$hide=mobile

DUH! WANAUME NI NOMA

DUH! WANAUME SISI NI NOMA Mwanaume alipokea simu akasikia sauti ya Mwanamke ... Hello Sir, naomba tukutane nataka  niongee na wewe....... Mw...

DUH! WANAUME SISI NI NOMA

Mwanaume alipokea simu akasikia sauti ya Mwanamke ...

Hello Sir, naomba tukutane nataka  niongee na wewe.......

Mwanaume : Unanifahamu mimi??

Mwanamke : Ndio,wewe ni miongoni mwa WA BABA wa WATOTO wangu!!!

Mwanaume akapata mshangao ,oooh my Dear !!!!

Mwanaume : Wewe ni Farida
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Jenipha
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Rehema
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Fatuma
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Stela
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni  Grace
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Khadija
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Upendo
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Mariam
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Atuganile
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Jacline
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Aisha
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Juliana 
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Agnes
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Bether
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Gloria
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Irine
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni  Aneth
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Hellen
Mwanamke :Hapana

Mwanaume : Wewe Ni Mwanaidi
Mwanamke :Hapana

Mwanamke :: Ujue Wewe Baba umenishangaza Sana  saana

Mwanaume :, Kwa nini tena??

Mwanamke :: Mimi ni MWALIMU  wa Darasa wa mtoto wako....nilitaka tukutane Hapa shuleni tuzungumze Maendeleo ya mtoto wako...... Ila kwa siku ya leo umenishangaza Sana....... Ina maana Wanawake wote Hao umetembea nao!!!!!!!!!!!

Mwanaume :: Hivi Wewe  mwalimu madaftari yako uliyoandikia darasa la kwanza, la pili,  la tatu  na madaftari yako ya form one mpaka sasa unayo????

Mwalimu :: Hmmm kweli nyie
WANAUME MNATAKIWA MFANYIWE MAOMBI

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : DUH! WANAUME NI NOMA
DUH! WANAUME NI NOMA
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/duh-wanaume-ni-noma.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/duh-wanaume-ni-noma.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content