili wa Boyka. “kwa
mwendo huu mbona binaadamu tutakwisha wengi, yani jana tu kuna binti kauwawa kinyama na
kutupwa katikati ya soko kule Manzese, leo hii tena kijana wakiume kachinjwa mbona huyo muuwaji ni
hatari tupu’’…..
“nikwambie kitu Beny huyo muuwaji ndio homa ya jiji kwa wakati huu. Usikute kuna mauwaji mengine
hata hausiki kuyafanya yeye sema kuna mijitu imeweza kujichomeka hapo kutafuta kiki! Tu’’
“kumbe hata wewe umeona mbali ehee’’…. Yalikuwa mazungumzo baina ya konda na dereva wake
wakiwa kwenye kibanda cha mama ntilie wakipata msosi wakati wananchi wakiitupia lawama serikali
kwa uzembe wa kutoweza kumnasa muuwaji au wauwaji hata mmoja.
Tukija pande za Upanga siku hiyo kulikuwa na mashindano ya fighting baina ya team hiyo na vijana
kutoka dojo fulani kutokea huko Mbagala basi mashindano yalinoga si kidogo ukumbi ulifulika watu ni
wiki moja imepita tokea Boyka apoteze maisha, basi ilikuwa piga nikupige. Wakati watu wakiwa bize
kucheki burudani ya kufa mtu ghafla akaingia kiumbe kimetinga mavazi ya kininja yenye rangi nyekundu
kila mmoa akasimama na kukitizama kiumbe hicho basi kama aliweza kuwasoma vile akaingia uringoni
na kuomba sparingi na watu kumi, kila mtu alicheka kwa dharau maana ni kitu kisichowezekana mtu
mmoja kwa watu kumi hawakuweza kufahamu kama mwenzao kaja kwa kazi moja tu kuwapeleka wao
kuzimu kwa dharau zao wakaingia vijana wawili sekunde si nyingi kavunja shingo zao. Yani alikuwa yuko
faster mwepesi mno vijana kama kumi wakaingia ndani ya dakika sita kila mmoja akawa kimyaa
“jamani mbona kama yule Ninja anauwa kiukweli watu wakashtuka kumbe wamevamiwa wakaitaji
kumkamata milango ikafungwa kila mmoja akaitaji kujitolea kumbe walikuwa wanafanya makosa
makubwa sana kiumbe hicho sio cha kutaka kumbipu ni moto zaidi ya faya.

Mwanaume akawekwa mtu kati sema hakutishika wala kuteteleka ndio kwanza akakaa stance na kuanza kutembeza mkono yani ilikuwa balaa ndani ya ukumbi huo
Mwanaume alikuwa akipiga zile free kick za ajabu yani mtu anapigwa teke na kutupwa nnje ya uringo.
Hafidhi akazidi kucharuka si kidogo huku miili ya watu ikizidi kurundikana pasipokuwa na dalili za uhai baina yao.
“pigaa!!! Usiogope mkamate”…..
Master wa dojo hilo akazidi kuhamasisha vijana wamkamate Ninja huyo hakika ikashindikana wakazidi kupotezwa mpaka wengine wakaamuwa kukimbi
Hafidhi ni shida tupu.
Taarifa zikafika kituo cha polisi nao wakaja faster na kukuta muuwaji kashaondoka,
“shenzi zake mtoto wa Malaya huyu
mbona anauwa watu hovyo hovyo
pasipo sababu yeyote ile.
sijui kakosewa kitu gani huyu panya?
Yalikuwa maneno ya Gadhabu kutoka kwa bibiye Yusra binafsi muuwaji
Anatia hasira vibaya mno yani ndani ya dojo hilo kauwa watu ishillini na nne si kitu kidogo hiki.
Ndugu jamaa na marafiki waliweza kufika eneo la tukio waweze kuitambuwa miili ya ndugu zao,
Vilio vilitawala kwa wale walioweza kushuhudia miili ya ndugu zao.
“nilikwambia mimi Tuwa kuwa kujifunza mapambano si kitu kizuri sasa umeona eheee
Washakufanya ulale embu amka sasa!”
zilikuwa kelele kutoka kwa mama yake Tuwa akitaka mwanae amke kutoka usingizini ni usingizi wa kifo.
kijana Tuwa hakuweza hata kujitikisa tu,
“Afande embu shika huu mkanda uweze kuona tukio zima kwa kifupi tuliweka camera kwaajili ya kushort mashindano yetu,
Kwa bahati mbaya ikatokea kitu kama hiki”
Yusra akawai kuupokea ule mkanda na kuondoka nao
Vivian na Mariam wakabaki kushangaa tu.
Mbona Yusra kafanya kitendo ajabu kama kile.
Pande za mbagala maeneo ya Zakhiem tunamuona Hafidhi akiwa beneti na binti mmoja hivi.
“kwahiyo kaka yangu ulikuwa unatafuta chumba sasa kiwe cha umeme au cha Giza?”

“chochote tu Dada yangu nina hakika kitanifaa”…
“basi sawa kule bondeni sijui Maji matitu kuna vyumba vingi tu
Tatizo kuna vibaka yani ikifika saa tatu usiku huwezi kukatiza zile, yani kama ujaporwa basi utabakwa ukijifanywa mjuwaji
Utachanwachanwa na viwembe
kwa kifupi kunatisha ndugu”…

ITAENDELEA.....

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,1,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : MTAA WA TATU SEHEMU YA 12
MTAA WA TATU SEHEMU YA 12
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-12.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-12.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy