$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 07

_____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____                         {Love Story...... Part 7.} TULIPOISHIA.......... <<< Yule BABU kila a...

_____BIKRA YANGU HAKI YA BABU____
                        {Love Story...... Part 7.}

TULIPOISHIA.......... <<<
Yule BABU kila anapoikumbuka kum* ya Recho anashidwa kupata picha kabisa, maana nilikuwa yakipekee Sana. Babu alijikuta akitamani kumtia tena Recho ila shida nilikuwa atampata Vipi na ikiwa shughuli yake kamaliza, saizi yule ni mke halali wa John hapo Ndio kichwa kilimuuma Babu. Basi babu akabaki kwenye ndimbwi za mawazo juu ya mjukuu wake Recho, alianza kukumba ule ute ute wa kum* changa ya Recho na jinsi ilivyokuwa inaubana ubo* wake, apo tayari msuli aliojifunga ukaanza kuinuka kuashilia network za mnala wake zimeanza kusoma.........!
ENDELEA SASA..............>>>
Babu alishtushwa na sauti za kina Recho na shangazi yake pamoja na wale mabibi wakiingia mle ndani huku wakipiga story nyingi tu,  Recho alishangaa kuona bado John kafungiwa pale akawaambia wale mabibi kwanini John aendelee kufungwa pale. Basi Recho akaenda pale alipo John akambusu huku akamwambi;
Recho; "Nisamehe mpenzi wangu jamani, najua     najua mila zetu zimekukwaza sana lakini ndio ivyo saizi kila kitu kitaenda vizuri kabisa mpenzi wangu husinichukie jamani nakupenda."
Recho alikuwa akamwambia John huku kamkumbatia pale pale ndani mbele ya Babu ambaye tayari kesha ingiwa na pepo la ngono kwa mjukuu wake uyoo mrembo hatari.
John hakujibu kitu zaidi akamwambia usijali Recho nakupenda nami pia, siwezi kukuacha kwaajili ya jambo dogo tu kama hili.
Basi shangazi yake Recho akawaambia Recho na John wamfuate akawaonyeshe maali watakapo lala, akawapeleka mpaka kwenye moja ya msonge uliochorwa kwa rangi za udogo vizuri kabisa maua na wanyama. Wakakaa mle ndani wote watatu wakipiga story za hapa na pale, ila muda wakulala ulipofika shangazi anatoka nje ili John apumzike na mkewe Recho. Alipotoka tu shangazi yake hapo Recho akamlukia John huku akimpa ulimi hakujali kama walikuwa juu ya kitanda cha kamba, Recho alifurahi pale alipoona mboo ya John imesimama Kama zamani akaishika ili ahakikishe kama ni mbo* Kweli au.... Wakiwa tayari wamepandwa na midadi hasa Recho Ndio alikuwa na mzuka sana maana katoka kutobolewa muda mfupi tu. Wakasikia shangazi yake akipiga hodi huku akiita jina la Recho.
Shangazi; "Recho..... Weeeee Recho..
Njoo kwanza mala moja kuna dhalura....."
Recho akamwambia karibu shangazi ingia tu ndani shangazi yake akaingia akakaa kwenye kidogo kisha akamwambia Recho anatakiwa hasilale pamoja na John mpaka ipite hii siku ya leo aliyotoka kufunguliwa njia yake.
Ile kauli ya shangazi ilimuuzi kinyama Recho maana alikuwa na nyege kupita maelezo, John Ndio balaa maana alikuwa akimuangalia shangazi kwa jicho baya kinoma Sana.
Shangazi yake akawaambia sio yeye kaamua ivyo hapana, ila ni kauli toka kwa babu aliponiona akaniuliza wewe ukwapi nikamwambia umelala na mmeo... Ndio akasema ni kosa mpaka Siku ya Leo ipite.
Recho akasema sawa nakuja tangulia shangazi, alipoondoka shangazi yake... Recho akambusu John kisha akamwambia usijali wangu lazima unitombe leo maana siwezi kulala kisha naye Recho akatoka kwenda kulala na shangazi yake
Usiku kama saa saba ivi Recho alikuwa bado yupo macho akiangaika kuishika shika kuma yake ambayo ilikuwa tayari imetapakaa ute laini, kiukweli Recho alijahaliwa vingi sana na Allah maana licha ya uzuri wa sura na umbo alivyojaaliwa na pia alikuwa na ute mwingi sana kumani yani Kama unapata bahati yakumtia hupati shida yakutumia mimate yako.
Akiwa anaangaika pale Kitandani mala wazo likamjia ambalo aliona litakuwa zuri kwake, akaanza kuitafuta simu ya shangazi yake mpaka akaiona chini ya MTO.
Akaitafuta namba ya John mpaka akaipata kisha akaipiga namba ya John kwa mtindo wakumbipu, lengo lake Kama amelala aweze kuamka akabipu kama mala tatu ivi.
Babu akiwa kalala fofofoo akashituliwa na kelele za simu ikiita kwa wimbo wa Kiba Aje, kumbe simu hakuwa nayo John. Basi babu taratibu akaivuta ile simu akawa anaisubili Kama itaita tena labda, Recho alipoona kimya akajiuliza ivi uyu John kalala au....? Kwanini kaamua kunifanyia ivyo jamani..!
Recho alikuwa akimlaumu John wake bila kujua kuwa simu hakuwanayo.
Basi Recho akaamua kumuandikia meseji:
"John mpenzi Kama umeiona meseji njoo haraka unichukue nina nyege Sana, husigope hawezi kukuona MTU maana kuna giza sana."
Babu akasikia meseji ikiingia, alipoicheki tu akatabasamu kisha akamjibu.
"Nakuja mpenzi nisubili hapo hapo mlangoni nakuja sasaivi mkewangu kipenzi"
Recho akaongeza kwa kusema..
"Fanya haraka yani sijiwezi kabisa mwenzako"
Recho akailudisha simu ya shangazi yake palepale kisha akavua kila kitu kisha akajifunga kanga tu akijiandaa kumpokea mpenzi wake John hasijue anaeyekuja ni yule yule mkali wake, basi baada ya babu kufika pale mlangoni akaandika meseji tena.
Recho haraka akaifata simu ili ajue kilichoandikwa. Alipoisoma ilisomeka ivi.
MESEJI; "Recho mpenzi tunatakiwa twende kwenye ile nyumba uliyofunguliwa maana kule ndio hakuna anaye lala, alafu wewe unatakiwa uzibe macho yako ili Kama kuna dawa yoyote hisikuzulu alafu hakuna kuongea ongea ivyo."
Recho akajibu kwa furaha haraka haraka.
" Jamani weee una akiri mpaka basi, ndio ujage sasa bwana Mimi nimesha ziba macho"
Babu alipomchungulia akamuona kweli kavaa kitambaa machoni apo akaanza kumfuata alipomfikia hupesi Babu akamshika titi Recho akajua John kafika ila hakuongea wala kutoa kitambaa macho ni anaogopa kuvunja masharti, Babu huku mboo yake ikiwa imesimama ikiongoza msafara wao. Babu alimshika kanga Recho kisha akawa anamvuta huku Recho akumfuata Kama kupofu vile...........!
       
             TUTAENDELEA TENA.......>>>>>
        ©Jafa, share like. Ije mpya haraka.
          Contact: 0713024247 WhatsApp

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 07
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 07
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-07.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-07.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content