MTAA WA TATU SEHEMU YA 06 | BongoLife

$hide=mobile

MTAA WA TATU SEHEMU YA 06

*MTAA WA TATU EP 06*


ikihusika kwenye kukibana na kukitekenya,,,,mmmmh,,,aaaiiii
iiiiiisssssssssssss,,,,aaaaaaa
aah,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,,mmmm
mmmmmmmmh,,,,aaaisssssssssssss
,,,,oooooooooooh,,alilalamika kwa sauti ya chini ambayo waliamini haikusikika sana
Hafidhi alipoona kitumbua kimelowa vya kutosha ambapo hata yeye mwenyewe Zuwena alikuwa anataka kuingizwa dudu basi akajibidua na kubong’ na vile alivyokuwa na makalio makubwa yaliyojaa vizuri aliona mtindo unaomfaa ni mmoja.
Mbuzi kagoma au chuma mboga.
hiyo ndio style nzuri yani
umsugua huku unayaona makalio hayo yanavyotikisika
,tena makalio yakiwa yanampigapiga kwenye viazi mahaba ndio raha inaongezeka
Basi Hafidhi alimwinamisha ambapo wowowo lote lilikuwa mali ya yake.
Kwa makusudi bibiye alichukua remont na kuwasha sabufa akaweka mziki wa taarabu,basi akaanza kukatika kufutisha mziki huo ambapo makalio yake ndio yalikuwa kama yanataka kuanguka,yalitikisika na kumwongezea mzuka mwanaume.
Kiuno cha Zuwena kilikuwa kinazunguka vyema ambapo Hafidhi akaishika bakora yake na kuingiza kwenye kitumbua
Basi akawa anazungusha kiuno chake taratibu kwa minyato ambapo Hafidhi alichomeka dudu lake lililokuwa limesimam hasa,akalikandamiza na kuingia lote mpaka ndani kabisa,,,aaaaaa
h,,,,mmmmh,,waliguna hivyo wote ambapo bibiye hakuacha kukatika,ndio kwanza kama aliambiwa akishinda kukatika ataimiliki dunia nzima,alizungus
ha kiuno mtoto wa kike ambapo kasi ilimezwa kabisa na ufundi wa Jimama hilo aliyekuwa anakipeleka kushoto kulia mbele nyuma,kiukweli.
Hafidhi
alikuwa akihisi raha ya ajabu,kilichomshangaza Hafidhi siku hiyo
Zuwena
alikuwa akimtukana kabisa tena yale matusi ya nguoni huku akiongeza kasi ya kukatika,kumbe ndio alikuwa anakaribia kumwaga,,,mbona hajawai kunitusi vipi tena
Hafidhi akajiuliza katikati ya mchezo,
Basi
alijitahidi kuvuta hisia ili amwage lakini ikashindikana kwani hisia zilishahama,,,aaah,,,
sssssss,,,aaaisssssssssss,,,aa
aaaaaaaaaaah,,,ooooooooooooh,,
,oooiiiiii,,aaah,,alilalamika hivyo huku akimwaga uji wake ambapo hakuchomoa dudu akaliacha kwenye kitumbua wakiwa wamelaliana
“baby mbona ulikuwa unanitukana?”
“nisamehe my dear nilipitiwa tu”
Kesho yake Asubuhi na mapema Zuwena akakurupuka kutoka usingizini na kupapasa pembeni ya kitandana hakuweza kumuona Hafidhi akajuwa atakuwa nnje tu basi akajinyanyua kwa kujistiri vizuri shuka ya kujifunika kuangalia mezani ndio chakula kimeliwa kwa pembeni
Kuna barua akaisogelea na kuichukuwa akaanza kuisoma.

Kwako kipenzi uliekuwa ukinienzi nafahamu barua hii itakutia simanzi kwa kufa lako penzi
Dhumuni la barua hii ni kutaka kukwambia ya kwamba mimi siitwi Chanduka kama nilivyo jitamburisha kwako mimi
Ndio Hafidhi j Ikram.
Ninae tafutwa na kwa kosa la mauwaji sijui ilikuwaje mkashindwa kunitambua na jana usiku nimeuwa polisi watano kisha nikatoroka na kuja kutimiza ahadi yangu.
Mapenzi tuliyofanya ilikuwa kama mwisho wa penzi letu.
Ndani ya kiganja changu kuna rist la watu hamsini. Lazima wauwawe
idadi itaongezeka iwapo yeyote
atakaye thubutu kuingilia
Ishu hii.
Zuwena pole sana nafanya yote haya kwa ajili ya kufuta machozi ya
Habiba, ndani ya watu hao
Baba watoto wako nae yumo.
Kama polisi wakifika hapo kunitafuta wape hiyo barua by Hafidhi j Ikram sekunde si nyingi Zuwena akashtuka baada
mlango wa chumba chake kupigwa teke
Polisi wakavamia mikononi wakiwa wamekamata mitutu. Mwenye
Bastora mwenye SMG
na kumuamrisha upo chini ya ulinzi
hakupewa nafasi hata ya kuvaa kitu.
Wakamtoa nnje akiwa kajifunga lile shuka tu,
“Afande Ngogo embu soma hii barua”
mmoja kati ya maafande alimwambia mwenzie na kumkabidhi hiyo
Barua, nae akaipokea akaanza kuisoma kwa sauti kubwa kila mmoja asikie
baada kumaliza kuisoma
polisi wakachoka hoi maana dahaa kumbe mtu wanaemtafuta wamemkamata
kauwa tena mbona balaa
“Mbona hafananii
Hafidhi ni muafrika huyu mbona yupo kama mpemba inakuwaje hapa”..
Afande Ngogo akauliza hivyo.
“itakuwa alivaa sura ya bandia tu”

“sasa kama hivyo kijana atakuja kuuwa watu wengi Aisee cha umuhimu tuweke ulinzi wa kutosha atafutwe kila kona ya nchi hii.
Akipatikana sheria ichukuwe mkondo
wake haijalishi kama ni mtoto
wa general, au bridged
hapa kazi tu twendeni vijana”…
Mkuu wa msafala aliongea hivyo kwa hasira.
“sasa mkuu huyu Mama tumfanye nini?”
Ngogo akauliza huku akimtikisa
Zuwena sijui nia yake shuka ijiachie aone
Mautamu.
“huyo achana nae hausiki kwa
lolote lile”….
Basi polisi wakaondoka zao
Kidevu akamsogelea mama Asia na kumwambia
“nakupa heshima kubwa sana mama yangu
hakika ulikuwa ukiishi na kiumbe hatari sana”…
Zuwena hakutaka kuongea chochote
akaingia zake ndani
kuingia tu akakuta simu yake inaita akaichukuwa haraka kuitizama mpigaji
My love ndio jina alilo msevu
Hafidhi akaipoke huku akiwa na kitete akauliza
“halloo baby uko wapi? polisi wamekuja sasa hivi na mitutu”….
Zuwena akauliza kwa shahuku ya kutaka kufahamu kipenzi chake yuko wapi.
Sauti ya kicheko ikasikika
“ha!ha!ha!ha!”
“khaa baby unacheka unajuwa maskhara ehee ni kweli sikutanii wamekuja,”

“njoo hapa makaburini utanikuta baby”
Kisha simu ikakatwa
Zuwena hakutaka kuchelewa akavaa haraka na kutoka huku akikimbia mbiombio kufika eneo la makaburi
hakuweza kuamini kwa kile
Alichokiona
Aiseee”…..

Zuwena hakuweza kuamini macho yakamtoka pima
Baada kukuta miili ya maafande imelaliana hovyo
wakiwa hawana tena uhai
si afande Ngogo wala nani wote wamechinjwa,
Wananchi walijazana na kuanza kuulizana
“hii imekuwaje polisi wote hawa wameuwawa”…
“yani sijui nisemeje
Polisi walikuwa sijui wanatokea wapi,
Sasa wakati wanapita hapa kuna kijana mmoja hivi shalobaro tu akapishana nao
Ghafla bin vuu yule sharo akaanza kutembeza kichapo kwa maafande wale. Mi nilijuwa bongo movie kumbe wanapigana kweli yule sharo alikuwa na visu kama viwili.
Basi akatumia hivyo kuwachinja,
Nikaitoa simu yangu kushort video nikashort,
”embu tuone hiyo video”
Mimi nitumie whatsapp kaka”
Baada jamaa kusema kashort tukio zima kila mmoja akata aone mwingine atumiwe
Jamaa akasema
“ningewatumia tena mngeona tatizo yule sharo kasepa na simu yangu
kudadeki zake kanipiga zinga la mtama, na kuniambia
“lete simu lasivyo nitakuuwa.
Nikaona mmh!
Nisije kuchinjwa bure nikampa mwenyewe”

Zuwena hakuwa na jinsi zaidi ya kuitoa simu yake na kumpigia
Hafidhi majibu yakaja simu ya
mteja unaempigia haipatikani kwa sasa
jalibu tena baadae.
Zuwena akachoka hoi akamuuliza yule kijana aliyekuwa akisimulia tukio zima
“wee kaka umesema huyo
muuwaji kaondoka na simu yako?”

“ndio Dada yangu yani dahaa
simu nimeinunua juzi tu shilling laki
nane jamaa kaibeba”
jamaa akaongea hivyo huku machozi yakianza kumtoka,
“basi usilie nipe number ya simu yako
niweze kumpigia”
Jamaa akataja number za simu
Zuwena akapiga kwa bahati nzuri simu inaita.
Zuwena akaenda mbali kidogo na pale
huku akisikilizia kama simu itapokelewa
ni kweli simu ikapokelewa
na wakati huohuo defender za polisi
kama sita hivi zinaingia polisi
wakaruka kutoka kwenye magari yao
na kulizunguka eneo zima,
Afande mmoja akainama ulipolala mwili wa afande Ngogo na kuokota kitu kama
kikaratasi hivi,
Akakifungua kilikuwa kidogo sana sema kikawa kikubwa baada kukikunjua
“nafahamu fika ni jinsi gani
mtakuwa na simanzi baada kuwauwa panya wenzenu. Naomba mtambuwe kitu kimoja
mwisho wa mchezo huu
mtakuja kupata matokeo. Nyie endeleeni
kukamata vibaka wezi
pigeni watu wenye kufanya maandamano
Msitake kuingia kwenye mkono
wa Mtaa wa tatu mimi ni zaidi ya chatu
nang’ata natafuna nameza.
Yeyote atakae nifatilia lazima auwawe”…
Barua ikaisha hivyo
“Aisee afande Agnes
inaonekana huyu jamaa anajiamini sana mpaka anafikia hatua ya kuitisha serikali”

“ndio maana yake sema muache aneng’eneke (One day) ipo siku moja tutamnasa tu ndio atajuwa kuwa serikali ina mkono mrefu
pumbavu zake”
Afande Agnes akaongea kwa hasira.
Zuwena nae akaisikilizia simu mpaka ikakata.
Na kuamua kupiga tena hatimae ikapokelewa
“Zuwena nini shida? nini tatizo?
Unataka kitu gani kwangu please tulia nyumbani usinipigie simu wala usitake kufahamu wapi nilipo
ukidadisi sana nawe utauwawa!”
Hafidhi aliongea hivyo kwa sauti ya ukali kisha akakata simu,
Habari zikatangazwa kila kona ya nchi
baada muuwaji kufanya
mauwaji mengine tena safari hii ya kutisha
Zaidi kauwa maafande kumi
watano kituoni
watano waliotoka kumtafuta wakakutana nae njiani akawachinja wote
kijana mwenyewe picha yake ni hii.
Ni kijana mdogo sana sema mambo yake ni hatari tupu”

“Toba”…nini hiki (Why)?
mama Hafidhi nini mwanao anafanya, hii ndio kazi aliyopewa na Ankor wake sio?
Niambie mke wangu kwanini mwanetu anauwa kipi kimemsibu?”
Mzee J Ikram aliongea kwa jazba kubwa baada kuona taarifa ya habari kuwa mwanae ameuwa tena polisi kumi.
Mkewe hakujibu kitu akabaki kulia tu
maana Hafidhi ndio mtoto
wa pekee leo hii kageuka kuwa muuwaji
itakuwaje kama akikamatwa hukumu yake ni kunyongwa au kufungwa kifungo cha
Maisha jela.
“hapana siwezi kumuacha mwanangu
ateketee kwa mambo kama haya
lazima nifanye kitu aisee”…
Akaitoa simu yake na kumpigia sijui nani
sauti upande wa pili ikasikika
“halloo mzee shikamoo vipi wazima huko?”

“marhabaa kijana wangu
Dennis kiupande wetu si wazima ila kwa upande wa kijana wako
Mambo si mambo kabisa”

“nani? Hafidhi au”….
Dennis akauliza hivyo,
“ndio ni Hafidhi binafsi amegeuka kuwa gaidi mpaka sasa kauwa polisi kumi na moja.
Dennis nakuomba please naitaji msaada wako uje kumzuia mwanafunzi
Wako asiendelee kufanya ugaidi”

“usijali baba yangu kesho
Nitakuja na vijana kama watatu ni wakali zaidi yake tutamzuia tu,
Ondoa shaka kabisa kila kitu kitakwisha”

“nitashukuru sana kijana wangu
kama kazi ikienda vizuri nitakupa cheo kikubwa sana”
Mzee J Ikram akakata simu
kabla hajaiweka mfukoni simu ikaita
akaipokea
“halloo Assalamu alaykum?

“waaleykum ssalamu
Ewe baba yangu”
Mzee J Ikram akashtuka na kuuliza
“wewe ni Hafidhi? please mwanangu rudi nyumbani uje kuniambia hao watu wamekufanyia kitu gani, tutawakamata kwa mbinu za Kijeshi
kisha wajaze pipa kwa kisoda
au wale embe na kokwa lake,
Hafidhi mwanangu si unazifahamu vyema adhabu zetu ehee
basi njoo nyumbani Baba”,,,,
yani aliongea huku kijasho kikimtoka kuonyesha ni jinsi gani anaitaji mwanae
arudi nyumbani.
Anampenda kuliko kitu chochote.
Mkewe akamnyang’anya simu
na kuongea yeye,
“Hafidhi baba uko wapi mwanangu?
Mama yako kila sekunde nalia nashindwa kula wala kulala”

“pole sana mama yangu”
Kisha akakata simu huku wakaishia kusema
halloo,,,,halloo,,,
Simu ishakatwa kibaya zaidi katumia simu ya mezani.
Ndani ya Yombo vituka tunamuona
Hafidhi akiwa anaongea na mama mmoja hivi.
“sawa kijana chumba umepata sema
ndani ya nyumba hii kuna mashart machache tu.
Utakiwi kutumia kilevi cha aina yeyote ile yani kuvuta bange sijui sigara”..

“usijali mama yangu yani hivyo vitu situmii kabisa”
“basi sawa subiri nikuandikie mkataba wako si umesema unahamia leo ehee?

“ndio nahamia leo maana ndio kwanza nimetoka kijijini nisije kulala stendi bure”
“inamaana hapa mjini huna ndugu
kabisa?”

“ndio sina ndugu
Nimekuja mjini kusaka maisha si naweza kupata kazi mama yangu ehee”..
“ndio kazi unaweza kupata ni uwezo wako tu na elimu yako, ehee unaitwa nani?”
Mwanaume akachekecha akili haraka akajibu
“naitwa Eddy Smith”
Basi yule mama akaandika
baadhi ya maneno kwenye karatasi ya mkataba kisha akamkabidhi
na funguo
“hizi ndio funguo za chumba chako
Kuhusu ratiba ya kufagia uwanja au kudeki choo utaenda kusoma pale chooni.
Kila chumba kina number imeandikwa kwenye mkataba”…

“sawa mama yangu nitafanya hivyo”
Hafidhi akaitikia na kuondoka zake,
Mwanaume akakodi pikipiki mpaka Ubungo kisha akaingia kwenye buss ya mwendo kasi
“kusema kweli dunia imekwisha zama zilizotabiriwa kuja ndio hizi yani kuna watu wanajiita manabii sijui mitume
Wakati mtume wa mwisho ameshakufa na hakuna tena mwinginewe mzuri kama yeye”…
Ni mzee mmoja hivi alikuwa akiongea maneno hayo ndani ya buss
“wee mzee embu tunyamazie bwana naona unatupigia kelele tu”,,,,
Ndani ya gari ikawa fujo mzee akatoka kwenye kuhubiri dini kaingia kwenye
Siasa
“unajuwa watanzaina walio wengi ni mambumbu inawezekana vipi kutaka kuwapa nchi wachaga,
Kwanza wachaga kwa hela wee wakipewa hii nchi hampati hata shilling kumi
Utasikia mama mia taka hogo”
Kuna kijana mmoja ambae ni mchaga akanyanyuka na kumkunja yule mzee
“wee mzee kama ulitaka kuvunjiwa heshima
Mimi nakuvunjia
heshima kudadeki zako unaleta dharau na makabira ya watu sio?”
Hakika kijana yule aliongea povu likimtoka ikionyesha kachukia kuambiwa wao wachaga wanapenda pesa.
“tafadhali kijana niachie kabla sijaakurukia kichwa ohoo niachie nasema”..
Askari wa usalama aliyoko ndani ya gari hiyo akaja na kutuliza ghasia zile
Askari akamsihi yule kijana kwa kumwambia,
“wewe embu muachie kwanza huyu mzee”
Kijana hakukubari
“nitamuachaje bwana wakati kanitusi”
gari ikafika kituo kimoja ikasimama ikabidi wote wapigwe pingu na kushushwa safari kituoni wataenda kujibu mashitaka yao.
Ndani ya gari kukawa kimyaa mpaka inafika Kariakoo
Hafidhi akashuka na kuanza kukatiza mitaa
sijui kapajuwaje yani kila mtaa kila kichochoro akaingia,
Ndani ya gorofa moja hivi mwanaume akaingia na kupandisha ngazi
ndani ya chumba kimoja kulikuwa na watu wawili wakibishana
mmoja ni mzee wa makamo kwa kukadilia umri wake miaka kama hamsini au stini.
mwingine ni binti mdogo tu
Mwenye umri wa miaka kama ishillini
“kusema kweli binti yangu huyo kijana mimi simuhitaji kabisa na siku nikimuona amekanyaga hapa nitampasua kichwa”

“lakini baba yule ndio mpenzi wangu chaguo la moyo wangu”

“shatapu funga bakuri lako mwana izaya mkubwa wee mtoto huna hata haya, eti chaguo langu”
wakati wanaongea ghafla wakashtuka mlango ukipigwa teke akaingia kiumbe usoni amevaa maski nyeusi juu kavaa kofia aina ya pama,
“wee nani?
Yule mzee akaongea kwa kubabaika huku akifunua mto bila shaka alitaka kuitoa bastora, yake
Kiumbe chenyewe hakuwa mwingine ni
Hafidhi j Ikram kwa kasi ya kimbunga akamuwai yule mzee na kumuwekea kisu shingoni.
Binti yake akataka kukimbia kikarushwa kisu na kwenda kukita mlangoni.
“binti tulia tafadhali rudi hapa vinginevyo utamkosa Baba yako kuja hapa”….
Kwa sauti ya ukali
Mwanaume akaongea hivyo.
Yule binti akarudi kwa mwendo wa kutetemeka”
Hafidhi akaingiza mkono kwenye mto na kuichomoa bastora
“wee nani kwani?
Unataka nini kwangu?”

“usiwe na haraka ya kutaka kunijuwa mimi nani cha umuhimu naitaji zile pesa kiasi cha shilling million mia saba ziletwe hapa kisha utafahamu mimi ni nani”…
Hafidhi aliongea hivyo sijui hizo pesa kazijuwaje na huyu mzee kamfahamu vipi itakuwa barua ina siri nzito.
“pesa gani mbona mimi sina kitu”
Hafidhi akamshika yule binti na kufanya kama anataka kulikata ziwa la binti yule
Kwa kisu.
“hapana kijana usifanye hivyo
huyo ni binti yangu ndio kila kitu kwangu please muache hizo
Pesa
nakupatia sasa hivi”….

Yule mzee akaongea hivyo huku akinyanyuka na kuingia kwenye chumba kimoja hivi na kutoka akiwa na begi,
“haya bibiye pokea hilo bag
Kisha fungua hiyo zipu nione”
Basi binti akafanya kama alivyo ambiwa
Hafidhi baada kuridhika akalivaa lile bagi mgongoni na kuivua mask yake
Hakika mzee akashituka na kutamani hata kukimbia
“sikia nikwambie kitu mzee leo sijaja hapa kwa nia ya kuchukuwa roho yako.
Nimefata huu mzigo tu.
Sema una binti mzuri sana”
Hafidhi akamsogelea yule binti na kumpa mdomo
Ajabu binti akafumba macho na kuachia rips za midomo yake wazi.
Basi mwanaume akafanya aramba
Ahaaaaaa,,,ohooooooo binti akagugumia kwa raha
“binti unaitwa nani?

“naitwa Subira”
Mtoto kwa sauti tamu yenye kumtoa nyoka pangoni akajibu hivyo.
“basi chukuwa businesse card yangu hii nipigie baada nusu saa”
Subira akaipokea na kusema
“sawa mpenzi
Ving’ora vya magari ya polisi vikasikika kwa mbaali
Hafidhi kutizama hivi yule mzee hayupo kwenda kufungua mlango haufunguki umefungwa kwa nnje si kaleta mapenzi kwenye
kazi
Mwanaume akadata aisee

Hafidhi akadata aisee na kujiuliza nitatokaje humu ndani? Kudadeki”
Subira akamshika mkono kwa kumwambia
“embu
nifate.
Ikabidi amfate wakaongozana mpaka kwenye kile chumba.
Baada kuingia humu subira akainama na kufunua kapeti, kisha akamwambia
“baby embu funua huu mfuniko.
Hafidhi akafanya haraka na kuutoa ni kweli
Kulikuwa na kamba imejinyongorota.
Hafidhi akuamini
Aisee,,,,,
akamshika bibiye na kuanza kumnyonya denda kwa pupa
Asssssss,,,,ohoooo,,,,mmmmm,,,,babiiii nenda bwana mi nitakuja baada hiyo nusu saa ujuwe
wanakuja!”
Mwanaume akachumpa kwenye shimo na kutambaa na kamba.
Subira akafunika ile sehemu kisha akajibamiza kwenye kabati kwa kujirusha na kujikuta akijikata sehemu
Akakaa chini analia
Dakika si nyingi mlango ukavunjwa polisi wakavamia,
Na kuanza kumtafuta kila kona kumbe mwenzao ndio anashuka na kamba.
Ikabidi Subira apatiwe huduma huku
Askari wengine wakishuka chini kwa kasi
baada kuambiwa jamaa anashuka na kamba
Hafidhi alikuwa yuko faster mwepesi zaidi,
Akadanki gorofa moja na kutokea kwenye kichumba fulani akamkuta binti yuko busy kufanya mapenzi kwa kutumia
kifaa cha bandia
Ahaaaaaa,,,,,ohooooo,,,,opsiiiiiiii
Binti alikuwa analalamika baada kujiingiza dudu la bandia
Hafidhi akanyata na kwenda kumshika miguu binti akashituka na kupiga kelele
mwanaume akamuwai kwa kumziba mdomo
“shiiii nyamaza usipige kelele ukikaidi nitakuchinja”..
Binti nyege zote zikaondoka akabaki kutumbua macho tu tena akiwa uchi wa mnyama,
“sikia nikwambie kitu mimi huko nnje natafutwa na polisi
sasa nakuomba kitu kimoja unisaidie kunionyesha njia za siri.
Niweze kutoka salama,
Hafidhi akamuomba yule binti akiwa kamkazia macho
Mkononi mwanaume ana bastora.
“kuse,,,ma kw,,,,,eli,, s,,,s,,,ijui
Binti kwa sauti ya kukata kata akaongea hivyo.
Hafidhi akavua bag na kuliweka pembeni
Bastora akaweka pembeni na kusema
“bibiye huna haja ya kutumia vitu vya bandia wakati original tupo”
Akafungua zipu na kumwambia bibiye anyonye koni original.
huku nnje polisi wakazidi kuongezeka
FBI nao wakafika,
“tunawaomba tafadhali watu wote mlioko ndani ya gorofa number Tisa
mtoke nnje haraka sana
fanyeni haraka, ilikuwa ni amri kutoka kwa mkuu wa kitengo cha FBI
vijana wakaamrishwa wapandishe juu
ilikuwa msako gorofa hadi gorofa chumba hadi chumba.

Wakati polisi na FBI wakiwa kwenye mikakati ya kumsaka yeye,
Mwenzao yuko busy kula kitumbua
Basi Hafidhi baada kunyonywa dudu lake nae alianza kuyashikashika matako ya binti huyo.
Kwa kuyaminyaminya kwa kuyapanua vizuri akaipandisha mikono yake mpaka kwenye kiuno cha binti kilichojikata vyema na matako yake. Akawa kama anakifanyia masagi wakati mikono yake ikiwa kwenye kiuno aliipandisha juu kidogo kwenye mgongo na kufanya kama anamshikashika vile vinundu viwili vya mgongoni.
Hapo mdomo wake ulikuwa kwenye matako makubwa
ya binti akiyanyonya kwa kuzunguka matako hayo mpaka juu ya kiuno na kufanya kama anayang’ata kimtindo,,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,,,,aiiiiiiuuu,unanitekenyaaaaaaaaaaaaaaa,,,uwiiiiiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaaah,,weweooooooo,,,mmh,,,Binti alihisi mtekenyo ambao ulimsisimua na kumtia nyege.
Akawa anayabinua matako yake ili yanyonywe vyema,
Mwanaume nae
hakuremba sura yake ilionekana kama inazama katikati ya matako aliuzamisha mdomo wake ambapo alitoa ulimi wenye kihelehele na kuanza kuunyonya mpododo uliokuwa mweupe bila hata kinyoleo kama ujuavyo njia ipitiwayo na watu kila muda lazima iwe safi ulimi uliingia kabisa kwenye mpododo huo bila kuona kinyaaa ambapo binti huo ndio ulikuwa udhaifu wake sijui mzee wa nyapu kajuwaje,,,,, aaaaaaaaah,aaaaaaaaassssssssssssssss,,aaaaaah,,,ooh,,,,babiiiiiiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaah,,,,alijikuta akipiga kelele za utamu ambapo Hafidhi ni kama aliweka pamba masikioni,aliendelea na zoezi hilo mpaka Binti anaomba dudu. Hafidhi alimnyanyua kabisa na kumwinamisha ambapo mpododo na kitumbua vilionekana vyema,ulimi bado ulikuwa na kihelehele ambapo ulikivamia kitumbua cha bibiye kilichotuna kwa hamu.
Akaanza kukinyonya kiarage,,aaaaaaaaaassssssssssssss,,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,,nisugueeeeeeeeeeeeee,,,aaaaaaaaaaaaah,,,,,nisugueeeeeeeeeeee,,,,,alisisitiza sana bibiye.
Basi Hafidhi alilichukua dudu lake lililosimama vyema na kulichomeka kwenye mpododo wa uliolegea kama mdomo ulioachwa wazi.
Dudu hilo liliingia taratibu kwenye mpododo huo uliokuwa mnato hasa, kilianza kichwa kisha lote likazama kama nyoka aingiavyo shimoni mwake,,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,nisugueeee,,mpeeenziiiiiiiiiiiiiiiii,,Mwanaume alianza kupampu taratibu huku mikono yake ikimchezea matako yake manene,mikono ilitembelea mpaka kiunoni huku akipampu kwenye mpododo Binti alizungusha kiuno cha kikahaba ambacho mwanaume ukizungushiwa,hata kama ulikuwa na mia umeibana utaitoa tu na kumpa mwanamke,au kama una siri unaficha ndani ya nyumba basi lazima utazitoa na kuzianika kwa mkeo.
Kiuno mithili ya Kisicho na mfupa binti alikizungusha kwa ufundi ambapo aliambatanisha na kumtingishia matako yake manene ili kumsisimua zaidi,kwa upande wake Hafidhi alikuwa akisisimka mpaka kuna wakati alijikuta akitegea na bibiye alipogundua hilo ndio aliongeza kukizungusha kiuno chake huku akitoa maneno machafu yaliyomwongezea nyege,,,una dudu tamuuuuuu,,,aaaaah,,,unasugua vizuriiii,,,dudu lako tamu kama asaliii mpenziiiii,,aaaaaaaaaaaaa,,,ssssssssssssssss,,,,,mtoto unajua kusuguaaaaa,,,,,,,,,,uwiiiiiiiiiii,,aaaaaaaaaa,,,aliongea hivyo huku akikizungusha kiuno chake kama hatokuja kuzungusha tena,,,, hakuchelewa Hafidhi aliyechemka mwili kwa utamu na kuanza kupampu kwa kasi kama amechapwa bakora ya matakoni,aliongeza pia kasi ya kuyashikashika makalio yake manono yaliyotuna kwa utamu,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,,,,sssssssssssssssssssss,,,aaaaa

ITAENDELEA......

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MTAA WA TATU SEHEMU YA 06
MTAA WA TATU SEHEMU YA 06
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-06.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-06.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy