BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 08

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                      {Love Story....... Part 8.}
©Jafa.

TULIPOISHIA......... <<<
Babu alipomchungulia akamuona kweli kavaa kitambaa machoni apo akaanza kumfuata, alipomfikia hupesi Babu akamshika titi. Recho alipoona kashikwa titi akajua John akashafika, ila hakuongea wala kutoa kitambaa machoni iyo nikutokana na yale masharti aliyoambiwa na uyo MTU.
Basi babu huku mboo yake ikiwa imesha dinda balaa ikiongoza msafara wao, huku Babu akiwa kamshika Recho kanga yake kwa mbele Recho alikuwa akimfuata tu Kama kipofu.......!
©Jafa
ENDELEA SASA...........>>>
Babu alikuwa akitembea haraka haraka Kama kijana vile huku Recho akifuata tu kama Rambo zilizobebwa na kimbunga, atimaye walikuwa tayari kwenye ule msonge ambao ulitumika kumtolea bikra yake Recho.
Babu alipoona wameshafika ndani hakutaka kabisa Recho amtambuye mapema, ivyo akamtoa kitambaa machoni Recho alipotazama akajua kumbe tayari walishafika ndani ivyo akaongea; "John ukwapi nitie bwana nnawashwa mwenzako, au hukunimisi....?"
Babu akayasikia yale maneno matamu ya Recho ila alishindwa kumjibu, lakini kusikia vile akajua kumbe Recho ananyege sana mboo yake ikazidi kuvimba maladufu.
Babu akamjia Recho kwa mgongoni kisha akamgusa makalio yake kwa kutumia kichwa cha mboo yake, Recho alipohisi kaguswa akaupeleka mkono wake ukakutana na mboo ya kikongwe wa miaka 87. Recho akahamaki maana ile mboo ilimshitua Sana kwa ule ukubwa na ugumu wake, akajua uyu sio John wake.. ! Kwa sauti ya chini kidogo akasema;
Recho; "Weeeee Babu sitaki huko.....!"
kwa ujasili kidogo Recho akamsukuma Babu kisha akaanza kuelekea mlangoni ili aende kwa shangazi yake kulala, Babu hakukubali kumuacha ivyo kabla Recho ajafika mlangoni akashangaa kashikwa mkono na kiganja kikakamavu ile anataka kuongea akakutana na mdomo wa babu ukiomba denda la Recho.
Recho akakwepesha mdomo wake huku akijitaidi kumtoa mwilini mwake lakini Babu hakukubali alimng'ang'ania kama kupe, huku mboo yake ikimgusa gusa mapajani Recho. Waliendelea kusumbuana huku Recho akianza kupandwa nyege tena, basi Babu akaanza kumnyonya chuchu Recho alihisi raha sana maana Babu alikuwa na mapengo ivyo yalikuwa yakimtekenya Recho nakumfanya aanze kumkumbatia Babu.
Baada yakuona anaanza kumteka kihisia, kikongwe akapiga magoti kisha akaanza kukiosha kisima cha hasali kwa ulimi wake Recho kajikuta akitamani kukaa pale mlangoni maana miguu ilimlegea sana.
Recho akiwa amesimama kwa mtindo wa kutanua miguu ili babu akione vizuri kisimi chake naye Babu hakuwa nyuma maana akachomeka kidole chake cha kati kwenye tigo laini ya Recho nakukifanya kiingie chote bila ugumu wowote.
Recho alipoona uzalendo umemshinda akawa anazungusha kiuono ili akipe sapoti kidole kilichi ndani ya andaki utamu ulimzidi ila kidole kimoja na ulimi havikumtosha kabisa, akaanza kulalama mpaka kikongwe akachukia:
Recho; "Mmmmmhhhhh assssshhhh Babu Nile mboooo Babuuu bwana ntieer bwana.....!"
 Babu; "Sitaki wewe si alikuwa unaondoka....?"
Recho; "Noooooooo Babuuu......nchameee..!!"
Ilifikia hatua Recho akawa anaongea Kama mtoto kudadeki, kisha akaanza kutetemeka miguu uku akihema... Babu kuona vile akaongeza kidole kwenye tigo vikawa viwili lakini vikaingia kiulasi tu maana tigo ilikuwa laini kupita kawaida. Akiendelea kumnyonya kisimi chake alishangaa Recho akimbana na mapaja kichwa alafu akamkojolea usoni...."Mamaaaaa tamuuuu Babuuuu....!!!"
Ilikuwa sauti ya Recho huku akikaa chini... Babu akajifuta yale majimaji alimwagiwa na Recho kisha akamshika akamuinua wakaenda Kitandani, walipofika Recho akaushika uboo wa babu akaulamba kidogo kisha akamwambia;
"Babu wewe ni wangu wakunipa raha, John ni wangu wakunipa huduma...nitombe Babu.."
Kisha akalala akampanulia Babu ili aanze kazi yake. Babu akaupachika uboo wake ukaingia nusu kisha akaanza kutwanga kwa kasi kile kikuma cha mjukuu wake uyo kinda kabisa.
Manzoni Recho alikuwa akigugumia ndani kwa ndani lakini utamu ulipomzidia na kumfanya amwage ute mwingi uliopelekea kuifanya mboo ya Babu iingie yote nakugusa kizazi cha Recho apo Recho kwanza alijamba ..pweeeeee..!! Maana halishindwa kupumua ivyo akapumulia mkundu kisha akaanza kulia kwa sauti...
"Uwiiiiiiihhhhh Mamaaaa yemweeeee Mimiii...!!!Babuuu unaniuaaa chomoa nakufaaa Mimi....niulumieee weeee Babu yemweeee..!!
Alilia kiukweli kabisa sauti ilikuwa kubwa sana mpaka ikamfikia John kule aliko lala.
John akaamka akaanza kusikiliza ile sauti kwa makini kwakuwa anaijua vizuri sauti ya Recho hakupata tabu kujiuliza juu ya ile sauti, akavaa nguo haraka haraka kisha akachungulia nje kwa umakini kisha akatoka mbio mbio mpaka kwenye ule msonge ilikokuwa ikitokea ile sauti.
Alipofika akajibanza ukutani kisha akatega sikio ndani ajue kinachojili mle ndani ya msonge, kwa masikio yake mawili John hakuamini alipomsikia Recho akiililia mboo ya Babu yake mzazi kabisa mwenyewe sio kwa kulazimishwa. Nguvu zilimuisha John mapigo ya moyo yakaongeza speed akaihisi pumzi inamuisha.
Recho huku akaendelea kuililia mboo ya Babu:
Recho; " Babuuu kojolea ndani Babu naipenda shawa yako nzito ya moto nimwagie Babu...."
 Kikongwe akaendelea kumtwanga Recho kwa speed ileile kisha akatoa mguno mzito:
"Mmmmmmmmhhhhh Haaaaaaaagggghhhh....!!
Kisha akammwagia uji mzito wa moto Recho, alafu akamuangukia kifuani huku mboo yake ikiendelea kuwaga uji kinenani mwa binti ndogo wa miaka chini ya kumi nanane.
John akainuka akasoge upande wa mlangoni akaona ndani mpo Giza akaamua kuingia kidogo akamsikia Recho akisema:
"Asante Babu sikuwahi kufikiria kama mboo ni tamu ivi, nakupenda sana Babu yangu sikuachi"
Huku machozi yakimtoka akaanza kutembea mwendo wakinyonga kuelekea ndani kwake, John alitembea gizani huku akiwa na mawazo juu ya alichotoka kuona hasijue kapotea ata msonge wake alikuwa akielekea........
          ITAENDELEA TENA...............>>>>>
Mtunzi: Geofrey Mustafa, 0713024247.
 ©Jafa: kama hamtaki ku share bora niache.
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 08 Bongo Life 5 of 5
___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___                       {Love Story....... Part 8.} ©Jafa. TULIPOISHIA......... <<< Babu alipomchun...
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 08

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 08
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 08
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-08.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-08.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy