HOUSEGIRL WA DADA SEHEMU YA 01

HOUSEGIRL WA DADA - 1
 

IMEANDIKWA NA : BIKORA SAIDY

*********************************************************************************

Chombezo : Housegirl Wa Dada
Sehemu Ya Kwanza (1)

Alice akikuwa msichana mrembo sana ,moyo wangu ulienda mbio Mara baada ya kumuona alikuwa kwenye uso mrefu,na mwembamba mweupe na mwenye macho ya kupendeza ukiimuangalia kwa macho ya nyama.
Aliongea kwa sauti ya upole hakika nilianza kumpenda Alice japo ndiyo ilikuwa siku ya kwanza tu Mimi kufika pale kwa Dada yanguvbaada ya kumaliza masomo yangu ya kidato cha sita, Kwa muda huo sikuweza kupata nafasi ya kuongea na Alice kitu chochote nilibaki kumuangalia Alice alivyokuwa akipita mbele yangu pale sebuleni,

Usiku ulifika na chakula kililetwa mezani tulikaa na kuanza kupakua chakula kutoka kwenye hotpot kubwa nilianza kustaajabu baada ya kumuona Alice ambaye ndiye housegirl mle ndani akipakua chakula kichache sana ambacho hata mtoto mdogo anamaliza na asishibe.

Nilianza kuongea nae pale na nilimuuliza Alice mbona umepakua chakula kichache,huwezi kushiba ongeza chakula.
Alinijibu na kusema atashiba ,lakin jibu lake sikuweza kukubaliana nalo nilivuta hotpot pale mezani na kumuongezea chakula kwenye sahani yake nikachukua glass na kummiminia juice .

Wakati namuongezea chakula na kummiminia juice kwenye glass aliniangalia kwa jicho la chinichini na nilisikia sauti ya Dada kutoka pembeni.

Huyo ndivyo alivyo siku zote hali chakula sana anakula kidogo tu na kudai ameshiba sijui anaogopa nini? Sikuweza kumjibu Dada yangu nilikazana tu kumuhimiza Alice ale chakula.
Inatosha kaka alisema alice.
Kweli? Nilihoji MimiNdio! alinijibu

Tulianza kula pale mezani huku nikiwa namuangalia housegirl yule kwa jicho flani la kuibia asije kukugundua kuwa namuangalia sana,Mara tulikutanisha macho nae aliinama na kutabasam
Nimeshiba alisema alice
Mmmmmh!! Alice Mara hii umeshiba? .
Ndio kaka nimeshiba
Kumbuka wew ndio mpishi wa chakula hiki yakupasa ule ushibe au unaniogopa Mimi?
Ahahahahahaha!! Hapana Clifford Mimi nimeshiba kweli.
Ok fine Alice,

Nilibaki peke yangu mezani namalizia chakula changu Alice aliinuka na kuanza kutoa vyombo mezani, Wakati anatoa vyombo alikuwa amevaa blauze pana kidogo kwa mbele kifuani hivyo matiti yake yalikuwa yakionekana yalivyo madogo na yakufaa kunyonywa maana yalikuwa yenye chuchu nene niliyatazama kidogo lakin aliniangalia na kutabasam na mm nilimrudisha tabasam la nguvu na kumtolea ulimi nje,.

Aliondoka pale mezani na Dada yanguuuu alikuja na kuanza kumfokea ..
We Alice mbona meza chafu?.
Chukula kitambaa uje usafishe haraka na pia upitishe dekio hapa sebuleni sawa. Fanya harakaaa Muone unatembea polepole tu.

Baada ya kusikia sauti ya kumfokea Alice kutoka kwa Dada yangu niliinuka na kuanza kumsaidia Alice maana alikuwa ameambiwa kufanya kazi nyingi kwa muda mfupi alafu yalikuwa masaa ya kulala.
Alice aliniangalia sana maana hakuamini Kama ningefanya vile mbele ya Dada yangu maana Mimi nilikuwa nadekezwa sana nyumbani kwetu na kwa Dada yangu pia lakin siku hio nilimsaidia housegirl wa Dada yangu Alice alichukua dekio na kuanza kudek aliinama na kusababisha sketi yake kupanda kwa juu kwa nyuma matako yake meupe yalionekana yalivyokuwa yamejazia na manene yenye mistari flani ivi duuuuuuu alinihamasisha kuendelea kuwaza kumsugua .
Alice alimaliza kudeki na Dada yangu alinikabidhi funguo za chumba changu maana ilikuwa ni nyumba kubwa sana yenye vyumba Vingi kidogo chumba changu kilipakana na chumba cha Alice muda huo niliingia chumbani kwangu na kulala lakini nilikuwa namuwazia Alice jinsi ya kufanikisha kumsugua maana alikuwa Ana umbo nzuri sana..

Nilipitiwa na usingizi na mida ya saa nane usiku nilistuka kutoka usingizini na niliweza kusikia sauti kama watu wanaongea chumbani kwa Alice nilisikiliza kwa umakini sana na niliwaza kulikoni sauti hizi zinatokea chumbani kwake maana zilikuwa sauti za watoto wadogo na mama yao nikawaza kwani alice ana mtoto mdogo? Mbona mchana sijamuona mtoto wake? Niliwaza sana na kutaka kuamka kwenda kumgongea mlango lakini moyo ulikataa nikalala zangu na kuacha sauti zile zikiendelea chumbani kwake.

Asubuhi ilifika alice aliwahi kuamka na kuendelea na kazi zake Kama kawaida alikuja kuniamsha na kunikaribisha chai niliamka lakini nikata kumuuliza kuhusu sauti zile za usiku nakutaka kujua Kama anamtoto wazo likaja gafla na kusema ngoja niache tu

Niliingia bafuni na kuanza kuoga nilivyomaliza nilielekea mezani kunywa chai nikiwa nimevaa vest nyeupe na kifua changu kilikuwa kinaonekana kikubwa na kipana kidogo chenye gadern love za kiasi na Dada alikuwa hayupo ndio maana nikavaa vile

Alice alikuja mezani na nilianza kumuuliza maswali kadhaa VIP kwenu wapi?
Mimi kwetu kagera.alijibu .
Ooooh kumbe wew muhaya?
Hapana mimi sio Muhaya ni Mnyambo!
Ndio maana nilisema
Kuna nini?aliuliza Alice

Nikajibu asili yenu ni wazuri Kama ulivyo wew .
Ahahahahahaha!! Kawaida Clifford mimi sio mzuri .
Mi ndio ninaye kuangalia wew ni mzuri huo ndio ukweli .nilisema

Alice alicheka sana asubuhi ile .Tulikunywa chai tulimaliza kwa muda huo alice alikula kiasi kwamba nilimshangaa maana haikuwa kawaida yake kula sana.

Mchana ulifika chakula kiliandaliwa Kama kawaida alikuja kuniita chumbani alivyoingia chumbani kwangu nilimkalisha kitandani kwanza na kusema naomba uweke baraka kitandani kwangu maana uzuri wako unanipa faraja sana Mara nikuangaliapo

Clifford Dada yako atanikuta humu chumbani kwako atanifokea sana ujue twende ule bwana nilimchezea huku akilalamika kuwa hataki wakati tuko chumbani nilimsikia Dada akiongea na simu akiwa bado yuko nje nilimtoa chumbani huku alikuwa ameshaanza kulegea.

Nilitoka na kwenda kukaa mezani na kuanza kupakua chakula wakati napakua alice alikuwa yuko busy nilimuita akaja akakaa na kuanza kula wote .Wakati huo Dada yangu alituangalia sana na kusema alice kwa sasa unakula kwa sababu yupo anayekubembeleza?

Alice aliniangalia akatabasam akasema hapana Dada mbona mi nakula tu!! mmmmmmh haya bwana nitaona Clifford akiondoka. Dada yangu aliingia chumbani kwake na kukaa huko pale mezani nilianza kumtania alice alifurahi sana.
Hivi alice umesomea wapi? Secondary
Mimi nimesonea Usagara secondary alijibu alice

Nikasema hongera Alice nadhani unaelimu ya kutosha sasa ndio maana unatupikia chakula kizuri huwa natamani kula muda wote chakula chako.

Kama unajua kupika hivi na yale mengine nadhani unayajua zaidi natamani nipate dozi yako Mara moja tu nadhani nitapona
Clifford acha utani bwana dozi gani unataka kutoka kwangu? Alice kiukweli natamani sana penzi lako nahisi nitakuwa mwenye bahati sana na huwez kujutia kufanya kitendo hiki na mimi nadhani nitakufanya ufurahi muda wote.

Clifford namuogopa Dada yako akijua atanifukuza au kunitukana .Alice wew ni msichana mzima na tena mzuri unahisi yeye hafahamu kuwa unahitaji kufanya hivyo kubwa tu nisikupatie ujauzito embu jari hisia zangu mamy wangu nakupenda alice.

Alice alitabasam na kucheka clifford tusubilie usiku wakiwa wamesinzia nitakuja chumbani kwako alafu kesho uje chumbani kwangu!!

Hapo niliwaza usiku uwahi kuingia maana nilikuwa natamani kumsugua Alice vibaya mno uzuri na umbo lake la kushikika ndivyo nilikuwa nawaza nitakavyomgaragaza kitandani kwangu!

Usiku ulifika Kama kawaida tulikula wote wanne mimi Dada,mme wake na Dada pamoja na alice tulimaliza pale na wote tulienda kulala lakin mim nilienda kuoga kwanza wakati Niko bafuni nilisikia mlango wangu ukifunguliwa nikajua ni Alice huyo nilioga haraka na kujifuta maji nikaingia chumbani nikamkuta amejilaza kitandani alianz kuniita kwa ishara ya mkono huku akilegeza macho yake nilimfuata pale kitandani na kuanza kumchezea duuuuuuu alice alianza kutoa sauti za kunisisimua ili kuongeza juhudi za kufanya kile kitendo nilimchezea haswa hadi joto lake likapanda.
ssssssssh ahaaaaaaaaaaaa mmmmmmh bebiiiiiii chomekaaaaaaaaaa yelewiiiiiiiiii utammmmmmmm ahaaaaaaaaasssss aaaaaaaaaaa nisauti za mahaba za alice alizizitoa kwa usiku ule baada ya kuona amelowana vya kutosha nilimuweka vizuri nilianza kushindilia rungu langu kwenye kitumbua chake .

aasssssssss polepoleeee usiingize yoooteeeee naumiaaaaa mmmmmm kubwaaaaa yakooooi yele wiiiiiiiii uta- uta- mmmmmm sogeza ingiza yoteeeeeee nakupendaaaaaaa ssssssssh bebiiiiiiii mmmmm nilianza kuona anameza mate maana utam alikuwa akiusikia sio wa polepole nilisugua alivunja dafu Mara mbili mfululizo bila kujizuia hapo nilianza kulitafuta bao langu la kwanza nilimkunja vizuri miguu juu na mimi nikachomeka rungu vizuri nilizungusha rungu langu vizuri na nilikalibia kuvunja dafu.

Wakati navunja dafu ilikuwa mida ya saa Saba usiku nilianza kusikia sauti za watoto tena chumbani kwake alinisukuma na kusema wameniacha alivaa na kukimbilia chumbani kwake!

Hapo nilibaki hawaza sana huyu binti mbona watoto wake siwaon lakin usiku nasikia sauti za watoto nilijisemea huenda nimchawi huyu!

baada ya Alice kudai kuwa anaachwa aliposikia sauti nilibaki nawaza anaachwa na nani?

Maana Dada yngu alikuwa hana watoto bado ndio alikuwa na ujauzito wa kwanza sikuweza kusinzia kuanzia muda ule baada ya muda niliweza kuinuka na kwenda kujaribu kufungua chumba chake lakin kilikuwa kimefungwa niliamua kurudi chumbani kwangu na kulala tena!

Asubuhi ilifika na alice Kama kawaida yake alikuwa mtu wa kwanza kuaamka na kuandaa Chai kwa ajili ya sister na mme wake walikuwa wanaenda kazini baada ya wao kunywa niliamshwa na Dada yangu na kunipatia baadhi ya maagizo lakin moja alisema nisimzoe sana alice maana wanamjua tabia zake sio nzuri na wako kwenye mpango wa kumtafuta house girl mwingine.

Nilitaka kumuuliza kwa nini nilibaki tu kujiuliza maswali kichwani!
Baada ya Dada yangu kuondoka niliweza kufanya vile alivyoniagiza nifanya pale nyumbani kwa siku hio nilianza kumuogopa alice lakin Alice alikuja nilipokaa na kuniuliza Clifford mbona Leo hauna raha nani amekuudhi.

Nilimuangalia vizuri kwa jicho Kali bila kumjibu kitu nilianza kuona anainama kama vile nimegundua kitu na aliinuka na kuondoka kwa siku hio sikuweza kuongea nae siku nzima hata chakula sikuweza kula pale nilienda mgahawani na kula huko.

Nilivyorudi nilimkuta anaangalia movie nilpita pale sebuleni hadi chumbani kwangu alice alianza kuhisi kitu na alinifuata kuniuliza Clifford mbona Leo uko hivo niambie au unaogopa nilivyokimbia usiku tulipokiwa wote!.

Hapo mi sikumjibu kitu nilimuangalia kwa umakini mzuri sana kwa mbali macho yake yalikuwa yanabadilika rangi yanakuwa meusi na nyekundu hapo sikusita nilimuuliza mbona uko hivo hayo macho yako?

Alianza kuogopa sana na kuwa mtu mwenye woga mno aliniambia iko siku utajua kilichonikuta baada ya pale alinuka na kuvua nguo zake zote mbele yangu baada ya kuvua nguo nilimuangalia sana uchi wake alivyoona namuangalia sana alipuliza upepo kutoka mdomi mwake na kufanya nisahau kila kitu nilistukia rungu langu linaamka na kumvamia na kufanya nae mapenzi nilimaliza na yeye akavaaa na kuondok nimekaa Kama nusu saa sijajua kwa nn nimemfanya alice.

Niliinuka pale kitandani na kumfuata sebuleni aliniangalia na kuanza kucheka huku akisema unarungu tam aisee usiku uje chumbani kwangu unisugue tena

sikumjibu kitu nilikuwa Kama bubu usiku uliingia na tulikula na kwenda kulala niliweza kusinzia ata sikuwa na wazo tena la kufanya Mapenz na Alice ilivyofika usiku wa manane.

Kama kawaida yangu nilistuka kutoka usingizini nilitulia na kusikiliza tena kama nitaweza kusikia sauti za watoto tena chumbani kwa Alice lakin sikuweza kuzisikia niliwaza sana kwa nini alice yuko hivi?
Nilipata wazo la kuamka na kwenda kufungua mlango wa chumba cha Alice nilivyosukuma bahati nzuri mlango ulikuwa haujafungwa niliingia moja kwa moja chumbani kwake na kuwasha taa.

Nilichokikuta chumbani kwake sitoweza kusahau kamwe nilikuta kibuyu kiko kitandani kimefungwa vitu vya rangi tofauti kama hilizi na vitambaa vitatu vya rangi tofauti cheusi, chekundu na nyeupe

Vilikuwa vimetandikwa kitandani kwa Alice nilivyoana vibuyu na hali ilivyokuwa mle chumbani kwake niliogopa na jasho lilianza kunitoka maana nilijua moja kwa moja alice ni mchawi na muwangaji maana sikumkuta chumbani kwake wakati bado nazubaa nilitaka kufungua mlango na kutona nje gafla alice alitokea akiwa ameshika mtoto mdogo sana alikuwa amebadilika na kuwa na sura nyingine .

Aiseeee nilianguka chini na kuita kwa ajili ya msaada lakin hawakuweza kunisikia maana sauti ilikuwa haitoki nilifungua mlango na kutaka kutoka chumbani kwake lakini aliufunga kimiujiza na sikuweza kuufungua ule mlango nilibaki mle chumbani kwake nililowa jasho mwili mzima.

Alice alianza kucheka kwa cheko la kichawi ahaaaa ha aha ahahaaaa haaaa ha huku akinizunguka akiwa na yule mtoto mdogo alinipiga na mkia aliokuwa ameushika hapo sikuweza kujua niko wapi nilihisi nasafirishwa kutoka pale nilipo na kuelekea kuzimu.

baada ya kupigwa na ule mkia kichwani na kunizunguka Mara tatu niliweza kuhisi nasafilishwa kutoka sehemu ile na kuelekea sehemu nyingine ambayo nilikuwa siijui na nilikuwa sijitambui nilikuwa napelekwa tu nilikuwa nahisi tunazama kwenda chini.

Tulifika sehem niliona geti likifunguliwa tuliingia ndani humo kulikuwa na watu wengi sana na walikuwa wa aina tofautitofauti kiasi kwamba sikuweza kuwatambua niliweza kusilka tu sauti zao mlete huku, mlete huku alice kwa muda huo alikuwa bado amemshikiria mtoto yule.

Lakin baada ya muda kidogo alikuja bibi mmoja mzee sana ambaye alivalia mavazi meusi na mekundu na kusema mchukue huyu na mlete huku alice alinipeleka hadi chumba kile wakati naingia chumbani kwa bibi ulivumaa upepo wa ajabu sana sikuwez kujua tena tumepitia wapi na nitatokea wapi maana chumba kile kilikuwa yai na mimi nilijiona Niko ndani ya yai ambalo halina mlango wala dirisha kwa muda huo niliachwa peke yangu alice alikuwa ameshaondoka zake

Bibi aliingia tena na sikujua anetokea wapi mle ndami kwa muda ule sikuona kiti cha kukalia wala meza lakin Mara baada ya bibi kuingia alibonyeza tu sehemu moja ukutani na viti vikaja na niliambiwa nikae kwenye kiti kile.

Bibi kizee alianza kuniambia umezini na mwanangu inamanisha anakupenda na unampenda hivyo yakupasa ukubaliane na masharti ya huku kwetu na huyo ndio atakae kuwa mkeo maana anakupenda na huku kwetu kazi yetu kubwa ni kutafuta watoto wachanga kuchukua damu zao kuanzia sasa utakuwa katika jukumu la kuzunguka mahospitalini na kuchukua watoto wachanga sawaaaaaaaa aliongea huku amenikazia macho na alikuwa anabadilikabadilika kiufupi alikuwa hana umbo maalumu kwa upande wangu sikuweza kujitambua na mashart yale niliona magumu kwangu nilimuwekea ngumu kukubali kuweza kua!

Tulibishana pale na yule bibi kwa dakika kadhaa na alivyoona nimezidi aliniziba mdomo na sikuweza kuongea tena kwa muda ule nilikaa kimya na alianza kunipaka vitu vyake na kuniambia binti yangu anakupenda na alowe wako useme kuwa ni mchawi nitakuua.
Alimaliza kuongea aliweza kunyoosha mkono na mlango ulionekana nilichukuliwa kama upepo kutoka mle ndani aiseee usiku huo sikuweza kulala nyumbani kabisa yan baada ya kutolewa mle ndani nilipelekwa sehemu ya kutolea adhabu na sehem ya kutunzia dam duuuuuuu damu zilikuwa nyingi sana na sehemu ya adhab alikuwepo nyoka mkubwa mno.

Nilizungushwa maeneo mengi huku bado nikiwa bubu siongei chochote muda wa kurudi duniani uliwadia maana asubuhi ilikuwa imekaribia kwenye saa kumi moja asubuhi.

Alice alirudi na kunichukua hadi nyumbani tulitokezea chumbani kwake palepale aliponipigia mkia wake alinipiga tena mkia wake ule kichwani maraa tatu na kunizunguka.

Hapo akili ilirudi na niliweza kujitambua nilikurupuka na kumuangalia alice alininyoshea kidole na kusema usiropoke chochote kwa Dada yako au kwa mtu yeyote nitakuua Mara moja aliongea hivo macho yake yalikuwa yamebadilika na kuwa kama ya paka yaani yalibadirikabadirika na kuwa rangi tofauti tofauti!

Aliweza kufungua mlango wake kwa nguvu zake za giza ulifunguka na nilitoka nakimbia kuelekea chumbani kwangu nilimuogopa sana alice kuanzia siku hio maana alikuwa sio binadam wa kawaida nilanza kukaa nae mbali.

Lakini yeye aliona kawaida sana hapo nyumbani nilwaza hivi dada yangu anajua hii hali ya alice kuwa sio mtu mzuri niliwaza kumwambi lakini nilihofia usalama wangu maana bibi yule kule tulikoenda alisema nikisema tu nitakufa .

Na Alice nae hivyohivyo nilibakia tu kuwa mpole na kuacha afanye anavyojua yeye vituko vilianza pale nyumbani alice alianza vituko kuna Siku alikuwa anatenga chakula akiwa uchi wa mnyama na mimi tu ndiye nilikuwa namuona wengine walikuwa hawaoni hali ile

Siku moja ilikuwa asubuhi sana Dada yangu alikuja kuniamsha na kunitaka niende ubungo kwa ajili ya kukata tiketi ya bus ambapo shemeji alikuwa akitaka kusafiri kuelekea Mwanza
Niliamka na kujianda kwa ajili ya kwenda ubungo nilienda kupanda gari na kuelekea ubungo huku nyumbani alice alibakia peke yake na kazi zilikuwa nyingi kidogo maana maji yalikata hivyo ikabidi achote kwa jirani yetu wakati anachota yale maji huku nyumbani kulikuwa kazi ya kuosha vyombo na kudeki ndani mimi nilienda nikakata tiketi nivyorudi niliona maajabu sana kusema ukweli.

Nilingia ndani nikamkuta alice anadeki nikamsalimia ,nilivyotoka nje nikamkuta anaosha vyombo wakati bado nazubaa na kushangaa nikamuona amebeba ndoo ya maji hapo mimi nilichanganyikiwa maana alikuwa amejigawa Mara tatu na wote walikuwa wanafanya kazi!.....

ITAENDELEA

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : HOUSEGIRL WA DADA SEHEMU YA 01
HOUSEGIRL WA DADA SEHEMU YA 01
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/housegirl-wa-dada-sehemu-ya-01.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/housegirl-wa-dada-sehemu-ya-01.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy