BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 15

____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____
               {love Story........ Part 15.}

Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa: 0713024247.
TULIPOISHIA......<<<
Tayari mkokoteni ulikuwa umefika makao makuu ya babu na kijana mmoja alikuwa akipuliza pembe kama ishala kwa wananchi wa kijiji kile Pooooooooooooohh! Poooooooohh!!
Kufuatia mlio wa pembe lile tayari wananchi wakubwa kwa wadogo walishaanza kusogea eneo lile huku babu naye akitoka na kusimama mlangoni mwa msonge wake. Babu alishangaa kuona shangazi yake Recho pamoja na kijana wake mmoja wakija pale alipokuwa yeye, ajabu zaidi shangazi alikuwa akilia kwa kwikwi.
Kitendo cha shangazi kuanza kulia kilimshangaza sana yule kijana, maana muda mfupi tu iliopita alikuwa akiongea na MTU akicheka kabisa sasa saizi eti analia. Yule kijana akawa kaamini kabisa kuwa shangazi anausika na upotevu wa Recho.........!!!!
ENDELEA SASA..........>>>
Basi watu wakaendelea kumiminika pale kwenye mji wa babu huku yule kijana naye akiendelea kupiga lile pembe mpaka mashavu yanataka kupasuka, Shangazi tayari alikuwa ndani ya msonge wa babu huku akiendelea kujifanya mwenye uzuni sana kitendo ambacho kilimuuma Sana yule kijana mmoja.
Babu; "Ehee nambieni kimetokea nini huko, na Recho yuko wapi.....??"
Babu aliuliza lakini akagusia na juu ya kimada wake Recho maana hakumuona.
Kijana; "Mzee mmizukuru wamuwamba...!!"
Babu; "Ukuti chi....??? Hu Recho wamuwamba...Awandu chi..????"
Ilikuwa ni mshangao mkubwa kwa babu baada ya kuambiwa kuwa Recho katekwa.
Basi ndipo babu akamwambia yule kijana aende nje akaandaye vijana mwenzake tayari kwa safari yakuanza kumtafuta Recho kwa udi na uvumba popote alipo.
Baada ya yule kijana kutoka ndani wakabaki babu na shangazi yake Recho, ghafla Shangazi ile hali ya uzuni ikapungua kisha akaanza kuvuta nguo zake juu nakufanya mapaja na chupi yake kuonekana mbele ya babu. Ikumbukwe tangu siku ile babu alipomgonga bahati mbaya Shangazi amekuwa akiteswa sana na ule mkito aliopewa na babu nakujikuta akimuhitaji tena ili aifaidi cock ya kikongwe, kwaiyo alipopata nafasi hii yakukaa na babu mawili tu wala hakujali kuwa kuna tatizo la kupotea Recho yeye akaanza kumtega babu.
Babu akawa hana habari naye huku akimuuliza:
Babu; "Ayaa naomba na wewe uniambie kilichotokea huko, maana naga nifanye jambo kubwa sana ili walio fanya huu upuuzi wajutie.."
Babu aliuliza huku akikandamizia na maneno mazito yaliyo mfanya Shangazi aishiwe pozi maana yeye Ndio namba moja wa ilo tatizo na shughuli ya babu anaijua tangu utotoni.
Babu; "Naomba uniambie kilicho tokea huko?"
Shangazi; "Hoo haaaa..!! Mimi nilikuwa kukojoa pembeni kidogo, kwaiyo nilipo lejea sikumkuta Recho na wale walio omba lift njiani basi...!"
Babu; "Sawa jiandae twende pamoja huko kuliko tokea tatizo, ili tukajue mwisho wake"
Babu alikuwa anaongea kikauzu balaa hakuwa na muda kabisa wakuangalia paja la shangazi, mpaka shangazi akajisemea moyoni bora nisinge mfanyia ubaya Recho, lakini bora tukose wote mpini wa kikongwe.
Tayari kundi la watu wababa kwa vijana lilikuwa likielekea kunako semekana Ndio alikotekewa Recho, huku babu na waganga wengine Ndio wakiongoza lile kundi la walikuwa wengi mchanganyiko na wamama na viumbwa koko kibao vikiwa tayari kwa mashambulizi.
Wakafika mahali ambapo mkokoteni ulitelekezwa na wale vijana babu akishilikiana na waganga mwenzake walifanya matambiko yao ndani ya dakika chache Moshi wa kwenye kitezo ukawaelekeza upande wakuelekea ndipo safari ikaendelea huku babu akipita mle mle walimopita wale vijana watatu.
Kwa upande wa Recho na wale vijana watatu ilikuwa kazi kazi tu, maana walipoona tayari Recho mwenyewe kaomba kutiwa basi wakamfungua kamba mikononi mwake kisha wakamuweka sawa kwa kazi basi haraka haraka yule aliyekuwa akijifanya mbavu sana akampanua Recho mapaja yake akakiona kitumbua cha Recho kilivyo nona. Basi akaushika uboo wake uliojaa baada yakupaka ile dawa yao, sasa ile anachomeka tu...... Ghafla alipigwa na shoti kutoka kwenye kisimi na muda uo tayari mboo yake ikaanza kunywea ndani nakuwa Kama ya bata au mtoto mchanga vile.... Jamaa alishangaa kuona vile akapiga kelele za woga, Recho wala hakuwa na habari naye yeye aliendelea tu kupanua mapaja yake anasubiri kuingizwa.
Wakati yule mmoja ambaye Ndio mbavu akiendelea kuhamaki juu ya badiliko la mboo yake kutoka kwenye uboo Kama punda mpaka uboo Kama mtoto kichanga, mwenzake mmoja tayari alimvaa Recho nakuanza kuandaa uboo wake ili achomeke lakini kitendo cha kuigusa kuma ya uboo wake wote na ukubwa wake uka sinyaa nakupotelea ndani kabisa. Basi yule wa kwanza alipoona hali ile imemtokea na mwenzake ikabidi waanze kumuogopa Recho, yule mmoja aliyekuwa bado ikabidi aogope kutokana na kile kilichotokea kwa wenzake.
Ilikuwa tayari saa kumi na mbili jioni ivyo kagiza kalianza kutanda ivyo wakapanga waende kwa mganga ili wajue tatizo lile limetokana na nini, Recho alikuwa anawasikia na alijua wameshindwa kumtia kutokana na zile shanga kiunoni mwake ila hakutaka kuwaambia.
Basi wakiwa bado wanajadiliana chakufanya mala wakawa wanasikia sauti za watu kwa mbaali zikiita jina la mtu huku pembe linalo ashilia hatari likilia kwa sauti kali, zile sauti zakuita ziliendelea kusika  tena: Rechooooo! Rechoooooohh!! Ukwapi Recho.........!?????"
Recho naye alilisikia jina lake likiitwa lak alishindwa kuitika japo alikuwa alitamani sanakuiyika. Mala zile sauti za wale watu zilikuwa karibu kabisa na pale walipo wale vijana watatu ambao ndio wamemteka Recho:
 "Jamani tuondoke hawa watu sio wazuri kwetu wanaonekana wanamtafuta binti yao."
Alikuwa akiongea Kijana mmoja huku akivaa nguo zake araka, walipomaliza kuvaa wakamuacha Recho akiwa uchi bado kisha wao wakakimbia ili waone wale ni wakina nani.
Kwa upande wa babu pindi walipoanza kulikaribia lile jengo la ambalo walikuwemo wale vijana watatu ilizi yake ikaanza kumbana sana kuashilia kuna tatizo. Babu akawaambia vijana wake wenye siraha walizunguke jengo nzima haraka, Ndio babu na waganga wengine akaingia mpaka ndani ya lile jengo.
Babu hakuamini macho yake pale aliona....!!!!
                        ITAENDELEA TENA
Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa: 0713024247.
Share like, ije mpya haraka, au sio wakali.

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 15
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 15
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-15.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-15.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy