$hide=mobile

MTAA WA TATU SEHEMU YA 10

*MTAA WA TAT EP 10* Basi Kessy taratibu alimwingiza dudu lake kubwa lenye stamina yani sio mpaka lishikwe au libustiwe. Ambapo Salma kwa mbw...

*MTAA WA TAT EP 10*


Basi Kessy taratibu alimwingiza dudu lake kubwa
lenye stamina yani
sio mpaka lishikwe au libustiwe.
Ambapo Salma kwa mbwembwe alikuwa akitikisa matako yake laini huku akighuna kimahaba kulipokea dudu hilo.
Taratibu mpaka Dudu lote lilizama kwenye kitumbua hapo Salma akaanza kuonyesha ufundi wake kwa kuzungusha kiuno chake kulikatikia dudu
mmmmh,,asssss,oooooouushiiiiiiiiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaah,,,,alisikika akilalamika kwa utamu baada ya kukunwa kiarage chake ipasavyo,mtoto aliinamisha kichwa chake chini kabisa na kujibinua matako yake huku akimpa mauno ya nguvu Kessy aliyekuwa anapampu kwa kasi hasa
,,,mmmh,,,,ahaaaa,,,uwiiiiiiii,aaaaaaaaaaaaah,,mmmmmmmmmmmmmmmmmmh,,,oooooshiiiiiiiiiiiiiii,,,,aaaaaaaah,, Kessy nae alilalamika bila kutarajia kama safari yake ingeishia pale,utamu ulikuja kwa ghafla ambapo mtoto hakukoma.
Aliendelea kulikuna Dudu kwa kulikatikia mpaka Mwanaume alimwaga bao lake lakini alijua fika bibiye hajamwaga,hivyo hakumwaga ndani ya kitumbua alichomoa Dudu lake na kumwagia Nje
“mmh baby mbona umemwagia nje Mpenzi wangu?” kwa sauti ya kimahaba alihoji Salma
“jamani,ungelea Mtoto peke yako unajuwa mie sio wa kuishi hapa milele” Kessy akajibu hivyo.
“ndiyo ningelea peke yangu tena mtoto anayepatikana kwa utamu hivi,anakuwaje Mzuri”…..
“acha maneno yako wewe!”
“sasa hutaki au?”
“we unaongea tu,
ila mtoto una kitumbua kizuri hadi raha!”
Basi bibiye
Aliposifiwa hivyo alitingisha matako yake kwa kumringishia nae aliyapiga makofi kichokozi
“aaaah jamani wewe unanipiga,ntakuwa sikupi tena”…..basi Mtoto wakike baada ya kuongea hivyo alijinyanyua na kulibana dudu lililokuwa limelegea kwanye matako yake kisha akaanza kuyatingisha matako yake huku akilibana bana
Taratibu Dudu lilianza kuvimba,ukubwa uliongezeka huku likiendelea mpaka alipoona hawezi tena kulibanabana kwani lilikuwa limedinda barabara,limenyooka kama Gobole “Mpenzi,naomba uingizee tenaaa!!! mtoto alipanua tena.
Yaani yale matundu yote mawili yalionekana wazi
Mwanaume hakumchelewesha,aliingiza dudu lake tena ambapo kwa muda huu alipania kumsugua hasa mpaka akome kumshobokea na kumfuata Chumbani kwake, Kessy alienda na Salma mpaka Chini kabisa bila dudu kuchomoka,yaani alilala kifudifudi kwa kunyooka kabisa huku Kidume akiwa juu yake,Miguu yake iliibana miguu na kufanya kama anaivuta kwa chini,Mikono ilikuja mgongoni na kuanza kumshikashika mpaka matakoni,Kichwa kilikuwa kisogoni huku akimhemea na kuzidi kumsisimua,kwenye Shingo alianza kuinyonya ambapo alionekana kama anamnong’oneza kitu Fulani sikioni
Taratibu kiuno cha Kessy kilianza kucheza,
Juu chini chini juu,yaani ni kiuno pekee kilichokuwa kinacheza hivyo,yaani ilikuwa raha hata kuangalia tu jinsi Kessy alivyokuwa akimshughulikia bibiye.
Mikono ya Kessy ilimshika Salma Mabega yake ambapo wakati anamwingiza dudu,alimvuta mabega yake chini ili Dudu lifike kule kwenyewe kwenye utamu madhubuti
,,aaaaaaaaaaaaaaah,,Babiiiiiii utaniuaaaaaaaaa babaaaaa,,,mmmmmmmmmmmh,,,,aaaaaaaaaaaishiiiiiiiiiiii,,,nasikia utamuuuuuuuuuuuuu,,,aaaaaaaaaaaaaah,,rahaaaaaaaaaa,,Mwanaume unajua kusugua wewe,,,,,aaaaaaaaaaaaah,,,,alilalamika Salma ambapo dudu lilizidi kuongeza kasi ya kuingia na kutoka
Tukija kitaa cha Yombo Hafidhi alikuwa amekaa maskani akiosha viatu vya mteja
“oyaa Eddy kimbia mwamba cheki wale mateja wamekamatwa wanakuja huku.
Hafidhi akataka kukimbia
“wee simama hapohapo si unajifanya kidume wewe unataka kukimbia nini?”
Ilikuwa sauti ya mkwewe ikimtaka asimame”….

Baada Hafidhi kuambiwa vile akaona sio mbaya wacha asimame tu, kikundi kikafika huku Taqawa akimsindikiza kwa teke yule mshikaji aliyemkamata
Akaenda chini huku akilia,
“sasa baba huyo Eddy mwenyewe ndio huyu”…mtoto mshenzi sana huyu,
Taqawa akamsogelea karibu zaidi na kumkunja
”wewe ndio pusi unaejifanya kuwatishia watu maisha sio? Sasa kwa taarifa yako hapa umeingia choo cha kike bwege wewe!”
Hafidhi akatabasamu tu pasipo kuongea chochote Mwajuma akaja kuingilia kati kwa kumsihi Taqawa amuachie mwenzake
“please wee kaka muachie mwenzio
“baby embu tulia kwanza
Wanaume
tuonyeshane kazi
wewe si umewapiga hawa wajinga sasa naitaji tufanye kitu,
Tuandae mechi ya fighting.
Nikikupiga unahama mtaa huu ukinipiga nitaondoka Mimi”
Hafidhi akaongea hivyo na kumfanya
Taqawa acheke kumbe hakuweza kufahamu huyo ndio Hafidhi ni kijana hatari sana, basi uringo ukaandaliwa saini zikawekwa
Wanaume wakaingia kati
Wengi walikuwa upande wa Taqawa huku upande wa Hafidhi akiwepo
Pengo na Mwajuma tu kuna style
Taqawa alikaa na kumkumbusha mbali sana Hafidhi ndipo akaweza kumkumbuka Taqawa na akajuwa bila shaka baba yake kaandaa watu wa kumsaka yeye
Akajisemea kila atakaye ingilia hili swala lazima afe akiwa kwenye dimbwi la mawazo akashtukia akipigwa mateke ya uso tena faster faster na kupigwa la kifua
Mwanaume akayumba na kwenda chini,
“Duhuu jamaa anapiga mateke kama Vann damme ehee”
Hafidhi baada kudondoka chini akajishika mdomoni kuangalia mkononi damu
akapandisha hasira na kuinuka pale chini kwa style ya pekee kabisa,
“ebwanaee jamaa kainukaje sijui? Mwanaume akakaa style ya Chyko na kumwita
Taqawa kwa madoido.

Nae akamdharau akaenda kwa mwendo wa kibabe zaidi kufika akafanya kama kupiga ngumi kama mbili za haraka haraka
Hafidhi akarudi nyuma kidogo
katika stence ya kuzikwepa
ikawa kila Taqawa akipiga ngumi au mateke
Mwenzake anapanchi na kukwepa
tu. Hakutaka kujionyesha sana
“mbona Eddy hapigi ngumi
anakwepa tu kwani vipi?”
“mi sijui labda master wake kamfundisha kukwepa kupiga ngumi
bado hajajuwa”..
Huku nnje kwa watizamaji wa show ile ya bure kila mmoja akasema lake,
Taqawa akachukia zaidi kwa kufanywa kama mtoto yani kila akipiga zinatolewa tu,
Akachenji style na kuja kivingine zaidi
ikawa anapiga style za fighting chicken
Ni mapigo ya kuku
Hafidhi akajikuta anakwanguliwa usoni
na kucha za Taqawa huku T-shirt yake ikichanwa vibaya mno
Damu zikamtoka usoni na sehemu za mabegani
Akaona isiwe shida akakimbia huku akiacha vicheko na kuzomewa
“huyoo anakimbia huyoo pyee eti vikarate vyako vya kucheki chideo unataka kupigana na mtu spesho
Katizame tena Jack Chen anafanya nini
Hahahahaha”…
ilikuwa kauli ya Aisha na mwenzake
Asha,
Binafsi Mwajuma aliweza kuchukia
kupita kiasi.
Hafidhi baada kukimbia akaingia chumbani kwake ajabu maumivu hakuweza kuyasikia tena, akajicheki majeraha hana
Akazidi kujikagua.

kila sehemu ya mwili wake hakuona kitu akavuwa nguo zote na kujitizama
hakuweza kuona kitu.
Akaanza kucheka tu, na kujiuliza yeye ni nani
“ha!ha!ha! Mimi ni nani?”
nauliza mimi ni nani!!!….
Akapiga kelele kujiuliza hivyo na kujibwaga kitandani usingizi ukampitia,
Kesho yake asubuhi na mapema tukija pande za Mji mwema tunamuona kijana
Boyka akiwa anaongea na simu
“ndio boss kuhusu hilo swala haina shida kabisa huyo
Binti nimeweza kumuona yupo maeneo ya Mtaa wa tatu,
Ndio yeye kabisa sema anaonekana yuko mzima wa hafya anafanya biashara ya mama ntilie pale,
Ok! sasa naitaji vijana kama wanne hivi na gari aina ya Noah tuweze kumteka vizuri”
Sauti ya upande wa pili haikuweza kusikika zaidi ya kumsikia Boyka akiongea tu.
Kisha akakata simu na kuondoka zake
Ghafla mwanaume akachumpa baada kupigiwa honi kali ya gari huku sauti ya muungurumo wa gari ile ukisikika
Na kufunga bleak.
Dereva akashuka akiwa na hasira akamfata Boyka na kumsukumiza huku akifoka
“mshenzi mkubwa nyau mweusi wee
Mtoto wa malaya pumbavu zako
yani bange zako unataka kunipa kesi ya kuuwa hapa”……ogh!!!,,yalaaa
Dereva akatoa sauti ya kilio baada kupigwa ngumi nzito ya mdomo aache kuchonga
Damu zikamtoka kabla hajakaa sawa
akasindikizwa na teke
akaenda chini hakika kakutana na chuma cha pua akaitaji kujibu mapigo
akainuka na kurusha ngumi mbili tatu akadakwa na kupigwa kichwa kitu kikalia tihii kule
Ndani ya gari ile kulikuwa na mabinti watatu hapa namzungumzia bibiye
Mariam – Yusra – Vivian.
Wao walikuwa kimyaa wakitizama jinsi dereva wao akipewa kichapo
Yusra akataka kushuka,
“embu tulia mama niende mimi huyu mtu anaonekana yuko juu zaidi yako,
Mariam akashuka na kumfata Boyka
wakati huo alikuwa anamchimba biti yule Dereva
“pumbavu zako kuanzia leo uwe na adabu
kwanza urudi tena Veta,
Nae akashtukia akipigwa mateke na ngumi za haraka haraka akashindwa hata kujizuia
Mariam alikuwa ni mwepesi
Katika kupiga free Dongchar
Mapigo hatali sana kutoka kule nchini Filipinos.
Boyka akadondoka chini kisha
Mariam akamshika dereva na kurudi zao kwenye gari
Vivian akakamata usukani na kuondoka zao
Boyka hakuweza kuamini
Aisee kapigwa na mwanamke mbona dharau,
Akajiinua pale chini kwa mwendo wa kuchechemea akaondoka zake.

Yapata majira ya saa nne usiku
Taqawa akiwa chumbani kwake amelala akasikia mlango wake kubishwa hodi basi akainuka na kwenda kuufungua na kukutana na sura ya binti mmoja hivi
“wewe ndio ulimpiga Eddy ile
Mchana?”
“ndio mimi vipi amekuja kusema kwako au”…
“sio amekuja kusema kanipa ujumbe huu”
Taqawa akakabidhiwa bahasha akaifungua na kuisoma ile barua iliyokuwa ndani na kuuliza
“kwani uwanja wa shule upo wapi pande hizi?”
Upo kulee bondeni kama vipi twende nikupeleke”
Mwanaume akarudi chumbani kwake na kutoka huku akisema haya twenzetu.

Kwa upande wa kijana Kessy alikuwa yupo chumbani na bibiye
Zay wakipiga story mbili tatu.
“sasa unataka kufanya nini jamani?”
Zay alianza kuleta pozi la kichokozi
kama hajui kinachoendelea.
Tena alihoji kwa sauti ya kumbembeleza hasa
“tulia bibiye ngoja nipime mafuta kwanza tusihangaike kusonga na safari wakati wese litakata njiani,aliongea hivyo Kessy kimafumbo ambapo Zay alielewa,muda huo walikuwa wamekaribiana sana.
Kiasi kwamba,kila mmoja mwili wake ulikuwa ukichemka kwa joto la mahaba
Kwa aibu bibiye alijificha kifuani kwa Kessy ambapo nae alimkumbatia kisawasawa na kuanza kuyashikashika matako yake akipandisha juu kama anataka kuyapandisha na kuyashusha chini,mpaka bibiye alikuwa akitabasamu kwani kuna raha utamu alihisi.
Sio kwamba alikuwa mjinga kujifanya kama ndio mara yake ya kwanza kufanya hayo kwa jinsi aibu ilivyomtawala,akiwa amemkumbatia Kessy aliishusha mikono yake na kuipenyeza kwenye shati kisha kuipandisha juu,ambapo ilikuwa ikipita ndani ya shati alilovaa Kessy, mwanaume ndani hakuvaa Vesti hivyo bibiye alikuwa hura hasa,vidole vyake viliwasili kwenye kitovu na kukishikashika,hakukaa sana eneo hilo alipanda juu mpaka kwenye Chuchu za Kessy,kila mkono ulishika Chuchu yake,akaanza kuziminyaminya kimahaba ambapo Kessy wawatu alianza kusisimka japo hakutoa mguno wowote
Hapo ndipo waliinua Vichwa na kutazamana Zay hakuwa na aibu hata chembe kwani alijua kuwa hawatapoteza muda kurudisha vichwa vyao chini. Taratibu bibiye ndiye aliyekuwa mchokozi,aliusogeza mdomo wake kuufuata Mdomo wa Kessy denda lilianza kutawala ambapo wote wawili walishiriki kikamilifu huku wakipapasana sehemu za miili yao
Tayari mkono wa bibiye ulikuwa ushafika kwenye ikulu na kumtoa Askari Kipara nje ya Nyumba yenye mlango aina ya Zipu,kweli Kessy alidindisha hasa dudu lake ambapo alikuwa akilishikashika kichwa chake taratibu kimahaba,naye Kessy mkono wake ulishafika ikulu kwa bibiye.
Taratibu dole lake lilianza kupenya kwenye kitumbua chake na kukisaka kiarage,aaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,,,aaaaaaaaaaaaaasssssssssss,,,aaaaaaaaaahmmmmmmmmmh,,,,alilalamika Zay tena sauti nyingine akiongeza ili kumkoleza nyege alimtamkia maneno ya kupandisha nyege ambapo ni kama alikuwa anaitwa aanze shughuli.
Alijiandaa yeye kama yeye kisaikolojia,hivyo haikuwa kazi kwake kuwa tayari kwa ajili ya kusuguana
“mpenzi nikwambie kitu”….liongea kwa sauti ya kuzidiwa kimahaba mtoto wa watu
“niambie mpenzi,alijibu Kessy kwa sauti nzito huku akimwangalia usoni mtoto huyo aliyekuwa na sura Fulani ya upole iliyokwenda kinyume na mwili wake.
“twende paleee”,alionyesha kwa kidole cha mkono mahali alipopataka waende kwa ajili ya hiyo shughuli ambapo Kessy hakuwa na kipingamizi,aliiweka kwenye akili kuwa Mchezaji hachagui kiwanja,kwahiyo kwa tathmini za haraka,alianza kumwona bibiye sio mjuvi sana wa hayo mambo
Wakati wanaelekea kwenye hiyo Meza,mtoto alitangulia mbele,na matako yake ya wastani,aliyatikisa makusudi ili kumwongezea muwashawasha wa kusuguana,mpaka wakati huo wote walibaki kama walivyozaliwa,walishasaulana kila kitu,dudu la Kessy lilinyooka kama Askari wa Nchi ya khuba akiwa gwaride
Basi Mtoto huyu jamani alivyo na makusudi nyegeshi,alipofika kwenye Meza kwani alipanda juu basi!,alichokifanya alishika Meza kwa mikono yake miwili na kuinama ambapo aliyaacha matako yake wazi huku mpododo na kitumbua kikionekana laivu,mtoto alikibinua kiasi kwamba hakuwa na haja ya kuuliza lakini alipomfuata kwa karibu huku akiwa ameshikilia dudu lake kwa lengo la kulichomeka.

ITAENDELEAA...

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MTAA WA TATU SEHEMU YA 10
MTAA WA TATU SEHEMU YA 10
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-10.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-10.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content