MTAA WA TATU SEHEMU YA 11

*MTAA WA TATU EP 11*


akiwa ameshikilia dudu lake kwa lengo la kulichomeka.
“vizuri sana umekuja kijana
Welcome nikuonyeshe show ile mchana sikutaka kujionesha Mimi ni nani
Siwema unaweza kwenda, tuache peke yetu”.
Mwanaume akaongea hivyo baada kumuona
Taqawa kafika nae akacheka kwa
Dharau
“hahahahaha hakika unaonekana ni kijana mbishi sana usiekubali kushindwa sasa basi
hata mimi nimefurahi pia kwa kutaka kuonyesha umwamba wako, Mwanaume akadank kwa style ya kuzunguka kama vile pangaboi
Taqawa akarushwa hewani
Kabla hajatua
Mwanaume akamfata huko huko na kumpiga kifuti cha mbavu,
Hakika ilikuwa balaa kwa mbabe Taqawa kupigwa kwa style ambazo hakuwai kuziona katika maisha yake.
Akadondoka chini akiwa hoi
Na kubaki kuhema tu yani alishindwa kutikisa hata mkono
“nadhani umeweza kujionea show ya kibabe iko vipi nakupa masaa machache tu ndani ya chumba kile utoke,
Mwanaume akaondoka zake akimuacha
Taqawa haamini yani,

Usiku ulikuwa mchungu kwa Taqawa kwani alikuwa akitapika damu hakujiweza kabisa hata kujivuta kuelekea kwake kumbe wakati yote yanatokea
Aisha hakuwa mbali alikuwa kabana sehemu kwa kujificha aliweza kushuhudia kipenzi chake akipigwa teknik za ajabu
Na shemeji yake basi baada kuona
Hafidhi kaondoka akaenda mbio kumuwai kipenzi chake,
“baby inuka twende kabla yule jambazi hajarudi hapa”
“Aisha kusema kweli siwezi kuinuka kabisa kuanzia kiunoni kushuka chini sijihisi kitu chochote baby.
Tafadhali chukuwa simu yangu angalia kwenye majina utaona jina Scott mpigie huyo
mwambie kuhusu hali yangu please fanya hivyo!”
Mwanaume alilia aisee
Hafidhi si mtu mzuri kabisa basi Aisha akafanya kama alivyoambiwa na kupiga simu,
Ndani ya mtaa wa tatu kipute kilikuwa kinaendelea baina ya Kessy ukipenda muite Scott akiwa na bibiye Zainabu au Zay
Embu tupige chabo ya kiutu uzima,
hakika bibiye alikuwa amekunjwa kama vile samaki chuchunge
Mpaka kitundu kile kimoja kilikuwa kinapwita,
,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,,,,,mmmmmmmmmmmmmmmmmmh,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,alilia kwa utamu Zay ambaye alizibana lipsi zake na meno kisha mikono kushika
Shuka
kwa nguvu lililotandikwa kitandani hapo,utamu wa kichwa cha dudu jinsi kilivyokuwa kinamsugua hapo kwenye kiarage chake aliusikia mpaka utosini mwake,,,aaaaaaaaah,,,ssssssssssssssssss,,,,,,,unajuaaaa,,,aaaaaaah,,,,,nisugueeeeeeeee,,,mmmmmmh,,,,ingizaaaaaaaaaa,,,,,ingizaaaaaaaaaa yooo,,ooo,,teeeeeeeeeee,,,,,alilalamika kwa utamu na kutaka aingizwe dudu kwani tayari alihisi anahitaji kukojoa bao lake.
Simu ya Kessy ikawa ikiita sema yeye hakuijali kabisa,
“baby pokea simu basi kisha tuendelee”..
Zay akamwambia hivyo,
“ahaa baby achana nayo usiku wote huu anapiga simu kwa kutaka nini embu panua niweke,
aaaaaaaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiisssssssssssssssssssss,,,aaaaaaaaaaaaaaah,,,,mmmmmmh,,,,,nisugueee kwa ngu,,,vuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,,,aaaaaah,,aliongea hivyo
Zay baada kuingizwa dudu.

“Baby simu yenyewe haipokelewi!”
Aisha aliongea hivyo baada kurudia kupiga zaidi ya mara tatu simu haikuweza kupokelewa,
“basi mtafute Boyka mpigie huyo
Simu ikapigwa na kupokelewa,
“vipi chief naona unapiga simu usiku wote huu salama lakini!”
Boyka alianza kuuliza swali,
“tafadhali ndugu yangu naomba uje mwenzako nina majanga mazito,

“samahani sana Chief sitoweza kuja kwa usiku huu maana hapa nilipo mguu unaniuma kishenzi yani mcheki
Scott”
Kisha akakata simu na kuizima kabisa mpaka hapo Taqawa hana msaada tena.
Akaona wacha ajikaze tu
Aisha akaenda kuomba msaada kwa vijana fulani, Taqawa akapakizwa kwenye bajaji na kupelekwa hospitali
“mbona yule kijana anapiga mapigo ya hatali namna ile inamaana kajifunza kwa kuangalia movie,
Hapana kuna sehemu atakuwa kapitia
sasa basi itabidi niongee na master Dennis tuweze kumchukuwa huyu kijana
Awe mwenzetu
tuweze kumnasa Hafidhi”….
Yote yalikuwa mawazo ya Taqawa baada kufikishwa hospitali na kupatiwa huduma.
Kesho yake asubuhi radio one ikatangaza juu ya kifo cha
Mfanyabiashara maarufu kutoka mkoani Arusha amekutwa kanyongwa
kwenye hoteli ya
Moven punk iliyoko maeneo ya
Ubungo jijini Dar es salaam ikiwa ni moja kati ya mission za muuwaji,
“kudadeki upumbavu huu yani kila kukicha mauwaji utasema tupo kwenye nchi ya
Syria watu tunaishi kwa mashaka makubwa”

“wewe unaongea nini wewe kwanza huyo muuwaji anauwa watu matajili na wale kutoka serikalini sio kwa kapuku kama wewe,
Tambua kitu kimoja kila kitu kina sababu,

“wee Mkude acha upimbi unataka kusema kifo kwa matajili tu”
Yalikuwa maongezi baina ya vijana wa kitaani wakiwa kwenye kibanda cha mama ntilie wakipata supu Asubuhi ile
miongoni mwa wateja Hafidhi nae alikuwepo
akipata kifungua kinywa.
Nae akauliza
“sasa Mkude naomba nikuulize swali moja tu huyo muuwaji amekosewa kitu gani
mpaka anafanya kitu kama hicho?
wakati tunaambiwa samehe saba mara sabini, mbona sisi binaadamu tunakosea mambo mangapi lakini Mwenyezi Mungu anatusamehe”….

“ehee subiri nikujibu Mimi kuhusu swali lako
Kwanza inawezekana muuwaji amefanyiwa kitu kibaya sana katika maisha yake
Aidha kuuliwa kwa wazazi wake, au kipenzi chake, sasa anachokifanya
Ni kulipiza kisasi tu.
Kuhusu Mungu anasamehe huwezi kusamehewa pasipo kufanya toba au kuungama, ndio utasamehewa dhambi zako.
Cha umuhimu kila anaejijuwa basi
Akili makosa yake inawezekana muuwaji
akarudisha moyo wake nyuma!”
Kila mmoja akapiga makofi ya pongezi kwa jibu zuri kutoka kwa kijana yule.
“safi sana brother Noely yani umeongea ponti tupu,
Wakati wakiwa wanaongea huku wakipata supu, ndipo wakaingia vijana kama wawili hivi wakiwa wameongozana na mtu mmoja wa makamu
Hafidhi baada kumuona yule mtu akashtuka alikuwa ni master wake
Ambaye ni Dennis basi kila mmoja akatowa salamu na kutafuta benchi
la kukaa, “jamani karibuni sana
Sehemu ya kukaa ni hii hapa, mama ntilie akawalibisha wateja wake.
Nao wakakaa na kuagiza oda zao,
“huu ni uzembe wenu nyie hivi wewe
Boyka na ujuzi wako wote unapigwaje na mwanamke”…
“sio hivyo mwalimu alinifanyia Attack ni shambulio la kushtukiza tu.
Mimi sikutegeme kabisa akili yangu ilikuwa kumpiga sijui mumewe yule nikashtukia napigwa mateke na ngumi za haraka haraka,

Nikajikuta nadondoka chini na kuteuka mguu”
Kessy akabaki kucheka tu, na kusema
“yani wewe bwege kweli utapigwaje na Mwanamke bwana”…
Yule mama ntilie akadakia kwa kusema
“wee kaka embu acha kutudharau wanawake kwani hatuna mikono au miguu
Tofauti yetu sisi na nyie ni ndogo tu, sisi tumepewa mashimo
Mawili nyie shimo moja na rungu lakini
Kazi tunaziweza hivi ujawai kumuona yule Mwanamke wa shoka sijui anaitwa Thanthia Roth rock au yule Anjela Mao
Na Thenthia Khan
jinsi wanavyopiga Wanaume basi hata bongo tunaweza wanaume kitu gani tunapiga tu”
Akamaliza kuongea hivyo.
“embu mwambie huyu ajielewi kabisa mbona kuna mdada sijui alikuwa demu wa Hafidhi kule dojo kila ukicheza nae sparring anakupiga”

“ahaa wapi nilikuwa namuachia tu mtoto mrembo kama yule kingine
Sikutaka kugombana na Hafidhi ni mshikaji wangu”
Kessy akaongea huku akiinuka na kuvuta kisahani cha chumvi na ndimu aweke kwenye supu.
Kisahani kilikuwa kalibu na Hafidhi,
“kumbe nyie wapiganaji ehee na huyo
Hafidhi mnaemtaja ndio kijana anetafutwa au?”
Ni swali kutoka kwa mama ntilie.
Hafidhi akaona bola aondoke haraka ndani ya kibanda hicho maana aliweza kugundua kitu kimoja Master wake alikuwa akimtupia jicho la kiwiziwizi yani
Kama kumtilia mashaka fulani hivi.
“kabla sijajibu swali lako naomba nikuulize kitu Dada yangu kama hautojali kuna kijana anaitwa
Eddy sijui kama unamfahamu?”

“Eddy si huyo katoka sasa hivi”
Kitendo cha kujibiwa tu
Dennis akatowa Wallet na kuchomoa noti ya shilling Elfu kumi na kusema
“vijana twendeni hakutaka hata chenji safari ilikuwa kumfata Eddy,
“Boyka na Scott naomba mtambuwe kitu kimoja huyu mtu tunaemfata sio
Eddy wala nini ni Hafidhi j Ikram kuweni makini”….

“mmh! Master acha kutufanya sisi watoto wadogo inamaana sisi Hafidhi hatumjui au”…
Basi ulikuwa mwendo wa harakaharaka kufika mbele kidogo wanamkuta
Mwanaume kasimama,
Sehemu ambayo ilikuwa kama imezungushiwa ukuta hivi hakuna watu watakao weza kuona kitu.

“kwanza nashukuru sana kwa kuweza kukutana nawe kijana wangu
Hafidhi tambua hatukuja kukusaka wewe kwa shari”
Dennis akaanza kuongea hivyo,
“sikia nikwambie kitu Master kwanza mkataba wa Mimi na wewe umeisha tokea kipindi kile sasa basi shika yako nishike yangu sihitaji kukuvunjia heshima”

“shatapu funga domo lako mjinga wewe usithubutu kuongea kitu kama hicho mbele ya Master kwanza wewe bado ni mtoto mdogo sana kwetu.
Hapa utake usitake utaenda kwa baba yako!”
Kessy akaongea hivyo huku akimsogelea
Hafidhi hakujuwa kama anafanya kosa kubwa sana mbele ya
mtu hatali kama huyo kitendo cha kumkalibia tu akajikuta anarudishwa sehemu aliyotoka kwa mateke ya Gojoruu
na kuanguka miguuni kwa master wake
“sikieni nyie wajinga kama mmetumwa nendeni mkampe jibu huyo boss wenu
Mwambieni hivi
Hafidhi kwasasa yuko kikazi zaidi”…
Ghafla Boyka na Kessy wakajipanga na kuja kumshambulia kwa pamoja ilikuwa hatali tupu, basi Boyka ni mkali wa mateke wakati
Kessy ni mkali wa ngumi ikawa
Hafidhi akikwepa huku anapigwa kule akapigwa kama mtoto mpaka master wake akasema,
“Kessy Boyka inatosha vijana embu mfungeni kamba tuondoke nae
Wakati huo mwanaume alikuwa yupo chini akicheuwa damu.
Kessy si akaenda kumshika kwa nia ya kumfunga kamba wee nani kasema,
Hafidhi akachenji Kessy akajikuta anadakwa mkono ukavunjwa
mwanaume akainuka kama mzimu vile,

ilikuwa ajabu kwa wote baada kuona kitu ambacho hakiwezekani kwa macho ya kawaida baada Hafidhi kuchenji mavazi na kuwa Ninja Shorten ni moja kati ya
Viumbe mwenye kuwakawaka mwilini
yani kama shorti ya umeme ikisambaa ndani ya mwili wake.
Kessy akiwa bado yupo chini akainuka
na kuanza kurudi nyuma
Dennis akamshika begani na kumwambia
“kijana hutakiwi kuogopa vitu kama hivi ni kawaida kutokea kwa mpiganaji kama wewe”

“sasa Master style gani ile mbona sisi hukutufunza tuwe vile”
Boyka akiwa na hofu akazungumza hivyo huku Mwanaume akianza kupiga hatua kuwafata wao.
Dennis hakutaka kuogopa wala kuhofia chochote akiwa kama
Master akasimama imara kupambana na mwanafunzi wake.
mkono ukaanza hapo kati ya Mwalimu na mwanafunzi ilikuwa piga nikupige
funua nikufunuwe, Boyka na Kessy nao wakaingilia ikawa mtu tatu kwa mmoja
Hafidhi nae aliweza kuwadhibiti kila nyanja Boyka akapigwa Jeb moja tu na kuvunjwa mguu,
Wakati Kessy anajikaza kiume ukizingatia kashavunjwa mkono
Siku zote master ni master tu alikuwa akipiga teknik za power of mind.
Huku Hafidhi akidank na kuchumpa ukutani na kutua nyuma yake mara mbele yani alikuwa akimpiga chenga za mwili tu
Dennis ujanja ukamuishia
Akashikwa mkono na kuvutwa
Kohoo ndio sauti iliyoweza kusikika baada
Dennis nae kuvunjwa mkono,
Mpaka hapo akabaki akiwa hoi mwanaume akaruka juu na kutokomea zake gizani
japokuwa ilikuwa yapata kama saa tano hivi ya Asubuhi
Vijana na master wao wapo chini wakiugulia maumivu,
Ikabidi Kessy apaze sauti kuita watu
ikiwezekana wapatiwe msaada,
“jamani ehee tunakufa hukuu”

Dakika si nyingi watu wakajazana eneo hilo na kuanza kuulizana kuna nini.
Mbona hawa watu wapo humu sehemu ya Godauni ikabidi wabebwe na kuwahishwa hospitali
Kikundi cha nyonya
Mavi kata funuwa nao walikuwa kwenye mawindo ya kumsaka Hafidhi wakati 3Sisters madada watatu
wakizidi kuumiza kichwa,
Basi polisi wakapata taarifa kuwa muuwaji kawajeruhi watu watatu wakafika hospitali na kuchukuwa maelezo ndani ya Mabibo kukavamiwa na kikosi cha FBI polisi na 3Sisters
Ulikuwa msako wa nyumba hadi kichochoro.
Wakaingia ghetto kwa Hafidhi na kukutana na ujumbe mzito umeandikwa ukutani kwa damu tena ilikuwa bado mbichi kabisa ikionyesha mwenyewe hayupo mbali kama kutoka basi katoka sasa hivi.

(MAISHA NI SAFARI NDEFU SANA SIKU ZOTE MTAZIDI KUISHA NA KUPUKUTIKA KAMA KUKU WENYE MDONDO HILI NI JESHI LA MTU MMOJA TU
NITAUWA KILA MTU SITOJALI NINI WALA NANI”…..

Kila mmoja akabaki kukodolea macho pale ukutani kwani ujumbe ulikuwa wa kutisha embu tuendelee kuusoma

NIMEANDIKA UJUMBE HUU KUTOKANA DAMU YANGU MIMI MWENYEWE IKIMAANISHA NISHAJITOLEA KUMWAGA DAMU KWA YEYOTE YULE
NITAUWA FAMILIA ZENU NA NYIE WENYEWE NITAKA VIUNGO VYENU KISHA NIVITAFUNE VIBICHI”…..
Mariam akashindwa kuendelea kusoma akatoka zake nnje huku akijifuta jasho na kusema
“huyu mwana haramu anataka kutushika mapembe sio,
siku akiingia mikononi mwetu atajuta kutufahamu”…simu yake ikawa inaita kwa wakati huo hakutaka kupokea simu akaiyacha iite tu,
“Mariam usikii kama simu yako inaita hiyo?”
Vivian akamuuliza hivyo na kuichukuwa ile
simu sauti ya kilio ikasikika ikitokea upande wa pili
“hiii msaada please nimevamiwa huku”
“wapi???
Vivian akauliza kwa sauti kubwa na kupiga hatua kutoka nnje kabisa
“huku maeneo ya Jangwani”
Vivian akakata simu na kuingia ndani ya gari akaondoka kwa speed yote, akiwa maeneo ya Ubungo kumbe nyuma yake alikuwa akifatiliwa bila yeye mwenyewe kufahamu,
Akafika Jangwani na kupaki gari akatizama huku na kule
hakuweza kuona mtu zaidi ya kila mtu kuwa bize na mambo yake, akaitoa simu
Apige akahisi mikono ikimtambaa kwa nyuma yani akishikwa kiuno akageuka kwa hasira huku akitukana tusi. Uso kwa uso
na Hafidhi hakuweza kumtambua kabisa
“embu niachie kwanza mshenzi mkubwa umeona hii shepu ya kudandia dandia nitakuchakaza ohoo kwanza nani wewe?
Mtoto wakike akauliza hivyo huku akiwa katika hatua ya kupaniki.
“mtoto mzuri tulia basi usitake kunijuwa mimi ni nani
kwa wakati huu naitaji twende sehemu tukapate moja moto moja baridi.
Hakika nimetokea kuvutiwa nawe ghafla jamanii!!!
Mwanaume akaongea hivyo kwa kujiamini sana,
“hivi wee mwehu ehee yani hunijui sikujui unakuja tu kunidandia na kushika kiuno changu je nikiwa mke wa mtu?”

“ushasema je lakini sio mke wa mtu
Please nikubarie basi naitaji kampani yako mrembo”
Mwanaume akaanza vituko mara apige pushap akavua T-shirt yake na kuifuta saitmira ya gari akajicheki na kuuliza
“binti mbona mi handsome tu kwani nina kasoro gani mpaka utaki kunielewa”…..
Akaenda kumpigia magoti
na kumshika miguuni.
Yani ilikuwa kama vile mazoezi ya kuigiza bongo movie, Vivian akabaki kucheka na kutabasamu akajiuliza kumbe duniani kuna wanaume wa ajabu ehee
yani kampenda ghafla tu, hakuweza kutambuwa kama mwenzake yupo katika mbinu ya kumteka kimapenzi aweze kumtumia vile anavyotaka yeye.
“ok! Nimekuelewa je unaweza kunisaidia kitu?”
Vivian akamuuliza Hafidhi na kumwambia kamuelewa ikimaanisha yupo tayari kuwa nae kimapenzi.
“nashukuru sana mrembo yani imekuwa kama bahati nimeokota Dhahabu
ndani ya uwanja wa mpira watu kibao hawakuweza kuiyona tena ilikuwa ni kubwa thank you,
Hafidhi akaongea hivyo huku akimkumbatia Vivian.
“mpenzi nimekuuliza je unaweza kunisaidia kitu?”

“ndio naweza niambie unataka niibebe hii gari au nilime nyasi zote zilizoko Jangwani
Niambie mtoto mzuri mbele yako sitoweza kushindwa chochote kile”
Vivian akamuona jamaa ni bonge la Komedian yani full vituko,
“sio hivyo bwana nilipigiwa simu na shogaangu akisema ametekwa na yupo maeneo haya ya Jangwani ajabu nafika hapa simuoni”…

“Duhuu pole sana mpenzi ushatowa taarifa polisi au bado?”

“hapana huu sio muda wake wa kutoa taarifa kwa polisi maana mtekaji alinitaka nifike mimi mwenyewe,
“basi mpigie simu inawezekana kajificha sehemu baada kuona tupo watu wawili hapa”…
“inawezekana ikawa hivyo
Tatizo katumia simu ya mezani ni ngumu Mimi kupiga kwa kutumia simu ya mkononi
haina shida ingia kwenye gari twenzetu baby”
Vivian akaongea hivyo na kuingia ndani ya gari
Safari ikaanza sijui kwenda hotelini au wapi,
“kwanza nikuombe samahani kwa kutibua mipango ya kumfatilia mtu wako, nahisi uwepo wangu pale ndio maana mtekaji akashindwa kujitokeza”

“usijali wala nini hili swala nitalifikisha sehemu husika mmh!
Samahani unaitwa nani maana nimetokea kukuzoea ghafla pasipo kulifahamu jina lako!”

”Naitwa Richard Jones wengi hupenda kuniita Richi sijui wewe unaitwa nani”….

“Mimi naitwa Vivian James ukipenda niite Vivica, kwakifupi ni mwanafunzi kutokea pale mzumbe nachokuwa kozi ya Market and Based
Sijui nawe Richi unajihusisha na nini?”

:binafsi mimi ni mfanyabiashara wa vipuri vya magari hapa nchini. Ofisi yangu inapatikana karibu kabisa na jengo la shopaz plaza pale Ubungo”
Hafidhi akaongea hivyo kwa kudanganya tu. Wakati bibiye nae kaongea uwongo wake pasipo kufahamu kuwa mwenzie anamfahamu vyema yeye ni nani.
Basi ndani ya gari ilikuwa ni kupiga stori tu mpaka wakafika maeneo ya Mwananyamala bibiye akapaki gari sehemu ya maegesho kisha wakashuka na kuingia moja kati ya hoteli zilizopo maeneo hayo kwa Komakoma.
“nilihitaji aje bibiye Mariam ajabu amekuja huyu hata hivyo sio mbaya wacha nimteke huyu kisha wengine watafata, yalikuwa mawazo ya Hafidhi kuhusu ujio wa Vivian na sio yule aliyemrenga yeye.
Basi muhudumu akafika na kuwauliza awasaidie nini kwa wakati ule
“mimi niletee chipsi na mayai pamoja na redblue ya baridi”
Vivian akaagiza vile vinavyo mfaa
Hafidhi nae “mimi niletee maji ya Kilimanjaro ile chupa kubwa yawe ya moto”….

“ahaa baby mambo gani unataka kufanya tena yani nile peke yangu wewe unywe maji tu nionekane mimi mroho sana eheee?”
“sio hivyo baby mimi nilishakula tokea nikiwa kazini”,,,

“mi staki bwana kama vipi agiza chochote tuonekane tunakula wote
Bwana”…
Vivian kwa sauti ya kudeka akaongea hivyo kumbuka ni Mwanadada Commando wa maana lakini mbele ya huyu kiumbe nusu Jini nusu Binaadamu kawa kama zuzu vile.
“basi sister niletee kama alivyoagiza wifi yako”.
Muhudumu akaondoka mwanaume akaanza kuzishikashika nywele za bibiye huku
Akimsifia
“hakika duniani nimeona watu wengi sana lakini sijawai kukutana na binti mrembo kama wewe nabaki kujiuliza hivi
umeshushwa au umezaliwa”…..

“mmh! Rich embu acha kuning’ong’a kisogoni bwana hivi katika warembo watoke mbele Mimi naweza kutoka kweli
Ujawaona kina Wema sepetu au Lulu
Wolper mbona warembo wapo wengi tu”
Vivian akakana yeye sio mrembo
“nikwambie kitu baby siku zote binaadamu anatakiwa kujikubari yeye kwanza kabla ya kuwakubari wengine
kama itatokea siku kuna shindano la warembo wewe ukawa mmoja wa washiliki baby utakabidhiwa taji kabla ya mashindano
Wallah tena”
Vivian akabaki kucheka kwa kujiziba mdomo
“wacha wee yani nipewe taji kabla ya shindano kivipi hapo maana sijaelewa kabisa”

“yani kwajinsi umrembo na kuonekana hakuna wa kushindana nawe
Majaji watakukabidhi tu maana wataona ni usumbufu kupoteza muda”

“Haya bwana umeshinda wewe yani sijawai kukutana na mtu mwenye maneno mengi kama wewe
Yani unaongea wewe kama muuza shanga”…
Hafidhi akacheka na kuuliza
“kwani shanga ndio nini na huyo muuza shanga anakuwaje?”
Wakati Vivian anataka kumpa majibu yake muhudumu akaja na kuweka oda zao
“karibuni sana kila kitu tayari”
Kisha akaondoka
Hafidhi alikuwa wakwanza kuzifakamia chipsi, tena kwa fujo.
“Mmh!”
Vivian akaguna baada kumuona kipenzi chake yupo faster katika kula
“baby mbona unakula kwa fujo hivyo si ulisema umeshiba wewe”

“unajuwa nini baby ukiwa umeshiba ukipewa chakula kingine kifakamie haraka haraka usije ukabakisha kwanza kuongea wakati wa kula ni vibaya
So tukae kimyaa”…
Akaendelea kuzifakamia chipsi mayai
“mmh! Mwanaume una vituko wewe huna lolote ulikuwa na njaa huko ukajifanya kuzuga kuagiza maji ha!ha!ha!”……

Zikiwa zimepita siku kama nne hivi tokea Mahasimu wawili wakutane na kujenga uhusiano wa kimapenzi.
Hasimu mmoja tu ndio anetambua kama yule ni adui yake.
Wakati bibiye Vivian hatambui chochote basi
Siku hiyo walikutana ndani ya chumba fulani hivi na ilikuwa mara ya kwanza kupeana vitu.
“hapo hapo Mpenziii,,,aliongea kwa sauti ambayo hata Mwanaume mwenyewe ilimfanya asisimke,kwa muda huo alikuwa ameketi kwenye sofa ile sehemu ya kuwekea mikono,basi mkono wake ulikuwa hapo kwenye kitumbua cha Vivian na kufanya kama anavivuta vile vinyweleo na kukipigapiga kiarage cha bibiye
“yeesssss bebiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaah,,,ingiza kidole eeee mpaka ndani“…. aliongea maneno hayo kwa hashki kubwa ambapo Hafidhi alizidi kupagawa, Vivian
Aliona haitoshi,alikuwa akihema kwa kasi huku akimwingizia ulimi masikioni kama ujuavyo tena ulimi balaa lake uwapo sikioni tena umpate anayejua kucheza na masikio kama bibiye Vivian ambapo kuna muda analing’atang’ta Sikio taratibu bila kumuumiza.
Yani kwa anayesema sikio halina raha,yawezekana hajawahi kunyonywa masikio na mtaalamu,pengine huwa anapakwa tu mate.
,,,aaaaaaaaaaah,,,,ssssssssssssssssssh,,,aliguna hivyo Hafidhi ambapo Vivian alikuwa speed zaidi ya kimbunga alishusha mkono wake na kushika dudu la Hafidhi lililokuwa limesimama imara,Alilishika likiwa ndani ya suruali na kufanya kama analikandamiza kwenye mpododo hivi huu ni mtindo ambao mwanaume husikia raha Fulani ya muda mfupi.
Ila hutakiwi kufanya kwa nguvu kuna upindaji Fulani wa dudu unasababisha utamu ndio maana unakuta mtu anabambia mpaka anamwaga……
Hafidhi hakuwa nahali alianza kutoa ushirikiano wa nguvu
“huo ndio uwanaume tena leo nataka unisugue mpaka nisikusahau katika maisha yangu yote aliongea hivyo Vivian akiwa amejilaza kihasara huku umbo lake likivutia hasa
“umeyataka mwenyewe lazima nikusugue mpaka ukome!”
Aliongea Hafidhi huku akivua nguo zake haraka na kumrukia Bibiye pale kitandani.
“aaahiiiii”…..jamani Mpenzi utaniumiza!”
Kwa sauti ya kudeka aliongea hivyo bibiye baada ya Hafidhi kufika kifuani kwake
Mashambulizi ya kwanza yalianza kwenye matiti ya Vivian yaliyokuwa na ukubwa wawastani. Japo hayakulala kama
Mwanamke
anayenyonyesha,alianza kuyanyonya kwa ufundi ambapo bibiye alianza kutoa miguno kama vile demu Malaya,,,aaaaaaaaaaaaaaah,,,,aaaaaaaashiiiiiiiiii,,,hapo hapoooo babaaaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaaah,,,alilalamika kwa sauti hasa,kwavile alijua nyumba nzima yuko peke yake
Wakati kipute cha mafahari wawili kikiendelea ndani ya hospitali ya muhimbili kulikuwa na ugeni wa ghafla juu ya ujio wa mzee J Ikram kila mmoja alishangazwa na ujio huo, basi akafika mapokezi na kuelezea shida yake.
“ndio wapo mkuu twende nikuongoze njia”
Aliongea hivyo Dada wa mapokezi tena kwa heshima na taadhima japo si kawaida kwa kufanyiwa kitu kama hicho.
Mzee akaongozwa mpaka chumba kimoja hivi na kukuta Dennis na vijana wake wamelala vitandani wakiwa wamefungwa piop akabaki kusikitika tu,
“shikamoo mzee imekuwaje umekuja mpaka huku baba?
Hukuwa na haja ya kuja kutuona mkuu”
Dennis aliongea mfurulizo huku akikaa sawa pale kitandani.

“Dennis kijana wangu embu tulia usiangaike wewe ni mgonjwa tambuwa kitu kimoja Mimi ndio msababishaji wa yote na jukumu langu kuja kukuangalia kijana”
Mzee J Ikram akaongea hivyo huku akiwa kasimama pembeni ya kitanda cha Dennis
“hapana mzee usiseme hivyo hii ni ajali kazini tu,
“sawa kijana sasa hivi sina budi kuongea na Walimu wake wote tuangalie ni jinsi gani tutaweza kumdhibiti huyu
Mtoto kwanza anatupa jamba jamba tu”….
“haina haja ya kukusanya kikosi kikubwa wala nini
Kwajinsi nilivyoweza kumuona kusema kweli Hafidhi yupo kawaida tu, nikipona nitaingia tena kumsaka,
So tuvute subira mzee wangu”

“nitavutaje subira wakati kijana anazi kuichafuwa nchi
Aiseee”
Tukirudi huku
Hafidhi akiwa kifuani kwa bibiye akizinyonya
Chuchu kwa ustadi wa hali ya juu yani zilinyonywa kwa ufundi ambapo hakutumia meno hata kidogo.
Ilikuwa ni nyama kwa nyama Vivian nyege zilianza kumpanda na kusema
“babiii nataka dudu
Yani alipotea kwenye ramani ya kujitambua akawa haelewi anafanya nini.
Mtoto wawatu Alipanua mapaja yake na kukiacha kitumbua chake kilichokuwa ndani ya chupi iliyetengeneza ramani ndogo ya mkoa wa Utamu raha kusuguana”…

Basi Dole la Hafidhi lilifika kwenye kitumbua cha bibiye na kuanza kufanya kama analiingiza ndani bila kumvua ile chupi hapo mtoto alisikika akiguna kwa utamu huku akiinua kiuno chake juu kama analifuata dole aaah,,,sssssssssssssssssss,,,,aaaaaaaaah,,,alilalamika hivyo Vivian ambapo alimwachia kila kitu akifanye Hafidhi vile atakavyo.
Basi kwa kutumia mikono yake miwili,aliishika chupi na kuanza kuivua taratibu kimahaba huku kucha zake ndogo zikimkwangua kiunoni hapo kwa makusudi,,,mmmmmmmmmh,,,aliguna mtoto alipohisi utamu baada ya kukunwa na kucha
Chupi ilirushwa kulee.
Ambapo sasa kitumbua kilikuwa wazi kabisa na mtoto alivyo na makusudi alipanua kabisa mapaja yake ili asimpe shida Mwanaume kucheza na maungo yake
“beby hapa panawasha jamaniiiiiiii”…,Vivian alikuwa na makusudi huyu. Aliongea hivyo huku akionyeshea mkono wake kwenye kitumbua,basi Hafidhi hakufanya makosa, aliingiza kidole chake na kuanza kucheza na kiarage,aaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaah,,,mmmmmmmmh,,,ohoooooo,,,,,,,asssss,alilalamika bibiye huku akijipindua pindua mpaka Hafidhi alipohakikisha ameshamchezea vya kutosha naye ndio akaja juu yake
Ila akaona mtindo mzuri wa kuanza nao ni kiubavu.
Basi alimweka kiubavu na kumpanua mguu mmoja kisha akamwingiza dudu lake,,,,,aaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiii,,mmmmh,,,,waliguna hivyo wote huku kila mmoja akilalamika kwa utamu aliouhisi,pindi Dudu lilipokuwa linaingia kwenye kitumbua
alianza kupampu ambapo mguu mmoja wa Vivian aliushikilia kwa juu,mgongo wake aliupinda kidogo na kutaka kama kukutanisha sura zao ilikuwa ni kama amembana hivi. Kisha akaanza kumsugua bila huruma hapo bibiye alilia kama mtoto kwanza kitumbua chake,kilikuwa kimebana zaidi ya, yaani ni kama Hafidhi alikuwa anamsugua binti mdogo na kitu hiki ni kwa wengi sana wanaume huwa wanakipenda kutoka kwa wanawake,wakikikosa kama mtu akupendi kweli,utasikia tu kauli kama hizi
“aahaa demu mwenyewe maji kweli ana bwawa yule Manzi yaani ukipiga tu utasikia pwa,,,,pwa,,,,,pwa”,,,,maneno kama hayo hutumika kuwadharau wanawake wenye kutokwa na maji mengi wakati wa kufanya mapenzi,na vitumbua kama kitumbua cha Vivian huitwa mnato.
Utamsikia mwanaume akisema “daah, Aisee yule mtoto kitumbua chake mnato kishenzi yaani”…..

ITAENDELEA......

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : MTAA WA TATU SEHEMU YA 11
MTAA WA TATU SEHEMU YA 11
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-11.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-11.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy