BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 22

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                    (Love Story......... Part 22.)

"MTUNZI: Geofrey Mustafa,©Jafa:0713024247"
©Jafa
TULIPOISHIA.......<<<
Akasogea mpaka mlangoni kabisa ili amsikie vizuri.....Recho analopoka maneno gani mle ndani, huku mikononi mwake akiwa na lile jiwe wengi uliita figa  likwa bado la moto kabisa.
Recho wakati uo alikuwa
sauti ya Shangazi ikaitatena;
 "Recho ukwal wewe"
Shangazi alishangaa kukuta patupu pale bafuni wakati alimuacha Recho akioga muda mchache tu, akiwa bado anashangaa shangaa. Ndipo akamsikia Recho akilia kwa sauti ya utamu huku akiongea maneno mchanganyiko ambayo ni ya mahaba na mapenzi moja moja.
Shangazi roho ilimuuma Sana maana hakuna kitu ambacho hapendi Kama babu kumtia Recho alafu naye Recho anafurahia tu, basi shangazi akajisemea moyoni mwake, "Aisee kweli mfazili nyani mpe boga, ukimfazili binadamu atakuloga" Akiwa anawaza ivyo alikuwa akiludi kwenye msonge wake haraka bila kujali Giza wa, alipofika ndani akachukua moja ya jiwe na jikoni   huku likiwa babo lina moto lakini alibeba ivyo ivyo.
Akasogea mpaka mlangoni kabisa ili amsikie vizuri.....Recho analopoka maneno gani mle ndani, huku mikononi mwake akiwa na lile jiwe wengi uliita figa  likiwa bado la moto kabisa.
Recho wakati uo alikuwa tayari anaelekea kukojoa bao lake la nne lakini ile anaongeza kuzungusha kiuno ili mpini umkune kila mahali, ghafla alishangaa...........!!!
                ENDELEA KUSOMA.......
Kilikuwa kishindo cha kitu kilicho fuatiwa na kelele za mtu akiashilia maumivu, hakuwa mwingine bali alikuwa ni babu:
Babu; "Oweeeee nafwaaaaaaaa mweeeee..!"
     Kisha zile kelele zika zima ghafla!
Shangazi kusikia vile akakimbia haraka haraka akarudi zake kwenye msonge kisha akajifanya kalala fofofooo, huku akisubiri matokeo ya kazi aliyotoka kuifanya muda mfupi uliopita.
Shangazi alifanya yote ayo kwaajili ya wivu wa mapenzi tu hakuwa na lingine, basi akawa anawa moyoni mwake "mmh! Sijui atakuwa amekufaaaa...!!?? Sijui mzima! Ngoja nimsubiri uyo Malaya mwenzake aje.
Akiwa katikati ya utamu Recho hakuamini kilicho tokea, kutokana na kile chumba kuwa na Giza totoro hakuweza kumuona Babu kapatwa na nini zaidi alisikia kelele za babu akilalamika kuwa anakufa. Recho akajifunga nguo yake haraka akaanza kutoka nje bila ata kuvaa chupi yake maana alikuwa nayo babu na hakujua alipoiweka, ile anatoka nje tu....ghafla akasikia sauti ikimuhamulu:
" Wewee simama hapo apo....!!"
Basi Recho huku akitetemeka kwa woga akasimama huku mikono yake kaiweka kifuani mwake, wakaja vijana ambao ni wasaidizi wa babu wanaitwa Ndundame yani msaidizi wa mganga au shughuli yoyote ya jadi. Wakamwambia tumesikia kelele za mzee hapa ndani tumekuja tumekuona wewe unatoka ndani, kwaiyo nadhani wewe ndio muhusika wa jambo lolote litakalokuwa limempata mzee.
Recho kusikia vile alichoka Sana maana hajui kilicho mkuta Babu na je, Kama atakuwa amekufa itakuwaje na yeye ndio kakutwa pale. Aliwaza Sana lakini hakupata jibu ikabidi atulie asubiri matokeo ya ujinga alioupanda mwenyewe, wale vijana wakaongea lugha kisha mmoja akaondoka mbio, muda mfupi akaludi moto wa pepete mkononi kisha akaingia mpaka ndani ya ule msonge alimo babu, aisee yule Kijana hakuamini macho yake kumuona mzee wao mganga hatari akiwa kalala chali huku akiwa anatoka damu mdomoni alafu eneo la sikio lake la kushoto kwa juu kavimba.
Ikabidi amwite na mwenzake kisha wakambeba mpaka kwenye msonge wake alafu wakawaita wale mabibi ambao walipofika tu wakaanza kumpa huduma ya kwanza mume wao.
Recho alipoona kasimama tu alafu yupo peke yake akaamua kuondoka zake kwenda kwenye msonge wao, alipofika alimkuta shangazi yake akiwa amelala tena sio kulaza mwili tu bali alikuwa akikoloma nakukoloma kabisa.
Basi Recho taratibu akapanda Kitandani huku akijitahidi hasije kumuamsha shangazi yake, maana alikuwa hajui chakumjibu endapo Kama ataulizwa alikotoka muda ule.
Lakini laiti angejua wala asingejisumbu....! maana shangazi yake alikuwa macho kabisa tena hakuwa na chembe hata moja ya usingizi, alikuwa kalaza mwili tu kuzuga. Recho alipoona shangazi yake akiwa bado anakoroma akashukuru MUNGU, akaichukua simu ya Shangazi yake alipoangalia muda ilikuwa tayari saa 4:37 za usiku alipoangalia mtu mwisho kupiga simu akaona jina la MUKWE alipoicheki namba akagundua kuwa kweli John alipiga simu muda ule yeye akiwa bafuni roho yake iliuma Sana lakini akaipotezea kisha akaiweka ile simu pembeni kidogo akatulia tu na yeye.
Yani mpaka muda huo kila mmoja hakumsemesha mwenzake si Shangazi wala Recho walichuniana huku Recho akiamini kuwa Shangazi yake kalala fofofooo..! Kumbe yupo macho tena makavu kabisa naye akiwa anamsikilizia tu Recho aanze kushoboka.
Wakiwa bado wanaviziana mala simu ikaanza kuita na mpokeaji ni Shangazi maana ndio mwenye simu, iliita kama dakika mbili ivi Recho akaona isiwe tabu akaichukua ile simu kisha akaanza kumuamsha shangazi yake kwa kumtikisa huku akimuita:
"Shangazi.... Shangazi... Simu inaita..."
Basi Shangazi akaamka kinyonge huku akijinyoosha eti anaona uchovu wa usingizi, lakini kabla ajapokea ikakatika akaangalia aliyepiga simu alikuwa ni John kimoyoni akajisemea, "acha kujisumbua weee Kijana, huna mwanamke huku ila una Malaya mtoto"
Shangazi alipojifunua shuka ili apokee simu alihisi alufu kali ya maji ya dafu, akajua moja kwa moja ni Recho ndio anaye toa iyo alufu.
Akaamua kumwambia kimafumbo:
Shangazi; "Mmmh! Mwenzangu umeludi muda         gani maana nilipitiwa na usingizi"
Recho; "Nimeludi muda mlefu Sana mbona"
Shangazi; "Lakini kuoga kwako kote Mimi nahisi bado hauja takata kabisa nenda kaoge tena..!!"
Baada ya Shangazi kutoa iyo kauli Recho akahisi jambo, ndipo akaamua kujitia kidole kwenye pussy yake kisha akakinusa..! Hapo tayari akawa amepata jibu la lile fumbo la Shangazi yake kwani pussy yake ilikuwa imejaa maji ya babu huku yakitoa halufu mbaya Sana. Kwa haibu ikabidi Recho achukue ndoo ya maji akanawe yale mabaki ya maji ya babu, huku akilini mwake akiwaza "Dah! Inamaana Shangazi anajua kila kitu... Au ndio kampiga babu..!! Mmmh!! Lakini sijui"
Basi Recho akachuchumaa zake pembeni kidogo ya mlango kisha akaanza kuosha pussy taratibu huku akijitia kidole ili utoe maji maji yote ya babu, akiwa anajitia kidole akaanza kuhisi utamu ikabidi aongeze kidole cha pili hapo ndio utamu ukanoga kabisa mpaka akajikuta anakaa chini huku akitoa sauti za mihemko ya ndani kwa ndani:
Assessssssassshying GHG... Oopsss...!!!
Shhhiiii....uuuuhhhhhggg..!!
Kiukweli Recho alikuwa na nyege Kali Sana yani hatari tupu, kumbe wakati yote ayo yakiendelea pembeni kulikuwa na Kijana mmoja wa babu aliyetumwa kuja kufanya upelelezi juu ya tukio lililo mpaka babu. Basi mlungure wake ulikuwa umesimama ile mbaya maana Recho alikuwa karibu yake kabisa walikuwa hawaonani sababu ya Giza ivyo yule Kijana alikuwa na wakati mgumu sana kkuisikiliza sauti nyororo ya Recho tena akiwa Amalia kilio cha raha. Udharendo ulipomshinda akaamua kumtokea pale pale Recho, akiwa bado kajitia kidole huku kapanua mapaja alafu macho kayafumba alishtushwa ghafla na mtu tena akiwa tayari kaisha mlalia huku akiwa kapanua mapaja yake alafu yupo kujitia mwenyewe.
Yule Kijana baada yakuona kuma ya ipo wazi wazi hakupoteza ata sekunde moja akaushika mlungure wake kisha akauingiza kisha akaanza kumchapa nao kwa pupa na uchu, mpaka Recho akamkumbatia zaidi maana speed yake aliipenda akawa anampa sapoti Kwa kumkatia kiuno taratibu huku akitoa sauti zake za utamu. Yule Kijana alikuwa na miezi kibao bila kufanya mapenzi wala kuiona kuma ata ya mtoto mchanga, ivyo ugwadu aliokuwanao ni balaa alimpelekesha Recho kwa speed mpaka pumzi zikamuisha Recho akajikuta akitoa sauti Kali za utamu samba mba na yule Kijana kwani naye alikuwa akimaliza safari yake:
"Owwwwwe Iihhhhhhsssss...yoooleleeehhhh"
Izo zilikuwa kelele za yule Kijana, huku akiwa kambana Recho mpaka Recho akashindwa kupumua ikabidi atulie mpaka jamaa amalize kumimina maji yake tumboni mwake.

 Shangazi yake  alikuwa kasimama mlangoni akimsikiliza Recho jinsi anavyo tombeka muda wote alafu bado wanaomtomba wanamsifia wanafurahia hapo ndio roho uwa inamuuma, akarudi zake Kitandani huku akifyonza.
Yule Kijana baada yakumaliza mshindo wa kwanza hakuchomoa wala nini, ila aliunganisha juu kwa juu mpaka Recho akampa ulimi wake Kwa furaha huku akimbusu nakumpa sifa zote.
 lakini walikuwa hawajui Kama kuna hatari......!!!   
                      ITAENDELEA TENA
Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa, 0713024247.
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 22 Bongo Life 5 of 5
___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___                     (Love Story......... Part 22.) "MTUNZI: Geofrey Mustafa,©Jafa:0713024247" ©...
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 22

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 22
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 22
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-22.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-22.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy