MTAA WA TATU SEHEMU YA 08

*MTAA WA TATU EP 08*


nawe pia kazi njema ujitoboe na misindano hapo”
Amina akafanya kutembea haraka haraka”
“mmh! Jamani mcheki mtoto jinsi anavyo yatingisha makalio dahaa yani kwa mfano ndio niwe nimeyashikilia namsokomeza
Dudu mamayee”,,,,,
Fundi viatu akabaki kula kwa macho tu
Akimsindikiza Amina mpaka akapotea kwenye upeo wa macho
yake,
“pseee oyiii mrembo mambo vipi?
Ikabidi Amina apunguze mwendo na kusimama je anaesalimiwa ni yeye au?
“ohoo Ashirafu powa tu niambie HB”….
Amina akaitikia huku akimfata, basi wakakumbatiana,
“vipi mrembo nakuona uko speed unawai wapi tena?”

“nawai nyumbani kuna tatizo kidogo wacha niende mida basi”
Amina akasema hivyo na kujiandaa kuondoka,
Ghafla akashikwa mkono na kuvutwa.
“Ashirafu nini bwana embu niache huko”…si akabebwa na kuingizwa ndani
Ashirafu alikuwa ni mwanaume wa shoka mbavu aliyekakamaa misuri
Kufika ndani ikawa kukurukakala
Amina hakuwa na ujanja tena kama zake zilichanwa sio kuvuliwa tena.
Mwanamu
Akavuwa nguo zake na kubaki uchi kabisa,

“Ashirafu kwanini unifanyie hivyo lakini wakati nishakwambia nawai nyumbani kuna matatizo.
Niache niende nitakuja kukupa unacho kitaka”
Kwa sauti yenye kuambatana na kilio Amina akaomba hivyo.
“ha!ha!ha!ha!
Amina usitake kunifanya Mimi bwege kama siku ile pale Dar west umekunywa bia zangu sita ukala chipsi mayai na kuku mzima kisha ukanitoroka kwa kisingizio cha kwenda kuongea na simu pembeni
Kudadeki zako tanua mapaja”..
Pahaa
Amina akapigwa kofi la makalio mwenyewe akaachia huku akisema
“usiingize yote paka mate basi…..ahaaaaaa,,,,mmmmmmm,,,,,,assssssssuwiiiiiiiiii,,,,,taratibuuuuuu,,,basi!!!,,,,,,
Ashirafu alizidi kupampu huku akivutia hisia yupo
Gym akinyanyua vyuma”…

Wakati bibiye Amina akiwa katika kazi nzito kutoka kwa jibaba mziki mnene.
Kwa upande mwingine kulikuwa na mechi ya kikubwa zaidi baina ya mashemeji.
Baada
Mwanaume kumlaza bibiye kitandani akautoa ulimi wake wenye ncha kali utasema sindano na kuupitisha kwenye.
Kitumbua kitamu cha Mwajuma na kuanza kukichezea kiarage na ulimi wake,,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
shiiiiiiiiiiiiii ooooouhhhhh shemejiiiiiiiii
iiiiiiiiiii,,,mamaaaaaaaaaaaaa,,,,mtoto wa watu alilalamika na kumwaga bao lake lililoruka juu kabisa.
Nyege zilimpanda hasa,alikuwa hajielewi kabisa
Basi Hafidhi baada kuona bibiye ulimi tu mtoto wakike kakojoa akalishika dudu la nguvu analoliaminia kwenye shughuli ya maangamizi.
kama hayo.
Liliikuwa limedinda hasa mpaka mishipa ilijitokeza, kitu sijui nchi ngapi ,alijaaliwa (dudu) kubwa na nene kwa afya ya mwanamke
“shemeji ingi,,,zaaaaaaa,,,,,aaaaaaaaaa
aaaaaaaaaaaaaah,,,,mtoto alikuwa moto hasa,alichokifanya Mwanaume akalipaka mate kidogo kufanya kitu kiteleze japokuwa kitumbua kilikuwa na utelezi wa kutosha bibiye si kakojoa. Basi hakuchelewa,alimweka sawa na kulishika dudu lake,kile kichwa alikilengesha vyema kwenye mpododo kilipogusa kichwa tu
Mwajuma akashtuka kwa kukipeleka kiuno chake mbele
Ahaaaaassssss
“shemejiiiii sio huko bwanaaa”…..
Basi mwanaume akalipigisha dudu kwenye tako na kuliingiza kwenye
kitumbua na kuanza kukandamiza taratibu ili dudu lizame,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,,sssss
ssssssssssssssssss,,,aaaaaaaaa
aaaaaaaah,,,,oooooshiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Alilalamika huku dudu la shemeji likizama taratibu kwenye kitumbua chake tena liliteleza vyema hasa.
Hapo ndipo alizidi kuchanganyikiwa,kwanza hakuamini kama anasuguliwa na mzigo wa shemeji maana ulibana vyema kwenye kitumbua chake
Taratibu nje ndani,mchezo juu ya Kitanda ulimi ulikuwa kifuani ukimnyonya dodo zake ya kulia na ya kushoto kwa zamu.Hapo ndio alimchanganya hasa utamu ulizidi mpaka akawa anaongea maneno yasio eleweka kabisa
“ueeeeeeeeyaaaaa,,,,taraaaaaa,,,hapoooo kiasi
ambacho kilimfanya Hafidhi akipampu kwa kasi,,,,aaaaaa
aaaaaaaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiii
ii,,,,amamamaaaaaaaaaaaa,,,,oo
oousssssssssssssssssssssssss,,
,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,,aliendelea kukolezwa na utamu Mwajuma ambapo kasi ilizidi kuongezeka.
Mwajuma alikuwa akipaza sauti pale ambapo alikaribia kumwaga mpaka muda huo tayari alishamwaga bao mbili mfululizo Hafidhi ni kama alikuwa anamwotea,aliunyanyua mguu wa bibiye na kuushikilia kwa juu.
Kama vile kampigisha msamba.
Ambapo aliendelea kumsugua kwa kasi mpaka akakojoa,nakupendaaaaaaaaaaaaa shemejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,,,mamaaaaaaaaaaa
aaaaa yangu mzaziiiiiiiiiiiiiiiii uwiiiiiiiiiiiii
iiiiiiii
Hafidhi nae aaaaaaaghaaaaaaaaaaah,,,,alilalamika hivyo
na kumwaga bao lake hakuchomoa dudu lake walibaki wakiangaliana huku kila mmoja kijasho kikimtoka
“nakupenda Eddy” Alisema hivyo
Mwajuma,
“nakupenda pia”,alijibu Hafidhi
“we siku zote ulikuwa unampa raha Amina tu”
“jamani sasa wewe haukuwepo karibu yangu mtoto una kitumbua kitamu” basi akaanza kudeka kwa kulia kiuwongo na kweli kwamba Amina alisuguliwa vyema,hivyo hakutaka
Amina asuguliwe tena Hafidhi akaanza kumbembeleza huku akimbusu taratibu kwa hisia mpaka wakaanza kunyonyana denda tena denda.
Likazaa tenda, tenda ikazaa tende tende si ikatoa utamu.
Dudu likasimama tena likiwa ndani ya kitumbua cha Mwajuma.
wakiwa katika kipute cha round ya pili ndipo wakasikia sauti ya vilio kutoka nnje.
“shemeji endelea bwana ukojoe huyo Amina atakuwa amerudi”…
Hafidhi akafanya kuendelea kumsugua huku mawazo yake yakiwa nnje akisikilizia jinsi Amina anavyo lia.
“nini tena mwanangu mbona huvyo sura imevimba umepigwa au?”
Mama yake alimuuliza, lakini Amina hakujibu kitu akabaki kulia tu “wee Amina si useme nini tatizo sasa ukilia ndio suruhisho au?”
Mama huyu atakuwa kabakwa tu wee uwoni hata chupi yenyewe imechanwa kaivaa hivyo hivyo”
Mmoja kati ya Dada zake aliongea hivyo kumwambia mama yao,
“uwiii ni kweli Amina umebakwa mwanangu?”
Amina hakujibu kitu zaidi ya kunyanyuka na kuingia chumbani kwake,
Dakika si nyingi Hafidhi akatoka chumbani kwa Mwajuma, na kusepa zake
waliomuona wakabaki midomo wazi,
“huyu mtoto shenzi zake yani kumbe kachukuwa bwana wa mwenzie ndio maana
Amina analia”….wee
Mwajumaa!” Mama yao akasema huku akiita kumwita Mwajuma.
Nae akatoka chumbani akiwa hoi
macho yamemuiva nywele zimetimka si kidogo
“abee mama”
“sio abee mama mtoto huna hata huruma, huwoni haya ndio nini kutembea na
Mwanaume wa mwenzio ujui kama ni
Shemeji yako yule?”
“mama bwana mi nilijuwa unaniitia ishu ya maana kumbe umbea tu.
Kwanza siku hizi hainaga ushemeji tunakulaga subiri nikapumzike mie”..
Mwajuma akarudi chumbani kwake
na kumuacha Mama yake akisikitika tu,
“Hafidhi mjukuu wangu!!!
“hapana mimi sio mjukuu wako staki uniite hivyo”
“sikia nikwambie kitu kimoja mjukuu wangu utake usitake wewe ni wakwetu sisi
Sasa basi tambua yakwamba
Kazi unayotaka kuifanya usingoje muda ujao.
Kwani muda hausubiri mtu fanya kazi
iwe kazi, kama utaendelea na mwenendo wa kufanya mapenzi hovyo utakuja kufa mapema sana,
Jiulize mpaka sasa umetoka kimapenzi na wanawake wangapi”…..
Miongoni mwao ni wenye virusi vya Ukimwi
sisi majini hatuwezi kupata maambukizi hayo, kutokana na bakteria,
Zetu kuwa na nguvu, embu jiulize
Si unatafutwa wewe mbona watu wanashindwa kukutambua, tumeifanya sura yako iwe tofauti kwenye macho ya watu wengine, wewe ni Jini
Utakufa kijini acha kufanya mapenzi hovyo vinginevyo utakufa!!!
Umesikiaa”…..hakika sauti ilikuwa kali sana mpaka Hafidhi akajiziba masikio kwa viganja vyake vya mkono,
na kushtuka kutoka usingizini kumbe yote ilikuwa ni ndoto tu.
Mwanaume mwili ulimchemka kijasho kilimvuja,
Binafsi akaanza kuifikilia ile ndoto na kuona kama kuna ukweli ndani yake.
Maana ni kweli hajaweza kuchenji sura mbona hawamtambui,
Na kama kweli yeye ni Jini anaishi vipi kibinaadamu je Jini hawezi kupata ukimwi
Binafsi akaumiza kichwa kwa kuwaza
kisha akanyanyuka kutoka kitandani
na kufungua kabati lake dogo
Hata sijui hivyo vitu kanunua muda gani
Akatoa mavazi meusi na kuvaa kisha akafungua begi na kutoa visu na star
Yani zile nyota kisha akatoka nnje sijui usiku ule wa manane mwanaume anaenda wapi
Kwanza alikuwa yuko faster
kwa kutembea akafika sehemu
moja hivi parking ya magari kama kawaida yake akaiba pikipiki na kuondoka kwa speed
huku akiacha vilio kwa walinzi,
Ndoto ilikuwa imemzindua
Mwanaume na hiyo safari ndio mwanzo wa kuuwa tu,
Njia panda ya Ubungo yeye akiwa anatokea
Mabibo hostel akakunja kuifata barabara ya Mwenge
Usiku huo magari na pikipiki sijui bajaji zilionekana moja moja tu, kufika
Mwenge akakunja kushoto kuingia
Lugalo, ndani ya makongo
Mwanaume akazama kwenye vichaka fulani
Taa ya pikipiki kaizima tokea
Mwenge akashuka kutoka kwenye pikipiki na kuanza kukimbia kwa kasi kuzisogelea baadhi ya nyumba,
Kama vile nyau akaruka samasoti na kwenda kutua kwenye moja ya nyumba,
Zote mbinu za kininja ogopa sana
Mwanaume kuvamia kambi ya Jeshi.
Kwa uwangalifu zaidi akafungua mlango kwa kutumia funguo malaya akaingia ndani
Dakika kama tano akatoka na kuondoka eneo hilo.
“oyaa Bonge hii pikipiki si ndio iliibiwa ile jana usiku au sio hii?”
“ndio kaka mwenyewe si
Suma”…
“sasa imekuwaje imerudishwa au mwizi kaogopa kurogwa nini!”
“ina wezekana maana Suma kwao Tanga yule”….
“ehee umenikumbusha kitu kaka unajuwa kuna jamaa yangu mmoja anaitwa Shaha
Sasa huyu jamaa yangu yeye ishu
zake ni uchomaji mkaa na kubeba mbao.
Basi ikawa kila akisafirisha kuzipeleka jijini
Dar kama sio pale Kibaha basi popote anadakwa na maafande wale
Maliasiri,
Anapigwa faini kubwa tu.
Sasa siku moja akaenda kwa babu yake kufanyiwa mambo
yani hivi ninavyokwambia jamaa anasafirisha hadi mizigo ya watu magunia ya mkaa mbao polisi wakimdaka kufungua
Kontena wanaona mikungu ya ndizi tu”
“ha!ha!ha!ha!
Ebwana noma yani baada kuona magunia ya mkaa na mbao wanaona
Ndizi?”

“ndio maana yake huko Tanga ni noma
Asikwambie mtu”
Wakati walinzi wale wakipiga story
Asubuhi ile wakisubiri kukabidhi
vitu vya watu kwa wenyewe
Ndipo wakasikia taarifa ya habari ikitangaza tukio la mauwaji
“bwana Franck ambae ni Kostebo
katika kikosi cha JWTZ amekutwa ameuwawa kwa kuchinjwa
Ni tukio ambalo limetokea jana usiku
Chanzo cha mauwaji hayo bado hakija fahamika”,,,

Hakika lilikuwa ni bonge la pigo kupitia kwa kikosi kizima cha Jeshi ukizingati
marehemu alikuwa ni mmoja kati ya
Makamanda wenye kutoa mafunzo kwa vijana wote
“hakika tumepata pigo kubwa sana kwa kuondokewa na Kamanda
wetu sijui kawakosea nini walimwengu mpaka wameamua kumuuwa kikatili namna hii!”
Yani kachinjwa kama kuku kusema kweli hatutoweza kukaa kimya katika swala hili
huyo muuwaji au wauwaji
Lazima tuwasake popote walipo.
Mmoja kati ya makamanda
Aliongea hivyo kwa hasira
Asubuhi ile
Hafidhi alikuwa akiosha vyombo taarifa za mauwaji zikisambaa kama umeme.
“mambo vipi my dear?
Naona unajipa tabu baby wangu hutakiwi kuosha vyombo wakati Mimi nipo”
Amina aliongea hivyo baada kufika na kumkuta Hafidhi akiosha vyombo
“wala usijali baby mbona kawaida tu,
Hivi jana ulikuwa wapi?”
Ni swali ambalo lilimfanya Amina ainamishe kichwa chini ni aibu kumwambia mpenzi wako kwamba umebakwa.
“Amina si nakuuliza wewe inamaana unatunga uwongo wa kunidanganya sio?”
Amina mchozi ukaanza kumtoka
Hakupenda kuongea uwongo
Akaogopa kuongea ukweli akihofia kuachwa.
Hafidhi akainuka na kujifuta mikono
Na kumshika kipenzi chake
“niambie nini tatizo mbona unalia?”

“sina budi kukwambia ukweli Eddy sijawai kukudanganya kamwe
Ile jana nilikuja mpaka pale maskani na kukuulizia kwa Pengo
akaniambia umekuja nyumbani nikatoka mbio kukuwai kufika
pale kisimani nikaitwa na Ashirafu nikaenda kumsikiliza ajabu kufika tu akanikamata kinguvu na kwenda kunibaka”….
(What!) nini?…..
“Eddy please usiniache”
Hafidhi akamfuta machozi na kumwambia
“usijali kipenzi changu siwezi kukuacha
Naomba uoshe hivyo vyombo kisha utanipikia kitu mseto wacha mi nikaoge naitaji kwenda town kucheki
Michongo ya kazi”
Basi Amina akatabasamu na kuanza kuosha vyombo,
Mwanaume hakuchukuwa dakika nyingi akatoka na kwenda zake town
baada kupita mitaa miwili mitatu kuna maneno akaongea
“kama unyama wacha uwe unyama tu huyu bwege nae aende kubakwa huko kuzimu
Akaingia ndani ya Gym moja haiko mbali na kitaa hiko.
“ohoo karibu sana kijana naona umekuja kupasha sio”…..
Ashirafu baada kumuona
Hafidhi kaingia humo akaanza kumshobokea
Mwanaume akafanya kama anataka kuondoka hivi yani kumpa mgongo Ashirafu
“vipi tena dogo mbona unaondoka
Ghafla
Ashirafu akashtuka baada kuona jamaa kachenji mavazi faster yani kufumba na kufumbua kawa Ninja
ndani ya Gym kila mmoja akashikwa na kiwewe,

Sema wanaume wakajipa moyo na kuitaji kupambana nae wee
Ilikuwa hatali ndani ya Gym kichapo kikaanza kutembea Ashirafu alipigwa kifuti cha kifua na kwenda kudondokea kwenye chuma kimoja kikafyatuka na kumkita tumboni, basi alicheuwa kila kitu mpaka nyongo vioo vilivunjika watu walitupwa huku na kule,
Mwanaume alikuwa hashikiki kabisa utasema Ninja mask au
Ninja suit, akaenda kukamata chuma kimoja akachomoa yale mataili ya train
Akabaki kaishika nondo
Ashirafu hakuweza kuinuka tena akabaki kutambaa tu mara nondo ikakita mgongoni mwake na kutokea tumboni
Damu hadi utumbo ukamtoka na kuwa kimya wasalimie kuzimu”
Ndio kauli aliyoitoa Hafidhi ile anageuka tu
sauti ya ving’ora ikasikika”……

Kabla mwanaume ajajiuliza sana gari za polisi hizo hapo nnje tena kwa speed yote wakafunga break tangazo likatolewa
“Kijana usitake kushindana na mikono ya sheria utakuja kuumia
Tunakuomba ujisalimishe mwenyewe
hii ni amri”
Baada agizo lile kutoka kwa kiongozi wa msafala. Mwanaume akatoka akiwa kaweka mikono juu, kufika nnje polisi walikuwa ni wengi kila mmoja yupo makini na siraha yake.
Basi akaambiwa apige magoti chini.
Ajabu upepo ukaanza kuvuma vumbi likatimka mpaka polisi wengine wakafumba macho ndani ya dakika mbili upepo ulivuma, kuja kutulia
Mwanaume hayupo kashapotea mbele ya upeo wa macho yao.
Sema hawakutaka kukata tamaa wakatawanyika kumtafuta huku na kule hawakuweza kumuona.
Upande mwingine tunamuona.
Amina baada kuosha vyombo akajiandaa kupika kabla ya kufanya hivyo akafagia mule chumbani akatandika kitanda na kukusanya nguo chafu.
Sema kuna begi akaweza kuliona na kujiuliza kuna nini humu kama ujuavyo
siku zote kitu ukikitilia shaka utaitaji kukichunguza.
Basi Amina akafanya kulibeba na kuliweka kitandani
Na kufungua zipu laa haula hakuweza kuamini macho yake kwa kile alichokiona ndani yake yalikuwa maburungutu ya pesa
Akabaki kukodoa macho tu
Wazo likamjia akimbie nazo, akashikwa na kiwewe si mchezo.
Ni zile million mia saba Hafidhi kaziweka ndani akalifunga bagi na kulivaa mgongoni ile anafungua mlango tu kuna kitu kikamgonga kichwani, na kuanza kuona kizunguzungu bibiye akaenda chini na kuwa kimya.
Mlango ukajifunga huku Amina akibaki chumbani kalala chini hajitambui,
Kwa upande huu ndani ya uwanja wa ndege kuna mabinti watatu matata yani kwa jinsi wanavyoonekana tu wapo kikazi zaidi.
Basi wakapokelewa na wenyeji wao wakaingia ndani ya gari aina ya Vogue
safari kwenda makao makuu ya Jeshi ikaanza
“Yusra unakumbuka nini baada kurudi nchini Tanzania?”
“nakumbuka vitu vingi sana mkuu”..
“kama vipi embu vitaje!”
“nakumbuka siku ambayo mgombea wa Uraisi alidondoka wakati wa kampeni kwenye viwanja vya jangwani.
Kingine nakumbuka siku ambayo mabomu yalilipuka kule mbagala kuu,

“kumbe una kumbukumbu nzuri sana Yusra,
Je Vivian nawe unakumbuka kitu gani?”
binti anaekwenda kwa jina la Vivian hakujibu kitu zaidi ya kukaa kimya tu,
Binafsi alikuwa yuko mbali kimawazo akiwaza kuhusu jukumu zito walilo kabidhiwa na muheshimiwa Raisi juu ya kumsaka muuwaji wa kutisha
Anae wapa jambajamba jeshi la polisi nchini.
Moyoni mwake akajiambia ni kazi ndogo tu kwani washafanya kazi nyingi na nzito kama hizo.
Hawajawai kufeli.

“Wee Vivian!!!
Mwenzake akamshtua kutoka kwenye dimbwi zito la mawazo, akaitikia
“abee unasemaje Mariam?”
“mkuu amekuuliza unakumbuka nini baada kuiyona nchi yetu ya Tanzania maana tuliondoka tokea tukiwa wadogo?”
Basi akajiweka sawa na kusema,
“kiukweli sina kumbukumbu yeyote ile kwa kifupi nawaza kuhusu hicho kikundi cha watu wenye kufanya mauwaji tu”…
Mkuu wa msafara akatabasamu na kumwambia
“Vivian binti yangu naona ushaanza kuingiwa na hofu kubwa ndani ya moyo wako.
Binafsi hicho sio kikundi cha watu huyo ni mtu mmoja tu, kibaya zaidi ni mtoto wa mkuu wa majeshi bwana J Ikram
Sema amri imetoka kwa Muheshimiwa Raisi kijana atafutwe popote alipo
Akamatwe akiwa mzima”
“ha!ha!ha!ha! Kila mmoja akaanza kucheka si
Mariam wala Vivian na Yusra wote
wakabaki kucheka, mpaka mkuu wao akabaki kushangaa na kuuliza
“vipi mbona mnacheka?”
Vivian kwa sauti ya kicheko akasema
“unajuwa nini mkuu sisi tulidhani tunakuja kupambana na kikosi kikubwa cha
watu kama elfu kumi hivi tukajiandaa kibabe zaidi. Kumbe kijitu chenyewe ni kimoja
tu, mi naona hii kazi niachiwe mimi peke yangu”

“Vivian tambua kitu kimoja usimdharau
mtu usiemjuwa kwa kifupi jamaa ni hatali kuweni makini”
Gari ikaingia ndani ya jengo moja hivi lipo nnje kidogo ya jiji kisha dereva akapaki
Na wao kushuka
ile wanapiga hatua kadhaa tu
Kwenda mbele ghafla kikatokea kitu ambacho hakuna aliyeweza kukitegemea baada kuibuka kiumbe kimoja kutokea kwenye vichaka siku zote mdharau mwiba
mguu huota tende
Mwanaume alikuwa akimfatilia mkuu wa msafara tokea uwanja wa ndege
Akachumpa na kwenda kumshika kwa nyuma huku siraha yake aina ya
Mundu ile ya kukatia majani ikiwa shingoni kwa mkuu, yule
Akajifanya mjanja kutaka kuitoa
Mwanaume akacheza na shingo,
Yusra akaruka na kupiga mateke
ya haraka haraka mwanaume akapanchi
Kisha akamdaka na kumuwekea mundu shingoni
Wenzake vijasho viliwatoka na kubaki kutetemeka.
“tulieni mabinti tulizo la moyo wangu, naomba niwaambie kitu kimoja hii ngoma sio yakitoto kama mnavyo fikilia nyinyi sasa basi nawaomba mrudi mliko toka
Msije mkafa kizembe sipendi kuuwa
Wanawake mkikaidi amri itabidi nifanye hivyo, ukiona mtu anafanya kitu kama hiki
Basi tambueni kuna jambo nyuma ya panzia”…
Baada kuongea vile akamzungusha tena Yusra na kumsukumiza kwa wenzake kisha akapotea kwa kuchumpa kwenye
Majani.
Mabinti nao wakaingia kwenye gari
Vivian akakamata usukani na kuizungusha gari kwa kasi
Mariam akifungua briefcase na kutoa siraha zake
Yusra nae akafanya hivyo ndio kwaanza wanaingia nchini na kukalibishwa kwa chai ya kikubwa, ndani ya nnje kidogo ya jiji ikawa balaa
Hafidhi akiwa ndani ya pikipiki
Akicheki nyuma kuna gari aina ya Vogue inakuja kwa speed ya ajabu.
Nae hakuwa na jinsi ni kuzidisha kasi ya pikipiki sema ilikuwa cha mtoto tu sema
Mwanaume akakaza
tu ilikuwa mkimbize mkimbize mpaka wanaingia pande za Kimara suka
“Yusra mpige kitu cha moto huyo kenge”
Yusra nae akachomoza kichwa kabla ajafyatua risasi
Hafidhi akakunja na kuingia kwenye mitaa fulani hivi akienda kijiweni
kwa speed ileile akaingia nayo
Ghafla Vivian akaizungusha gari ilikuwa bado kidogo tu agongane uso kwa uso na Buss ya Abood
Akafunga break, hakutaka kuzubaa akaingia kwenye ile barabara ya vumbi.
Watu wakabaki kushika vichwa tu maana dahaa ilikuwa ni bonge la dhoruba si kidogo
Hafidhi akaipaki pikipiki kwa madereva bodaboda
Kisha akanyuti pembeni
Kama kuzuga tu sekunde si nyingi kina
Vivian wakapita kwa kasi na kuacha vumbi,
“duhuu watakuwa majambazi nini? Mbona wako speed vile”..
Itakuwa maana mwendo waliotoka nao huko si mchezo mnaonaje tuwaungie tunaweza kupata chochote kitu”
“wee acha upimbi yani uwafatilie majambazi wanakuwasha shaba faster tu”
Walikuwa madereva bodaboda wakiongea kuhusu jambo hilo
mmoja akamuuliza Hafidhi
“oyaa wee jamaa ni member mpya nini hapa kijiweni kwetu ushapitia kwa msimamizi
Embu tuonyeshe risiti”….
Hafidhi akujibu kitu akapanda kwenye pikipiki yake na kuondoka eneo lile
Mpaka hapo kina Yusra washapotezwa maboya.
Hafidhi akiwa maeneo ya kimara baruti akaweza kupishana na gari za polisi kama sita hivi zikiwa mwendo kasi ving’ora vikilia gari zote zikapaki pembeni kupisha njia nae akapaki, pembeni.

Kwa upande mwingine tunamuona bwana J Ikram akiongea na simu,
“ndio Wilbert
niambie mmefikia wapi kijana?”
Akauliza hivyo
sauti ikasikika upande wa pili ikimjibu
“kusema kweli mkuu kazi inaenda vyema siku si nyingi tutaweza kumfikia mwanao
maana baada kufanya uchunguzi mara ya mwisho tuliambiwa alionekana maeneo
ya Mabibo hostel akifanya mauwaji”
(What)?”
Unataka kusema kauwa tena?”
“ndio mkuu ilikuwa ndani ya gym moja hivi kamuuwa mwalimu wa mazoezi sijui imekuwaje aisee”…
Hakika mzee J Ikram akakata simu huku akisikitika
Mlango ukagongwa kuashilia kuna mtu anabisha hodi.
“karibu pita tu mlango upo wazi”
Basi mgongaji akaingia hakuwa peke yake walikuwa vijana kama watatu na mtu mzima wa makamo kidogo.
“ahaa Dennis kijana wangu naona umekuja kalibu sana”
“asante sana mzee wangu tushakalibia, kwanza samahani sana kwa kutoweza kutimiza ahadi baada kuongea na simu siku ile.
Nilikwambia nitakuja kesho yake sema imepita wiki ndio nimekuja
Kwa kifupi nilikuwa nawasaka hawa vijana.
Sasa nimekuja na nguvu kamili”….
Dennis akaongea hivyo basi wageni wakapewa vinywaji
Na kuanza kunywa
“Dennis tambua kitu kimoja wewe ni kijana wangu kuhusu kuchelewa kwako usijali kabisa maana nilitambua unawasaka wababe wa Hafidhi kalibuni sana vijana”….
Dennis akacheka kidogo na kuanza utambulisho kwa kusema
“ha!ha!ha! Sasa mzee wangu huyu anaitwa Kessy
Ukipenda Scot, ni mmoja kati ya vijana wangu hatali sana kwenye mapigo ya taikondo short kani, alikuwa anampiga makonzi Hafidhi kwa kifupi
Hafidhi mbele ya huyu asimami dakika tano anaomba pohoo”…
“mmh!”
Mzee J Ikram akaghuna kwa sifa za yule kijana Kessy
“tukija kwa huyu
Anaitwa Muna mwenyewe anapenda kuitwa
Boyka, kwa upande wake kafunzu kila kitu kusema kweli
Hafidhi alikuwa anaogopa kufanya na sparring kwa kisingizio anapiga kweli, na
Huyo uliekaa nae hapo ndio mwisho wa matatizo
Yeye alikuwa msimamizi wa mazoezi vijana wote yeye ni fighting with machine muite
Taqawa au Takeda”

“vizuri sana Dennis binafsi nimefurahishwa na sifa za vijana wako
Naomba nikwambie kitu kimoja kuhusu
Hafidhi unaemfahamu wewe sio huyu wa sasa.
Kumbuka wakati namleta kwako alikuwa hajui kurusha hata ngumi moja tuseme ndipo alipoanzia kingine alikuwa mdogo sana.
Baada kufunzu kwako akaenda nchini Thailand akakaa huko miaka saba kwa kifupi kapitia mikononi mwa mamaster sita”..

“Duhuu kumbe alienda hadi nnje ya nchi kujiendeleza?”
“ndio maana yake ndio maana nataka kukwambia mapema vijana wako wawe makini Hafidhi sio yule”
Basi mikakati ikawekwa na kupewa ramani nzima ya jiji la Dar es salaam.
“ohoo shit! Kumbe huyu muuwaji anatisha hivi mbele yetu kamuuwa mkuu wetu wa kazi na kutoweka shenzi zake tutamnasa tu
Ilikuwa kauli ya bibiye
Mariam baada kutomuona muuwaji kule Kimara wakarudi zao makao makuu, hakika ulikuwa msiba mwingine mkubwa wa kushtusha hata yule mwanajeshi ajazikwa kauwawa mwingine.
Muheshimiwa Raisi akavimba kwa hasira na kuomba aitiwe mkuu wa majeshi bwana J Ikram, kitendo bila kuchelewa akapigiwa simu na kupewa maagizo ya kuitajika Ikulu haraka sana anaitajika. Akajibu yuko busy atakuja kesho kutwa,
Hafidhi baada kufanya mambo yake alikuwa anarudi kwake.
Kufika kichochoro kimoja hivi akakutana na
Mpendu Bwawa.
”shemu mambo vipi?”
Mpendu akaanza kujishauwa kwa kutoa salamu, basi akaitikiwa,
”powa tu niambie shemu wangu”..
“nina msemo basi nilikuwa nakupa hi tu unipe umatemate nikanywe hata bia moja nilainishe kohoo langu”


ITAENDELEA....

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : MTAA WA TATU SEHEMU YA 08
MTAA WA TATU SEHEMU YA 08
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-08.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-08.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy