$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 11

____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____                     {Love Story...... Part 11.} ©Jafa TULIPOISHIA......... <<< Recho alikuwa am...

____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____
                    {Love Story...... Part 11.}

©Jafa
TULIPOISHIA......... <<<
Recho alikuwa amekaa mkao mbaya Sana iyo nikutokana na udogo wa kile kigoda alichokuwa amekalia, kwaiyo chupi yake na mapaja vilionekana vyema machoni mwa Babu. Nakumfanya babu ashindwe kujizuia maana tayari mboo yake ilishaanza kudinda, yeye Recho aliendelea tu kuongea habari za John asijue mwenzake tayari kadindisha mpini.
Babu akasimama akaenda kufunga mlango...! Recho hakujali maana ni mchana kweupe, alipofunga akaja kusimama nyuma ya Recho kisha akaanza kumchezea nywele zake na masikio.
Recho akamwambia; "Babu unafanya nini saizi mchana kweupee jamani..!"
Babu akamwambia; "Usijali, geuza kichwa uone"
Basi Recho alipogeuza shingo akakutana uso kwa uso na mboo ya babu ikiwa imevimba huku Mishima ya ukomavu kibao... Recho akabaki kuitazama kwa sekunde kadhaa..! Kisha akaanza kumpapasa taratibu mwisowe akaitumbukiza mdomoni kwake nakuanza kula ndizi mzuzu iliyo komaa.......
©Jafa
 SASA ENDELEA.......>>>
Baada ya sekunde chache Recho akawa tayari hoi kabisa, iyo nikutokana na ugeni wa mapenzi kwake wajanja tunasema bado mbichi. Basi akaitema mboo ya babu baada yakuona imezidi kuwa ngumu ilikuwa ikimuumiza mdomo, kisha akamwambia babu kwa sauti laini yakudeka; "Babu njoo uingize tayari nyege zimenipanda, njoo kwa huku mpenzi wangu.."
Kwa mala ya kwanza Recho akamwita Babu yake mzazi mpenzi...! Jambo amabalo lilimfanya Babu achekelee kimoyomoyo maana alikuwa akiisubiri sana nafasi iyo ifike, apo akajua tayari amemaliza John hana chake.
Kutokana na mazingira kuwabana alafu hata muda ulikuwa sio mzuri maana ni saa nane mchana, nje watu kibao kwaiyo sio vizuri. Recho haraka haraka akalifunua gauni lake kisha akainama huku kajibinua kiuno, Babu akaja kwa nyuma akaicheki chupi akagundua tayari kuma ya Recho ilisha mwaga ute wakutosha kilichobaki nikuingiza  mrungule.
Basi babu akaisogeza chupi ya Recho pembeni kidogo kisha akakiona kisimi kimedisa kimekuwa kama pua ya panya buku, ile anataka kuchoka tu. Ghaflaaa.. Ngoh! Ghooho!! Odii...?? Odiiiii Babuuu...???
Babu kwa hasira akajibu; "Hakuna huduma saizi, nipo busy waambie na wangine sawa"
Mala yule MTU akasogea karibu na ule mlango maana ulikuwa wa matete, akasema;
"Babu fungua ni Mimi shangazi yake Recho, nimeshindwa kujizuia nna nyege Sana naomba unipe utamu Kama ulionipa usiku Jamani"
Baada ya Babu kusikia vile akaishiwa pozi, Recho naye akaushika uboo wa babu kisha akaanza kuudugua kwenye kisimi chake huku akimwambia hakuna kwenda kumfungulia uyoo, jimama lizima alioni ata aibu.
Basi babu akajibu kwa kigugumizi;
"Sasaa.... Samahani bwana, najisikia vibaya Sana, tu..tutu .tutaangalia usiku"
Shangazi kwakuwa alikuwa na nyege Sana akaamua kukaa pale pale mlangoni, akijua labda babu ataingiwa na tamaa atafungua.
Akiwa kajiinamia huku kum* yake ikiendelea kumnyevua nyevua, mala akawa anahisi kusikia sauti ya mwanamke akilia kwa sauti ya utamu. Alipotega sikio kwa makini akagundua ile sauti laini ilikuwa ikitokea mle ndani kwa babu, sasa akajiuliza ni nani mwanamke aliye ingia kufanya mapenzi na Babu mchana wote huu....??
Akaona isiwe tabu ngoja apige chabo, hakuamini macho yake kumuona Recho tena akiwa kajibinua nakuifanya mboo ya babu iingie ndani zaidi kiulaisi kabisa....!! Roho ilimuuma sana shangazi akasema kimoyo moyo, 'Yani huyu mtoto sasa kavuka mpaka... Yani bado anampa uchi uyu kikongwe wakati kijana wawatu kalipa kila kitu Sasa ngoja nimuonyeshe kuwa mapenzi yana lani dunia"
Shangazi akiwa mlangoni kichwani dimbwi la mawazo, akashtushwa na kelele toka mle ndani tena, alikuwa Recho akililia utamu wa babu;
Recho; "Aaaasssssshh Babuuu.. Tamuuu mmmmmhaaaa....nako..nako..nakojoooaaah!
Babu akiendelea kupampu huku mboo yake yote imelowa majimaji ya Recho yenye alufu mzuri ya kike...!
Shangazi alipoona kashikwa na hasira Sana, akaonda huku akihapa kumfanyia kitu mbaya Recho. Alipofika kwenye msonge wake akaanza kuandaa chakula cha jioni huku akili yake ikiwaza  jambo moja tu nikumkomoa Recho, Siku iyo alipika vizuri Sana mpaka wale mabibi wawili wakapenda kile chakula.
Kwa upande wa babu na Recho, tayari Recho alishakojozwa mala tatu nakuifanya chupi yake iwe chepe chepe. Mala babu naye; " Mmmh ooooh, mwasalipaaa mzukuru wane.....nimwagie wapi mjukuu wangu?
Babu akamuuliza Recho amwage wapi mzigo; Recho; "Nimwagie ndani zote My Sugar Dad.."
Babu kusikia vile, akayamiminia maji yake yote ndani ya tumbo la Recho kisha akauchomoa uboo wake ambao ulikuwa bado unavuja matone ya maji yake mazito.
Recho alipoona ile chupi haitamaniki kwa Yale maji yao, akaivua yote akabaki na lile gauni lake kisha akapakatwa na Babu wakawa wanapiga story zao huku kila mmoja akimsifia mwenzake.
Muda wa kula ulipofika wakaja wale vijana wakiwa na chakula mikononi, kwakuwa ni mwiko MTU yoyote kula yule kikongwe, ikambidi Recho atoke pale ndani ili babu ale. Basi kabla Recho ajatoka babu akambusu kisha akamtia kidole cha kuma, alafu akamvisha shanga aina mbili kiunoni nyekundu na nyeupe. Recho akamuuliza maana yake, babu akamwambia popote aendapo hatoweza kufanya na MTU zaidi yake. Recho akamwambia kwanini ajisumbue kumvisha shanga...... Kwa kitombo anacho mpaka hakuna mwanaume ambaye anaweza kumvulia chupi, maana atamtia shombo na nyege tu..."
Recho akatoka mle ndani kwa babu akiwa mwepesi mkononi kashika kibuyu chenye maziwa ya mgando, alipofika ndani akamkuta shangazi yake amesha mu.........
                   TUTAENDELEA TENA...
Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa
 Share, nisichelewe kuleta nyingine haraka.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 11
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 11
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-11.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-11.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content