BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 10 | BongoLife

$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 10

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                     {Love Story.... Part 10}
©Jafa


TULIPOISHIA........ <<<
John alipoona kumetulia akainuka ili aende tena kujaribu bahati yake Kwa shangazi akachungulia nje akaona kupo shwari, akaanza kuelekea kwenye msonge wa shangazi yake Recho. Alipofika karibu kabisa na mlango akashangaa tena kusikia miguno na sauti za kitombo zikisikika mle ndani.......!!
Akiwa pale mlangoni anaduwaa duwaa akashangaa kusikia shangazi akisema;
"Jamani Babu husikojoe Babuuu.....!!"
Shangazi alilalamika maana Babu alikuwa akikojoa wakati yeye alikuwa bado hajafika..basi John alipojua kumbe ni babu ndio anamtia tena na shangazi yake Recho..akazidi kumchukia;
John: "Mamae zake uyu kikongwe, ngoja kupambazuke niingie mtini......!!
©Jafa
ENDELEA SASA.........>>>
John akiwa kajaa povu la hasira juu ya kikongwe kumzidi kete kwa kumgonga Recho na shangazi yake, akalala ili apumzishe akili.  Saa kumi na mbili asubuhi John alikuwa tayari ameamka akaenda kukaa kwenye moto maalumu sehem yakulia chakula mwanaume, baada ya dakika chache akamuona Bibi mmoja akipita akamwita;
John; " Bibi, Bibiii samahani kidogo"
Bibi ; "Bila samahani kayemba wangu"
John; " Naomba simu ilichukuliwa Jana "
 Bibi; "Pole Sana, simu yako aliihifadhi Babu" John; "Sasa utanisaidiaje Bibi yangu"
Bibi; "Nisubiri hapa hapa"
John akakaa vizuri kuisubili simu yake, maana alikuwa amekukumbuks. sana story za ©Jafa
Basi yule Bibi alipofika kwenye uliotumika kumtolea bikra Recho, GHaaflaa alipigwa na  butwaa kwa kile alichokiona. Alishangaa kumuona Recho pale ndani tena akiwa kalala huku kapanua mapaja yake uko na uko nakuifanya kuma yake kuasama Kama mamba yupo mawindoni vile. Yule Bibi akajua John ndio kampa sozi Recho mpaka kuwa vile, akaenda pale akamfunika Recho kisha akaanza kumtafuta kikongwe ili achukue simu.
Bibi alipofika kwenye chumba maalum akamkuta Yule kikongwe kalala huku simu ikiwa pembeni yake kidogo, akaichukua kimya kimya kisha akampelekea John huku akimpa ongera kwa mdhaha "Ongera kwa kazi nzuri kijana"
John hakujua  amemaanisha nini ila akampotezea, kisha akaanza kuelekea kwenye msonge wake huku akiminya minya simu yake. Alipofika kwenye msonge wake John huku akiwa na hasira akabeba begi lake dogo mgongoni kisha akaanza kuelekea aliko amini ndio njia yakwenda huko Sumbawanga mjini. Alipopiga hatua kadhaa nakuvuka vichaka na vikolongo akakutana na vijana wakiwa na punda wakielekea mjini kuuza maindi yao, basi akaungana nao mpaka wakafika Sumbawanga mjini John akamshukuru Mungu kisha akaanza kutafuta usafiri wowote utakao weza kumfikisha mbeya ili akalale mbeleya ndio safari ya kwenda dar itafuata.
                  
Kwa upande wa Recho aliamka saa tano ndio anafungua macho yake, swali lake la kwanza ni juu ya John maana alizunguka pale hakumuona John wake jambo ambalo lilimtia mashaka.
 Recho; "Shikamoo shangazi...."
Shangazi; "Marhaba, umeamkaje"
Recho; "Salama, ila mwili wote umechoka sana"
Shangazi; "Unatakiwa ukaoge ili safari ianze!"
Recho; "Eneeh nilikuwa nataka uguse uko, maana nashangaa mbona John simuoni...!!!"
Shangazi; "Yupo bwana hawezi kwenda popote, kwanza ni mgeni huku alafu atakuachaje mtoto mrembo wakuvutia kama wewe.."
Katika hali isiyokuwa ya kawaida Recho alishangaa mpaka saa saba hamuoni John wake apo Sasa ata shangazi yake naye akajua John atakuwa amesepa zake, wakiwa wamekaa huku Recho kichwa chake kikiwaka moto juu ya kutoweka kwa John wake mala wakaingia mabibi wawili mle ndani. Vipi jamani mbona mmekaa mkao wa msiba, aliongea Bibi mmoja kwa mdhaha. Shangazi akajibu kuwa yule kijana ambaye ni mume wa Recho haonekani mapaka muda huu na ukizingatia yeye  sio mwenyeji huku polini ndio maana wana mashaka.
Akadakia Bibi mwingine; "Sisi wenyewe tumekuja kuwauliza ninyi, maana Mimi nilimuona asubuhi Sana kumi na mbili kasoro amekaa kwenye moto kisha akaniomba nimpelekee simu yake maana alipokonywa tangu jana alipofanya vulugu sasa tulidhani mmesha ondoka kuelekea Dar es salaam...!!"
Recho aliposikia juu ya habari ya simu roho yake ilimuuma sana, maana ndio akatambua kumbe simu hakuwanayo John wake. Lakini kimoyo moyo akatabasamu maana babu alimtendea haki kabisa mpaka akazimia.
Akaendelea kuwaza  kuwa Kama John kaichukua ile simu basi ataziona meseji zote alizokuwa akichati na kikongwe akizani ni John, akahisi ahibu sana na hakujua Kama John anaweza kumsamehe kwa kilichotokea.
John alipofika Dar kwa hasira akaenda pale alipokuwa amepanga akaamisha kila kitu akaamia Makoka mwisho, kisha nguo za Recho hasa chupi na Tait akazitia moto na picha walizopiga pamoja akazichoma moto huku akibubujikwa na machozi mashavuni mwake akijisemea moyoni mwake; 'Hakika nitawachukia wanawake mpaka naingia kaburini, kweli Recho kanifanyia ivi Mimi nimrlipa Mali, tumefunga ndoa Leo ananizalilisha nasema Mungu atamlipa tu...!!'
John akawa Kama jizi Fulani kila ambapo vice ya mtombo wa Recho inapomjia kichwani anajikuta akipiga kelele kwa sauti Noooooooo!
Mpaka wafanyakazi wenzake wakaanza kumjua kuwa jamaa hayupo sawa kisaikolojia.
Basi taarifa zakutoweka kwa John zilipomfikia Babu ikabidi wafanye mawasiliano lakini namba zote za John zilikuwa hazipatikani.... Jambo ambalo lilizidi kumuumiza Recho akaanza kulia pale pale mbele ya Wakina bibi na shangazi na watu wangine walio kuwa pale;
"Sitaki huko namtaka John wangu, mmemfanya nini au mmemuua namtaka John wangu"
Recho aiamini kabisa kuwa watakuwa wamemuua ili Babu abaki naye.
Babu alipoona Recho kufika hatua mbaya akaamua kutumia nguvu zake zakichawi ili amalize utata huu, basi kikaletwa chungu kisha zikatiwa dawa alafu Babu akashika mkia wa ng'ombe unaitwa kimwanda kisha akaanza kuongea maneno mchanganyiko yasio tambulika huku akikipiga chungu na ule mkia.
Ghafla tukio zima la John kuanzia akiwa kwenye moto mpaka anafika Sumbawanga likaonekana live kabisa kwa kila mmoja, ila video haikuweza kuonyesha alipotoka nje ya Sumbawanga maana ni utawala mwingine.
Baada ya kila mmoja kuona ile video wakawa na amani kisha babu akawaambia watu waendelee kufanya shughuli zao, alafu yeye Babu akamwita Recho kwenye msonge wake anao lala na ndio ikulu yake ya uchawi. Recho akaingia kisha akakaa kwenye moja ya kigoda, basi babu akamuuliza anataka amsaidieje.?
Recho kusikia vile akamjibu haraka kwa furaha naomba John aludi Babu..!
Babu; "Ilo swala dogo Sana mbona sasaivi"
Recho; "Naomba iwe ivyo jamani Babu naomba"
Recho alikuwa amekaa mkao mbaya sana iyo ni kutokana na udogo wa kile kigoda alichokalia, kwaiyo chupi na mapaja yake vilionekana vyema machoni mwa Babu. Ikamfanya Babu ashindwe kujizuia maana tayari mboo yake ilishaanza kudinda, yeye Recho akiendelea kuongea tu habari za John kwa furaha asijue mwenzake tayari mboo inahitaji msuguano.
Babu akasimama akaenda kufunga mlangoni Recho akujali maana ni mchana kweupe, alipoludi akasimama nyuma ya Recho ambaye alikuwa amekaa kisha akaanza kumchezea nywele zake na masikio yake.
Recho akamwambia babu; "  Babuuu nini unafanya saizi mchana kweupe..??"
Babu; "Usijali, geuza kichwa uone....!"
Basi Recho alipogeuza kichwa akakutana na mboo ya Babu ikiwa tayari imevimba huku ikiwa full mishipa...... Recho akabaki kuitazama kwa sekunde kadhaa, kisha akaanza kuipapasa kwa mikono yake laini kisha akaitia mdomoni nakuanza kufanya yake huku Babu akimcheki.
Recho akamwambia kwa sauti laini Babu.
Recho; "Babu njoo unitombe tayari nyege zimenipanda njoo kwa huku mpenzi.."
Babu akawa anachekelea kimoyo moyo baada ya kusikia kaitwa mpenzi, icho ndio alikuwa anataka. Basi akamvuta kisha aka.......
                 TUTAENDELEA TENA
  Mtunzi: Geofrey Mustafa, cell: 0713024247.
  ©Jafa, Share like, nilete nyingine haraka.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,147,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,193,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,14,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 10
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 10
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy