BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 01 | BongoLife

$hide=mobile

BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 01

__BIKRA YANGU HAKI YA BABU__
                 {Love story...+18____Part 1}

Mtunzi: Geofrey Mustafa.
Contact: +2550713024247.


Anaitwa John kijana mchapa kazi mzaliwa kik wa mkoani morogoro, tangu afike Dar amekuwa busy kupambana na ugumu wa maisha. Tangu aondoke kwao kuja mjini ni kama miaka mitatu kwaiyo wazazi wake waliomba aende kuwasalimia kidogo, alienda kuwasalimia lakini wao hawakuwa na haja ya salamu yake zaidi wao walitaka mkwe yani mke wake. Wazazi wake walimsema sana juu yakuoa, John hakuwa na neno zaidi yakukaa kimya tu maana alikuwa tayari na umri wakuoa. Ivyo alitulia tu akawaacha wazee waongee.
Basi alipoludi Dar kichwani aliwaza jambo moja tu ni juu yakutafuta mke, ivyo alikusudia kutafuta mwanamke ambaye akimpeleka kwao wazazi wake watamkubali bila kinyongo.
Siku ya jumapili alipanga kwenda kutembea maeneo mbali mbali ya jiji uenda akabahatika kuku tana na ubavu Wake, alitembea maeneo mbali mbali alikutana na kila aina ya warembo warefu kwa wafupi, wanene kwa wembamba.
Alipofika Coco Beach alikuta watu wengi sana wakubwa kwa wadogo wakipunga upepo uku wengine wakiendelea kufurahia maji ya bahari, Basi  John akenda pembeni kidogo ambako hapakuwa na watu wengi, ghafla aliona binti mmoja mbele akilia uku akionyesha kidole kwenye maji. John alipoona na binti alafu mrembo akamsogerea akauliza:
John: "Vipi binti kuna tatizo gani kwani?"
Binti: "Mtoto kabebwa na maji yuleee kule!"
John akupoteza muda akatoa simu na pesa akampa yule binti kisha akajitupa majini, alimfikia yule mtoto akamsogeza ufuoni.
Walimpa huduma ya kwanza, alikuwa mzima.
Baada ya hapo John akajifanya kuondoka, yule binti akamwita kwa upole;
Binti: "samahani kaka nakuomba"
John; "bila samahani Dada"
Binti; "Nashukuru sana kaka yangu jamani"
John; "Wala usijali Bibie, kawaida mbona"
Binti; "Mimi naitwa Recho, wewe nani?"
John; "oh Recho, jina zuri.. Mimi naitwa John"
Binti: "John karibu kwetu kakaangu?"
John; "Asante, labda tupeane mawasiliano"
Binti: "Sawa John"
Basi ukawa ndio mwanzo wa mahusiano ya John na Recho, mahusiano yakawa makubwa. Siku moja John alimwita Recho faragha akamweleza nia yake juu yake;
John: "Recho Mimi nahitaji mke kwaiyo nataka nikuoe wewe, sijui kama utakuwa tayari?"
Recho: "Mimi nipo tayari kuolewa na wewe japo nilikuwa bado sijapanga kuolewa kwa sasa, lakini kwa jinsi ulivyo unafaa kunioa"
John: "John alifurahi sana kusikia binti mrembo wakuvutia kama Recho akiongea ville"
Basi baada ya mazungumzo waliagana huku John akimpa pesa kidogo Recho.
Mipango yote ilikamilika John akatafuta MTU mzima  wakaribu akampeleka ili akasimame kama baba yake wakati akitoa maali ya Recho.
Recho alikuwa akihishi na mamayake mkubwa hapa Dar, na ndio aliye pokea pesa za maali. Mambo yakakamilika wakabaki kusubiri ndoa tu, ili wawe mume na mke lasmi.
Mipango ya ndoa ilifanyika ikakamilika, Siku ilipofika ilifanyika harusi yakifahari kwenye ukumbi wa Riverside Hall pale Ubungo. Baada ya ndoa kumalizika mke akakabidhiwa bwana John, tayari kwa kuanza maisha mapya akiwa na binti mrembo Recho mwenye umri wa miaka 21 tu, huku yeye John akiwa na 28.
Walipomaliza shamla shamla zote pale Ukumbini, John akaomba waondoke maana alikuwa anamtamani sana Recho, na ukichanya na makeup aliyofanyiwa weee kidume yoyote lazima adate na mtoto.
Mishale ya SAA tatu ivi wakakodi Kilikuuu au Carry, ili wabebe zawadi mbalimbali walizopewa na ndugu jamaa na marafiki, safari ikaanza kuelekea makoka anakoishi John. Walifika alipokuwa kapanga John Recho aliangalia akaona sio pabaya mazingira yalikuwa mazuri tu, John alipanga chumba kikubwa kizuri huku chumbani kwake akiwa kaweka kila kitu kama kijana mwenye pesa kumbe ubishi tu wa mjini.
Recho alionesha kuchoka na zile shamla shamla za harusi harusi yao, maana alipomaliza kuvua gauni la harusi akajitupa kitandani na taiti yake. John alipomuangalia mapaja na chuchu tayari mb*o yake ikaanza kuvimba, kiukweli alikuwa na hamu sana sio kwa Recho hapana, ila amekaa muda mlefu bila kufanya tendo ilo lenye utamu wa pekee. John alipoona uvumilivu unamshinda akaanza kumpapasa mapaja Recho huku akimuangalia uolsoni aliendelea kumpapasa kisha akaamia kwenye matiti yake machongofu yenye chuchu Kali, akayanyonya mpaka Recho mwenyewe akamkumbatia nakuanza kumpa ushirikiano...
         ITAENDELEA  TENA...........>>>
 *Kadri mnavyo onyesha ushirikiano, ndivyo navyo zidi kuleta burudani.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,146,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,192,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,13,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 01
BIKRA YANGU HAKI YA BABU | SEHEMU YA 01
BongoLife
https://www.bongolives.com/2018/11/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-01.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/11/bikra-yangu-haki-ya-babu-sehemu-ya-01.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy