BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 09 | BongoLife

$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 09

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                        {Love Story...... Part 9.}
©Jafa


TULIPOISHIA.......... <<<
John akainuka akasogea upande wa mlangoni akaona ndani mpo giza, akaamua kuingia kidogo ili asikilize vizuri.. A kamikaze Recho akisema Kwa sauti ya mahaba:
"Asante Babu sikuwahi kufikiria kama mboo ni tamu ivi, Nakupenda sana BAbu yangu sikuachi Mmm mwaaaaaaaa...."
Basi John huku machozi yakimtoka akawa anatembea mwendo wa kinyonga kuludi kwenye msonge wake kumalizia usingizi. Kutokana na stress pamoja na lile giza akawa anaenda tu bila kujua kuwa Kapotea msonge.....
©Jafa
ENDELEA SASA....... >>>
John akafika mpaka kwenye msonge ambao alijua ndimo alikuwa kalala awali, sasa kwakuwa mlikuwa na giza akawa ana papasa ili akipate kitanda.  Ghafla akashangaa kuhisi Kama ameshika kitu Kama titi la mwanamke... Akajiuliza  uyu mwanamke katoka wapi tena...!
Basi akatelemsha mkono kuelekea chini akafika mpaka kwenye utawala wa kuma, kulisheeni nywele kibao alipomgusa malikia apo ndio akaamini uyu kweli ni mwanamke ila swali nilikuwa amekujaje kwenye msonge wake alafu ni nani mwanamke mwenyewe.
Yale mawazo na stress za John kidogo vilipungua baada yakuona mwanamke kwenye msonge wake, akahisi uwenda Mungu amesikia kilio chake kamletea malaika toka mbinguni. Mboo yake ikasimama bila ata kumjua wala kumuona sura John akaanza kumpapasa mazingira ya kuma kisha akawa anamtia kidole chake taratibu ndani ya kuma...... Mala akashangaa yule mwanamke akiongea:
"Weeee Recho tabia gani izooo, Ebu acha kunitia nyege shangazi yako na ujinga wako.."
John hakuamini kumbe alikuwa kwenye msonge ambayo walikuwa wamelala Recho na shangazi yake, akajisemea moyoni:
John; "Kumamake, kumbe nimepotea msonge daah! Sijui nisepe.. Sijui nimpige mboo uyu...mboo babu kamtia Recho.... Subiri"
John akafungua zipu akautoa uboo wake mwembamba lakini mlefu kinyama akapanda pale Kitandani akiamini shangazi anajua yeye ni Recho, akaubana uboo wake na mapaja ili usimguse ukamshitua kisha akamsogelea karibu kabisa shangazi alikuwa kalala uchi kabisa yani alijiachia alijimanua.
                    *    *    *    *     *
Kwa upande wa Recho na Babu yake walikuwa wamelala huku Recho akiwa kaweka kichwa kifuani kwa babu yake mkono wake wakushoto ukizichezea kolodani za Babu zilizo bebwa na ngozi laini yakizeee ya yule kikongwe. Yeye Babu  alikuwa akiminya minya chuchu za Recho kitu ambacho kilimfanya Recho aanze kupata nyege tena akaanza kuongea kinyege nyege:
"Babuuu...sitaki ukooo nishike uku..."
Babu hakujibu kitu akamgeuza Recho kisha akaanza kumla denda Recho alipoushika uboo wa babu na kuona umesha vimba moyoni akafurahi sana maana alikuwa tayari anahitaji mboo imsugue.
Kwakuwa ilikuwa laundi ya pili awakuleta manjonjo sana, Recho akamwambia Babu alale chini ili yeye awe juu babu akauliza kwanini... Recho akamwambia anataka ajisugue mwenyewe awamu hii, basi babu akuwa mbishi akalala chali huku mboo yake ikiwa umesimama Kama nguzo, Recho akaushika akajaribu kuutia mdomoni mwake kidogo akaona unambana mdomoni yani hautoshi. Basi akachuchumaa akaushika kisha akaanza kuusugua kwenye kisimi chake kilichokuwa kimekuja kwa mbele kutokana ule mtindo aliokuwa amekaa yani kachuchumaa.....
Kajisungua mpaka akajiona tayari anahitaji mboo sasa, Basi taratibu akauingiza kisha akaanza kuukatikia ukiwa bado haujaingia wote ndani ya dakika mbili tayari kuma yake ilikuwa nyepe nyepe huku mboo ya babu ikiwa imepotelea ndani yote ikiendelea kupambana na G-spot ya Recho ambayo Ndio kwanza inapata chakula toka kwa mwanaume wa kwanza ambaye Ndio uyoo kikongwe.
Baada ya dakika tano Recho akawa tayari kakojoa bao mbili mfululizo lakini kwa upande wa babu ata dalili Hana, Kama mnavyojua round ya pili inavyokuwaga ngumu kumaliza.
Basi babu akamgeuza Recho baada yakuona amechoka kukata kiuno, alipomgeuza akaisukuma miguu yake kwenda kwake Recho kisha kuma ikaja nje babu akitemea mate kidogo kisha akaungiza ukuni Wake ambao haukuhitaji kushikwa maana ulisimama kama nondo yaki jerumani.
Babu akaanza kumtomba Recho kwa style ambayo Recho hakuijua kabisa, maana walikuwa anausugua uboo wake upande mmoja mpaka kunawaka moto kisha anaanza kusugua kungine.
Recho alikojoa bao  sita nguvu zikamuisha pumzi ikakata akawa hatoi sapoti yoyote kwa Babu jambo ambalo lilimfanya Babu achomoe mboo yake, kisha akaanza kumtikisa huku akimuita kwa sauti ya chini kidogo;
Babu; "Weee Recho mzukulu wane, mzukulu wane.... Chanuuu......"
Alikuwa akiongea kwa kutumia kabila kifipa akimaanisha, mjukuu wangu mjukuu wangu.
Recho akamjibu kwa sauti ya chini "Babu utaniua Babuuuuuuu jamani"
Babu alipogundua kuwa Recho mzima akaona kumbe hawezi kulala vile vile huku mboo imesimama  basi akawa anamtomba taratibu lakini mboo yake ikiwa imeingia nusu, Recho alikuwa akilia kwa kwi kwi.. Babu hakujali..
Alipoona hakojoi tu akaamua kuingiza mboo yake mkunduni maana alijua kwakuwa tigo inabana atakojoa haraka, ilipoingia tu Recho akaguna kwa kile kishindo cha mboo ya Babu.
Babu akiwa anaendelea kuvuluga mavi la mjukuu wake akasikia kama kelele za mwanamke akiomba msaada, basi akachomoa akatoka nje aliposikiliza ile sauti akasikia mwanamke akasema ;
"Jamani nisaidieni mwanaume kanivamia huku"
Kumbe alikuwa shangazi yake Recho ni baada ya John kumgusa mgongoni na uboo wake, kilichomfanya shangazi apige kelele ni kwamba yeye Muda wote unajua kalala na Recho Sasa alipoona mwanaume akaamua apige kelele maana hakujua Recho atakuwa wapi sasa.
John kuona vile akachomoka mboo mpaka kwenye msonge wake akazama ndani kisha akaufunga mlango wake wa matete akalala kimya akawa anasikilizia huko nje.
Babu alikuwa akisogea ndani taratibu huku shangazi yeye akiwa bado anapiga yowe tu, Sasa kwakuwa pale ni kwa mganga watu wakajua mashetani yamempanda uyo wakampotezea tu.
Basi babu akazama mpaka ndani lakini Muda huo shangazi naye alikuwa Keisha nyamaza kwaiyo wakawa hawaonani basi babu akawa anamtafuta ili amtulize, kutokana na woga shangazi alikuwa amekaa kwenye kitanda huku akiwa uchi kabisa.... Ile ainue mkono wake akakutana na binge la mboo... Akatulia kidogo, kisha akasema sikuachii mboo yako mpaka uniambie wee Nan na unataka nini huku.."
Babu hakujibu akamsogelea akampapasa akagundua kumbe naye alikuwa yupo uchi, Akamsukuma shangazi akaangukia Kitandani huku mapaja yake yakijitanua haraka haraka babu akamfuata kisha akaanza kuingiza mboo yake kumani kwa shangazi, mboo ilipoingia vizuri kwenye kuma.... shangazi akajikuta akaanza kuzungusha kiuno Kama feni huku akiongea kwa sauti iliyojaa nyege;
"Jamani kwanini muda ule ulipokuja mwanzo hukunipa wewe, ukanichezea tu jamani..?!!!"
Babu akashangaa kusikia vile akajua kumbe kuna MTU alikuja pale kweli.
John alipoona kumetulia akainuka ili aende tena kujaribu bahati yake kwa shangazi akachungulia nje akaona kupo shwari, akaanza kuelekea kwenye msonge Wa shangazi yake Recho. Alipofika karibu kabisa na mlango akashangaa tena kusikia miguno na sauti za kitombo zikisikika mle ndani.....!!
Akiwa bado yupo pale mlangoni anaduwaa duwaa akashangaa kusikia shangazi akisema;
"Jamani Babu husikojoe Babuuuhh....!!
Shangazi alilalamika maana babu alikuwa alikojoa wakati yeye bado hajafika.. Basi John alipojua kumbe ni Babu ndio anamtia tena na shangazi yake Recho akazidi kumchukia;
John; " Mamae Sana uyu kikongwe, ngoja kupambazuke niingie mtini.....!
                   ITAENDELEA TENA........
    Mtunzi: Geofrey Mustafa, ™©Jafa
     >>>>Share, like, ije nyingine haraka.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,147,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,193,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,14,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 09
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 09
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-09.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-09.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy