$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 17

____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____                {love Story........ Part 17.} Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa 0713024247. TULIPOISHIA.......

____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____
               {love Story........ Part 17.}

Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa 0713024247.
TULIPOISHIA........<<<
Basi babu akazama ndani na kile kimuli muli mkononi mwake, alipofika ndani akawa anaangaza macho ili amuone Recho wake. Mala akasikia sauti nzuri nyembamba yakumtoa nyoka pangoni ikiita kwa nyuma yake; Babuuu..... Babuuu.....???
Basi babu ile kugeuka akakutana USO kwa USO na Recho huku Recho akiwa na nyuso ya furaha na woga kwa mbali, akamlukia babu nwilini kisha akambana kifuani mwake huku akilia kwa kwikwi alafu akawa anamwambia babu;
Recho; "Asante Sana babu, nashukuru kwa ulinzi wako wa pekee mwaaaaaaa..!"
Basi wakatoka mle ndani ili safari yakurudi nyumbani ianze maana ilikuwa tayari SAA mbili na nusu usiku bado wapo kule porini.
Baada ya kupatikana kwa Recho vijana wakaanza kuimba huku wakipiga filimbi kuashiria amani, muda uo Recho alikuwa mgongoni mwa kijana mmoja, iyo ilikuwa ni amri ya babu kuwa watambeba kwa zamu mpaka watakapo fika nyumbani.
Atimaye walikuwa tayari wamefika nyumbani wakapokelewa kwa shangwe na vigeregere na wa Mama huku Shangazi yake naye kwa kuzuga akamkumbatia Recho huku akijifanya kulia, ila muda mfupi tu akaja kijana mmoja alipokuwa Recho na shangazi yake kisha akasema babu ameagiza Recho aende kwenye msonge wake haraka............!!!
©Jafa
SASA ENDELEA........>>>
Basi Recho Shangazi yake pamoja na wale mabibi na majilani wengine walikuwa wamemzunguka Recho wanamsikiliza akiwasimulia kilichotokea baada ya yeye kutekwa, Shangazi yake alikuwa akimsikiliza kwa umakini Sana akawa anajisemea moyoni mwake; "Yani unabahati weee mtoto Malaya"
Basi kwakuwa muda uliisha majilani wengine Ndio hasa wakina Mama walienda kulala kisha wakabaki Recho na shangazi yake wawili tu,  Recho akamwambia Shangazi yake kuwa lazima aongee na John kwenye simu maana kammisi Sana kijana mwenzake;
Recho; "Shangazi ukimaliza kutandika mtafute John niongee naye jamani please..?"
Shangazi; "Mmmh! Yani Leo umemkumbuka John mpaka unahitaji kuongea naye, aya bwana ngoja tumtafute tuone kama anapatikana.!"
Recho; "Ndio shangazi nahitaji mume wakuishi naye pamoja, unadhani ntakaa huku porini adi lini Mimi... Kwanza sifanani kabisa na huku."
Siku iyo Recho aliongea maneno ya ajabu Sana ambayo ata Shangazi yake alishangaa, maana siku zote yeye anajua Recho kasha potelea mikononi mwa babu yake mzazi.
Basi Recho na shangazi yake wakiwa wametulia macho yao yote kwenye kioo cha simu wakipekua kuitafuta namba ya John, mala wakasikia MTU akigonga mlangoni kwakuwa Shangazi anajua kila kitu akamwambia Recho asubiri ngoja yeye aende kumsikiliza uyo aliye bisha odi usiku wa saa tatu na robo.
Alipofika mlangoni akamkuta kijana mmoja wa pale pale yani msaidizi wa babu, akamuuliza amsaidie nini..... Yule kijana akamjibu kuwa yeye haitaji msahada wowote ila babu kasema Recho aende sasaivi kuna dawa anatakiwa anywe kabla ya kulala....!
Shangazi aliposikia vile akajua hapa hakuna cha dawa wala ila ni mbinu tu za yule kikongwe, kwaiyo akamwambia.. Sawa wewe nenda ntamwambia Recho aje sasaivi.
Shangazi aliporudi ndani wala hakumwambia chochote Recho, zaidi akasema tu kuna dawa inabidi anywe kesho kabla yakuanza safari yao.
Basi babu akiwa amekaa kwenye moto anamsubiri kijana aliyemtuma arudi na Recho, mala akashangaa Yule kijana akija peke yake... Babu alipomuuliza Recho yukwapi..? Kijana akamwambia anakuja yupo nyuma. Babu alichukia sana kusikia vile, ikabidi aendelee kusubiri tu maana Ndio ivyo sasa ukitaka kizuri lazima uwe mvumilivu kuteseka.
Recho na shangazi yake walikuwa tayari wameipigia namba ya John zaidi ya mala tano lakini ilikuwa haipatikani hewani, jambo ambalo lilimkatisha tamaa Recho yakuonana tena na John wake aliyefunga naye ndoa kwa furaha.
Kwa uvivu na unyonge mkubwa Recho ikabidi alale tu huku kichwani mwake akiwa anawaza mjini tu maana aliyachoka maisha ya pale yakuwasha koloboi usiku na kulala nusu nje.
Akiwa kajilaza mala akasikia sauti ya chini ikiita Rechoooo.....Rechooooooo...????
Ile sauti Recho aliisikia vizuri tu lakini kabla ajafanya jambo lolote akamshangaa shangazi yake kainuka kisha akajifunga kanga moja tu alafu akaenda yeye nje alikoitwa Recho, akiwa anakodoa kodoa macho yake akamuona babu kadumba ukutani akiangaika kumwita Recho. Shangazi alipojua kumbe ni babu akaamua kuitupa na ile kanga moja kisha akabaki uchi huku moyoni akiwaza; 'uyu mzee si anajifanya anajua kutomba sasa leo ngoja nimuonyeshe'
Mzee akiwa bado yupo busy kumchungulia Recho ndani, hakujua Kama kuna mtu nyuma yake ambaye ni shangazi tena akiwa uchi kabisa. Ghafla mzee akashangaa kakumbatiwa kwa nyuma na mtu asiyemjua....! Ila aligundua kuwa ni mwanamke kutokana na matiti kumgusa gusa mgongoni alafu na joto lake. Kikongwe akaduwaa kidogo kisha akaupeleka mkono wake kwenye mazingira ya ikulu, cha ajabu akagundua Yule mtu tayari alikuwa uchi kabisa tena hakuvaa ata chupi. Mzee moyo ukapasuka akahisi kapata bahati ivyo hakutaka kupoteza muda akamgeukia ili ajue ni nani kisha ampe kile alichotoka kufanya.....
Babu ile kugeuka tu akakutana mdomo kwa mdomo na shangazi  huku mkono wa shangazi ukiwa umeshika mpini wa babu ambao tayari ulikuwa umevimba kinyama;
Babu; "Weee sengi weeee pasi vinonu vyoo.."
Akamwambia kwa kwa kufika (Weee Shangazi weee sio vizuri ivyo)
Shangazi; "Nneeh nchikeoni sasa tuwalahe"
       ( Mi nifanyaje sasa twende)
Basi kwakuwa shangazi tayari alikuwa kamwaga radhi kesha saula kila kitu, babu akawa hana ujanja wakumkatalia shangazi:
Babu; "Twende huku sasa sengi"
 Shangazi; "Tuwalahe"
Wakapiga hatua chache huku shangazi akiwa uchi wakafika kwenye msonge ambao ni mahali kwa kutolea bikra shangazi kwakuwa alikuwa anamtafuta kwa hali na mali babu kwaiyo walipofika tu akaenda kwenye kitanda akalala huku kampanulia mapaja babu.
Kiukweli kabisa babu alikuwa hana mzuka na shangazi mawazo yake yote ni juu ya lile umbo bichi la mtoto mchanga Recho, ila kwakuwa tayari kalikanyaga kwa shangazi hakuwa na budi kulinywa.
Kwa hasira za kimbelembele za shangazi kuitika wito sio wake babu akaanza kumkita mpini kwa hasira Sana huku kamtanua mapaja msamba mkali mpaka kuma ikapungua kina ivyo mboo ya babu ilikuwa ikimgusa mpaka kwenye kizazi nakumpelekea Shangazi aanze kuhisi kalaa badala ya raha.
Shangazi; "Mmmmmhhh! Babuuu bwana punguza kukita mboo yako ndani Aassssssssh chomoa kidogo jamani naumia mwenzako hai"
Yalikuwa maneno mchanganyiko ya Shangazi akiomba poo kwa babu inamaana alizidiwa ujuzi na ujanja japo ni mkubwa mwenzake.
Basi babu akaendelea kumtia mpini Shangazi huku akili na mawazo yake yote yakiwa kwa Recho japokuwa mpini wake kwa sasa ulikuwa ndani ya mbunye ya Shangazi, Basi babu akawa kila anapoikumbuka kuma ya Recho mzuka unazidi kumpanda nakujikuta akizidi kupiga nje ndani nje ndani huku Shangazi naye hakuwa nyuma maana kiuno alikuwa akikizungusha mfano wa panga boy au feni za kawaida.
Haikupita nusu saa kilio cha utamu na mihemo kibao vikatawala lile pambano la watu wawili wasio na refa wala watazamaji:
Shangazi; "Uwiiiiiii napela napela weeee mukulu... Ingiza yooonse mukulu uwiiiiii mwee!"
Baada ya kulalamika kifipa na kibungu atimaye Shangazi alikuwa tayari kafika kileleni nakuifanya kuma yake iwe laini na iliyo shindwa kuibana mboo ya babu tena maana mboo ya babu ilikuwa ikipita nje ndani bila shida. Tilipu hii babu aliludisha mawazo yake kwa Shangazi maana na yeye tayari alishakuwa kanogewa, basi haikupita dakika mbili babu akaanza kuguna kisha akamuuliza shangazi amkojolee wapi maji yake...? Shangazi akamwambi mdomoni mwake, Basi babu akauchomoa uboo wake akautia mdomoni mwa Shangazi kisha akammimia maji yake yote mdomoni na usoni mpaka mangine aliyameza shangazi maana yalikuwa mengi sana mdomoni mwake.
Baada ya hapo Shangazi akausafisha mpini wa babu kwa kutumia ulimi wake, alafu wakaanza kupiga story juu ya atima ya Recho na John.
Baada ya zile story kuisha kila mmoja akambusu mwenzake alafu wakaagana.
Kwa upande wa Recho akiwa kapitiwa na kiusingizi kidogo mala akasikia meseji ikiingia kwenye simu ya Shangazi yake, basi kwa uvivu akaivuta kiupande upande kisha akaisoma ile meseji iliyoingia usiku ule wa saa saba.
Meseji ilikuwa ni ya mtandao wa voda ikiwajulisha kuwa:
"Ndugu mteja namba ya mteja uliyekuwa ukimtafuta sasa ipo hewani Asante endelea kufurahia huduma za Vodacom"
Recho alifurahi sana huku akisema yes yes yes......!!!!!
"SHARE, LIKE, COMMENT, IJE NDEFU HARAKA"
                  ITAENDELEA TENA
Mtunzi: Geofrey Mustafa,©Jafa 0713024247.
Unaweza kuja WhatsApp group, ukipendezwa.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 17
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 17
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-17.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-17.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content