MTAA WA TATU SEHEMU YA 07 | BongoLife

$hide=mobile

MTAA WA TATU SEHEMU YA 07

*MTAA WA TAT EP 07*

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,,,,sssssssssssssssssssss,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaa,,,,,alilalamika na kumwagia humo ndani ya mpododo uliobana hasa
Sauti ya mlango kugongwa ikamfanya
Hafidhi avae nguo zake haraka akachukuwa begi na bastora yake.
Yule binti akanyanyuka na kuisogelea dressing table akachukuwa funguo na kumpatia Hafidhi,
“baby chukuwa hii funguo kama ukifanikiwa kutoka hapo chini kuna Honda yenye,,,
Kishindo kizito kikasikika mlango ukivunjwa
FBI washaingia ndani mwanaume kwa kasi ya ajabu
Akaruka na kupiga mateke ya double
FBI kama watatu wakaenda chini
Kisha akatoka kwa kuchumpa dirishani
Vioo pengereee
Mwanaume huyoo anashuka
kabla ajatua chini akajizungusha na kuingia gorofa
Nyingine ni miujiza kwa mtu kama yeye kufanya vitendo kama hivyo.
Yani ilikuwa mkimbize kimbize baadhi ya watu walioweza kuliona tukio hilo,
Wakasema
“ehee bongo movie imefika penyewe wanafanya vitu vya ukweli.
Kumbe sio movie hiyo, polisi walipita huku na kule.

Hafidhi alikuwa akiwachezea polisi
yani alikuwa akitokea chumba hiki na kutokea kile.
Baada kuona kawachenga vya kutosha akajiachia kutoka gorofa ya tatu na kutua chini,
Kitendo cha kutua tu, FBI wamemzunguka hapo sasa mbona patamu kama ujuavyo FBI hawana maskhara hata kidogo.
Akatakiwa kuweka mikono juu nae hakubisha akainuka na kuweka mikono juu.
Ajabu akachumpa na kuruka juu utasema kavutwa na kamba vile.
Kumbe ni uwezo tu aliokuwa nao,
Kwa mbele kidogo,
FBI wakaona wee usitutanie wakaamua kupiga risasi sasa kimbembe kwa laiya wenye kujitia kimbelembele kutaka kufahamu kuna nini
Mwanaume akiwa anakwepa risasi kwa kudank kwenye magari
Akaibofya fungua pikipiki nyekundu aina ya Honda
Ikaita kuwa ndio yeye
Kwa speed ileile akaidandia akaizungusha kwa kuchora
Kisha akaondoka kwa kasi ya ajabu
Kusema kweli mambo aliyokuwa akiyatenda hakuna anaeweza kufanya
Kuna nguvu za ziada zinaitajika hapo.
FBI wenyewe wakabaki hoi washauwa
Laiya kama saba wengine tisa majeruhi.

Sema hawakutaka kuachwa kizembe ilikuwa mkimbize mkimbize mpaka hospitali ya muhimbili.
Hafidhi nae alikuwa makini katika kuwakimbia FBI
ghafla
Mwanaume akapotea kwenye mazingira ya kutatanisha, polisi wakabaki kuzunguka kila kona mtu hayupo,
“huyu mtu au jini aisee mbona huku hakuna njia kabisa kapitia wapi
huyu nyau?”
Afande mmoja akauliza na kupiga ngumi ukuta.
“dahaa huyu kijana kusema kweli sio wa kawaida kabisa, yani hafananii na mambo anayo
yafanya kudadeki”
Afande mwingine akasema hivyo
ikawa ni kumtafuta huku na kule,
Ndani ya Yombo vituka tunamuona mwanaume akiwa anakata mitaa
Hana pikipiki sijui kaiyacha wapi.
“shit! Kudadeki kumbe hii nchi ina wakuda kishenzi yani hawajui kama wanauchokoza moto nitawachinja wote.
Hafidhi akaongea kwa hasira na kutokea balazani,
“wee kaka mambo?”
Kuna binti alikuwa akikaanga sambusa baada kumuona Hafidhi akampa hi
“powa tu mrembo niambie”…..
Hafidhi akachukuwa sambusa moja na kuila,
“vipi shilling ngapi hizi sambusa?”

“mmh ushaanza kula ndio unaulizia bei haya shilling mia moja tu kaka yangu”

“ok! Isiwe kesi naomba niwekee kwenye sahani sambusa kama kumi kisha niletee chumba kile pale.
Nipo ndani nasubiri mchumba”…
Hafidhi huyoo akaongoza chumbani kwake
“sawa nakuletea sasa hivi usifunge mlango basi”

“Wee Nuiya yule kaka humjui akujui leo hii ushaanza kujipendekeza shauri yako usije ukavamia majini bule”….

“bwanaee haikuhusu fata yako nifate yangu kwanza ni mteja tu”…

“Ukisikia umbea ndio huo mtu kasema nimpelekee sambusa chumbani kwake ushaanza kuleta shobo,
kama vipi peleka wewe basi”
Nuiya akaongea kwa hasira kumwambia yule shogaake.
“sijakwambia nashoboka wala nini kumbuka
Mimi na wewe ni marafiki wakubwa tu, penye ukweli lazima niseme.
Yule kaka ndio kwanza kaja kutafuta chumba leo, tena kahamia bila kitu chochote ndani zaidi ya
Bagi tu!”

“bwanaee embu nitokee hapa kumbe ulitaka ahamie na wewe au?
Ndio maana nimekwambia haya kuhusu”
Nuiya akachukuwa sambusa na kumwambia yule shogaake,
“embu Rahma niangalizie hapo napeleka mzigo wawatu narudi sasa hivi”
Kisha huyo akaingia mpaka ukumbini na kubisha hodi chumbani kwa Hafidhi.
“hodii kaka yangu”..
“karibu Dada sukuma uingie mlango upo wazi tu”
Nuiya akaingia na kumkuta
Mwanaeme yuko kifua wazi kajilaza kwenye sakafu kichwa kaegemea kwenye bagi.
“nakuona umelala
mbona hakuna godoro au kitanda?”

“godoro na kitanda naenda kununua kesho si unajuwa ndio kwanza nimetoka kijijini huko
Msanga chole sina hata kijiko”..
Hafidhi akaongea uwongo tu.
“usijali kaka yangu kuna godoro nitakupa ulalie usiku huu maana Mimi silitumii lipo tu”

“nitashukuru sana Dada yangu”
Basi Nuiya akatoka dakika si nyingi akaingia akiwa kabeba godoro
Hafidhi akalipokea na kuliweka vizuri akapewa na shuka mbili mto wa kulalia na neti
“shukrani sana Dada yangu kwa kunipatia msaada”
Nuiya akatoka bila kuongea chochote.
Kufika ukumbini akajisemea
“duhuu huyu kaka ni handsome ana kifua kipana mwili uliojengeka kimazoezi yani mpaka raha kumuangalia,
sauti ya Rahma ndio akamshtua akimwambia
“wee Nuiya
Gube anachukuwa sambusa huku ataki kulipa”
Akaenda mbio na kufikia kumkunja huyo
Gube, “kudadeki zako nipe pesa yangu”….hivi unafikilia hizi sambusa nagawa bule sio?”

“sikia nikwambie kitu wewe Malaya hizi sambusa nakula na kulipa silipi kama polisi sijui kwa mjumbe nenda kashitaki bwege mkubwa wewe”..
Nuiya akasukumizwa na kudondoka chini. Kisha Gube akabeba deri la sambusa na kuondoka nalo.
Rahma akamuinua shost wake
na kumpa pole
“achana nae si anajiona mbabe sio kutudhurumu wanyonge.
Kwanza mimavi hiyo utakula utaenda kunya, hilloo,,,pyeee
Nuiya akaishia kuzomea tu.
Wakazima jiko na kuingiza vyombo ndani,
“huyu mamaye ni siku ya tatu hii ananitia hasara juzi kabeba jana kabeba leo tena ahaa siuzi tena”
Ghafla kuna kishindo kikasikika nnje akatoka mbiombio
Alikuwa ni Gube kavimba jicho na mdomo nguo zimechanika chanika,
“vipi tena mbabe kitu gani kimekusibu?”
Gube akaanza kuongea huku akiangalia kule alipotokea na kutetemeka vibaya mno.
“nisamehe Dada yangu shika hizi pesa zako na sambusa hizi hapa sijala hata moja wallahi tena,
Nisamehe basi mwenzako nisije kuuliwa Mimi.
Gube akazidi kuongea kama haitoshi akatambaa na kwenda kumshika miguu
Nuiya
“Rahma hivi unamuelewa huyu pimbi si mbabe yeye mbona analia kama mtoto”
Wakati huo
Hafidhi anatokea njia ile ile akiwa kashika chupa ya soda.
Akauliza
“vipi Dada kuna nini hapo?”

“si huyu jamaa kila siku anakuja kula sambusa bure anajifanya mbabe.
Nashangaa leo yuko hivi”
Nuiya akamjibu Hafidhi
“inawezekana kuna kitu kimemtokea embu muulize vizuri”
“sasa Gube niambie nini tatizo kitu gani kimekutokea?”
Gube akaanza kusimulia huku akilia maana maumivu mpaka kwenye nonino,
“huwezi kuamini aisee wakati naondoka na sambusa ile nakatiza pale kichochoroni kwa mpemba tu, ghafla nikakutana
Na yule kijana anaetafutwa na polisi
kwa kosa la mauwaji
Kabla sijakaa vizuri nikashtukia nakunjwa na kuanza kupigwa.
Nilijitahidi kupambana nae kumbe ndio nazidi kujichochea kuni kwani alikuwa anapiga vibaya mno
tizama jicho langu pua yangu.
mdomo wangu pia
jamaa kasema usipo nisamehe ataniuwa please Dada yangu nisamehee”
Hakika jamaa alijutia kitendo cha kujifanya yeye ni mbabe.
Nuiya akaona hiyo ndio nafasi ya kumaliza hasira zake kingine akajiuliza kwanini huyo Hafidhi j Ikram, amekuja kumsaidia amelijuwaje tatizo lake.
Akabaki kujiuliza maswali pasipo kupata majibu.
“sasa sikia wewe kifaurongo hizi pesa ulizonipa hazitoshi kabisa, maana juzi ulichukuwa sambusa za shilling elfu
Saba jana elfu sita leo hata kama hujazila.
Ni shilling elfu tisa
Jumla nakudai elfu hamsini, ajabu unanilipa shilling elfu kumi na tano tu!”

“sio hivyo Dada yangu hiyo ndio niliyokuwa nayo, nikipata nyingine nitakupa tu”
Ghafla Gube akaanza kupigwa vibao vya haraka haraka na
Nuiya zote hasira tu mpaka shogaake akaja kumshika kwa kumwambia,
“basi inatosha shost msamehe tu.
Samehe saba mara sabini”…..

“mshenzi sana huyu kujifanya kutuonea watoto wa kike ndio nini inuka sasa upigane bwege mkubwa wewe.
Sasa nimekusamehe ole wako urudie tena potea haraka sana kabla sijabarisha maamuzi!!!
Gube akatoka mbio akiwa haamini.
Huku nyuma vicheko vya kishambenga vikasikika
“hahahaha hallooo
Ohooo,,,
“sasa shost! Itabidi umtafute huyo jamaa umpe zawadi yake kwa kazi nzuri aliyoifanya”

“ndio maana yake nitamkabidhi huu mwili na kumwambia wote wako ufanye unavyotaka.
Embu twende huko kitaa tunaweza kumuona”
Basi mtu na shogaake wakaongozana kwenda kumtizama
Hafidhi j Ikram
wakati mwenzao yupo hapohapo
sijui ana badilika vipi yani wee acha tu.
Ikiwa imepita wiki moja tokea Hafidhi afanye tukio la ajabu kule
Kaliakoo kusema kweli hali haikuwa shwali kabisa kwa mzee Khatibu
Akaagiza kikosi kutoka nchini Thailand kupitia.
kwa rafiki yake kipenzi bwana
Mark Henry
na siku hiyo ndani ya ukumbi wa Victory for
Kulikuwa na kikao kizito.
Ajenda kuu iliyokuwa ikijadiliwa na kupewa nafasi kubwa ni kuhusu kidudu mtu kuingilia kazi zao.
“nadhani wote tumekutana hapa kwa ajili ya kitu kimoja tu nakitu chenyewe si kingine ni kuhusu huyu
Mjinga
Hafidhi j Ikram kuingilia anga zetu
sasa basi haina budi atafutwe popote alipo ndani ya dunia hii au hata nnje ya dunia.
Apotezwe haraka sana, wengi walijalibu kutufatilia na kuishia pabaya”
Kiongozi wa mkutano huo akaongea kwa hasira,
“lakini mkuu huyu kijana yuko tofauti na watu wengine!”
“kivipi awe tofauti na wengine yeye ni mnyama au binaadamu?”
“hapana mkuu sijamaanisha kama yeye ni mnyama,
Tofauti ya huyu kijana
kwanza ni mkali wa mapambano kingine anajiamini kupita kiasi, embu fikilia mpaka anafikia kuuwa polisi
Kumi na moja si kitu kidogo hiko”
“Ha!ha!ha!ha
Bwana Joseph usitake kunichekesha kabisa
mbona mambo madogo tu hayo,
au kwasababu kakuvamia nyumbani
kwako na kuondoka na million mia saba
kumbuka kikosi chetu kinaweza kufanya yote hayo.
Cha umuhimu ni kujipanga tuweze kupambana nae sio kutaja sifa zake”
Muda wote bwana Khatibu ambaye ndio baba yake Habiba alikuwa kimya tu.
Akanyoosha mkono juu akiashilia kuna kitu anataka kuzungumza basi akapewa.
Ruhusa
“kwanza kila mmoja atambuwe ya kwamba huyu kijana si wamchezo kabisa
kama alivyosema bwana Joseph
kwanza tujiulize ametujuwaje
sisi mpaka kufikia hatua ya kumuuwa mwenzetu bwana
Jacob kisha akaondoka na Do comment za siri ambazo zina taarifa zetu zote
kwa kifupi kijana anafahamu kila kitu kuhusu sisi tofauti na sisi kutokufahamu chochote kuhusu yeye.
Mkuu naomba nikwambie kitu kimoja
tukusanye vikosi vyote
kwanza tuitafute familia yake ikiwezekana tuiteke.
Kabla ya kuendelea kuzungumza zaidi mwenzake akamkatisha kwa kumwambia
“wewe wee embu ishia hapohapo
unataka kusema tuingie vitani
na mkuu wa majeshi sio?
tutajificha wapi ni bora angekuwa mtoto wa Rais kweli tambua kitu kimoja hivi vita ni
Vya mtoto sio Baba yake huko mimi simo kabisa”
Kila mmoja akabaki kuduwaa baada kusikia kumbe Hafidhi j Ikram ni mtoto wa mkuu wa majeshi, ila mkuu wa kikao akasema
“tukumbuke tushajitoa sadaka bila kuhofia chochote sasa basi kijana atafutwe
Tukimpata tumchinje hadhalani
jamii nzima itutambuwe sisi ni kina nani”….
Wakati kikao kikiendelea
upande mwingine tunamuona
Hafidhi akiwa na ndoo ya maji akienda bombani kama ujuavyo uswazi maji yenyewe ya Shida basi bombani kulikuwa na foreni si mchezo,
Mwanaume akafika na kuweka ndoo zake mbili kwenye foreni, kama sio yeye vile
“Yusra umemuona mkaka yule ni bonge la handsome jamanii anavutia yule
kama”…
“Hivi Amina shogaangu kila mwanaume kwako handsome embu acha upimbi
bwana”
“lini nilikwambia kila mwanaume handsome
ushaanza kuleta nyege zako
utaniudhi ohoo!!!
“basi yaishe shogaangu haya yule kaka ni
Handsome ehee”…
Katika maeneo hayo watu walijazana waume kwa wanawake watoto kwa wazee,
Kuna vijana kama wawili hivi wakaja
Mmoja kati yao akaitoa ndoo iliyokuwa ikijaa maji na kuweka yakwake,
“wee kaka vipi utatoaje ndoo yangu,
wakati umenikuta”…
binti aliyotolewa ndoo yake akaanza kulalamika,
“binti embu kausha basi siku zote kutangulia sio kufika, wacha wanaume tuchukuwe maji tusepe zetu,
Kuna mama mmoja akaja na kuipiga teke ile ndoo ya jamaa ikaenda kule maji yakamwagika
yule mama akaanza kubwata
“wee mtoto shika adabu yako kabisa umetuona sisi mazuzu sio tumekuja hapa muda tu tupo kwenye foreni
wewe unakujakuja na p***mbu zako hizo eti uwai kukinga
Kama una simamisha hata sisi wanawake tunadindisha pia au nikuonyeshe kama nimesimamisha”
Watu wakaanza kucheka
Hahahahaha
Jamaa si akapaniki na kujiroga kwenda kumkunja yule mama ikawa balaa
yani wanawake wote waliokuwa bombani wakamchangia ilikuwa piga
Hafidhi nae alikuwa kashajianda kwenda kumfunza adabu sema ikabidi
Akaushe baada kuona jamaa wanawake tu wanamtoa jasho,
Basi alipigwa vibaya mno mpaka mjumbe wa nyumba kumi akaja kumuokoa
Jamaa yuko hio.

“jamani basi inatosha msameheni”
Mjumbe akaingia kati kuwasihi waache kumpiga ndipo wakamuacha.
Jamaa akaondoka kwa aibu huku akizomewa na watoto hilloo
Bichwa bayaa kama boga hiloo limepigwa pyee!!!
Dakika si nyingi akarudi mkononi akiwa kashika panga
Basi kila mmoja alikimbia kimpango wake,
“simameni sasa niwaone si
Mmesema mnasimamisha nyie sasa hizi ndoo zenu nazikatakata kisha naenda
kuuza prastik
kwa Yohana
Malaya wakubwa nyie jamaa akaishika ndoo ya kwanza akaicharanga kama kuni
Hafidhi akapaza sauti kumwambia yule jamaa
“achaa”……..ilikuwa imeshikwa ndoo yake jamaa akaiyacha na kumfata
“wee Malaya unasemaje kudadeki zako.
Hafidhi akaanza kutetemeka na kupiga magoti chini.
“nisamehe kaka yangu ile ndoo ninayo moja tu sasa ukiikata nitapata wapi nyingine, nisamehe kwa kukukalipia brother”…
Yani Hafidhi akawa mdogo kama kidonge cha pilitoni mbona ajabu hii.
Yule jamaa akampigapiga na panga mgongoni kama kumgusa hivi,
“sawa nimekuelewa dogo nyanyuka ukakinge ndoo yako kisha upotee haraka sana!!!
Hafidhi akaenda kukinga maji na kuondoka
akiwa anaondoka akapishana na
Mgambo kutoka serikali za mitaa
“vipi kijana huyo mpumbavu bado yupo hapo bombani?”
Mmoja kati ya wagambo akamuuliza
Hafidhi nae akajibu
“ndio yupo yani nimekinga baada kumpigia magoti”
“pole sana kijana wacha tukampe kisago hevi”
Mgambo hao wakaondoka zao.
Hafidhi nae hakutaka umbea wala nini akaendelea na safari ya kwenda kwake
Ndani ya mtaa wa tatu
Joyce akaja na mgeni mgeni mwenyewe ni bibiye Habiba
“mmh! Beatrice shogaangu mbona yamekuwa makubwa si madogo”…
“kivipi tena Zulfa?
“si Joyce kaja sijui na kibwengo sijui kamuokota wapi kibaya zaidi tulale nae”
“tulia nikwambie kitu
Zulfa huyo kibwengo sijui bundi
Tutamuundia team tumtese tumpige mpaka aondoke ndani ya mtaa huu wee subiri na uwone
Atakoma kuingia kwa wajanja,
“mama yangu wee mbona ndani kunanuka
kuna nini kwani?”
Salma nae akatoka ndani mbio na kuuliza hivyo.
“tena afadhali umekuja
Shost! humu ndani Joyce katuletea mtu
(Malver) yani kioja sura mbayaa kama uchi wa Zay bichwa kama kipapa cha mzee kwa kifupi ni mzoga”
Beatrice akabaki kubwabwaja tu.
Gafla simu ya Salma ikawa inaita
Akaenda pembeni kupokea
Akasikika akisema
“ehee ndio nimemuona kaka ndio huyu ehee,
Sawa nitafanya hivyo kaka yangu wala usijali.
Chochote kibaya kikitaka kumtokea nitapambana nikishindwa nitakujulisha haraka sana”…
Akakata simu na kurudi kwa kina
Beatrice akasema
“nimesikia sijui mnataka kuandaa teamu
sijui ndimu mumtese huyo
Dada kwa kifupi tu kaka
Hafidhi kanipigia simu na kuniambia nisaidiane na Joyce kumtunza huyo
Binti kwani ana matatizo makubwa sana na
sasa nyie kaeni vikao sijui team
Mimi ndio bodyguard, nitawapa vidochi
Ohoo”
“mi simo kabisa hayo maneno kasema Beatrice”…
Zulfa akajitoa kwa kusema yeye ayumo kabisa
“ehee Zulfa koma tena unikome kabisa hivi unataka kunigombanisha na
Mume wangu Hafidhi j Ikram tena ushindwe kila kitu umeongea wewe
subiri niende kumtizama shost!
Wangu mie,
Wote wakaingia ndani moja kwa moja mpaka chumbani.

“bila kubisha hodi wala nini wote watatu wakaingia chumbani kwa Joyce na kumkuta
Habiba amelala chini ya sakafu,
“wee Zulfa imekuwaje mgonjwa amelala chini?”
Salma aliuliza hivyo.
“mi sijui maana nilimuacha kalala kitandani labda yeye mwenyewe kashuka tu”
“ashuke wapi sema umemshusha ukatoka nnje huko na kuanza kuongea umbea
lione kwanza bichwa kama baba ubaya”
Beatrice akaongea hivyo na kumtia singi
Zulfa.
Kwa sauti ya chini sana
Habiba akazungumza
“wala msijali Dada zangu niacheni tu nilale hapahapa maana kitandani nitachafua”…

“hapana huwezi kulala kwenye sakafu hata kama kusafi kuna kapeti
unatakiwa ulale kitandani, ukizingatia wewe ni mgonjwa Dada”
Beatrice akaongea huku akisaidiana na
Salma kumnyanyua Habiba pale chini
kisha wakamlaza kitandani,
Na kumfunika vizuri wakatoka zao nnje.
“kaka mambo?”
“powa tu niambie binti”
“nilikuwa naomba msaada wako kama hautojali ukanibebee lile
Box pale”
Alikuwa ni binti mmoja mrembo wa haja akimuomba Hafidhi akambebee box kubwa la TV flat screen, mwanaume akanyanyuka kutoka pale kijiweni kwa fundi viatu,
“oyaa kaka usisahau
kuniletea pesa yangu basi”
Fundi viatu alipaza sauti kumwambia Hafidhi kuhusu kuletewa pesa yake. Si kamuona anaenda kupiga kazi,
“powa usijali kaka nitaangalia salio”
Nae akamjibu.
“basi wakaongozana na yule binti mpaka lilipo hilo box
“vipi Dada yangu ndio hili au?”
“ndio hilo sema nini usiniite Dada maana katika maisha yangu sijawai kuwa na kaka zaidi ya Dada tu.
Napenda uniite Asia ukipenda Queen,
“sawa nimekusikia Dada yangu,
Hafidhi akarudia kauli yake akaibeba ile TV
na kwenda kuipakiza kwenye gari
“ndio shilling ngapi kaka yangu?”
Asia au Queen akauliza hivyo huku akifungua pochi lake.
“ni elfu moja tu Dada yangu”
“hivi wewe kiziwi ehee?”
“kivipi yani?”
“nimekwambia usiniite Dada niite Asia au Queen wewe umeng’ang’ania kuniita Dada tu haya shika hii,
Hafidhi akakabidhiwa shilling elfu kumi,
“duhuu Dada yangu pesa yote hii chenji nitaitolea wapi?
Asia hakuongea sana akaingia kwenye gari yake na kuondoka
Hafidhi akabaki kuduwaa tu na kugeuza kurudi maskani.
“oyaa shika wekundu wa msimbazi huo
kata mia tano yako unipe chenji
yangu”….
“ahaa Eddy mambo gani tena yani nikate jero tu, mi nakata elfu mbili”
“ukate buku mbili kivipi embu acha zako
Kwanza umeniabisha mbele ya mtoto mzuri kwa kunipigia kelele eti unanidai”…

“Eddy bwana kwahiyo unataka kusema yule demu ulikuwa una taka au?”
“sio kama namtaka kule kuabishana tu
yani nimekumaindi kinoma yani”…

“basi nisamehe kichaa wangu nikate buku mbili au ndio umemaindi zaidi!!!
“wee kata tu sema michongo mingine sio”
Hafidhi akapewa chenji yake
Na kuondoka
“sasa wapi hiyo kaka naona ushajaa unaondoka kimya kimya”
“naingia kati hapo kumcheki
Amina Nyegeshi”
Haya bwana sema nini kaka”
“ehee niambie!”
“na Mimi niitie Sada Kivuzi”
“ha!ha!ha!
Sio mpendu bwawa”
“ahaa huyo simtaki kudadeki zake atanipwelepweta bule”
Hakika yalikuwa matani baina ya Hafidhi anayejulikana kama Eddy ndani ya kitaa hicho akitaniana na fundi viatu.
Mwanaume akaendelea na safari yake mpaka kwenye nyumba moja hivi kwa kifupi nyumba hiyo unaweza kusema ni danguro kwa jinsi ilivyo
kuna mabinti kama kumi na tano walio pevuka na kunona ni warembo haswa uwezi kuamini ukiambiwa ni watoto wa baba mmoja sijui wazazi wao walizaa kama panya au kutozingatia uzazi wa mpango.
Maana hawakupishana miaka mingi
Wengine miezi tu,
Ndani ya nyumba hiyo kulikuwa na biashara nyingi kama vile chakula cha mchana hadi usiku. Nazungumzia ubwabwa-ugali-chipsi
Kwa upande mwingine kuna zile pombe haramu kama Gongo-chibuku-wanzuki
Pia wanauza bange- madawa ya kulevya-
“whaoo shemeji umekuja karibu ndani basi”
Mmoja kati ya mabinti akampokea Hafidhi kwa kumkumbatia na kumpiga kiss
Mwanaume akapapasa kiunoni na kugusa vitu fulani hivi akauliza.
“Mwajuma nini hii?”
Mtoto wakike akarembua macho na kujibu
“shemeji bwana kwani hujui hizi nini au
Amina humuonagi nazo nini?”

“ndio sijawai kumuona nazo ndio maana nikauliza shemeji,
“ok! Usijali twende chumbani nikakuonyeshe kazi yake”
Mwajuma kwa sauti ya chini akamnong’oneza sikioni Mr Eddy wa bandia,
si wakaingia chumbani,
mlango ukafungwa
Mwajuma akamsukumiza Hafidhi kitandani,
kwa mwendo wa minyato akamsogelea pale kitandani na kumkalia
Sasa hainaga ushemeji tuna kulaga
“shemejii nishike kiuno”…
Mwanaume akafanya hivyo,

kisha Mwajuma aliinuka na kwenda kwenye jokofu kumchukulia Juisi Shemeji yake huo mwendo sasa,mtoto alikuwa anatingisha makusudi.
Ndani sijui hakuvaa
Chupi mguu wa bia ulio na rangi nzuri ya kung’aa
ilionekana vyema.
Mtoto sasa kile cha nyuma ya magoti kilionekana vyema kabisa na mwanzo wa mapaja jinsi matako na hipsi vilivyopanuka na kutaiti dera hilo sijui alienda kulishepu kwa fundi cherehani au vipi maana dahaa! basi ndio alizidi kudatisha
mbona unaniangalia jamani?”
Alichokoza kwa makusudi Mwajuma na kuchukua Juice
“una makusudi wewe mtoto”…
hivi ulikuwa ulikuwa wapi?“ siku zote mpaka nikawa na Amina? alipoulizwa hivyo basi Mwajuma kwa makusudi akaamua kumwonyesha alivyokuwa hapo ndo utamu ulianza,mtoto akalifunua dera ambapo lile paja lake lilionekana mpaka juu kabisa kwenye kiuno
Hafidhi hakuwa na hali dudu lilisimama hasa
“ha!” umesimamisha
Shemeji
Aliongea kwa makusudi huku akimwangalia Hafidhi kwa jicho la kulegea, masikini Mwanaume. alishindwa hata kujibu alibaki akihema kama bata aliyenyimwa uroda na mkewe baada ya kumfukuza sana,akawa anaipishanisha miguu yake ili kulizuia dudu lisionekane.
“jamani wanaume mna shida nyie” kidogo tu, alizidi kujiachia na maneno yake ya kichokozi.
yaliyoiteka akili ya Hafidhi kwa muda huo kama Amina Minyege atamsahau leo.
“aaah wapi wewe”,aliposema hivyo kwa kujitumua
Mwajuma
alimjia kwa mbele na kumpa Juice kimahaba tena alipiga magoti kabisa karibu na miguu ya Shemeji yake,
Unafikiri Juisi ilishuka basi. Itashuka iende wapi, kwanza hiyo mikono ilikuwa inatetemeka,
Nyege zilimpanda,dudu lake lilisimama hasa, na mtoto alivyokuwa mbele yake ndo kabisa Mwajuma alianza uchokozi,kwa sababu alijua anachokitaka,macho yake yakawa yanaangalia sana zipu iliyotuna
“jamaa ana hasira,ila unambania”
Mwajuma akaongea hivyo
Hafidhi
alisimka mpaka kichwani kwa maneno hayo. Aliongea hivyo huku akiangalia Zipu kwa kulegea hasa uso wake
“mmh una maneno wewe”…alijikaza huku glasi ya juice akiiweka pembeni
“sio maneno kwani nadanganya jamani.
Ila hiki kidude chako kimetuna” hapo uchokozi mtamu ndio ulianza. Kila mmoja Alimsifia mwenzake ule mstari ulionyooka kwa kupigwa pasi kwenye suruali yake huku akiushikilia,alipanda nao mpaka kwenye mapaja huku akiubana mdomo wake kimahaba
“hata mstari huu jamani umekaa vizuri”….mstari uliousemea sasa ni wa Zipu.
Basi alianza kuikuna zipu kama anakuna ngozi ya mtu kushuka mpaka chini na kupandisha juu,hapo Hafidhi aliisoma namba,alisisimka mpaka kwenye kiuno,alijihisi kama kuna mtu anamrusha juu na kumrudisha chini
“pametuna jamani,sijui umeficha nini? kitamu,kwasababu watu wanafichaga vitamu tu Mwajuma akasema hivyo. Kwa sauti ya kimahaba ambayo hata ungekuwa nje ya Mlango wa chumba hicho ungesikia, ungejua tu kuna mtu anaelekea kusuguliwa.
Maana maneno ya Bibiye yalikuwa utamu raha. Matendo yalikuwa utamu
Akaanza kukitafuta kile kidude cha kufungulia zipu,ambapo alipokipata,tar
atibu aliishusha mpaka chini na kukutana na Boksa,akiwa katika harakati hizo naye akalivuwa dera lake ,hii sehemu yake ya matiti ikawa wazi,mtoto alichukua na matiti madogo ambayo vile vichuchu vyake vilivimba kwa nyege
Hafidhi aliingizwa katika dunia nyingine kabisa,tena Chuchu za mtoto huyo ndio zilimtia muwashawasha hasa.
Alijitoa ufahamu sio kwa kupenda bali nyege,alifungua mkanda wa suruali yake na kukishusha huku bibiye akimsaidia,tena Mwajuma alionekana kama mwenye hamu iliyopitiliza ,hiyo Boksa alivyokuwa anaivua ilibaki kidogo aichane,dudu liliachwa huru ambapo tayari ule ute ulishamtoka
Mwajuma aliutoa ulimi wake na kuanza kumlamba Hafidhi dudu lake kuanza chini kwenda juu,kama mtu anayelamba utamu wa ice cream ule urojo unaochurizika pembeni,kuna namna alicheza na ulimi wake akiupandisha juu chini kushoto kulia haraka haraka huku akipandisha juu,alipofika kwenye kichwa cha dudu,alikinyonya ipasavyo mtoto kama amesomea vile.
Alibaki mdomo juu akilalamika utamu kwani utamu hapo ndio ulipo,alicheza na kile kitobo cha mkojo mpaka Hafidhi mwenyewe akambeba Mwajuma na kumbwaga kitandani.

“Fundi mambo vipi?”
“powa tu niambie shemu langu”
“ahaa safi tu vipi Eddy ajafika leo?”
“kafika tokea Asubuhi alikuwepo hapa akapata zali la kwenda kubeba box na kupewa mshiko”

“wacha wee umeona kapewa shilling ngapi?”
“kapewa elfu kumi Mimi kanitowa elfu mbili nyingine kasema anakuja kula bata kwako,
“wewee usintanie embu nishonee hiki kiatu haraka sana nimuwai kipenzi changu”…

“hivi Amina yule Eddy umempendea kitu gani hasa kwanza hana kazi kutwa kucha yupo kijiweni tu,
Leo hii una shangilia elfu nane tu!”

“sikia nikwambie kitu Pengo siku zote kitu usichokijuwa ni sawa na usiku wa Giza kwanza Eddy ni zaidi ya birigeti
Mwanaume anajuwa nini mwanamke anataka kitandani,
Ananikojoza namna atakavyo, ukitaka kuona show za kibabe mpe mkeo
Ndio utajuwa
kwanini
Eddy ndio kila kitu.
Embu nishonee kiatu changu nimuwai,
Basi Pengo akashona kiatu na kumpatia Amina huku akimwambia
“powa safari njema bibiye”… 

ITAENDELEA.....EP 8

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MTAA WA TATU SEHEMU YA 07
MTAA WA TATU SEHEMU YA 07
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-07.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-07.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy