MTAA WA TATU SEHEMU YA 05

*MTAA WA TATU EP 05*


sasa huko wodini kuna nini?”
Joyce akauliza, huku akimfata
Hafidhi nyuma nyuma, baada kufika wodini
Joyce akabaki kushangaa baada kumuona
Mwanamke akiwa kalala kwenye kitanda hajitambui dripu ya damu inashuka kuingia mwilini mwake
“Joyce
Karibu ukae hapa”..
Joyce akakaa pembeni ya kitanda ndipo
Hafidhi akaanza kumpa full story kuhusu binti yule na kumwambia kile alicho muitia.
“Joyce tambua kitu kimoja huyu ni
Mwanamke mwenzio ni binaadamu mwenzio anateseka kwa kiasi kikubwa please nakuomba mchukuwe ukaishi nae kule,
Sijamuona
Salma, Beatrice, Zay, wala Zulfa, nimekuona wewe tu msaidie nitakuwa nakuja kumuona kila nikipata nafasi
mchukuwe tu.
Joyce hakuwa na cha kuongea machozi yalimtoka tu kwa sauti ya
kwikwi akasema
“hapana Hafidhi huna haja ya kuniomba hivyo, niko tayali kwa chochote huyo binti nitaenda kuishi nae”
Hafidhi akanyanyuka pale alipokaa na kumsogelea Joyce akamfuta machozi kwa kiganja cha mkono, kisha akampa mdomo kama ilivyo kawaida ya wanawake wengi kufumba macho pindi wakipewa Romance.
Joyce nae ikawa hivyo mwanau akamnyonya denda
huku mkono wake uliokosa heshima ukitomasa na kuliminya ziwa la bibiye
Ahaaaaaa,,,,assssssssohoooo,,,
Basi akambeba na kuingia kwenye kichumba kimoja sijui choo au sehemu ya kunawia maji maana kulikuwa na sink kubwa tu.
Akamnyanyua juu

Basi mtoto wa kike
Akawekwa hapo na
kupewa tena mdomo kisha kuendelea kunyonyana denda,midomo minene ya
Joyce ilimfanya Hafidhi kusisimka hasa alifanya hivyo huku vidole vyake vikiwa masikioni mwa bibiye vikiingia na kutoka,,,aaah,,
mmmmh,
aaah,,,weweeeee,,,,aaaah,,oooh
,,,,alilalamika Joyce wawatu huku akijipindapinda juu ya Sink Hafidhi alitoa sketi na kumbakiza na chupi tu iliyolowa eneo la kitumbua. Hapana chezea nyege mpwito kwa kutumia meno yake aliipandisha kiblauzi ya Joyce
ambapo meno yalipogusana na chuchu Joyce alipata msisimko sana akazidi kutoa miguno ya kimahaba,aliipandisha blauzi mpaka juu kabisa na kuziacha wazi Chuchu zake zilizosimama kwa hamu
Basi Hafidhi alikivamia kifua hicho na kuzidi kuzinyonya Chuchu konzi zilizosimama na kumvutia mnyonyaji,,aaaah,,,oooooh,,,oo
oh,,,aaaammmh,,,aaaiiissssssss
sssssss,,,,aaaaaaa,,alilalamika mtoto wa watu huku akijinyonganyonga mwili wake kwa utamu aliouhisi,
Hafidhi
alizidi kuzinyonya taratibu Chuchu hizo,
Ndani ya wodi hiyo zilisikika sauti za nyegeshi na kufanya wagonjwa wengine waanze kutumbua macho
Wenye kudindisha
Midudu yao
wakadindisha.
Na kuitaji kunyanyuka watafute hiko chumba kiko wapi wakapige chabo, kwani
Joyce sijui kuzidiwa au vipi,
Hafidhi akafanya kuipekenyua chupi ya bibiye na kuingiza kidole cha matusi. Kwenye
kitumbua cha Joyce alikuta kuna unyevu uliozidi wastani.
Lakini hakuridhika nao akakisokomeza zaidi ndani. Alikipandisha kwa juu kidogo ili kiguse vyema kiarage cha Soya hapo ndipo alipoamsha majini mahaba kutoka kule moshi,,,,aaaah,,,,mmmaaaa
aaa,,,uuuuuuuh,,,oooooo
oooooh,,,sssssssssss
sssssss,,aaaaaah,,,aaah,
,mamaaaaaaaaa,,,,
tamuuuuuuu,,,aaah,,alilalamika mpaka Hafidhi
mwenye akabaki
kushangaa kama kidole kinamfanya alie hivi je.
Nikiingiza dudu itakuwaje”….
Alipotoa tu kidole,alipachika dudu lake,ambapo alipotaka kulazimisha liingie lote kwa mara moja,alimwona bibiye akirudisha kiuno nyuma huku mdomo wake akiupanua hasa,,,,aaah,,u
uuuuuuuuuuuuuuuuuuh,,,aaah,,,t
aratibuuuu,,,aaah,,,basi Hafidhi alianza kuingiza na kutoa
ili Joyce asipige kelele akafanya kumpa vidole
anyonye, yani ilikuwa balaa tupu,
Hafidhi
huku akiitafuta kasi ya kulizamisha dudu lake lote basi. Shughuli ilianzia hapo kwenye Sink ambapo Mwanaume alimvuta mtoto wa kike miguu yake na kumpanua mapaja kisha yeye alijiweka katikati yake,ndani nje nje ndani alizidi kumsugua,,,aaaah
,,,aaaaaah,,ssssssss,,,,aaaaaa
aah,,,alizidi kupiga kelele ambapo alijikunja na kumwaga.
Hafidhi akafanya
Kumgeuza bibiye kiubavu hapo kwenye juu ya Sink na kuendelea kumsugua ambapo kwa sasa aliingiza dudu lote,baada ya muda kidogo, naye alijivuta na kumwagia ndani ya kitumbua cha Joyce,

“ohoo thank you baby, kwa kunipa utamu,
Joyce aliongea hivyo, huku akijiramba midomo, macho yamekuwa mekundu.utasema mpuliza moto kwenye sufuri
Za mbege.
Basi wakatoka kwenye chumba hiko kwa kuongozana, ghafla wakashtuka
baada kumkuta
Habiba akiwa amekaa kitako pale kitandani, nae baada kuwaona akatabasamu
“vipi Dada naona umeamka?”
Hafidhi kwa kujibalaguza akauliza hivyo
“ndio kaka yangu kelele za wifi
zimenifanya nipone ghafla”

“mmh! Kelele gani tena?”
Joyce akaguna na kuuliza hivyo.
“kaka naona shukhuri ilikuwa pevu mpaka kijasho kinakuvuja zipu umesahau kufunga”
Habiba aliongea huku akicheka
Hafidhi akajitizama na kugeuka
haraka akampa mgongo
Habiba kisha akafunga zipu na kujisemea
“mbona majanga”
Joyce alikuwa hana mbavu kwa kicheko
“ha!ha!ha!
yani wifi wewe unajuwa kuchunguza kama mfuasi wa magaidi vile”…
Basi ikabidi Hafidhi akae kalibu
na Habiba akamshika begani na kumwambia
“Habiba”….
“abee kaka Chanduka”
“mmh!”
Joyce akaguna baada kusikia
Hafidhi anaitwa Chanduka, sema akanyamaza kimyaa,
“unamuona huyu binti?”
“ndio namuona kaka si ndio wifi yangu au”…
“ndio ni wifi yako huyu anaitwa Joyce Joseph, binafsi ndio atakuwa muangalizi wako kuanzia leo hii utaenda kuishi nae
huko mtaa wa tatu,
Hutoweza kupata shida yeyote”

“sawa kaka yangu mimi sina neno nakusikiliza wewe tu, nakutakia kila la
Kheri katika kazi nzito iliyoko mbele yako”.

“Joyce”
“abee baby”
“huyu ndio Habiba ni binti ambaye kama nilivyokwambia naomba umpende umthamini kuliko unavyo jithamini wewe mwenyewe yeyote atakaye thubutu
kumliza huyu japo mara moja tu, yeye atalia zaidi ya huyu,
Nakuomba tena sana muangalie Habiba!”
Hafidhi aliongea kwa hisia kubwa na kutoka zake nnje.
Joyce akamkimbilia na kumwita
“Hafidhi”…..
Nae akasimama baada kusikia anaitwa
“sasa baby si unajuwa mimi kwasasa sina kazi nitaishi nae vipi bila pesa
“usijali leo jioni kuna pesa nitakutumia
Hii number yako si umejiunga m-pesa?”

“ndio nimejiunga, kitu kingine utakuja kunisugua lini tena baby?”
Hafidhi akatabasamu na kumwambia
“siku yeyote nitakuja maana mtoto una kitu kitamu yani hapa kati kutamu”…
Akampiga kiss na kutoka zake nnje,

Joyce nae akajishauwa pale huku akimtupia jicho mwanaume mpaka akaishia zake.
Nae akarudi wodini,
Hafidhi baada kutoka nnje ya hospitali
na kukuta pilikapilia za kuwabeba
majeruhi kuwaahisha ndani
yani kila Daktari na manesi
walikuwa busy kufanya kazi hiyo.
Wanajeshi washaondoka kitambo tu,
polisi ndio waliokuwepo eneo la tukio
“hivi ilikuwaje mpaka vijana wakaingia kwenye mziki mnene kama ule?
“unajuwa tena vijana wetu siku zote hizi movie za kina
Arnold Schwarzenegger sijui Commando kipensi zinawaalibu
si walijifanya vidume kumpiga Mwanajeshi mmoja kumbe yule
jamaa alikuja kumleta mkewe krinik
wakati wanampiga, mkewe akapiga simu
sijui Lugalo au Gongo la mboto,
maana haikuchukuwa hata nusu saa washaingia”….

“nikwambie kitu Mpera”
“ehee niambie”
“nakumbuka kuna kipindi ilitokea ishu kama hii pande za segerea
Mwanajeshi alipigwa kipigo cha mbwa mwizi kisa sijui nini basi
Dareva na konda wake wakamchangia na kumpiga, wakamchania vazi lake
basi yule Mwanajeshi akaondoka akiwa hatamaniki
huku wapiga debe na wananchi wakimcheka kwa kusema kumbe depo kaenda kucheza rede tu.
Siku hiyo ikapita kimbembe kesho yake
yani walikuja Wanajeshi watatu tu
wanapiga hatari tupu”
Wakatembeza kichapo kwa kila konda kila dereva na wenye maduka,
Si walicheka chekeni na hii sasa
siku hiyo ilikuwa vilio tu, unapigwa ngumi
au teke kisha unashika kichwa kinabamizwa kwenye bodi ya gari.
Watu wengine wakakimbia maduka yao
Askari mageleza wakaja
wakashindwa kufanya kitu”….

“duhuu kumbe ilikuwa balaa ehee sasa aliyepigwa nae alikuwa mmoja wao au?
“aliepigwa hakuja wamekuja wapya”…
Alikuwa kijana mmoja anaefahamika kwa jina la mpera akiongea na mwenzake
kuhusu swala la
Wanajeshi waliotoa kibano huko
Segerea,
Hafidhi alikuwa kimya akiwasikiliza tu kisha akaondoka zake,
“wee mama toka mwenyewe nnje
lasivyo tutavunja mlango
tukuarest pumbavu zako”….

“nyie vunjeni mlango mnasubiri nini mimi namtaka mwanangu yupo humo ndani.
Mzee Khatibu akiwa
kajifunga
ban deg kichwani sehemu za usoni kaweka prasta aliongea hivyo.
Mlango ukaanza kuvunjwa
Ghafla mzee Khatibu akajikuta anashikwa kwa nyuma kuangalia
ni Hafidhi vijana wake wakajipanga kumvamia
akatoa kisu na kumuekea mzee Khatibu shingoni akasema
“dakika si nyingi nitamchinja huyu bata
Mzinga iwapo mta kaidi amri yangu
Damu zikaanza kuchuruzika
Shingoni kwa mzee.
“tupeni siraha zenu chini kisha muondoke haraka sana.
“vijana fanyeni hivyo ninakufa Aisee”…
Kwa sauti ya kilio Mzee Khatibu akaongea hivyo.

“nyie vijana hamsikii au? wekeni siraha zenu chini huyu jamaa ataniuwa kweli ohoo huwa hatanii. Aisee.
Yalaa”…..mzee Khatibu akapiga kelele za maumivu maana alikuwa tayali
ameazwa kukatwa.
Vijana wake wakaona ehee isiwe kesi
wakaweka siraha zao chini.
Yalikuwa mapanga na sime mpya kabisa bila shaka mzee Khatibu alitoka kuwanunulia.
Baada siraha kuwekwa chini
Hafidhi akaita
“baby”….
“abee mume kumbe usharudi”
“ndio embu fungua mlango basi”
Zuwena akafungua mlango na kutoka nnje
akabaki kushangaa tu
baada kuona mzee Khatibu kataitiwa kisawasawa,
“baby naomba ukusanye hayo mapanga yote
tutaenda kuyatoa swadaka kwa bibi huko kijijini, hivi wapi vilee?”
Hafidhi akauliza swali,
Zuwena akayakusanya mapanga yote na kujibu
“Msanga hiyo baby”
akaingia nayo ndani kitendo cha Zuwena kuingia ndani huku nnje mzee Khatibu akapigwa zinga la teke na kutupwa kule,
Kisha mwanaume akaruka samasoto
na mabeki ya kufa mtu
yani alikuwa anazunguka juu kwa juu
Vijana wakabaki kupokea mateke ya kushtukiza na kutupwa huku na kule.
mtu anapigwa teke na kujibamiza kwenye ukuta.
kichapo kilianza ukumbini, vijana wengine wakatoka mbio chezea
Hafidhi wewe, polisi wakafika ikawa kamata wote, kwa mara nyingine tena
Hafidhi nae akashikwa kwa kujumuishwa
na wahuni wale, uwezo wa kuwachapa polisi alikuwa nao
sema hakutaka kufanya hivyo.
Zuwena akabaki kulia kumlilia kipenzi chake,
ndani ya kituo cha polisi keko
Vijana wote wakafikishwa humo,
Mzee Khatibu akushikwa wala nini,
kufika kituoni dakika si nyingi vijana wote wakaachiwa siku zote
pesa inaongea mzee Khatibu keshafanya yake.
“afande nisikilize basi naitaji kumtolea dhamana yule kijana”
Zuwena aliongea hivyo,
“hapana huyu dhamana yake imefungwa mpaka afikishwe mahakamani hatimae afungwe”…

“haiwezekani afande mbona wale wenzake wametoka kwanini yeye asitoke?”

“wee Mwanamke unataka kunifundisha kazi sio nishakwambia dhamana yake imefungwa full stop!”
Zuwena hakuwa na jinsi zaidi ya kwenda kuongea na Hafidhi pale selo.
“baby wamekataa kukupa dhamana sijui itakuwaje”…Zuwena akaanza kudondosha mchozi,
“Sikia nikwambie kitu baby wee nenda
nyumbani kanipikie chakula nikipendacho kisha niandalie mezani
nitarudi ndani ya usiku huu usilie basi”..
Zuwena akauliza
“kweli baby au unanitania,
utatokaje sasa wakati dhamana imezuiwa?”

“wee nenda nyumbani kafanye kama nilivyokwambia niamini baby sijawai kukudanganya kamwe”…
Zuwena akaondoka kufika nnje ya kituo akakutana na mzee Khatibu yani kaumia mpaka mdomo umeenda upande eti akacheka
“hahahaha bibiye unajifanya mjanja sio na huyu kijana wako, kacheza vikarate vyake huko mbagala kisha anakuja kutupa jambajamba kwa taarifa yako nitamfunga
Milele daima hawezi kutoka kamwe”….
Zuwena hakuongea kitu akaondoka zake. Baada kufika nyumbani kwake
Akaanda chakula baada kisha akakitenga mezani
na kumngojea
Chanduka wake japokuwa ilikuwa kama ahadi ya kitoto sema akajipa moyo atakuja tu.
Hatimae ikatimia saa sita usiku
Hafidhi hakuweza kutokea akapanda kitandani na kulala japokuwa usingizi ulikuwa hauji
kwa kumuwaza kipenzi chake.
Sijui ilikuwa saa ngapi
Zuwena akashtuka kutoka usingizini baada kuhisi mtu akimpapasa maungoni mwake.
“wee nani?”
Akauliza kwa sauti ya yenye kuambatana na hofu kubwa sana.
“tulia baby ni mimi si nilikuahidi nitarudi nimetimiza ahadi yako”..

“whaoo baby siamini ni wewe kweli ohooo!,,,,asssssss,,,,ahaaaaaaaa Zuwena aliongea huku akitoa miguno baada
Hafidhi kuanza kukipekechua kitumbua chake.
Zuwena akageuka na kutizamana na kipenzi chake.

Basi wakakutanisha midomo yao
na kuanza kunyonyana denda
opssssss,,,asssss
Mwanaume akashuka mpaka kilipo kitumbua na kumpanua mapaja akauchovya ulimi wake wenye ncha kali.
Aliuzungusha ulimi huo ndani ya kitumbua kila kona aliufikisha,,,aaah,,,mmmmh,,,a
aaah,,ooooh,,oooh,,,,,ilikuwa ni raha utamu kwa Zuwena akapiga kelele za malalamiko ya utamu
iiiiiissssssssss,,,,aaaaaaa
aah,aaaaaah,,,,mmmm
mmmh,,,,ssssssss
,,,,oooh,
Mwanaume akazidi kukinyonya kiarage
Kelele
alizozitoa Zuwena zilimdatisha
Aisee akazidisha
kukishughulikia kiarage cha bibiye ambapo alikinyonya kwa ufundi huku midomo yake ikihusika kwenye kukibana na

ITAENDELEA......

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,1,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : MTAA WA TATU SEHEMU YA 05
MTAA WA TATU SEHEMU YA 05
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy