BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 06

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                      {Love story....... Part 6.}

ILIPOISHIA........<<<
Basi yule babu akauweka uboo wake juu ya uso  wa kum* ndogo ya Recho, kisha akaanza kuingiza kichwa taratibu..... Kwakuwa Recho ile nilikuwa mala yake ya kwanza kuguswa kum* na mbo* alihisi raha Sana lakini kadri uboo wa Babu ulivyo zidi Ku.........
ENDELEA SASA............>>>
Kweli nyege mbaya sana, maana Recho alikuwa kapanua mapaja nakuifanya kum* yake iliyo lowa ute kuonekana vyema kabisa kwa kikongwe yule ambaye alisimama vyema katikati ya mapaja ya Recho meupe yakuvutia. Babu bila kupoteza muda akaanza kuingiza mboo yake taratibu kwenye kum* changa ya Recho, ulipofika robo Recho akashituka kisha akabana mapaja mbo* ya babu ikachomoka. Kitendo kile kilimuudhi Babu akawaambia wale vijana wawili wamshikilie miguu kwa kuipanua ili afanye kazi yake kwa raha mustarehee.
Basi wale vijana wakafanya kama walivyo ambiwa na Babu, Babu akachukua kibuyu chake akanywa kitu Fulani kisha akaja kazini.
John alikuwa bado yupo na shangazi yake Recho pamoja na wale mabibi wakifuatilia mchezo kupitia TV asilia ya chungu.
Babu akaushika uboo wake mkomavu wenye mishipa mingi sana, ulikuwa umesimama imala tayari kwa kumtoboa MTU bikra
Babu akailamba kum* ya Recho kisha akamwambia, "Imeivaa tayari...Bibi.. Ah..!!
Recho akiwa kashikwa vyema kabisa na wale vijana,  alihisi kitu kigumu kikiingia kumani mwake. Babu alipoona tayari imeanza kuingia akamtia kidole cha kwenye tigo.
Baada ya babu kumtia kidole Recho alikuwa akianza kuzungusha kiuno huku akitoa sauti za mihemko ya utamu  na raha, mboo ya Babu ikazidi kuvimba na mishipa vilevile ikiongezeka, Basi  speed ya chomeka chomoa ya Babu ilimfanya Recho aanze kutoa sauti za raha....!
John akamuona Recho kupitia TV asilia akimkatia kiuno babu huku mboo ya Babu ikiwa bado haijaingia yote, John aliumia sana kimoyo moyo. Wale vijana wawili walipoona Recho kakolewa na utamu wakaachia miguu yake, maana walijua atapanua mwenyewe ili apate utamu kweli Recho alifanya Kama walivyo waza wale vijana wawili... Maana alipanua balaa.
Ghafla kilisikika kilio cha sauti ya kike  ambayo ilipokelewa kwa shangwe na vigeregere kwa wale mabibi pale nje huku John akitaamaki;
Maaaaaaaahhhh..!!! Nakufaaaaa....!!!
Mmmmmaaaassssss..... Naumiaaaaa!!!;
Babuuu nimekomaaa Mimi... Nimekomaaa Babuuu weeee... Inatoshaaaa.
Alikuwa Recho akilia ni baada ya mboo ya Babu kuingia yote huku breki zikiwa ni pumb* zake mbili bila ivyo sijui. Babu alikuwa kambana Recho kama chatu huku akiweka mpini nje ndani kama kijana wa miaka 20 ivi, Recho alilia kilio cha ukweli maana uboo wa Babu ulikuwa umelowa damu wote huku zingine zikidondoka.
John alishindwa kuvumilia akapiga teke kile chungu kilichokuwa kikionyesha live kabisa tukio zima, kisha akaingia ndani kwa kasi kubwa kinyama alipomfikia Babu ambaye hakuelewa chochote mawazo yote ni kum* ya mjukuu wake Recho. Ile John anataka kumgusa tu yule Babu mkono wake ukafa nganzi hapo hapo kisha akaanza kuona maluweluwe, kisha akapoteza fahamu kabisa John wawatu.
Baada ya dakika Kama saba ivi yule Babu akamwaga uji mzito juu ya kum* ya Recho iliyo legea kwa kitombo mulua.
Recho alitulia kimya huku akiwa kamanua manuu kum* huku kum* yake nayo ili asama yenyewe, chezea kikongwe wewe.
Basi akaingia mbibi mmoja pale ndani, kisha akamwambia yule babu inatosha kazi yake imekwisha maana Bibi aliona uboo wa babu ukiwa bado umesimama vile vile.
Yule Bibi akamfunika shuka Recho aliyekuwa akiyasikilizia maumivu ya kuta za kum* yake kufuatia kitombo chakufa MTU toka kwa Babu, Baada ya yule babu kumaliza akajifunga msuli wake lakini mbo* yake ilikuwa bado imesimama vile vile. John alikuwa kafungwa kamba kwenye moja ya nguzo maana alifanya fujo kubwa sana kuivunja TV asilia sio mchezo, akaingia ndani shangazi yake Recho akamwambia Bibi mambo Fulani kisha yule Bibi akammwagia kitu Kama unga John usoni..mala John akapiga chafya na ufahamu ukamlejea.
Baada ya fahamu kuludi alishangaa kuona mboo yake pia imeludi katika hali ya kawaida kabisa, lakini tatizo walikuwa wamemfunga mikono yake, akamwita shangazi yake Recho kisha akamwambia vipi mbona amefungwa pale kuna tatizo gani tena. Shangazi yake akamjibu kuwa hawezi kukumbuka alicho fanya mpaka akumbushwe, kisha akamwambia tena awe mpole maana shughuli imeshamalizika ivyo watalala kisha kesho asubuhi safari itaanza kuludi Lukwa kisha Dar es salaam.
Basi kwakuwa uboo wake umeshakuwa sawa akatulia tu huku macho yake yote ni pale Kitandani alipo lala Recho, mala akamuona Bibi mmoja akienda kumuamsha Recho huku akiimba na kawimbo ka kiganga.
Amka mjukuu wangu weeeeeeeee polee sana, alikuwa Bibi akamwambia Recho... Basi Recho akaamka kisha akakaa Kitandani huku akijichungulia kum* yake bila kujua John yupo pale ndani tena mbele yake kabisa.
Yule Bibi akamwambia ainuke ili waende bafuni kumfanyia usafi, Recho ile kuinua kichwa tu akamuona John mbele yake akiwa kafungwa kamba mikono yake.
Basi Recho akataka kumfuata lakini akashindwa maana kuma yake ilikuwa ikiwaka moto, basi ndipo akaanza kupiga hatua Kama Bibi harusi huku katanua miguu kama anajipu katikati ya mapaja vile.
John kuona vile akazidi kuumia maana alijua hakuna mwanaume kamili tena mbele ya Recho zaidi ya yule babu kikongwe aliye mfungua njia.
Kwa mwendo wakujivuta Recho alikuwa na Bibi mlangoni ambapo walikutana na yule Babu, kisha akamwambia Recho pole Bibi polee.
Recho hakujibu ila aliinamisha uso wake chini kwa haibu, babu akawapita akaingia zake ndani.
Wakina Recho na Bibi yake wakaendelea kwenda bafuni taratibu mpaka wale vijana wawili walio valia lubega wakajua kilichompata Recho, maana alitanua miguu kila apigapo hatua huku Bibi akimpa sapoti.
Yule babu kila akiikumbuka kuma Recho anashindwa kupata picha, maana ilikuwa yakipekee sana, kiasi kwamba alitamani kumtia tena Recho ila shida atampataje na ikiwa shughuli yake kamaliza na saizi yule ni HAKI ya John Mume wake. Hapo Babu Ndio kichwa kilimuuma, maana akikumbuka ule ute na joto la Recho tayari msuli wake ulisha tunishwa juu na mboo yake akajisemea moyoni lazima nitafanya jambo siwezi kula mala moja tu..!!
                 ITAENDELEA TENA...........>>>>>
   ©JAFA: share, like, nilete kitu kipya.
             Cell: 0713024247.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,203,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,114,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,40,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 06
BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 06
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-06.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-06.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content