$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 24

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___                     (Love Story......... Part 24.) "MTUNZI:Geofrey Mustafa,©Jafa: mkali mpya"  ...

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                    (Love Story......... Part 24.)

"MTUNZI:Geofrey Mustafa,©Jafa: mkali mpya"
                  (WhatsApp: 0713024247)
©Jafa
TULIPOISHIA...... <<<
Shangazi alipoona vile akatoka ndani haraka akaja mbele ya Babu akampigia magoti huku akilia mpaka kamasi, Babu alikuwa katika mood mbaya sana maana alikuwa akitetemeka huku macho yakiwa mekundu wauni uita jicho nyanya... huku mpini wake ukiwa umevimba kinyama maana ulikuwa bado na ile dawa DC MOTEMA PEMBE haikuisha nguvu bado.
Basi Shangazi alilia Sana akimuombea msamaha yule Kijana akidai sio kosa lake bali ni la Recho kwanini Recho alikubali...!!
Babu baada yakuona Shangazi kalia Sana mzuka ukapungua na hali ya kawaida ikamjia ivyo ujasili wakumtia yule Kijana aliye badilishwa jinsia akakosa kabisa. Na kwakuwa yule ndio Kijana ambaye alikuwa anamwamini sana na amemfundisha dawa nyingi na ndio maana kaweza kumtia Recho huku akiwa na zile shanga za kinga akaamua kumsamehe, akawaambia wale vijana wake kuwa waakikishe kesho safari ya Shangazi na Recho ikamilike.
Basi wakambeba Recho mpaka ndani kisha wakawaacha na shangazi yake ilikuwa tayari saa sita za usiku wakati yote ayoo yakifanyika,
Babu akaongea machache na mizimu yake pale   kisha kile kimondo kikazima, kukabaki na Giza lakufa mtu yani Giza ambalo ata kuhisi tu huwezi babu akashikana mikono na wale Mandundame wakapotea zao huku yule aliye mtia Recho akibaki pale pale kapiga magoti....
      
                    ©Jafa
                   ENDELEA KUSOMA
Ilikuwa tayari alfajili ya siku nyingine Kijana mmoja akiongea ongea na Babu pamoja na bibi mmoja kisha Kijana mwingine akaja na punda wawili. Basi babu akaludi zake kwenye msonge wake kisha wale vijana wakawa wanawafunga punda kwenye mkokoteni. Wakati uo Shangazi alikuwa akinawa uso pamoja na Recho ambao walionekana kuwa na usingizi bado maana walichelewa sana kulala alafu wameamshwa saa kumi na moja alfajili, Recho ndio walionekana kuwa mchovu zaidi maana alifanya mapenzi mazito na yule Ndundame mwenye ugwadu wa miaka mitatu Jana usiku.
Wale vijana wakabebelea mizigo ya Recho na shangazi yake kisha taratibu za safari zikawa zimekamilika, ila kabla hawajaondoka shangazi akiwa ndani ya msonge kupaka poda na vikolombwezo vingine si unajua anaenda mjini, yeye Recho alikuwa nje pamoja na wale vijana ndipo babu akamwita Recho kwenye msonge wake. Recho akaenda mbiombio alipofika ndani akamkuta yule Kijana aliyempiga mboo yakufa mtu Jana usiku akiwa kapiga magoti, Recho hakujali sana ila kilicho mshangaza zaidi nakumuacha mdomo wazi ni jinsi matiti ya yule Kijana yalivyokuwa yamesimama chuchu saa sita huku sehemu zake za siri zikiwa ni kike  tena nakisimi kabisa. Ikumbukwe Jana usiku wakati uyu Kijana akibadilishwa kuwa ivi Recho yeye alikuwa kapigwa pepo la usingizi mzito ivyo hakujua wala kuona chochote. Kwaiyo alishangaa Sana Kijana aliyempa raha akiwa katika hali ile, ilimuuma Sana japo alishindwa kufanya chochote zaidi yakutulia tu.
Babu akamwambia Recho Kwa sauti ya upole kabisa huku akimsogeza mwilini mwake:
Babu; "sikiliza Recho mjukuu wangu, kile kitendo ambacho mmefanya jana usiku ni kibaya sana tena sana sijui kama mizimu itakusamehee mjukuu wangu mrembo..! Kama unavyoweza kumuona mwenzako hapo hali iliyomkuta mmevunja miiko ya ukoo na mizimu kwa ujumla yani sijui itakuwaje....!!"
Recho; "Nisamehe Babu nakuomba sana jamani niombeeni nisipate adhabu yoyote, sio kosa langu wewe ulipata matatizo wakati Mimi nikiwa nina nyege bado ile Jana usiku.. Alafu uyu Kijana alinikuta najitia vidole Ndio akanivamia nikajua zile shanga kiunoni zitanikinga nikamwacha afanye alichotaka kufanya... Ghafla nikashangaa kuona mboo yake imeingia kwenye kuma yangu kwakweli sikutegemea maana niliziamini sana shanga zako Babu..Basi nikaamua kumpanulia tu maana nilikuwa na nyege sana Kwa kweli sikuwa na chaguo lingine Babu yangu..!!"
Basi baada ya Recho kumwambia vile babu Babu akaanza kuhisi mzuka alafu Ndio ivyo mizimu haimluhusu kumtia tena Recho kwa muda huu maana alikuwa bado na zile mbengu za Ndundame wake.. alafu tena muda Ndio uo safari inatakiwa ianze maana wakichelewa mabasi ya Sumbawanga mjini yanaondoka. Basi babu akamwambia Recho amkojolee mdomoni yule Kijana:
Babu; "Sasa Recho wewe Ndio tiba ya uyu aliyekutia, na endapo ungeondoka angebaki hivi ivi maisha yake yote mpaka kifo.."
Recho; "Mimi tiba yake kivipi babu jamani?"
Babu; "Mkojolee mdomoni alafu ameze mkojo wako kisha gusanisheni izo kuma zenu huku mkiwa mmefumba macho tayari atakuwa amepona na atalejea katika hali yake ya zamani fanyeni haraka ili safari yako ianze.."
Recho; "Mmmh! Sawa babu ngoja nifanye ivyo ili mkaka wawatu apone, maana endapo Kama  Mimi nengemkatalia yasingemkuta yote aya yaliyo mkuta ngoja nifanye chochote kwaajili yake bora tuchelewe safari yenyewe...!!"
Aliongea Recho kwa huluma Sana huku akijiandaa kuanza kuvua nguo zake.
Basi Recho alikuwa kavaa sketi fupi na kitopu alafu juu akiwa kavaa kikoti cha jinsi kwaajili ya baridi Kali ya asubuhi iyo, akaivuta juu ile sketi yake kisha mapaja meupe yaliyobanwa vyema kabisa na taiti yakionekana huku mtuno wa kitumbua ukiwa umetuna vyema ndani ya taiti yake yenye rangi nyeupe akiwa na nembo ya kampuni ya Adidas kwa madaha Recho akaanza kuivua iyo taiti. Alipomaliza kuvua taiti tu mala mlangoni wakasikia:  "odi...odi..mpaka ndani..jamani tunachelewa namuomba Recho aje haraka ili safari ianze...!"
Alikuwa ni shangazi yake Basi babu kwa hasira akauvuta mlango akamwambia unaweza kuingia ndani kabisa ata wewe, Shangazi alipoingia akamkuta Recho akiwa kainua mguu wake wakulia alafu akiwa uchi kisimi chake kikiwa kimesimama hatareeee..!
Lakini alishangaa kuona yule Kijana akiwa kaachama mdomo wake jilani kabisa na kum* ya Recho Kama mtu anaye subiri kitu ivi..Basi shangazi akaamua kumuuliza Babu nini maana ya kile kitendo anacho Fanya Recho:
Shangazi; "Kayemba mbona sielewi kitu?"
Babu; "Unataka uelewe kitu gani Sasa!?"
Shangazi; "Jamani kayemba mbona ivyo..!!"
Babu; "Ahaa, nadhani unajua kilicho toka kutokea kwaiyo kilicho mpata uyu Kijana hakiwezi kutibika na mtu yoyote zaidi ya uyu Recho aliye sababisha ili tatizo"
Shangazi; "Asante nimekuelewa sasa kayemba, maana ata Mimi sikupenda kabisa uyu Kijana abaki katika hali hii maana namjua tangu akiwa mdogo kabisa alafu ata wewe kayemba umemnyima Uhuru wakufanya mapenzi khaa Yani kazi kumtuma kuchimba dawa tu Basi..mtafutie mabinti wapo wengi tu ahoe au apunguze midadi kulikoni kumuacha tu ivi wakati yeye sio hanisi angalia sasa alichofanya alafu eti unampa adhabu hapana..!"
Wakati wakiongea hayo.. huku tayari Recho alikuwa kamkojolea yule Kijana mikojo mdomoni mwake jamaa naye kwa woga na uchu wakutaka kupona alijitahidi kuimeza mikojo yote mpaka akailamba na ile iliyokuwa imechuluzikia kwenye njia ya mkund*ni.
Babu kuona vile akasema safi kabisa, Sasa fanyeni zoezi lililo baki ili safari ianze maana muda unatutupa mkono sana.
 Basi haraka haraka Recho aka kaa kisha akapanua msamba, Basi yule jamaa naye akafanya vile vile kisha wakasogeleana karibu mpaka kum* zao zikagusana. Babu  akawaambia wafumbe macho yao atakaye kaidi kitakacho mpaka shauli yake, Basi wakakumbatiana huku wakiwa wamefumba macho yao.
Baada ya sekunde chache babu akawaambia wafumbue macho yao, ile kufumbua macho tu...Recho akashangaa ghafla kuona mboo ikiwa kumani mwake wakati sekunde chache tu yule Kijana alikuwa na maumbile yakike..!!
Ndipo babu akasema:
Babu; "Aya chomoa iyo mboo yako tayari umepona, na wewe Recho vaa kazi imeisha"
Muda wote uo Shangazi alikuwa katoa macho yake tu akishangaa miujiza ya kikongwe yule.
Basi baada ya yule Kijana kujiona kapona taratibu Sana akachukua moja ya dawa akanywa kisha akatoka zake nje akaenda kupata maziwa fresh na viazi ili akili iludi katika ubora wake maana alikuwa nusu awe chizi.
Babu akawaambia Recho naye aende nje tu huku yeye akibaki ndani pamoja na shangazi, Babu akaongea machache na shangazi yake mle ndani lakini ile Shangazi anamuaga Babu ili aende nje akashangaa kuona Babu akimzuia kwa kumshika bega..! Shangazi alipogeuka akashangaa kuona Babu kauto mpini wake ndani ya mgolole wake.. Shangazi akajua Babu anataka kumtia na yeye anapenda Sana mikiki ya babu hasa ule mpini wake mkubwa ulio komaa vyakutosha kabisa. Basi Shangazi akujibu wala kuuliza akamkumbatia babu huku akianza kuvua chupi yake haraka haraka:
Shangazi; "Asante kayemba, bora unipe cha    mwisho mwisho chakuniagia"
Babu; "Usijali najua kum* yako itakuwa kavu sana na yenye ute mwingi maana hutombwi tombwi ovyo kama Recho..!!"
Lakini kabla mpambano kuanza simu ya Shangazi ikaanza kuita tena Kwa sauti Kali kabisa..... Triiiiiiii.... Triiiiiiii....!!!
Shangazi Kwa hasira akaikata bila kuangalia nani kapiga.... Lakini hazikupita sekunde chache ikaanza kuita tena... Triiiiiiii.... Triiiiiiii.
Babu akamwambia, bwana pokea iyo simu maana hajui anaye piga anashinda gani..!
Shangazi Kwa hasira akaichukua kisha akaangalia aliyepiga, akaona ni John.
Shangazi; "Kayemba kumbe ni yule Kijana mume wake Recho..!
Babu; " Ehee! Ni wa muhimu Sana saizi uyoo ebu ongea naye kwa utaratibu kabisa tena ikiwezekana kampe simu mke wake Recho "
Shangazi alishangaa kusikia kauli Kama iyo kutoka kwa babu Leo, ikabidi aipokee:
Shangazi; "Hallo Mkwee...?!
John; "Ndio, shikamoo shangazi?"
Shangazi; "Marhaba, vipi mbona asubuhi ivi?"
John; "Nilitaka nijue Kama mnakuja leo,maana kuna rafiki yangu yupo mbeya anawasubiri ili mpande kwenye ile gari yake pale"
Shangazi; "Sawa Mkwe, Sisi tunakuja tena mwambie atusubiri kweli awe mvumilivu..maana weee mwenyewe unajua usafiri wa kutoka huku polini ulivyo ngumu."
John; "Sawa, shangazi.. Recho yukwapi mpe simu niongee naye mke wangu!"
Basi wakati shangazi akiongea na John kwenye simu babu alikuwa tayari kamvua chupi yake kamtia vidole vyakutosha kabisa mpaka kum* imevuja ute, kwaiyo shangazi aliongea na simu kwa uzoefu tu. Basi ile kukata simu tu babu akaupachika mpini wake mzima mzima kisha akaanza kuushindilia ndani zaidi mpaka Shangazi akahisi Kama anakomolewa vile.. Haikupita dakika chache simu ikaanza kuita tena Shangazi muda huu hakuwa na habari kabisa maana kilicho kuwa kikifanyika ni zaidi ya asali na sukari....!
Basi kwa pamoja wote wakafika kelele cha safari ya mpambano husio na mashabiki wala refa, Basi shangazi akachuchumaa pale pale ndani akaosha maji ya dafu la Babu akajifuta vizuri akambusu Babu kisha akaanza kutoka nje haraka haraka akamkuta Recho akiwa ndani ya mkokoteni pamoja na yule Kijana aliye toka kupata matatizo ya kubadilishwa jinsia.
Basi baada ya Shangazi kuingia ndani ya mkokoteni safari ikaanza lasmi, Recho Ndio akawa anaachana na babu katika hali Kama iyo. Babu alikuwa kasimama akiuangalia mkokoteni Kwa hasira Sana maana alikuwa tayari kamzoea Recho kupita mfano. Kilicho muuma zaidi Babu sio kuondoka kwa Recho, bali ni kitendo cha Ndundame wake kumtia nakumfanya yeye awe Ndio aliye maliza kazi aliyo ifuata pale kijijini. Babu akajisemea moyoni mwake, " Yani Mimi nilianza yeye kamaliza..mmh! Kijana mbishi sana uyu ila sio mbaya kaonyesha ukomavu, sasa ngoja niongee na mizimu ili nione Kama kuna uwezekano wakumpata tena"
Babu baada yakuona mkokoteni umetoweka machoni mwake akarudi zake ndani kuchanganya madawa yake..

Punda walikuwa wameshiba sana alafu ilikuwa asubuhi hakukuwa na jua, ivyo punda walikuwa wakitimua mbio nakuufanya mkokoteni kuwa na speed ya Ferrari. Shangazi alipoicheki saa ya kwenye simu yake ilikuwa ni saa  moja na dakika zake asubuhi.......!
                   ©Jafa
                  ITAENDELEA TENA
Mtunzi: Geofrey Mustafa, Mkali mpya kabisa.
Share, like, sema chochote, story iendelee.
       (Nicheki WhatsApp: 0713024247)

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 24
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 24
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-24.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-24.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content