BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 03 | BongoLife

BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 03

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU__
                       {Love Story____Part 3.}

TULIPOISHIA.........<<<
John kwa hasira akawa akiongea, kwa maneno mchanganyiko. Yaani inamaana Recho ulishindwa kuniambia mapema eeh..? Inamaana tumekuoa watu watu wawili... Nasema sikubali upuuzi kama uo mimi.
Recho kwa upole akamwambia ukweli ndio ndio huo, akasema ndio maana alikuwa ataki kuolewa mapema. Basi wakalala maana muda ulikuwa umeenda Sana.
Moyoni John alikuwa akiwaza; "Sikubali lazima nimtoe bikra kesho, analeta mila hapa"
Wakalala........
ENDELEA MWENYEWE.......>>>
Kulipokucha maisha yakaendelea kama kawaida, John alienda kufanya shughuli zake zakujenga taifa. Muda wakuludi nyumbani ulipofika akaludi akamkuta Recho ameandaa chakula kizuri huku akimpokea vizuri kabisa mumewe kipenzi.
John alikuwa bado kichwani anamawazo juu ya kauli ya Recho ambayo kwa mwanaume yoyote lazima upagawe, ivyo hakuwa ata na hamu yakula kile chakula. Recho akambembeleza kwa sauti za kike lakini John aliweka msimamo hakutaka kabisa kula
Basi ulipofika muda wakalala wote walienda kuoga pamoja, wakiwa bafuni John alianza kumshika matiti huku akimnyonya chuchu. John akaendelea kumchezea mwili wake, huku Recho akitoa visauti vyakudeka deka kitoto, lakini cha ajabu ni pale John alipojaribu kupeleka mkono ili amtie kidole ikulu, Recho akastuka kisha kwasauti akasema;
Recho; "Hapana John, usifanye ivyo kwa sasa"
Ilikuwa kauli yakushangaza sana hasa kwa John, mwanamke ambaye amemuoa kamlipia kila kitu eti anamkatalia kushika kum*a...!!
John akajimwagia maji ili atoe povu la sabuni kisha akawa anatoka, Recho akamshika kisha akamwambia mpenzi acha hasira twende Kitandani pamoja bwana. Walipofika Kitandani kama kawa John hakupoteza muda akaanza kushughulika na kile kilichofanya aoe.
Wakiwa kama walivyo zaliwa pale Kitandani, walichezeana viungo mbali mbali vya miili yao ikafika muda wakufanya ile amri ya sita.
John akawa makini ili asifanye makosa Kama ya mwanzo ivyo akamlaza chali  Recho, kisha akampanua mapaja ili aanze kazi. Recho akamwambia John awe mpole maana atamuumiza,  John alipokuwa tayari kwa kumtia mb*o.. Recho akaushika ub*o  kisha akawa anaufikicha fikicha kisha akaupeleka kwenye tigo amabayo alikuwa laini sana maana uboo ulipo gusa tu tundu kichwa kikaingia kidogo.
John alipoona vile akauchomoa uboo wake kisha akamwambia;
John; "Ivi Recho unanipenda hunipendi?"
Recho; "Nakupenda John, tena sana tu"
John; "Naomba niache nifanye nitakacho"
Recho; "Sawa ila ni hatari kwako mpenzi, nakuonea uluma kitakacho kupata"
John; "Wewe niache kinipate siwezi kula kwa macho binti mrembo kama wewe"
 
Basi tilipu hii Recho akawa mpole ikabidi amuache John afanye kazi yake, jambo la kwanza  alilofanya. Akamtia kidole Recho  kwenye kikuma chake aisee John aligundu kweli Recho ni bikra tena ambaye hajawai kupigwa ata kidole kumani maana njia iliyokuwepo ilitosha kupitisha mkojo na ute wa nyege basi. Mboo ya John ilizidi kuvimba nakuwa ngumu zaidi, Recho kwa mala ya kwanza anatiwa kidole kumani mwili wake wote ulisisimka kwa msiaimko wa hisia.
John akaushika uboo wake kisha akupeleka kwenye kuma ya Recho, ile anagusa tu nywele za kum*a ya Recho na kichwa cha mboo yake. Alihisi kama shoti imempiga kisha ikasikika sauti kama ya mzee kikongwe ambayo iliongea kwa lugha amabayo John hakuielewa.
Akiwa bado yupo juu ya kifua cha Recho, John alishangaa kuona mboo yake imesinyaa nakuwa kama mtoto wa miezi kazaa yani korodani ndio zilikuwa zikionekana.
John akapiga yoweee kwa sauti ya uchunguu.
Noooooo!! Haiwezekaani Mungu wangu jamani.... Ingilia kati haiwezekani..!!
Muda uo Recho alikuwa akilia tu, pembeni kidogo ya John,
John; "Recho angalia sasa, angalia Recho, Mimi sio mwanaume kamili tena..."
John alikuwa akamwambia Recho huku akimuonyesha jinsi uume wake ulivyo sinyaa nakupotea kabisa.
Recho akamwambi; "Ndio maana nilikuwa nakuzuia husifanye mbele John, nikawa nakupa nyuma maana aikutaka iwe ivyo kwako"
John; "Sasa unanisaidiaje Mimi jamani..?"
Recho; "Ile sauti imesema natakiwa niende kufunguliwa, sasa sijui wewe unasemaje..?"
John; "Sawa twende Mimi nipo tayari, ili tuone kama ntaludi katika hali yangu ya kawaida.."
Recho; "Usijali mpenzi utakuwa salama tu"
Wakakumbatiana huku John akiendelea kulia kiume, ikawa kazi ya Recho kumbembeleza huku akimpa moyo. Kwakumwambia kuwa yeye sio wa kwanza kupata matatizo vijana kadhaa walishapata tatizo kama lake, lakini walipojitenga naye waliludi katika hali ya kawaida ivyo anyamaze kulia.
John kusikia vile akatulia kidogo, kisha akamwambia Recho ikiwezekana safari ianze kesho yakwenda huko kijiji kwao mkoani Lukwa katika wilaya ya Sumbawanga.
Wote wakasema sawa......
  >>like, comment, kisha Share kwenye Magroup
        ______ITAENDELEA TENA______
        Mtunzi: Geofrey Mustafa, Artist Jafa
       Contact: 0713024247 WhatsApp.

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 03
BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 03
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/12/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy