$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 18

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___                     (Love Story......... Part 18.) "MTUNZI: Geofrey Mustafa,©Jafa:0713024247" ©...

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                    (Love Story......... Part 18.)

"MTUNZI: Geofrey Mustafa,©Jafa:0713024247"
©Jafa
TULIPOISHIA.......<<<
Baada ya kulalamika kifipa na kibungu atimaye Shangazi alikuwa tayari kufika kileleni nakuifanya kuma yake iwe laini na iliyo shindwa kuibana mboo ya babu tena kwani mpini wa babu ulikuwa  ukipita nje ndani nje ndani bila shida yoyote misuli ya kuta za kum* ya Shangazi zilikuwa hoi taabani.
Tilipu hii babu aliludisha mawazo yake kwa Shangazi maana na yeye alikuwa tayari kanogewa na viuno feni vya shangazi MTU, Basi haikupita dakika mbili babu naye akaanza kutoa miguno; mmmmmmhhh! Oohh, haauuu!
Kisha akamuuliza Shangazi kuwa amkojolee wapi maji yake......? Shangazi akamwambia nimwagie mdomoni nionje radha yake.
Basi babu bila iana akauchomoa uboo wake kisha haraka haraka akautia mdomoni mwake akammiminia maji yake yote mdomoni huku machache akayamalizia usoni mwake. Yale maji yalimzidi mdomoni shangazi mpaka akajikuta mangine akiyameza maana mzee alimimina mzigo wakutosha sana....!
Baada ya hapo Shangazi akausafisha mpini wa babu kwa kutumia ulimi wake, alafu wakaanza kupiga story juu ya atima ya Recho na John.
Baada ya zile story kuisha kila mmoja akambusu mwenzake alafu wakaagana.
   
Kwa upande wa Recho akiwa  kapitiwa na kiusingizi kidogo mala akasikia meseji ikiingia kwenye simu ya shangazi yake, kwa uvivu akaivuta kiupande upande kisha akaanza kusoma ile meseji iliyo ingia usiku ule wa saa saba na robo. Alipoicheki ilikuwa ni meseji ya mtandao wa voda ikisomeka:
"Ndugu mteja namba ya mteja uliyekuwa ukimtafuta sasa ipo hewani, Asante endelea kufurahia huduma za Vodacom."
Recho akafurahi Sana huku akisema yes yes...!!
©Jafa
SASA ENDELEA.............>>>
Akiwa bado anaiangalia ile meseji iliyoletwa na voda kama ujumbe wa taarifa, mala Shangazi yake akaingia ndani alipofika Kitandani Recho akagundua Shangazi yake katoka kupigwa mpini maana alikuwa akinukia maji ya dafu.
Basi wakalala maana muda ulikuwa umeenda Sana ilikuwa ni saa nane za usiku, nje zikisikika sauti za nyenze luwato na ndege wote waliao usiku akiwemo muheshimiwa bundi.
                   
                     *       *       *        *
Basi ilikuwa ni siku mpya asubuhi yenye kiubaridi kwa mbali wakati kijana mmoja akinawa uso wake ili atoe hali ya usingizi usoni mwake huku akisugua na meno yake taratibu kabisa, mala akapita bibi mmoja akampa salam yule Kijana ambaye ni jilani yake;
Bibi; "Habari ya muamko mjukuu wangu"
Kijana; "Salama Bibi, Kumekucha salama"
Bibi; "Mzima Bibi mke mwenzangu uko ndani"
Basi Bibi aliingiza utani lakini ghafla yule Kijana akabadilika sura nakuanza kutoa machozi yaliyo changanyikana na yale maji aliyokuwa akinawa usoni....!!!
Basi yule bibi kuona vile alimshangaa sana yule Kijana..! alipotaka kumuuliza kulikoni awe vile baada ya kuambiwa habari za mke, lakini bahati mbaya akawa kachelewa maana yule Kijana tayari alikuwa kaingia ndani. Bibi alibaki kwenye maswali ambayo yalikosa majibu maana mtu wakuyajibu Ndio uyo kazama ndani, basi bibi akaendelea kuandaa miogo yake maana ndio kazi aliyokuwa akiifanya kila Siku asubuhi yakukaanga miogo nakuwauzia vijana wa pale mtaani na wanafunzi.
Basi yule Kijana akiwa amejiinamia zake ndani akiwaza juu ya lile swali alilopewa na yule Bibi akiongeza na maswali ambayo anaulizwa na Mama yake mzazi kila Siku juu ya mke wake yukwapi Kijana akabaki kainama tu huku picha kibao za matukio mabaya yaliyotukia nyuma zikiendelea kumsumbua kichwani mwake. Kwa hasira akaweka nyimbo ya Ally kiba inayoitwa mapenzi yana run dunia, kisha kaweka sauti kubwa Sana kupita kawaida.  Majilani walishangaa baada yakuona Kijana wa kile chumba kafungua redio sauti kubwa vile alafu asubuhi wakati ilitakiwa aende kuwajibika. Basi mzee mwenye nyumba akamuagiza mpangaji mmoja aende akamwambie  awe mstaharabu kidogo maana ata Kama starehe za mtu uenda wazimu wake sawa, lakini yeye kazidi mpaka anakera watu sasa. Yule mpangaji akaenda kumgongea mlango:
Mpangaji; "Ngoooh!! Ngoooh!! Ngoo! John.....!
        Oyaa John.....!! Mzee kamaindi huku nje...!!
Kiukweli ilikuwa ngumu Sana mtu aliye ndani kumsikia wa nje, maana sauti ya ile Subwoofer ijulikanayo sana kama SeaPeano ilikuwa inagonga balaa Kama inatumia amplifier vile.
Basi kwakuwa yule ni mpangaji mwenzake alafu ni Kijana  wa umri wake akaamua kuingiza mpaka ndani kabisa bila kubisha odi.
Yule mpangaji alipofika ndani akamuona yule Kijana mwenzake ambaye ni mpangaji mwenzake akiwa kajiinamia huku machozi yakimtoka ili hali nyimbo ya Ally kiba mapenzi yana run dunia akiendelea kumuongezea machungu na majonzi, basi jamaa akamsogelea karibu kisha akamshika begani huku akimuita kwa sauti ya upole:
Mpangaji; "Weeee John....!!! Oyaaaa John..unatatizo gani weee jamaa yangu..???"
Basi uyoo John akafunua moja ya kitabu alichokuwa nacho pale kisha akamuonyesha picha ambayo alikuwa kapiga na msichana ambaye ana kila sababu ya kuitwa mzuri, mrembo, mrimbwende, missss, princess...! na majina mangine yote mazuri anayostahili kuitwa msichana yoyote mzuri.
Basi yule jamaa aliiangalia ile picha kwa dakika chache kisha akamuuliza:
Mpangaji; "Aisee pole jamaa, kwaiyo amefariki uyu demu...??"
John; "Hapana bwana ni story ndefu sana..!!"
Mpangaji; "Weee ni simulie tu Mimi leo siendi kazini, alafu kwanza anaitwa nani jina lake??"
John; "Uyoo demu anaitwa Recho, ila story yake siwezi kukusimulia kwa sasa maana Mimi mwenyewe bado namuhitaji sana tu."
Mpangaji; "Sasa mtoto wakiume kinacho kuliza hasa ni kitu gani...? Ikiwa mtoto yupo na inaonekana kakukubali kinoma weee cheki ilo pozi kwenye picha acha kulia lia wewe."
John; "Tatizo hujui kinacho niliza, Ndio maana unaongea ongea tu."
Mpangaji; "Poa bwana, endelea kulilia mwanamke ngoja Mimi nikale miogo kwa Bibi ila usiongeze sauti ya redio tena mdingi kaku maindi sana huku nje."
Kumbe uyu Kijana alikuwa John yani mpenzi wake Recho yule aliye kule Sumbawanga kijijini kwa babu pamoja na shangazi yake, basi baada ya Yule jilani kumuacha John peke yake mle ndani mwake  John akaichukua simu yake kisha akaanza kuyatafuta majina ya ndugu zake Recho kupitia ile laini aliyoiweka usiku ambayo ni laini yake ya muda mlefu sana, ila alikuwa kaiweka pembeni kidogo kutokana na hasira za kitendo cha Recho kule kijijini ivyo hakutaka kabisa mawasiliano yoyote tena. Akafungua upande wa meseji kwa mala ya kwanza Ndio akaziona zile meseji ambao Recho alikuwa akichati na babu usiku ule ambao John alipokonywa simu na Babu, Sasa Recho bila kujua akachati na babu mpaka akaenda kutombwa kwa mala ya pili baada yakutolewa bikra yake. Na ndio kitombo ambacho Recho alinogewa mpaka akawa anampa sifa nyingi babu hasijue kuwa John alikuwa anasikiliza kila kitu, ivyo asubuhi yake Ndio ikawa mwisho wa John na Recho kuonana baada ya John kutoroka saa kumi na moja asubuhi bila kumuaga mtu yoyote. Aliposoma yale majibishano kati ya Recho na John bandia yani Babu akitumia simu yake John, roho ilizidi kumuuma ndipo akajua kumbe mpenzi wake Recho hakuwa na kosa kubwa Kama anavyo mchukulia yeye kila Siku.
Basi John akawa anajisemea moyoni mwake; "Daaah! Kumbe Recho siku ile hakujua Kama simu sikuwanayo Mimi daaah! Ila kwanini asingemkatalia..!? Yani Yule babu msenge Sana, ila sio mbaya Kama Recho bado ananihitaji atanitafuta  maana laini saizi ipo hewani na Mimi hasira zimeisha mtoto mwenyewe mzuri yule alafu bado kinda kabisa, ngoja ashoboke niludiane naye tu mademu wenyewe wakwapi siku izi.kila demu ana mtu wake tayari."
 Ilipofika saa kumi jioni John akijiandaa kuangalia mchezo wa mpira uliokuwa ukipigwa jiji mbeya kwenye uwanja wa sokoine kati ya wenyeji  mbeya city na simba, mala simu yake ikaita alipotaka kupokea ikakata  basi akaipotezea, lakini ile anageuza shingo ikaanza kuita tena......Basi ile anainama ili apokee ikakatika tena.....!! Basi kwa hasira John akafyonza kisha akaendelea na mambo yake.
Lakini haikupita dakika mbili simu ikaanza kuita tena tilipu hii iliita muda mlefu Sana mpaka John akaona kero, akaenda akaipokea bila ata kujua aliye mpigia ni nani, akamwambia:
John; " Weeee mpumbavu Nini... Acha kunisumbua  wewe, mjinga wee..!!!!"
Kisha akaitupa simu juu ya sofa akaendelea kuangalia mpira ambao ulikuwa tayari umeanza.
                           *      *     *     *
Kwa upande wa Recho na shangazi yake wao walikuwa kwenye maandalizi ya safari maana Shangazi yake alikuwa kisimani akifua nguo zake huku Recho alikuwa kwenye jiwe kubwa huku mkononi akiwa na simu ya Shangazi yake akiangaika kumpigia MTU. Lakini baadaye Shangazi yake alishangaa kumuona Recho akija huku akiwa mnyonge Sana, shangazi yake akaamua kumuuliza binti yake uyoo:
Shangazi; "Wee Recho kulikoni tena mwenzangu,  au John hapatikani hewani...?"
Recho; "Hapana sio ata ivyo shangazi"
Shangazi; "Sasa si uniambie kitu gani kimekuudhi ghafla tu wakati ulikuwa na furaha"
Recho; " Yani Shangazi siamini  kilicho toka kutokea mwenzako ata hamu sina yani "
Shangazi; "Jamani si useme sasa na wewe"
Recho; "Yani baada ya kumpigia simu John zaidi ya mala tatu ndipo ikapokelewa"
Shangazi; "Ikawaje sasa shogaangu...?"
Recho; "Yani sijui nisemeje, maana simu ilipopokelewa tu.... Ghafla ilitelemshwa mvua ya matusi mchanganyiko, ila Mimi nilikuwa nafurahi tu kuisikiliza sauti ya John wangu"
Shangazi; "Kwaiyo hujaongea naye chochote"
Recho; "Hee! Muda ningeupata wapi.. Maana alipomaliza tu kuongea akakata na simu yenyewe muda uo huo, Ndio ikawa Basi."
Shangazi; "Mmmh! Makubwaaaa! Mwenzangu isije ikawa tayari watoto wa mjini wamekuzidi kete wamemtwaa uyoo John wako ayaa"
Recho; "Mmh mi staki ukoo Jamani"
Shangazi; " Ndio utataka sasa chezea Toto lakizaramo weyee, jipange turudi mjini chelewa chelewa utakuta mwana kaliwa."
Shangazi yake alimrusha roho Recho vyakutosha, huku wakiendelea kufua.
Basi walipomaliza kufua safari ikaanza kuelekea nyumbani huku Recho akiwa bado ahamini Kama John Ndio kamjibu majibu yale, ikampelekea mpaka kuhisi labda John ameshapata mke mwingine kaoa tayari. Lakini akapiga moyo konde akiamini atatumia umbo na uzuri wake aliopewa na MUNGU kumshawishi John, alichokuwa anataka yeye ni namba yake ya simu kuwa hewani tu.
Lakini ile wanatua madishi ya nguo tu ghafla wakashtushwa na kelele za...........!!!
               ITAENDELEA TENA........
Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa mkali mpya.
Share, Like, Comment, nilete nyingine haraka.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 18
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 18
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-18.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-18.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content