$hide=mobile

MTAA WA TATU SEHEMU YA 02

*MTAA WA TATU EP 02* “What?” unasemaje wee bibi mbona sikuelewi naona unanipigia kelele tu” Ndipo bibi yule akaanza kumpa full story Hafidhi...

*MTAA WA TATU EP 02*


“What?”
unasemaje wee bibi mbona sikuelewi naona unanipigia kelele tu”
Ndipo bibi yule akaanza kumpa full story
Hafidhi kwa kusema
“Ndani ya nyumba moja hivi kulikuwa na vicheko vya furaha baada msichana anaekwenda kwa jina la
Happy kujifungua salama
mtoto wa kike,
wakati nyumba ya kina
Happy kukiwa na furaha nyumba nyingine kulikuwa na ugomvi baina ya
Mke na mume si wengine ni wazazi wako,
Alisikika baba yako akisema
“ndio nafahamu ni jinsi gani nakupenda lakini swala
la kutopata mtoto ni tatizo kubwa mke wangu.
Ni miaka sita sasa tupo ndani ya ndoa yani
hata kupata mimba ya kusingiziwa hakuna”…..
Hakika mama yako akakosa raha akaanza kukonda kwa mawazo.
Yani anaumia pindi akiwaona
mabinti wengine wana watoto tena wasichana wadogo tu
Shangazi zako hawakuacha kumnanga kila kukicha sijui tasa anajaza choo tu,
Mama yako akalia mpaka basi
hata kazini akawa haendi
hakuacha kumuomba Mungu usiku na
mchana aweze kumjaalia apate mtoto.
Basi siku moja nikiwa nawasha jiko
nyumba zetu zilikuwa karibu tu,
Nikaweza kuwaona
Shangazi zako yanI mawifi zake jinsi wanavyo
Msema na kumtia masingi kama ujuavyo
Mama yako ni
mwanajeshi yule hasira zikamshika na kuanza kuwapiga mawifi zake
yani alimkamata nywele
mmoja na kuzing’oa
hakika aliwapiga vibaya sana
Mpaka baba yako anafika pale kumtuliza mkewe
Shangazi yako mmoja kang’olewa meno mawili ya mbele”…..
familia zikaitwa kikao kikawekwa
Mama yako akaulizwa sababu ya kuwapiga mawifi zake watatu.
Akajibu kila kitu,
Baba yako nae akasimama na kuwauliza dada zake je kuna mmoja wao mwenye mtoto jibu hakuna,
akasema naomba mniache na mke wangu
Tupate mtoto au tusipate
ni mipango ya Mungu
Nikaona sio vyema
mama yako kuteseka
nikaamua kumfata na kuongea nae
Kuna dawa nilimpa anywe nikimwambia ni ya kuondoa tumbo la chango,
basi akanywa
usingizi ukampitia
Kwani ile dawa ilikuwa na kilevI
Baada kulala tu nikaitumia nafasi hiyo kumfungulia
Jinni wangu mahaba na kumwambia afanye mapenzi na mama yako
Baada kufanya nae
Mama yako akastuka na kuuliza niko wapI”…..
Nikamjibu dawa tayari kimebaki kitu kimoja tu
Akafanye mapenzi
Na mumewe kupata mchanganyiko.
tena yasipite masaa matatu awe kafanya hivyo.
Akarudi nyumbani
kwake na kumkuta
mumewe kasharudi kutoka kazini
Basi akadai haki yake mimba ikatunga hapo ukaja kuzaliwa wewe
Kwa kifupi wewe nusu
Jinni nusu Binaadamu pindi ukikasirika
Sana unakuwa kama shetani
Na ukimtaka mwanamke yeyote utimize haja zako huwezi kumkosa
Kwanza baba yako ni Jinni mahaba”….
Hafidhi akacheka sana yani sana na kusema
“Hahahahaha
Shukrani sana bibi kwa hadithi yako hakika umeitunga vyema.
Lakini hakuna kitu kama hicho, haiwezekani mimi niwe Jinni tena ukome
kuniambia kitu kama hicho”
Hafidhi akatoka nnje
akiwa na hasira
njia nzima akawa akijiuliza
mimi Jinni
(EMBU TUMPIME SISI WENYEWE SIKU ILE WAKATI AMELALA HAFIDHI ALIOTA MAJINNI YAMEMZUNGUKA, GHAFLA NAE AKAWA JINNI
KINGINE WAKATI ANAMSIMULIA STORY BEATRICE HAFIDHI MACHO YAKE YAKAWA KAMA SIMBA MPAKA BEATRICE AKAANZA KUTETEMEKA
KITU GANI KILITOKA MACHONI KWAKE KIKAMUINGIA SHARIFA MPAKA MTOTO AKALAINIKA ILIKUWAJE KULE BEACH AKAANZA KUFUKA MOSHI MPAKA JAMAA AKASEMA MSHIKAJI KAWASHA BANGE
ANAPATAJE MADEMU KIRAHISI WAKATI SISI TANASARANDIA DEMU MMOJA KWA MWAKA AU MWEZI MIEZI HATUPATI JIBU LA KUKUBALIWA
HAFIDHI KAKATAA YEYE SIO JINNI EMBU TUWE PAMOJA)

Hakika mwanaume kichwa kilimuuma baada kuambiwa yeye nusu Mtu nusu Jinni.
Sema homoni zake za kibinaadamu ndizo zenye nguvu zaidi
Akiwa na hasira Jinni anachukuwa nafasi yake.
Akajisemea hapana kisha akacheka
ha!ha!ha! tehe!tehe!
yule bibi mwanga nini?”
Akajiuliza hivyo pasipo kupata jibu
Akaichukuwa simu yake na kutaka kumpigia sijui
Baba yake au Mama yake.
Sema akasita kufanya hivyo
Akafika nyumbani kwao wa kwanza kumpokea kwa bashasha ni
Zay
“whaoo mume wangu huyo karibu sana naona umechoka
My baby maji ya kuoga nishakuandalia zamani jiandae ukaoge kisha upate chai nzito”
Hafidhi akabaki
kutabasamu tu
maana Watoto wa nyumba ile ni
Shida tupu.
Akatamka
“thank you my dear kisha akamchumu na kuingia ndani.
Kina
Beatrice wakabaki kushika tama tu,
“mmeona Mimi noma sio nyie kazi kung’aa sharubu tu. Salma akacheka na kusema
“ndio ndio wifi
langu mwenyewe waambie hao”…
Mwanaume akatoka ndani akiwa kajifunga tauro tu
kifua wazi yani
alikuwa na sixpack ya maana kifua ambacho kila binti alitamani
Kujilaza pale,
Akauliza
“Wife maji yapo kweli au unantania wewe”…

“Yapo bwana my dear au twende nikakuogeshe
Zay akamshika mkono
Hafidhi ikawa sitaki na taka mwishoe mwanaume akazama bafuni peke yake, hayo maji sasa kwanza yana uvuguvugu fulani hivi
kingine kuna
Iriki sijui Abdarasini
Maji yananukia si mchezo
akajisemea nitakuwa pilau leo”……
Baada kuoga akaingia chumbani kwake akavaa akatoka na kukuta kaandaliwa chai nzito.
Ndani ya mtaa wa kwanza kulikuwa na vilio.
Bila shaka kuna msiba
vijana wa mtaa huo walikusanyika na kuanza kuchangishana pesa za rambirambi
Kumbe Jimmy baada kupigwa ile jana usiku alikimbizwa hospitali kwa ajili ya kupatiwa matibabu
Sijui kwenye nondo walimchomoa vipi,
Akakata roho akiwa hospitali
Ajabu hakuna aliyeweza kufahamu yule jamaa katokea wapi
Wa jana usiku katokea wapi kama mtaa wa tatu hakuna mbabe kama yule
Sijui mtaa wa pili wakati wanapanga hivyo
Hafidhi nae ndio anaingia hakuna aliyeweza kumtambua si ilikuwa usiku,
Basi akatafuta kiti na kukaa
Watu kutoka kila kona ya mji walifika kwenye msiba huo sijui kutoka
Mtaa wa pili hadi watatu walikuja.
Kama ujuavyo kwenye msiba hakuna ubaguzi au maswala ya bifu,
Taratibu zote zikafanyika hatimae wakaenda makaburini
kuzika hiyo hakuna cha maiti kulala sijui siku nne au wiki
Baada kuzika kiongozi wao akasimama na kusema maneno haya
“Mungu ametowa na ametwaa jina la bwana lihimidiwe, ndugu yetu kaka yetu
Kipenzi chetu Jimmy hakika hatutoweza kukusahau kamwe.
Na tutapambana mwanzo mwisho kuakikisha tunalipa kisasi,
Dahaa ndugu yetu kifo chako cha kinyama sana nenda kaka kwa amani
jenga nyumba kubwa huko ili siku tukija tufikie kwako baba”….
Mtaa wa tatu au wapili kama huyu kenge katokea mmoja kati ya mitaa hiyo
basi kawaponza wengi tutawasha moto kila kona ya
Nchi kudadeki semeni
Ameen”…..
Wakati anaongea hivyo
Hafidhi alikuwa anamtizama tu na kutabasamu maana alitambua
kitu kimoja kabla wao hawajawasha moto yeye ndio kashaanda kibiriti na amekuja hapo kwa kazi moja tu,
kuwaonyesha yeye ni nani.
Safari ya kurudi majumbani ikaanza kutoka makaburini
Sharifa akamsogelea yule kiongozi na kumnong’oneza kitu
Akashtuka na kugeuka nyuma kabla hajakaa sawa kitu kizito kilitua
Usoni kwake kumbe. Mwanaume alishachonga kitu na
Sharifa basi yule kiongozi akayumba na kwenda chini uso hautamaniki
Damu zinamtoka kwa wingi.
kila mmoja akashituka kumbe jamaa mwenyewe ndio huyu
Hafidhi akatoka mbio ikawa sasa mkimbize mkimbie
na kelele za mwizii huyoo
Basi anakatiza kichochoro hiki na kutokea kile kwa makusudi akaingia mtaa wa
Pili kelele za mwizi zikapamba moto
Mwanaume akatokezea kwenye uwanja
mkuubwa wa mpira akafunga break
Na kugeuka nyuma
kutizama umati wawatu wanakuja
mwenye panga sime shoka sijui nini
yani watu wa mtaa wakwanza na wapili wote wapo hapo si mwizi
lazima auwawe

Hafidhi akicheki kikundi cha watu wanakuja, wazee vijana watoto yani kila mmoja na siraha yake.
Mwanaume akabaki kusimama tu
Baadhi ya watu walikuwa tayari washamfikia, mwizii”,,,,,,pigaa pahaa, puhuu, tihii,
ilikuwa sauti ya kipigo huku watu wakirushwa huku na kule.
Hakika mwanaume akasimama vyema na kuwaonyesha
yeye ni nani,
hakutaka kuuwa
alitaka kuwafunza
Adabu.
Asikwambie mtu
yani mwizi akimbizwe mitaa ya Tandale au Tabata
kisha asimame kwa kupambana, labda asiwe binaadamu wa kawaida.
Vitofa vikarushwa
machepe
na mapanga vikapigwa
Hafidhi alikuwa anakwepa na kuwapa fataki
nzito, yani alikuwa akipiga na kuvunja kabisa
Kama mkono mguu potelea mbali.
Mwanaume
baada kuona kawachakaza vya kutosha miili imelaliana tu.
Wakati mapambano yanaendelea kwa mbaali kuna kiumbe cha ajabu kinakuja maeneo hayo
kiumbe ambacho ni kama upepo hivi sema kinawaka moto.
Kwa kasi ya ajabu akamuingia Hafidhi
mpaka yeye
mwenyewe akajishangaa
maana.
Mwanaume akawa na nguvu
Za ajabu
uwanja ukawa hautoshi tena
Mtu mmoja kwa watu zaidi ya Hamsini,
vumbi likatimka jasho likavuja
kuna kitu kimoja
Mwanaume alikifanya kwa kutimua mbio tena. Na kupotelea kwenye nyumba moja wapo.
Huku wananchi
wenye hasira
wabishi kama nini
wakibaki kumtafuta kila kona, sijui kajificha wapi.
Ndani ya mtaa wa tatu siku hiyo kulikuwa na ugeni wa mabinti wawili
Sada na mwenzie Husna wote ni binamu zake kaka mkubwa
Mzee wa nyapu, nae baada kupotea kule kwenye mapambano akaibukia sehemu nyingine kabisa
Akiwa anahema akajisemea
“Duhuu kweli mimi noma, yani halaiki ya watu wote wale nimepigana nao”…..
Akafika nyumbani kwao na kuingia ndani
si Beatrice wala nani kila mmoja akabaki kumshangaa pindi walipoweza kumuona akiingia humo ndani.
“hivi shost huyu Mtu au Jinni?

”kwanini unauliza hivyo Joyce?”

“nauliza hivi kwa sababu haya mambo anayo yatenda si yakawaida lazima uwe na nguvu ya ziada,
“ndio nguvu ya ziada lakini Joyce tambua kitu kimoja kila kitu kinawezekana chini ya juwa kingine Hafidhi ni mtu wa mazoezi
hivi umuoni hata
Jet le jinsi anavyo wachapa watu wazima kama watoto vile
Au Rambo ndani ya msitu yuko peke yake
mbele ya Mavetnam kama mia mbili hivi”

“Zay bwana embu usitake kunichekesha mie zile si Actor tu hakuna ukweli wowote pale
kwanza ingekuwa kweli huyo
Rambo anaweza yote yale si angetumwa kwenda kumkamata Osama bin laden peke yake mbona hakwenda”….

“ukiona hivyo ujuwe hawakuwa na pesa ya kumlipa”
Wakati wanaendelea kuongea Hafidhi akatoka ndani na kuwaambia twendeni”….
nawao bila kuuliza wakanyanyuka na kumfata basi wakaongozana mpaka sehemu moja hivi kumbe alienda nao
kwa bibi sijui kawapeleka kufanya nini.
Baada kufika pale wakaingia ndani
kwanza yule bibi akashangaa
Hafidhi vipi mbona kaja na ugeni wanini.
“Joyce kaa pale
Zay njoo ukae hapa”
nao wakakaa kama walivyo ambiwa na kutulia kimyaa,
“sasa bibi nimekuja na hawa mabinti kwa ajili ya kitu kimoja tu.
Uwaambie mimi ni nani”…..
Hakika yule bibi akashtuka na kutoka nnje akamwita Hafidhi kwa kumwambia
“embu nifate”
Hafidhi akamfata baada kufika nnje yule bibi akamuuliza
“hivi wewe unaakili kweli?…yani unataka kumwaga mchele penye kuku wengi
sikia nikwambie kitu hii ni siri yako
wewe hatakiwi kujuwa mtu yeyote yule, kitu kingine kule kwenye mapambano
ulitaka kuuwa nikamtuma baba yako aje
kupunguza hasira zako”….
Hafidhi akutaka kuongea chochote
akarudi ndani na kuwaambia
kina Joyce
“twenzetuni wachumba”
unajuwa mpaka hapo hawakuweza kumuelewa kabisa.
Yani walimfata kama mazezeta vile.
Mwanaume anajiuliza hivi yule bibi
katokea wapi?….kanijuwaje kama mimi ni
Jinni ni kweli au”….
Mbona mimi niko sawa tu, kama ningekuwa Jinni
kila mtu si angenikimbia itakuwa yule bibi mchawi kudadeki zake”
Wakati Hafidhi akiwaza hivyo njia nzima
Joyce na Zay walikuwa wakiulizana
“sasa mbona katuleta huku kisha tunarudi pasipo kufanya chochote?”

“itakuwa yule bibi kagoma kuachia ghetto
ndio maana tunarudi bila kusuguliwa”….
Zay akajibu hivyo akiwa amekasirika vibaya mno na kumlaani yule bibi kwa kuwakosesha uwondo.
Yani mawazo yake anawaza ngono tu,
“kweli wewe mwehu yani tuache vyumba vyetu vyenye hadhi
twende tukafanyie kwenye
banda la kuku lile”….

“Joyce shika adabu yako, ile ni nyumba sio banda la kuku
kama ni banda jenga lako mbona hauna”…
Zay akawa mkari baada kuambiwa nyumba ya bibi ni kibanda cha kuku.
“shika adabu yako mwenyewe kwanza ukumbuki wakati tunafika
pale
Hafidhi alitamka nini kumwambia yule bibi”
Wakati wanaongea washafika nyumbani
kila mmoja akaingia ndani
kufika ukumbini
Hafidhi akaja kukumbatiwa na
Salma
“whaoo kaka yangu wanguvu huyoo”….
Leo tunaugeni my dear brother njoo uwone”
basi Hafidhi akajongea mpaka sebuleni
na kukutana na mabinti warembo sijui mamiss maana ni warembo balaa
Mwanaume moyo ukaanza kupwita
ameshatamani dodo.

“Assalam alaykum?
Hafidhi akaanza kusalimia hivyo huku akikaa kwenye sofa vizuri,
“waaleykum ssalam vipi umzima wewe”….
Mmoja tu ndio kaitikia na kuuliza hivyo.
Wakati mwingine alijifanya yuko
busy kuchart.
“wee Husna mbona uwitikii salamu kutoka kwa kaka?”
“ahaa poa niambie kaka binamu mambo vipi?
Baada kushtuliwa na Salma yule binti akajibalaguza na kuitikia, pamoja na kusalimia pia ni kweli alikuwa busy
akichart sijui whatsapp, au facebook,
Instagram,
Hafidhi akatabasamu na kusema
“hakika mi mzima sijui wewe Dada yangu mpendwa hofu kwako tu”…..
Salma akaanza utamburisho kwa kusema
“kaka Hafidhi huyu ndio
Husna na yule mwenye miwani kama doctor wa kutoa mimba ndio Sada”…
Binti mwenye miwani kama ya macho au ya kisister duu iliyomkaa vyema,
akawa amenuna vibaya mno baada kuambiwa vile huku wenzake wakimcheka
“Salma ushaanza kunichokoza
ningejuwa ningeenda kukaa kwa bibi temeke.
Mpaka likizo iishe, ny**ko zako”….
Hafidhi akacheka tu, na kusema
“basi usikasirike mama watoto
na wewe mwite Salma mitako au sio”…..

“mmh huko ni kumpaisha tu yani nimwite mitako, kwa kipi hasa embu cheki zigo langu hili”
Sada akainuka na kumpa mgongo kaka binamu huku akilitikisa bodi lake hakika kitu kilikuwa kitu kweli Salma mwenyewe akasome.
Mwanaume mate ya uchu yakamtoka maana dahaa, mbona binamu zake ni mtihani,
hatimae siku ikapita kesho yake
Asubuhi Hafidhi akatoka kwenda beach na kupitia uwanja wa mpira
ajabu siku hiyo uwanjani kulikuwa na sura ngeni machoni mwake.
Hajawai kuziona hata siku moja,
Hakutia shaka akaendelea na mazoezi tu wakati anapiga pushpu kuna sauti ikamshtua kwa kumwambia
“Hafiiiiiiiidhi”……kimbiaa!!!
Mwanaume kabla ajageuka kutizama sauti inapotokea kitu kizito kikatua kichwani kwake.
Kwanza akaanza kuona nyota nyota kizunguzungu Giza zito likatanda na kupoteza fahamu.
watu wale wakaanza kushangilia na kusema
wao ndio Gwanta kutoka
karibu na Lugalo basi wakambeba na kuondoka nae, safari yao ikawapeleka mpaka mtaa wa tatu.
Na kumkabidhi hapo,
“kweli nyie noma huyu kenge juzi tu kanivunja mkono kamuuwa Jimmy kule uwanjani kapiga sana watu
wengi wapo mahospitalini
kisa huyu malaya”….
Aliongea hivyo kaka yake Sharifa na kumpiga teke la tumbo,
“sikia nikwambie kitu Tizo kazi ya kukamata kenge wadogo kama hawa ni kitu kidogo sana kwetu.
Siku zote mnajiita sijui black sneak yani nyoka mweusi kumbe nyoka wa kibisa.
Mmeshindwa kumdhibiti huyu mjusi tu”…
Gwanta namo wakapewa pesa yao na kusepa huku
Hafidhi akipelekwa kufungiwa kwenye chumba kidogo hivi.
“kaka Tizo kwanini tusimuuwe kabisa kabla haja zinduka,
maana akirudiwa na fahamu zake itakuwa shida hapa”

“hawezi kufanya hivyo tunataka kumuuwa kidogo kidogo tena kwa maumivu makali subiri kina
Matiath warudi kutoka hospitalini”….
Kijana ambaye alipaza sauti kumwambia
Hafidhi akimbie baada kuona lile
tukio akatoka mbiombio mpaka nyumbani kwa kina
Hafidhi akiwa anahema kwa bahati nzuri
akakutana na
Ankor wake nae ndio anaingia ndani baada kurudi kutoka kazini.
huku akihema akaamkia
“shikamoo mzee”….

“marhabaa kijana vipi mbona unahema hivyo?”
Kijana hakutaka kujibu lile swali zaidi ya kusema
“Hafidhi kapigwa na kuchukuliwa amepelekwa kulee”…

“what?…unasemaje kijana, kapelekwa wapi embu twende, ndani ya nyumba
Akatoka kila mtu taarifa za kutekwa kwa Hafidhi zikasambaa kama umeme
Mtaa wa tatu kila mtu akatoka
Na siraha huku wakiimba
“tumechokaaa kuonewaaa awile munduu awile nakooo”…..
twendeniii vitani tumechokaaa kuonewa awile mundu awile nakoo”…..
Kamanda wa kikosi ni
Chollo akasimama mbele na kusema.
“siku zote usiogope kifo kwani kifo tumeumbiwa kwetu wanaadamu kifo ni lazima.
Ogofa kufa ukiwa na madhambi, maana huko kaburini kuna marungu kuna
Nyoka mwenye vichwa saba wadudu wenye sumu kali.
Sasa kila mmoja atubu madhambi yake, maana huku tunapokwenda ni kufa na kupona hao Gwanta tutawasaka popote tuanze msako mtaa wa pili.
Kisha twende mtaa wa tatu, kila mmoja aanze kusali kwa imani yake”….
Basi sala ikaanza yani hadi kina
Salma wapo humo hiyo vita haina cha mwanamke wala cha mzee wote ndani
“Ibnuwasi nakutuma nenda kamuokoe
Mwanao katika mikono ya watu wabaya please nakuomba usiuwe
Binaadamu yeyote yule
fanya kumtoa kijana wako kisha uje nae hapa. Tumpe kinga na nguvu za kupambana.
Mwanao hajitambui yeye ni
nani ndio maana anaishi kikawaida tu”
Alikuwa yule bibi akiongea na kiumbe cha kutisha yani ana jicho moja tu,
ndimi yake inawaka moto, hiyo minjino sasa kama Leki
Akawa kwa sauti nzito yenye kutetemesha hadi
Ardhi upepo ukavuma akaitikia kwa kusema
“sawa mkuu kiti wacha niende kunyonya damu zaoo”…..

“hapana Ibnuwasi usinyonye damu kabisa nenda kamtoe mwanao unaona jinsi alivyolala pale”
Bibi akaonyesha ukutani kulikuwa na flat screen ya asiri.
Ibnuwasi akapotea.

Wakati mtaa wa tatu wakipanga kuvamia mtaa kwa mtaa wakati huohuo bibi katuma Jinni, kwa ajili ya kwenda kufanya kazi moja tu,
Ndani ya msitu mzito kulikuwa na kijana akikimbizwa na kikundi cha Maninja huku akikoswa koswa na mishare.
kijana alikimbia kwa speed zake zote kuwakwepa wale
Maninja siku zote unaambiwa kimbia wee
Utakuja kufika mwisho tu na kijana mwenyewe alikuwa ni
Hafidhi sijui kule mtaa wa kwanza katokaje.
Na huku msituni kafikaje.
Baada kuona sehemu aliyokuwa akikimbilia hakuna njia tena yani kuna mto mkuubwa
wenye mamba.
Basi akasimama na kugeuka nyuma maninja
nao hao ikawa sasa ni kuwekwa mtu kati.
Mwanaume akajipanga kujibu mapigo
maana ukizubaa utakufa kizembe.
Maninja wakachomoa majambia yao na kuitaji kumchana
chana ninja mmoja akaja kwa kasi kupiga
jambia
Hafidhi akadank na kurudi nyuma kidogo akaachia teke la nyuma inaitwa nenda huko
likatua moja kwa moja mgongoni mwa yule ninja
Akapepesuka na kudondokea mtoni
hapo sasa wakaja wote huku jambia zikilia kwa kugongana
ngwengwe”…..tehaatahaa…. Hafidhi akazidi kuwapa kichapo kwa kupiga zile
fighting fish yani mapigo.ya samaki
mbona ilikuwa balaa
dakika si nyingi maninja wengine wakakimbia huku kawateketeza
Baadhi,
Pahaa pahaa sauti ya makofi ikasikika mbele yake kutizama ni Walimu wake
kama watano hivi wakimpigia makofi hapo yupo
William James mmoja kati ya walimu wa style za Taikondo kutoka nchini
Jamaica kuna Fung chu
mkari wa mapigo ya Wushu kutoka nchini china
kuna Tommy John kutoka nchini Thailand mkali wa merantau
bila kuwasahau bwana Dorms Son kutoka nchini
Urusi ni mkari wa mbinu za kivita
Jackson Wear kutoka
German nae ni mkali wa kivita wote ni walimu wake kumbuka tokea akiwa
na umri wa miaka 6 tu
akaanza kujifunza mbinu za mapambano
Kwahiyo kapitia kila nyanja ya mapambano.
Akiwa anashangaa kuwaona
walimu wake wapo pamoja
tena wote kwa pamoja wakamwambia
“kijana acha kulala hamka upambane
simama kijana
simamaa”…….sauti ikawa kubwa akaja kushtuka amelala chini

Kumbe yote ilikuwa ni ndoto tu kitendo cha kushtuka akajikuta kalala chini kwenye chumba kimoja wapo kidogo hivi
kwa mbele kuna geti .
Kama vile yupo jera,
Mwanaume akasimama na kusogea mpaka kwenye nondo akapaza sauti kuita
“nifungulienii”……
Sauti yake ikamshitua kila mtu maana haikuwa ya kawaida vijana wa kiume kwa wanawake wakaja kumtizama na kumuona
Mwanaume kasimama
imara, nae baada kuona
watu wamemsimamia mbele yake akasema
“nifungulieni haraka sana nitoke vinginevyo nitauwa kila mtu”……
Kila mtu akacheka kwa dharau, ni kitu kisichowezekana
Kwa yeye kufanya vile,
“tulia bwana mdogo tulia, umeneng’eneka wee mwishoe umenasa nakuapia
Wallahi leo utoki jino moja, tena imekuwa vizuri umerudiwa na fahamu zako
tunataka tukutese
kisha tukule nyama huku unajiona”
Kaka yake
Sharifa akaongea hivyo kwa dharau ghafla bin vuu
Hafidhi akaanza kutikisa nondo si akang’oa geti.
Ni kitu kisichowezekana kwa binaadamu wa kawaida labda kina
John cena au Mark Henri wacheza mieleka
kidogo wanaweza.
Mwanaume akatoka sasa ikawa balaa si mchezo kila aliyejifanya kumvamia
alidakwa na kupigwa ngumi
za haraka haraka
na kutupwa kule, kuna mama mmoja mtu mzima hivi
akaja na chepe huku akipiga kelele
“nipisheni nauwaaa
ile anapiga tu kitu kikadakwa na kiumbe cha ajabu yeye peke yake ndio kamuona,
kiumbe kinawaka moto
yule mama presha sijui ilipanda au
ilishuka akadondoka chini
na kuwa kimya.
Hafidhi alikuwa yuko moto maana alimshika kaka yake
Sharifa na kumvunja mkono tena uleule
uliokuwa umefungwa Pop
kisha akambamiza kwenye ukuta
damu tu zikaruka
“Hafidhi hakutaka ujinga na mtu
“hallooo Gwanta tumezidiwa huku
msaada please tunakufaa”….
Kijana mmoja aliwapigia simu kikosi cha
Gwanta kuomba msaada.
Ibnuwasi akaingia mwilini mwa mwanae kimbembe hapo sasa
yani ikawa ukipigwa ngumi teke au kofi kichwa kama ujazima
utaona kama vile umeibeba dunia
Sharifa nae akajishauwa kuja na kisu kumtetea kaka yake.
Si unafahamu damu nzito kuliko maji
Sijui alijuwa ataonewa huruma kumbe wapi kitendo cha kusogea tu akadakwa,
yani ilikuwa kama jamaa ana macho mengi yani popote ukitokea kwa kunyata
anakuona.
Sharifa akadakwa na kupigwa kibao kimoja tu binti akayumba akataka kudondokea sijui jiwe.
Kwani kama angedondokea hapo
lazima apasuke Hafidhi akawai kumdaka
kuna muda kwenye akili yake akajiuliza mbona anapiga hadi
Watoto wakike akili nyingine ikamwambia
pambana kwenye vita hakuna cha mtoto wa
Mwanamke”……
Gwanta wakafika hawakuweza kuamini aisee
Jamaa kapige takribani watu ishillini na tano wapo chini
Vidume vikajipanga
Hafidhi akashtukia anapigwa teknik za ajabu akayumba na kwenda chini,
kumbe
Ibnuwasi kashatoka mwilini mwake na kuondoka si kaona kazi imeisha kumbe bado
Mwanaume akajipanga kwa kutumia
Style ya Merantau
fighting bounce yani vunja mifupa ni moja kati ya Style hatari sana
Akikamata hata shingo anavunja tu.
Gwanta nae sijui wamefundishwa wapi
Mastyle yao wenyewe wanaita
Black Eager yani mmoja anakuja kwa kasi
na kuinama huku mwingine akipanda juu
kwa kuruka ni
Style ya kipekee kabisa Hafidhi ilimpa wakati mgumu kuwasoma na kuishia
kuchapwa kama mtoto,
Gwanta ni kukundi cha vijana kama mia moja hamsini hapo wamekuja watano tu
Shida tupu baada kuona style ya
Merantau haifui dafu akachenji na kutumia
Style ya
Fighting fishi and bounce.
Hapo sasa Gwanta wakaisoma number yule aliyekuwa akienda kwa kasi na kuinama kabla ya kuinama anakutana na kifuti cha uso yule anaeruka juu
nae anaruka na kumfumua teke kibadach,
Dakika si nyingi mchezo kwisha kazi hakuna cha Gwanta wala kwata
Mwanaume kafinya wote akaenda kumbeba
Sharifa kwa nia ya kuondoka nae.
ile anamnyanyua tu kikosi kutoka mtaa wa tatu ndio wanaingiza team
Hafidhi akabaki kucheka tu
“ha!ha!ha!ha!
Ankor nawe umo kwenye Askari wa kibongo
majambazi washavamia bank na kufanya mauwaji.
Wakaondoka ndio wao wanajifanya kuja kwa mbwembwe”….

“sio hivyo Ankora tulikuwa tukifanya sala ya toba maana kuvamia mtaa huu ni kujitakia kifo tu,
Chollo akasema
“oyaa vijana kwa wazee tusiondoke patupu yeyote ukimuona mzima uwa kabisa”….

“hapana msifanye hivyo msiuwe ipo siku tutaungana na kuwa kitu kimoja kwanza kuuwa ni dhambi kubwa sana twenzetuni.

“sasa kaka huyu binti unaenda nae wapi?”
Sada akamuuliza kaka yake,
“huyu binti ndio chaguo la nafsi yangu naitaji kumuowa huyu nizae nae watoto”….
Kila mmoja akashangilia kwa furaha ya ushindi
Siku hiyo mziki mnene ukafungwa kitaa
wenye mabwana zao na mademu zao
wakajiachia vya kutosha
hakika
Hafidhi alikuwa shujaa wao ni mkombozi wao wenye kunywa pombe walikunywa
wenye kunywa soda
wakanywa,
Sharifa alikuwa yupo chumbani akipatiwa huduma baada kuzinduka
“kaka”….
“namu my dear”
“Sharifa kazinduka sema analia tu”..
Hafidhi akaingia ndani ile anaingia tu chumbani akaweza
kumuona bibiye
Zay kasimama mlangoni huku akikatika viuno
Mwanaume akajisemea
subiri nakuja kwanza akenda kumuona
Sharifa
“tafadhali Hafidhi nisamehe”…..

“nikusamehe kwa kosa lipi mpenzi?”
“nisamehe nilitaka kukuuwa kwa kisu nisamehe please”
“usijali baby hayo yashakwisha ndio maana huko hapa usilie, ehee
Hafidhi akukaa sana akatoka kwa mwendo wa kunyata anaenda chumbani kwa
Zay ghafla akashtukia anavutwa kuingia chumba kingine kumcheki aliyemvuta ni
Beatrice.
Akauliza huku akitaka kutoka
“Beatrice vipi tena embu niache bwana”

“embu tulia basi najuwa unawai nini lakini hiko unachokifata hata mimi ninacho zaidi ya hiko”
Beatrice akaongea hivyo huku akiramba midomo mtoto hayo macho mmh
sijui kungu manga ndio
kitafunwa chake cha chai
au vipi.
Hafidhi akauliza yani kama haamini kile anachokisikia
“Beatrice unasema?”
Nae baada kuulizwa vile hakujibu kitu zaidi kuja kumkumbatia kimahaba mtoto
mwili wa motoo zote nyege hizo
sijui kwanini anaishi kisela hana mume.
Basi wakakutanisha ndimi zao na kuanza kupata denda,
midomo ikawa ikigombana kila mmoja akitaka urimi wa mwinzie
Assssssssssssaaaaaaa,,,,,ohaaaaaaaa,,,,,,
Shida ikaja kwa Zay akaishia kutukana tu
“mamaye zake mshenzi
mtego nitege mimi kitoweo ale yeye nitakuja kumuua huyu mwehu
Dahaa subiri nikatafute hata teja huko nnje aje kunisugua maana hizi nyege ni
Shiida, akatoka
Baada kufika mlangoni mwa Beatrice akaupiga ngumi kwa hasira mpaka
Hafidhi akashtuka
na kuacha kukinyonya kiarage cha soya kilichosimama kwa nyege mpwito.
Aaaaaaahaaaaahaaa,,,,,,mmmmmh,,,babiiiiii,,,,endeleeeaaaa,,,,m****nge Zay huyo
Hafidhi baada aliyegonga hivyo ni
Zay akatabasamu na kuendelea kukinyonya kiarage mpwito
Mtoto wakike akaanza kutatalika na kuzidi kupiga mayowe
baada Hafidhi kuuzamisha urimi wake kwenye mpododo
ohoooo,,,,,ingiiiiiiiiiiiiizaaaaa,,,,uuuuuwiiii,,,
Yani bibiye akahisi utamu mpaka kisogoni na kuona kama anapaa vile”….. ,,,aaaaah,,jamani Hafidhiiiiii,,,m
mmmh,,,aaaaaaaaaah,, taratibuuuu,,,Beatrice alilalamika huku akijinyonganyonga kifuani kwa Hafidhi kwani alisisimka sana. Kama ujuavyo tena mwanamke ambaye hajasuguliwa muda mrefu ni rahisi sana kuvuta hisia na kupandisha nyege. Hata ukiongea naye tu maongezi machafu.
Bila kumgusa popote na hiyo ndiyo iliyotokea kwa Beatrice mpaka kushindwa kujizuia asilie kilio kikubwa.
Mikono ya Hafidhi ilishuka chini ya kitovu na kushika sijui shanga au mkufu kisha akawa akiivuta vuta huku Beatrice akiweka mikono yake juu ya mikono ya Hafidhi akifanya kama anamzuia,
Asifanye hivyo.
basi ile ya sitaki nataka,
“jamani babiiiiii,,,,,uvae kondomu,,

“usijali kila kitu kavukavu ndio mpango.
Kila kitu
kitaenda sawa”…
Mwanaume kwa sauti iliyozidiwa na nyege akaongea hivyo,
“sio kitaenda sawa,uvae kondomu bwana yule
Zulfa kipapatiro chake kichafu”
Hafidhi akacheka
Ha!ha!ha!ha

,,,aaashiiiiiiiiiiiii,,,uuuuh,,,aaaaaaaaaah,,
,alilalamika Beatrice baada ya kidole kuwasili kwenye kitumbua chake. kilaini kilichokuwa kimeanza kutoa machozi kwa mbali. Kweli mtoto alikuwa na nyege balaa, yani mpaka kitumbua kilikuwa kama kinapumua
mpododo ukipwita.
,,,oooooh,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaa
h,,,mmmmh,,,alizidi kulalamika kwa kujiachia ambapo Hafidhi alimalizia kumshusha sken tait na chupi kisha kuviweka pembeni,mtoto alibaki wazi chini huku mapaja yake manono yakionekana laivu bila chenga,kitumbua chake hapa kwa mbele kilituna kwa hamu huku vikionekana vitu kama makamasi mepesi ndani yake.

Ndani ya usiku huo ilikuwa full burudani kwa kwenda mbele.
Vijana
kwa Wazee wakacheza na kufurahi
hatimae Asubuhi ikafika watu wakiwa wamechoka vibaya mno
Beatrice akatoka chumbani kwake akiwa kajifunga kanga moja tu ndani hajavaa chochote na kujipitisha mbele ya
Zay aliyekuwa akifagia
Beatrice kwa makusudi akayatikisa makalio yake na kuangua kicheko
“ha!ha!ha!
Wareree kavukavu ndio tamu mamaa
Ukitega mbagara wenzako tunamdaka mtoni mtongani”…
Baada kuongea vile akiwa kashika kopo mkononi
Akaingia chooni
Sekunde si nyingi mishuzi ikasikika
puhuu,,,puhuu
Pwatraaa,,,
Zay akacheka mbavu ana
“tehe!tehe!tehe!
Ha!ha!ha!ha!
Mbwembwe zote umeguswa kidole tu leo hii unaharisha je ungeizwa dudu si
Ungezimia kabisa nyau wee”
Beatrice alimsikia sema akauchuna kimyaa na kuendelea kujikwinya
Ghafla sauti ya kama bomu hivi ikasikika watu wakaanza kukimbizana
huku na kule
Beatrice sijui kama alitawaza au vipi katoka chooni uchi uchi mbio ndani…

Kitaa kulikuwa hakutoshi aisee kikundi cha
Gwanta namo wamevamia na kupiga yeyote yule.
Vijana kwa wazee walikamatwa
Fataki sijui baruti
zikapigwa.
Masikini ya
Mungu hadi kamanda Chollo nae akanaswa.
Ukileta fyoko wanakuuwa, washikaji hawataki masikhara hata kidogo.
Siku hiyo
Commando wetu alikuwa bado yupo kitandani amelala chali tena akiwa uchi wa mnyama.
Kitu chake kilikuwa kimesimama imara kama vile kipo kwenye gwaride.
Zay akaenda kumgongea kwa kumwita
“Hafiiiiiidhi amka kaka uje kuona tumevamiwa huku kumbe mlango ulikuwa haujafungwa si akaingia chumbani na kumuona andunje alivyo dinda,
Akasahau kila kitu na kufunga mlango kwa mwendo wa kunyata
Akaivua chupi yake na kujipaka mate kwenye kitumbua, Akapanda kitandani
sijui
Hafidhi alikuwa kazimia au kafa maana mpaka Zay anaingia chumbani kwake na kupanda kitandani hakuweza kushituka kabisa.
Mtoto wa kike akaishika maiki.
Kwa sauti nzito yenye kitetemeshi
ikauliza
“kwanini unakuwa mbishi utaki kuelewa
sasa huwezi kurudi duniani mpaka ukubari kuwa wewe ni Jinni”….
ndani ya kisiwa kimoja hivi kulikuwa na viumbe vya ajabu wamemzunguka
Hafidhi,
mmoja kati yao
Akatamka maneno hayo kwa ukali,
“hapana siwezi kukubari mimi sio
Jinni mimi ni binaadamu”
Ghafla mwanaume akavamiwa na baadhi ya viumbe vile, walitaka kumpa
Adhabu ya kumfungia jela asiweze kurudi tena duniani.
Yani kama atakuwa
Amelala basi ionekane amekufa.
Hafidhi ikabidi apambane kiume kama dunia bado anaitaka.
Yani karet take kazileta mpaka kwa majinni
Alikuwa akiwachapa kisawasawa
ndipo
Ibnuwasi ambae ni baba yake akasema
“embu muacheni aende ipo siku atajielewa yeye ni nani”
Hafidhi akashtuka kutoka usingizini na kuhisi
Maiki yake kama imeingizwa kwenye kitu cha ajabu
Akafumbua macho taratiibu na kumuona mtoto wakike akikatika viuno kama feni
Ahaaaaaaaa,,,,,assssssss,,,,,ohoooooo,,,,,uwiiiiiiiiiiiii,,,,
Kwanza mwanaume akajiuliza huyu binti kaingiaje chumbani kwangu”……
Akakumbuka baada kutoka chumbani kwa
Beatrice hakufunga mlango zaidi ya kuusindika tu,
Akauliza
“mbona nasikia sauti ya vishindo kuna nini huko nnje?”
Zay
kwa aibu kubwa
akazuga kwa kujibu
“hakuna chochote mpenzi ni vijana wanashangilia ushindi wa jana tu
Hafidhi akampindua bibiye na kumuweka style ya kifo cha mendee na kuanza kumpampu kwa kasi
ohooooooo,,,,,assssssssss,,,,,mamuweeeessss,,,,mamaaaaaa,,,,taratiiiiiiibuuuu,,,,,Mwanaume ndio kwanza akazidisha kasi
huku kidole chake kile cha matusi akikizamisha kwenye mpododo wa
Zay maana kilizama kidole kimoja mara viwili hatimae vitatu.
Mpododo ulitanuka haswa
Opsiiiiii,,,,,,,mmmmmmh
Sauti ya kishindo ikasikika huku
sauti ikisikika ikisema
“sisi ndio
Gwantanamo muda wowote tukitaka kuipindua hii nchi tunafanya hivyo.
Hafidhi akaona usintanie wewe
Akazidisha speed ya kupampu
mpaka mtoto wakike
Akazidi kupiga kelele
Ohoooooo,,,,,motooooooo,,,,asssssssssmmmmaaaa,,,

Hafidhi akamwaga uji wake mzito ndani ya kitumbua
Zay akainuka na kwenda kukaa karibu na feni akiwa kajimanua manuu.
Mwanaume
Akavaa bukta yake juu akatinga T-shirt na kutoka chumbani akicheki mlango wa uwani umefungwa.
Akaenda mpaka sebuleni kucheki mlango wa barazani nao umefungwa
Funguo hakuna akachungulia dirishani na kusema shit!
na kwenda chumbani kwake
“Zay funguo ziko wapi? naitaji kutoka nnje”

“milango kaifunga Salma yupo chumbani kwake na funguo zote!”
Hafidhi akaenda kugonga hodi huku akiita
Salmaa wee Salma
fungua mlango please nipe funguo”….
Yani kuita na kugonga mlango kote hakuitikiwa
Akaenda dirishani kucheki mbele ya macho yake hakuweza kuamini
Bibi kikongwe anabakwa
dahaa vijana hawana hata huruma.
Bibi wawatu alibakwa mpaka kupoteza fahamu sijui kafa au
vipi ikaja zamu ya kina mama wasichana
Yani ilikuwa unyama unyama tu sijui wapo dunia gani
Mfano wa kikundi cha boko haramu
Au Al shababi
unyama ukazidi kufanyika
hadi kwa watoto wadogo vilio tu ndio vikatanda watu wakiomba msaada
Mwanaume kafungiwa ndani, yani alivimba kwa hasira si mchezo.
Akaenda kupiga teke
Mlango wa kina
Salma yani moja tu akavunja
kumbe walikuwa kimyaa wakitizama video sauti ya Radio mpaka mwisho,
Wote wakashtuka
Mwanaume hakuongea sana akauchukuwa ufunguo si ulikuwa kitandani akatoka na kufungua mlango wee ndio balaa
kwa mwendo wa kinyonga akasogea eneo la tukio
“oyaa kuna mrembo anajileta mwenyewe yulee kamshike!”
Basi mmoja kati yao akaenda kumfata
Hafidhi kitendo cha kunyoosha mkono eti amshike
Akajikuta anadakwa na kuvunjwa shingo kwisha habari yake
Hafidhi hatanii anauwa kabisa
wale wengine hawakuamini mwenzao mmoja amedondoka chini.
Wawili kati yao wakaenda mbio kumfata
wakapiga teknik za double mwanaume akapanchi na kudunda kifuani kwa mmoja na kuachia free kick kwa mwingine.
wote chini akashika shingo zao na kunyonga.
Watatu hao
mpaka hapo majamaa wakatambua kumbe jamaa mwenyewe ndio huyu.
Wakajipanga na kumfata kwa pamoja.

Nae akaja kwa speed akajampu na kwenda juu kitendo cha kutua tu
akapiga mateke ya uso washikaji kama watatu hivi
Hakutaka kuremba akazidi kupambana japokuwa nae walikuwa wanampiga ngumi mateke ya hapa na pale
Mwanaume akasimama imala kujibu mapigo.
siku zote umoja ni nguvu utengano ni udhaifu
Chollo akapaza sauti japokuwa alikuwa ameshakata tamaa
“inukeniiiii tupambane”…..
Basi mwenye shoka akatoka na shoka lake mwenye panga
yani kila mwenye siraha kuja
kutahamaki vijana kadhaa kutoka
Gwanta wamewekwa kati ilikuwa piga chinja kanyaga finya.
Damu zilimwagika mtu anapigwa shoka la utosi ubongo wote nnje
chuma cha shoka kimezama kichwani, hakika usiombe itokee ombea iwe
Story tu
Chollo ndio kashika shoka anacharanga kama kuni vile
Dakika si nyingi jeshi la polisi wakapata taarifa na kuja kuvamia eneo hilo
“wekeni siraha zenu chini
Acheni kupambana hii ni Amri”…..
Ni kauli kutoka kwa kamanda wa jeshi la polisi nchini
bwana
Ngoma, basi kila mmoja akanyoosha mikono juu na kutii amri
Polisi nao wakawai kuwafunga pingu baadhi yao wakafungwa nguo zao pamoja
hakuna aliyeweza kuamini
aisee watu wameuwawa vibaya sana
Mtaa ukawa chini ya uangalizi wa jeshi la polisi huku maiti zikikusanywa na kupelekwa hospitali
Bila kusahau majeruhi
“halloo baba”…

“ehee niambie Salma unasemaje?”
“mimi sio Salma ni Sada huku nyumbani hari ni mbaya kaka Hafidhi amekamatwa”….

“wale kenge wamemkamata tena
sio nakuja sasa hivi”…
“sio wale ni jeshi la polisi ndio wamemshika”.
“sawa nakuja sasa hivi”
Baada
Hafidhi kukamatwa yeye na wenzake kina
Chollo safari mpaka kituo kikuu cha polisi
maeneo ya Ukonga kilichopo karibu na gereza wakasweka rumande
Kibaya zaidi polisi bila kufahamu walichanganya maji na mafuta
kitendo cha kuwaweka
Selo moja na vijana wa gwanta ikawa balaa.
Hafidhi akiwa kafungwa pingu
akadunda kwenye ukuta na kuachia mateke kwa wale jamaa mmoja
akarushwa na kwenda kutua kwenye nondo kishindo kikubwa kikasikika
Puhuu
polisi wakafungua geti kuingia ndani mwanaume hakuremba akaanza kutembeza mkono ndani ya Sero na kutoka nnje

Polisi iliwawia vigumu kumdhibiti mtu kama yeye, Hafidhi akafanya makosa makubwa sana kwani hasira zake zikapeleka kumnyonga polisi mmoja,
huku wengine akiwapa ulemavu wa miguu au mikono.
Mwanaume alivunja na kunyonga kabisa
simu ikapigwa kuomba msaada vituo vingine
“ndio Afredy over, tumezidiwa huku over
tunaitaji msaada over,
Kabla ajaongea zaidi
Hafidhi akakibetua kiti na kukipiga tiktaka ya ajabu kikaenda kutua
Usoni kwa yule afande
Simu ikarushwa kule nae akidondokea kwenye kabati lenye mafaile.
Mwanaume akatoka nnje ya kituo na kuanza kukimbia
polisi nao wapo nyuma binafsi
Hafidhi ni mgeni ndani ya jiji la Dar es salaam hakufahamu vizuri sema akakimbia hivyo hivyo na kutokezea kwenye mitaa fulani hivi ya uswazi.
Kumbe kavamia chooni na kukuta mama wakikubwa akioga,
yule mama alikuwa kajipaka sabuni usoni kwahiyo macho alifumba kitendo cha kufumbua tu akataka kupiga kelele
Mwanaume akamuwai kumziba mdomo,
Mama wawatu akakukuruka mwishoe akapiga magoti na kuishusha bukta ya
Hafidhi mpaka hapo Jinni keshafanya yake.
Basi mama yule wa kikubwa
alichokifanya baada kupiga. magoti sakafuni ambapo kichwa chake kiliendana na kiuno cha Hafidhi kisha kwa kutumia mikono yake miwili alilishika dudu
la mwanaume
Limesimama
mpaka ule mshipa mkubwa wa kati ulionekana vyema,aliushikashika
vyema yani
Jinni hana haja ya kutongoza kudadeki
yani kama mkewe vile.
Mikono yake laini akifanya kama anampigisha punyeto kisha akautoa ulimi wake uliokuwa na ute wa mate kidogo,taratibu akauingiza mdomoni na kuanza kuanza kukilamba kile kichwa cha dudu. Kwa ufundi
hasa aliutumia ulimi vizuri kucheza na kichwa cha hiko kilichonesanesa na kukaza misuli yake wakati akilinyonywa.
Pindi alipotaka kuliingiza lote mdomoni likaingia nusu tu. Hafidhi alianza kutoa miguno kama Mwanamke,,aaaah,,ooooaaaa
h,,,alilalamika huku akichezesha miguu yake sakafuni Kunyonywa dudu raha asikwambie mtu basi aliendelea kulinyonya dudu hilo ambapo halikuingia lote mdomoni sababu ya ukubwa liliingia nusu tu. Alikiramba vyema kile kichwa cha dudu hilo,,aaaah,,,,mmmmh,,aaaah,,,, Hafidhi alijikuta kutokana na joto la mdomoni ,alimshika kichwa kwa nguvu,alionekana kama ameshikilia mpira wa miguu.
Kisha akaanza kupampu kwa kasi kwenye mdomo kama anasugua kitumbua.
Mwanaume ujanja wote ulimwisha,alisisimka mwili na kukakamaa kisha akamwaga uji wake ndani ya mdomo wa mama yule Hafidhi akayumba na kutaka
Kudondoka
akajizuia huku
mama yule kwa sauti iliyotokea puani akasema
“sasa nataka tucheze mchezo wa kikubwa” na kubinua makalio yake.
Huku polisi
wametanda kila kona kumtafuta yeye mwenzao anakula Dodo
chooni”……

Polisi wakazunguka huku na kule, hawakuweza kumpata na kuishia kulaani tu,
Polisi mmoja akaingia kwenye kichochoro fulani hivi na kutokezea chooni
Ghafla yule mama akatukana na kusimama mlangoni.
“shenzi zako hakuna njia huku”…
Yule afande akazubaa kidogo na kugeuza
kurudi alipotoka.
Hafidhi akabaki kutabasamu na kumvutia chooni
Mwanamama yule
akabong’oa tena kwa kuyabinua makalio yake
nakubwa,
yani alijibinua makalio yake na kuacha kitumbua chake kikiwa wazi kabisa.
Vitobo vyote viwili vilionekana wazi,basi Hafidhi, akamshika andunje wake vyema.
Kwa mkono wa kushoto na kumchomeka taratibu kwenye mpododo alifanya hivyo huku akimwangalia usoni yule mama kama atachukia,basi aliukandamiza ambapo kichwa kikaingia,,,aaa
ah,,,mmmh,,mmmmmmmh,,aliguna hivyo Mama kubwa bila kuongea kitu chochote,,, alichokifanya Hafidhi. Aliuchomoa mtalimbo na kuuingiza, kwenye kitumbua kilichokuwa kimelowa vya kutosha
Mtalimbo uliteleza vyema na kuingia kwenye kitumbua kiulaini kama nyoka anayeteleza na kuingia shimoni mwake,,,pindi alipoingiza tu yule mama
hakukubali kujiegesha kama gogo. Alianza kukata mauno huku makalio yake yakijipigiza kwenye mapaja ya
Mwanaume
ambaye naye alikuwa akiusukuma mtalimbo mpaka ndani kabisa na kuhakikisha anamkuna vizuri mama huyo,,,
Aaaaah,,,mmh,,,,yote yakooo beibiiii,,,mmh,,aaaah,,,,nakua
chiaaaa,,suguaaa mpenziiiii,,,aa
aissssssss,,aaaammmm,,,tamuuu,,,una dudu tamuuuu,,mmh,,alilalamika huku akikatika kama kiuno hakina mfupa au mcheza show ya twanga pepeta,aliyakamatia makalio na kuyabana kwa nguvu kisha akawa anayasugua ipasavyo,,,aaah
,,aaah,,,,suguaaa,,,mpenziii,,
,aaah,,unajuaaaa,,,,,,,,,mmmmh,,alilalamika hivyo akionyesha jinsi ani dudu limemkolea mpaka kumoyo
akazidi kujipanua
kitu kiweze kuzama vyema.

“vipi afande David mbona unarudi mbiombio umemuona au?”
“hapana sijamuona, nimekutana na kitu balaa tupu”…
“kitu gani tena nyoka nini?
“ahaa nyoka wapi mwenzako nimeona bonge la mpapatio yani wee acha tu,
Hakika wakubwa wanafaidi si mchezo!”
yule afande mwingine akaanza kucheka
“ha!ha!ha!ha!
Nilijuwa tu maana hapo kwenye zipu kulivyotuna ni balaa”…
“embu twende huku”
Basi wakaongozana kuingia kichochoro kingine,
“mmh! Shosti mama Asia kazidi si kidogo kuoga gani mwaka mzima”….

“embu acha mambo yako mbona wewe ukiingia unatumia hata miaka miwili raha ya mwanamke ajisuguwe kotekote bibi wewe.
Sio unaingia bafuni sekunde moja ushatoka,
umeoga au umejipaka”
Wakati wanaongea ajabu wakaona
huyo mama
Asia anatoka chooni wakiwa wawili
kila mmoja akamtizama mwenzake
“khaa yule handsome kaingia saa ngapi kule bafuni”….

“ndio nashangaa maana nilikuwepo hapa kabla shogaangu ajaingia bafuni kuoga
mbona majanga”….
“njoo nikunong’oneze kitu shost!”
Basi nae akatega sikio na kuambiwa hiko kitu,
Akacheka hahahaha kumbe
shortcut”
Hafidhi akiwa kajifunga kanga kiunoni akaongozana na mama Asia mpaka
ndani kwenye kichumba kimoja hivi
wakaingia
“kalibu sana mpenzi jisikie upo nyumbani
njoo basi ukae hapa”
Kusema kweli kiumri
Hafidhi alikuwa mdogo sana kwa huyo mama itakuwa kamzidi miaka hata kumi.
Mwanaume akafanya kama kukikagua kile chumba
kisha akakaa kitandani.
“ohoo baby nipake rosion mgongoni”
Hafidhi akafanya hivyo huku akiyapigapiga vikofi vya mahaba mama huyo
akagugumia
“mmmh ai wewe assess”
Ikawa zamu yake kupakwa mafuta
Mwanaume akaandaliwa chakula akala na kushiba
“mimi naitwa Zuwena Saidi unaweza kuniita mama Zubeda au mama Asia
kwani nini mabinti wawili ndio watoto wangu wa pekee, sijui kipenzi unaitwa nani?”
Hafidhi akatabasamu kisha akajibu
kwa kusema
“binafsi hufananii kabisa
kama ushawai kuzaa maana umbo lako kama binti kigori
unakitu mnato ujazaa bwana”

“kama huamini haya ni kweli nina mabinti wakubwa tu mmoja yupo form4
mwingine anachukuwa
kozi ya udaktari katika hospitali
Amana”

“ok! mimi naitwa Chanduka Chandu binafsi sijaowa wala sina mchumba wala mtoto nipo nipo tu kitaa”
Hafidhi akaongopa kutaja jina lake
kwani alifahamu fika kutaja jina lake itakuwa kama kujipalia makaa ya moto.
“basi nashukuru mpenzi
Chandu kwa kuweza kukufahamu.
Wakakumbatiana na kukutanisha ndimi zao, mchezo wa kikubwa ukachukuwa nafasi.

“sasa mume wangu hii ni balaa
Hivi unafikilia baba yake akijuwa mwanae hajulikani alipo si tutakuja kuchinjwa sisi”…

“unajuwa nini wife
Bora angekuwepo kituo cha polisi tungemtoa lakini kakimbia na mpaka sasa hajulikani yuko wapi na istoshe ameuwa polisi
kwahiyo anasakwa kama muuwaji.
Sijui yuko wapi
hatuna jinsi tumpigie simu baba yake
atupe msaada”
Ankor wake Hafidhi akachukuwa simu na kubofya bofya kisha akaweka simu sikioni
sekunde si nyingi simu ikapokelewa
“hallo shemeji za saa hizi kaka?”
“nzuri tu sijui nyie huko”…..
Sisi huku wazima sema tuna matatizo kaka”
“nini tena?
Ikabidi aambiwe ukweli wote akasikika akisema
“nakuja leo hii hii hao kenge wajiandae kumtafuta mwanangu
lasivyo nitakula nyama mbichi
akakata simu,
Mjomba mtu akajifuta jasho na kusema
“dahaa kimenuka, kasema yupo njiani akute mwanae kapatikana
lasivyo”…..

Ikiwa ishakatika wiki moja sasa tokea
Hafidhi afanye mauwaji na kukimbilia maeneo ya Keko luanga akaweza kupata
Hifadhi kwa jimama moja hivi.
Na kuishi hapo kwa kujificha
“hivi Zuwena hiyo tabia ya kutoka na vitoto vidogo utaacha lini?”
Mama Asia aliulizwa hivyo
na rafiki yake kipenzi
basi akajibu kwa kubetua midomo juu.
“kwani wewe inakuhusu nini?”
Kwanza mtoto kwa mama yake au
ujui kama mtoto wa mwenzio kwako ni mkubwa mwenzako.
Kwanza hanipwelepweti bibi wewe
kitu kinakaza penyewe
Kama unamavi kanye kichaka kile pale
ha!ha!ha!ha!ha
wakati wanaongea
Hafidhi nae akatoka ndani na kusema
“baby natoka kidogo naenda hapo kati”

“sawa my dear angalia wasije kukuiba
Handsome wangu nikaja kufa kwa presha bure”…..
Hafidhi akacheka na kuondoka zake
alikuwa katinga pamba kali si mchezo
tena kanyoa kiduku,
Wakati anaingia katika mtaa mmoja
akashangaa kumuona
sijui bibi au msichana akiwa kalala kwenye kibaraza cha nyumba moja.
Akashikwa na shahuku ya kutaka kufahamu yule mtu anaumwa au vipi
akapiga hatua na kusogea eneo lile
pembeni ya yule mtu kulikuwa na machicha ya nazi yani kama vile kawekewa kuku
Basi akatoa sauti kwa kusalimia
“shikamoo bibi”
yule mtu akageuza shingo yake kumtizama huyo anaemsalimia,
na kuitikia japo kwa sauti ya chini sana.
“hapana mimi sio bibi kaka yangu
ni maisha tu haya yamenifanya niwe hivi
tafadhali nisaidie”…
Mtu yule aliongea maneno hayo huku
machozi yakimtoka
kwanza meno yake yalikuwa ya njano kuonyesha kwa jinsi gani
ajapiga mswaki kwa muda mrefu kinywa chake kilitoa harufu mbaya
N’zi hawakucheza mbali na eneo hilo
Hafidhi akatambua bila shaka huyu mtu anaitaji msaada mkubwa sana.
Basi akakaa karibu yake zaidi na kumuuliza
“Dada nini shida? nini tatizo?
Binti yule akajiinua japokuwa alikuwa hawezi
Hafidhi akamsaidia na kumuweka sawa.
Mara kuna sauti ya binti ikasikika ikisema
“mimi kesho sipeleki ng’oo mtu ananuka kama nini bwana”
basi akatokezea kisichana kimoja kishombe
shombe bila shaka anajipenda vibaya
mno, mkononi kashika bakuri
ndani yake kuna machicha ya nazi
si akamuona Hafidhi akapaza sauti kuita
“mamaa”…..
“abee Sikitu unasemaje?
“njoo uwone huku”
Hakuja mama yake pekee akaja na mabinti kama wawili hivi.
Wote wakashangaa na kutoa macho
“wee mkaka unakaa na huo mzoga usikii harufu mbaya kweli?”
mmoja kati ya wale mabinti akauliza hivyo.
Hafidhi akawatizama na kuwaambia
“wekeni mlicho mletea”
wote wakatema mate chini pohoo”…
Sikitu akaenda kumimina yale machicha kwenye lile bakuri, wakaondoka zao,
Kitendo cha kuwekwa yale machicha yule binti
Akaanza kuyala
Hafidhi akamshika mkono na kuipiga teke ile bakuri.
Binti akalia na kusema
“tafadhali kaka yangu niletee hiko ndio chakula changu”…
Sauti yake haikuwa kubwa japokuwa alijikaza kuongea sema alishindwa
“tulia Dada yangu hustahili kula
machicha wewe si mnyama wala si ndege.
Niko hapa kukusaidia niambie matatizo yako yote nitakusaidia”
Hafidhi aliongea hivyo huku
machozi nae yakianza kumrengarenga.
“samahani kaka yangu siwezi kukwambia chochote kile wee nenda tu
maana kila niliyemwambia kuhusu matatizo yangu
waliishia sehemu mbaya
Wengine wakanibaka pasipo
kuhofia hali yangu
Please wee nenda tu,
Hafidhi hakutaka kuondoka.
Binti akaanza kutoa
full story
Kwajina naitwa
Habiba Khatibu ni mzaliwa kutoka mkoani Lindi,
ni mtoto wa kwanza kati ya watoto wanne wa mzee Khatibu naweza kusema familia yetu ilijaaliwa furaha na upendo
wazazi wangu walimiliki mashamba ya mtama takribani eka
Hamsini Baba na mama walikuwa na juhudi kubwa sana,
Katika kufanya kazi ya kilimo cha mtama, ufuta, kunde, mbaazi, na halikadharika.
Pia nyumbani tulikuwa na mifugo
ya aina mbalimbali kama vile
Mbuzi, kondoo, kuku, na bata.
Maisha yatake nini tena kwetu”…

Hakika tulikuwa na furaha sana
basi nakumbuka siku moja ndani ya kijiji chetu kulikuwa na ugomvi
Mkubwa sana baina ya baba yangu, na mzee mmoja anaekwenda kwa jina la mzee Kambangwa
Walikuwa wakigombea mashamba
kila mmoja akidai lile eneo ni lake.
Baba akamtishia mzee
Kambangwa kumuuwa kwa kumwambia
“nakuapia Wallah juwa la kesho hutoweza kuliona kamwe”
sijui alitamka hivi kama vile yeye Mungu
au vipi ni kweli kesho
yake mzee yule hakuweza kuamka
kitandani ikasadikika amekufa.
Baba akaonekana ndio aliyehusika na kifo hicho si alisema, na kweli imekuwa
Matatizo yakaanza kuikumba familia yetu,
Tukaanza kuitwa sisi ni wachawi
kumbe siku zote
ukigombana na mtu usitoe kauli
za vitisho kama alivyotoa baba
inawezekana pembeni kuna
adui yenu ataitumia nafasi hiyo kuwaangamiza. Baba hakuhusika na kifo cha mzee
Kambangwa kauli yake mwenyewe ikawa kama kawasha moto kwenye nyasi kavu,
basi furaha ikatoweka
kijiji kikatutenga hata shuleni
sikuweza kwenda nikiingia darasani tu wanafunzi wote
wanatoka nnje kuogopa kukaa na
Mchawi,
siku moja nikiwa natoka kisimani nikaweza kusikia sauti kama za watu wakipanga jinsi ya kuiteketeza familia yetu.
Sikutaka kuchelewa nikawai nyumbani haraka kutoa taarifa kwa baba,
hatukuwa na namna ni kukimbia
Kijiji tukizubaa tutakufa, tuliacha nyumba yetu.
Mashamba yetu, mifugo yetu na kukimbia sisi kama sisi,
kipindi hiko nilikuwa ndio kwanza ni binti mwenye umri wa miaka kumi tu.
Tulipita pori kwa pori
msitu kwa msitu hatimae tukaja kutokezea barabarani,
tukaanza kutembea kidogo kidogo
maana tulikuwa tumechoka sana.
safari ilikuwa ndefu nisijuwe wapi tunaenda,
kila mmoja alikuwa kimya
tukafika sehemu moja hivi inaitwa hoteli tatu.
tukaweza kupata usafiri kumbe,
njaa nayo ilikuwa inatuuma
ajabu baba alikuwa na pesa nyingi sana kwenye kibegi alicho
kibeba tukafika Kilwa masoko gari ikasimama tukaingia hotelini na kupata chakula
Baba akasema hii safari tunaenda mjini kwa shangazi yenu,
Kuhusu mashamba na nyumba si kitu mbele ya uhai wetu.
Hizi pesa ni akiba ya kila mauzo sijui tukiuza mtama mbuzi basi pesa naweka
kwenye akiba,
Nilifurahi sana kupata baba mwenye akili kama huyu
tofauti na wengine wakipata
pesa kazi kunywa pombe au kuhonga Wanawake,
hatimae safari ikaendelea na kufika jijini
Dar es salaam,
Tukaenda mpaka nyumbani kwa shangazi tukapokelewa kwa furaha kubwa
Shangazi alikuwa kajenga nyumba yake kubwa tu maeneo ya
mtoni kwa Aziz Ally, tukaishi hapo nikapelekwa kuendelea na masomo katika shule ya msingi
Temeke mwisho, furaha ikarudi upya tukasahau kila kitu kuhusu shida
baba alifungua
biashara za hapa na pale
“mke wangu mpendwa hatimae nimenunua nyumba yetu”
Baba alitamka hivyo wakati tukiwa
sebuleni tukipata chakula cha usiku
kila mmoja hakuweza kuamini,
Shangazi akamuuliza
“unasema kweli kaka au unataka kufurahisha baraza tu?”

“ni kweli dada yangu kama hamuamini tuombe uzima kesho
Asubuhi na mapema twende mukaiyone”…
Kila mmoja alifurahi nikasema
huyu ndio baba yangu wa pekee hakuna kama yeye hapa duniani,
Kesho yake tukaenda kuitazama hiyo nyumba mama alifurahi
mpaka furaha yake ikapitiliza na kulia
Maisha yakaanza tukiwa kwenye nyumba yetu nakumbuka siku
moja wakati natoka shule niliweza kumuona baba
Akiwa amekumbatiana na mwanamke sikuweza kufahamu yule mwanamke ni nani yake,
Basi nikamezea rohoni na kurudi zangu nyumbani, nilitaka kumwambia mama
sema nafsi ikawa nzito kutamka kitu kama
hiko, nikabaki kimya
Ghafla furaha nyumbani ikaanza kutoweka
niliweza kugundua hilo
baada kuliona tabasamu la
mama sio lile nililolizoea yani
alikuwa akitabasamu kwa kujilazimisha tu,
“mama mbona unaonekana kama hauna furaha vile, vipi unaumwa? au kuna tatizo?
Mama hakunijibu kitu zaidi ya
mchozi kumtoka nikamfuta kwa kutumia kiganja changu cha mkono
“basi usilie mama yangu tambua mimi kwasasa sio mtoto tena nishakuwa niambie tu”…..
Akanishika kwenye paji langu la uso na kuniambia
“Habiba mwanangu tambua kitu kimoja
wewe ni bado binti mdogo sana
usiombe ukikuwa ukaja kukutana na matatizo kama haya.
Hakika ni mateso makubwa sana moyo wangu unaungua
mwanangu, mama akaanza kulia
nilitumia nafasi hiyo kumbembeleza
hali ya mama ikaanza kuwa mbaya
akakonda
siku moja nikiwa ndio najiandaa kufanya mtihani wa taifa darasa la
Saba mama akaniita chumbani kwake
na kuniambia
“Habiba mwanangu tambua kitu kimoja mama yako sina muda wa kuishi tena hapa
duniani please mwanangu
shika hii bahasha ndani yake
kuna barua usiisome mpaka siku
Ambayo utakuja kupata mume
au siku ambayo utakuwa umeingia Reba
kwenda kuzaa please nakuomba
tafadhali usisome kwa sasa”.
Baada kuniambia vile nikamuahidi sitoisoma
akaomba kupumzika,
nikamfunika shuka vizuri sikufahamu kama ameomba kupumzika milele
laiti ningejuwa nisingemuacha mama ndani peke yake”…
Hihihihihihi!!!
haaaaaaahii”…..

Mpaka kufika hapo
Habiba akaanza kulia, japokuwa sauti yake ilikuwa bado ipo chini sana ilisikika vyema masikioni mwa Hafidhi, akamshika na kumbembeleza
“pole sana Dada yangu usilie yote ni mipango ya Mungu
sote kwake tutarejea endelea kunisimulia”…
binafsi Habiba akafahamu ni kweli
Hafidhi anania ya kumsaidia.
Akaendelea
“basi nilitoka chumbani na kwenda kuhifadhi ile barua sehemu salama,
nikaenda zangu kucheza
Mdako na marafiki zangu kina
Sara, Zuwena, Jasmin, yani nilikuwa na marafiki wengi tu, mpaka ikatimia saa nane mchana nikarudi nyumbani kupika
ugali nikaanda kila kitu nikaenda kumtizama mama chumbani kwake
nikamkuta bado kalala vilevile
nikamsogelea na kumuamsha ikawa ndio amsha na wewe kumtikisa na kumwita
kote mama hakuweza kushtuka
hata kidogo.
Nikatoka nnje na kumwita shogaake kwa kumwambia
“mama Jasmin mbona mama yangu hataki kuamka”….
Nae haraka akaingia ndani na kuanza kumtikisa kwa kuita
“mama Habiba, wee mama Abdully
amkaa”…mwisho akaangua kilio
nilijiuliza sana kwanini analia kumbe mama yangu kashaiyaga dunia.
tulilia sana hasa baba
ndio alikuwa ashikiki kwa kulia, ndani ya
msiba huo sikuweza kuwaona ndugu zangu yani wadogo zangu
si Abdully wala
Mariam hakuwepo hata mmoja
tukaenda kumzika mama yangu mpendwa,
Mitihani ya kumaliza darasa la saba sikuweza kuifanya, ikatakiwa nirudia mwaka unaofata
walimu na wanafunzi wenzangu walinipa pole.
hata haijafika wiki moja tokea tumzike mama baba akaleta mwanamke
mwingine ndani na kunitambulisha ndio atakuwa ni mama yangu mpya,
nilijiuliza sana
inakuwaje hata machungu bado hayajapoa leo hii baba kaleta mrithi wa mama ndani.
Sikuwa na jinsi kukubali matokeo
maisha yakazidi kusonga
“hivi baba kwani kina Abdully wako wapi
mbona uliwachukuwa ukidai wanaenda kusoma shule ya boarding mpaka leo
siwaoni
hata kwenye msiba wa mama hawakuja?”
Nilimuuliza hivyo baba
ajabu hakunijibu kitu akaninasa kibao
“shika adabu yako maswali
gani hayo ya kijinga, wee
Fatuma huyu mtoto umfundishi adabu ehee?”
Baada kunipiga alimuuliza hivyo mama wa kambo basi akatoka jikoni akiwa kashika
mwiko akaja kunichapa nao.
Hakuchaguwa sehemu ya kunipiga
popote pale mwiko ulitoa iwe kichwani, usoni, nikapiga kelele kwa maumivu na kukimbilia nnje
Baba akabaki kucheka tu,
Nikaja kujirahumu kwa kumpa sifa za pekee baba yangu
kumbe kageuka kuwa mnyama hafai hata kidogo kwenye jamii
nikaanza kuteswa shule ikawa ndio basi tena kimbilio pekee nikaenda kushitaki kwa
Shangazi nikampa full story
shangazi akaja kumsema kaka yake mbele ya mama wa kambo
Baba akapaniki na kumpiga Dada yake kama vile hamjui kibaya zaidi akamuitia kelele za mwizi
Shangazi alipigwa na wananchi mpaka kufa
niliogopa sana,
mpaka hapo Hafidhi akadondosha mchozi”
Wakati yule binti akitoa full
kwa Hafidhi
ndani ya mtaa wa kwanza sijui wapili hali ilikuwa mbaya
baada mzee Juma kutia team
kwa ushenzi kaja na Helicopter ya kijeshi
akiwa na kikosi kizima
cha kata funua kamua mavi,
hakika wakazi wa maeneo hayo walijuta kumfahamu
Mitaa ilifungwa vijana walikamatwa
baada kutoka hapo safari
mpaka kituo cha polisi kwanza
Polisi wote wakashtuka kwa ujio wa mkuu wa majeshi kuvamia kituo hiko
tena na Helicopter ya kijeshi
sijui kafata nini.
Baada kuingia ndani ya kituo hiko akasema
“ndugu zangu, vijana wangu
sijaja hapa kwa shari wala nini
nimekuja hapa kwa nia moja namtaka
mwanangu.
Nafahamu mnajuwa wapi alipo nipo hapa kumngojea yeye niondoke nae
mleteni haraka”,,,
Kila polisi akabaki kukodoa
macho mmoja akauliza
“Kamanda mbona huyo mwanao sisi hatumfahamu” mzee
J Ikram akageuka na kumwambia kijana mmoja
“embu wape picha haraka sana”…
Picha ikatolewa polisi walipoiyona tu wakatambua ni yule muuwaji
kumbe mtoto wa mkuu wa majeshi mbona balaa, mzee
J Ikram akasema
“sasa mimi naenda vijana wangu
hakikisheni mwanangu anapatikana vinginevyo sijui itakuwaje”….
Akatoka na kuingia kwenye
Helicopter na kusepa eneo lile.

“sasa hii ishakuwa balaa si mchezo tukizubaa kutanuka hapa,
Yani kumtafuta mwanae tu kaja kama vile anaenda Vietnam bwana”..

“usikute ndio mtoto wake wa pekee ni kama mboni yake,
Lakini yule kijana hatari sana karithi kila kitu kutoka kwa baba yake maana anapiga si mchezo”
Wakati kituoni kukinuka
Hafidhi alikuwa bado amekaa na
Habiba akizidi kumbembeleza asilie
yani Shangazi yake kauwawa bila hatia masikini ya
Mungu
“kaka inauma sana hii yani
Shangazi hata miezi sita bado tokea ajifunguwe watoto wawili mapacha
Akaja kunitetea mimi pasipo kufahamu kama ana kifata kifo chake.
Laiti kama angepewa nafasi ya kujitetea
Shangazi yangu asingekufa kinyama vile,
Mumewe alikuja huku analia
akiwa kawabeba vichanga wale wawili
Ndipo wananchi wakafahamu wamefanya makosa kumuuwa shangazi
nililia sana tena sana baba
Akajirahumu hatimae tukamzika shangazi
Mumewe akauza ile nyumba na kuondoka eneo lile sijui alihamia wapi
nakumbuka mara ya mwisho alisema
“Habiba mwanangu sitokaa kamwe nikasahau hilo,
Sitoweza kumsamehe baba yako mpaka naingia kaburini
Dada yake mwenyewe damu moja, ametoka kijijini kukimbia matatizo
Tukampokea kwa mikono miwili
yeye na familia yake.
Alionekana mpole mcheshi mzuri wa tabia kumbe
ni chui aliyejivika ngozi ya kondoo
One day tutakutana”….
Tokea siku hiyo sikuweza kumuona tena Mjonba hata nilipoenda nyumbani kwake nikaambiwa nyumba imeuzwa”..
Kaka nasikia njaa
Habiba aliongea hivyo.
Hafidhi akamwambia nyanyuka twende
akasema hakika siwezi kutembea
kitendo cha kusimama tu
Damu zikaanza kuchuruzika chini
Harufu mbaya ikazidi mpaka
Hafidhi akapiga chafya akaona isiwe tabu.
Akambeba na kuondoka nae njia nzima watu wakabaki kumshangaa
Damu ya hedhi ilikuwa inamdondokea mwilini mwake,

Hafidhi hakujali wale wanao mshangaa
hata hakujisikia vibaya kama damu inamchafua mavazi yake.
Akaenda nae binti yule moja kwa moja mpaka kwa Zuwena
au mama Asia ile anaingia nae tu uwani na kukuta umati wa kina mama umejazana pale
huyu anapika yule anamsuka mwenzake,
sijui mwenye kufuma kitambaa
kila mmoja na kazi yake.
Wengine wapo spesho kwa ajili ya kupiga umbea tu, kila mmoja akashtuka na kuziba pua zao,
“baby mbona hivyo unaenda wapi na huo mzoga? tafadhali urudishe ulipo
utoa please nakuomba”…
aliongea hivyo mama Asia akiwa kaiziba pua yake,
Hafidhi akasema maneno haya kwa hisia kubwa sana,
“hakika ulimwengu unashangaza sana
naweza kusema dunia ni mbaya
kumbe sivyo, walimwengu ndio
wabaya leo hii
Binaadamu anamwita binaadamu mwenzie ni mzoga inauma sana hii
sijui angekuwa ndio mwanao au ndugu yako
yupo katika hali kama hii ungemuitaji
naomba niwambie kitu
Dada zangu, mama zangu huyu binti
si wakuachwa hivi”….
Hafidhi akawapa full story japo kwa ufupi
kila mmoja machozi yakamtoka wakaacha kuziba pua zao na kuja kumbeba
Habiba wakampeleka chooni
kumuogesha
Hafidhi akakaa kwenye benchi
moyoni mwake akiwa na hasira
sauti ya Habiba akilia kule
chooni bila shaka walimsugua kwenye vidonda. Maji yenye kuambatana na damu
yalionekana yakichuruzika
ikawa mara katoka
huyu kachukuwa sabuni na kwenda nayo
Chooni akatoka
mama Asia na kuingia tena chooni akiwa na sufuria ya maji ya moto, kila mmoja alijitolea
historia ya binti yule iliwagusa sana.

shukhuri iliyochukuwa takribani nusu saa ndio wakatoka nae chooni
“mmh kweli nimeamini dunia haina utu
yani yule mama kujifanya mswali sunn
Swala tano ndio kamtendea hivi
mtoto wawatu? yani hatamaniki
kumtizama mara mbili
na asiombe kesho kwenye swala ya
Ijumaa nitamchana live.
Tena ndani ya msikiti mbele ya waumini wote shenzi zake”…
Aliongea hivyo mama Asia akiwa
na hasira kisha akamwambia
Hafidhi
“baby pole sana pia shukrani kwa kutuzibua masikio na macho,
maana huyu binti tulikuwa tukimpitia mbali baada kutangaziwa ni mchawi
eti ndio kamuuwa mama yake na
wadogo zake”….
Hafidhi hakuongea kitu binafsi alikuwa yupo mbali sana kimawazo.
Akajisemea moyoni mwake
“Habiba kuna mengi naitaji kuyafahamu kutoka kwako
naitaji kuisoma hiyo barua niweze.
kufahamu nini alichokiandika mama yako
nikifahamu ukweli wote
dunia itanitambua
Shenzi zao nitafyeka wote sitojali nani wala nyani. Kama unyama wacha iwe hivyo.
Wakati akiwaza hivyo akashikwa mkono kwa kuambiwa
“baby twende ukaoge basi”
Mwanaume nae akaenda kuogeshwa
miguno ikasikika chooni
Asssssss,,,,,,ohoooooo,,,,,mmmmm,,,,
Hafidhi Dudu lake lililokwisha anza kusimama
Zuwena akalishika
na kulibugia mdomoni.
Dudu hilo liliingia
mdomoni
nusu,
ambapo lilileta msisimko kwenye kulinyonya,,,aaah,mmmmh,,,aaaah,,,
Mwanaume
alilalamika ambapo unyonyaji wa Zuwena ulikuwa na raha ya ajabu
tofauti na kina
Beatrice, Zay,
Zulfa
aliokwisha wahi kukutana nao. Alihisi kama anataka kuwa
Spider man
Apae juu, akajisemea
Kweli wakubwa wanafaidi sio mapenzi ya vijana shombo tupu.
Joto likawa linapanda kwenye dudu lake na kumfanya asisimke kwa kuweweseka kama mgonjwa wa homa.
akabaki kuchuchumalia vidole si alisimama
Zuwena
akalinyonya dudu kwa ufundi hasa ambapo kuna mahali ilifikia iliutoa ulimi wake na kuanza kucheza na kichwa cha dudu,,,mmmmh,,,aaaaaaah,,,,mmm
mh,,,,alilalamika Mwanaume kwa muda kidogo huku akiinyoosha miguu yake ambapo aliongezea kwa kuyachezea mayai mawili yaliyokuwa chini ya dudu lake kwa kuyaminyaminya na mikono yake laini,,,,,,
“mmh
yani hawa nao kila muda wanataka kusuguana tu, tena mchana
kweupe chooni duhuu”…

“wee Mariat usiongee kwa sauti akikusikia atakupa notice uhame,
Kwanza mapenzi popote muda wowote”….

“embu sikia hiyo itakuwa kakalia dudu huyo,
Walikuwa ni mabinti wanaoishi nyumba hiyo
basi baada kusuguana vya kutosha
wapendanao wakatoka chooni.
Hafidhi akatupa jicho huku na
kule kucheki wambea kibao, kuna binti mmoja akamminyia jicho
Hafidhi huku akijiramba midomo
Ammmm,
Mwanaume nae akamkonyeza na kuingia ndani,
Basi siku hiyo
Habiba akaveshwa mavazi mazuri akapikiwa chakula akala na kuomba kupumzika
yapata kama saa mbili usiku hivi
Taarifa ya habari kutoka kituo cha
ITV ikatangaza kupotea kwa kijana
Hafidhi j Ikram inasadikika alikamatwa kwenye vurugu zilizotokea
huko mitaa mitatu
akafikishwa kituo cha polisi
Ajabu akafanya jalibio la kutoroka na kumuuwa
Kostebo Inno kijana huyo kumbe ndio mtoto wa mkuu wa majeshi bwana
J Ikram hii ndio picha yake
Hafidhi akataka kuzima TV
Ajabu
Zuwena akasema “hii jamani kijana handsome kumbe kauwa”
Hafidhi akadakia
“Hendsome kama mimi ehee”…..
“hamna bwana wewe umezidi kuwa handsome
akufikii hata kidogo”
Hafidhi akashikwa na mshangao mbona yule kwenye TV ni picha yake,
au itakuwa bibiye haoni vizuri nini?
Usiku ukapita kesho yake
Asubuhi
Hafidhi akaogopa kutoka hata nnje sema
sauti ya kama ugomvi hivi.
ikamfanya atake kufahamu huko nnje kuna nini ikabidi atoke tu
na kukuta mama Asia
akipigwa makofi kama vile mtoto mdogo
alikuwa kalala chini akiomba msamaha,
“Kidevu nisamehe sitokufata tena
kukwambia udeki choo
Pwahaa,,akapigwa kofi lingine
mpaka akaenda chini na kuramba mchanga yule jamaa sijui ndio Kidevu
akafoka kwa kusema
“sikieni nyie watoto wa malaya shenzi zenu
Kidume kama mimi siwezi kudeki choo
wala kufagia uwanja, huyu
malaya analeta mdomodomo
kisa mama mwenye nyumba.
Kwanza hii nyumba au banda mamaye zenu mabwege wote,
huu ni mkono wa bati fala yeyote akiingia kwenye mkono huu
mabwege wenzake wakachimbe kaburi”
Hafidhi akaanza kucheka yani
alicheka sana
wakati umati wawatu ukiwa kimyaa
jamaa ni kweli anatisha vibaya mno.
“wee malaya nani amekwambia ucheke ushaniona Mimi comedian sio?
Hafidhi hakujibu kitu
mkono wake wa kushoto kaanda ngumi ya maana kwa jinsi
alivyo ikunja mpaka mishipa yote
ya mkono inaonekana.
Kidevu akafanya kosa kumsogelea
si akataka kumkunja ile kanyoosha mkono tu
Mwanaume akaudaka na kumpiga ngumi moja nzito ikatua
Mdomoni mwa yule jamaa
akayumba mwanaume
akaruka samasoti kama nyani na kumbetua kifuti cha kifua
Hakuna aliyeweza kuamini Aisee
jinsi
Hafidhi anavyo piga mapigo ya hatali
Kidevu akaenda chini akajizoazoa na kuinuka.
Hafidhi akamwita kwa dharau
“njoo binti yangu, come on
mrembo”……
Jamaa akaja na kupiga ngumi hovyo hovyo
Mwanaume alikuwa anapachi na kukwepa huku akimchepua za chembe.
Dakika si nyingi jamaa yupo hoi
Akapiga magoti chini huwezi kuamini
mbavu nene kadebweda
Hafidhi akamshika kichwa na kusema
ukubwa wa mkate usikutishe
dawa yake chai tu unanywea
Haya baby njoo umpige makofi kisha akadeki choo
ikawa kama fisi kaachiwa bucha
Mama Asia akaja kwa hasira zote na kumpiga makofi ya nguvu na matusi juu,
“mtoto wa malaya wewe shenzi zako
yani alimpiga hadi ngumi za mdomo.
Watu walicheka na kusema
Kidevu leo kawa kitobo anachomwekwa tu, baada hapo akaenda kudeki choo
kisha akafagia uwanja
Akachukuwa takataka na kwenda kuzimwaga shimoni,
“baby kumbe wee noma ehee?”

“unoma wangu nini tena”…..
“mi nilijuwa kitandani tu kumbe hadi kupigana kibabe unaweza
sasa nitatembea kifua mbele keko nzima wataisoma number”…
Hafidhi akacheka sana na kutoka nnje
akaingia kitaa kila sehemu akakuta imebandikwa picha yake
ajabu kila anaekutana nae amsitukii kama ndio yeye,
Akadata si kidogo na kujiuliza inakuwaje
au watu hawajui kufananisha nini?
Akaingia sehemu moja hivi na kukuta
washkaji wakibishana
“wewe huyu jamaa ni mashine yani kawafinya polisi sijui wangapi peke yake
kisha akasepa huyu noma.
“ndio noma lakini kauwa kibaya zaidi Baba yake ni mkuu wa majeshi nchini itakuwaje hapo?”
“tambua kitu kimoja Mwanajeshi ni baba yake sio mwanae akikamatwa sheria itafata mkondo wake vilevile kama kufungwa atafungwa kama kunyongwa atanyongwa tu”
Hafidhi akaingilia kati kwa kuuliza
kwani huyo polisi aliyeuwawa
ana familia au?

“ndio inavyosemekana ameacha mke na watoto wawili anaishi Yombo vituka”
Kijana mmoja alijibu hivyo
pasipo kufahamu kama ile picha aliyoishika ya huyo aliyeuliza swali,
kuna kitu akaweza kuhisi akakumbuka maneno ya yule bibi kwamba yeye ni Jinni. Akaguna na kuondoka zake
njia nzima alikuwa na maswali
chungu nzima
asiweze kupata majibu.
Kwani sura yangu imekuwaje mpaka watu wanashindwa kufahamu kama mimi ndio ninaetafutwa na polisi
kuna sehemu kulikuwa na
Gari imepaki
basi akaenda mpaka saitmira ilipo akajitizama kwenye
kioo kisha akacheka na kusema kumbe duniani kuna watu mafala ehee
sasa mbona niko vilevile.
Wananiogopa nini?
Kisha huyoo akaondoka zake
“Habiba mwanangu hutakiwi kulia
Subiri nikusimulie
story ya maisha yangu nimepitia
vikwazo vya kila aina.
Sikukata tamaa nikasimama imara nikapambana juu chini mpaka
leo hii nimefika hapa”…..
Wakati anataka kumsimulia story ya maisha yake na
Hafidhi ndio anaingia
“whao mume wangu
Chanduka huyoo,
basi akamkumbatia na kwenda kukaa karibu ya
Habiba akamuuliza
“unalia nini tena my sister?”
“nalia kwa sababu ya kukumbuka
mambo mengi sana
Ghafla sauti ikasikika nnje ikiita
“mama Asia toka nnje uone”….
si akatoka
kumbe kidevu kaenda kukusanya masela wake
kaja nao. Mama
Asia akajuta kwanini katoka ndani akabaki kutetemeka tu
mmoja kati ya wale vijana akaja na kutaka kumshika
Zuwena
ile kanyoosha mkono kabla hajamshika
Akashtukia anadakwa yeye na kupigwa ngumi
Ya uso akisindikizwa na teke
Hafidhi akasema
“baby kaa pembeni
niwaonyeshe shoo ya kibabe
watoto wa malaya
Hawa akakaa
Style ya ajabu mpaka upepo ukavuma.

Ha!ha!ha!ha! haka kajamaa kinajifanya
Jack Chan kwanza muoneni amekaa kama anataka kunya vile”…

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MTAA WA TATU SEHEMU YA 02
MTAA WA TATU SEHEMU YA 02
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-02.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/mtaa-wa-tatu-sehemu-ya-02.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content