JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 2 - 4

Yaani kile kichwa cha dudu kilipogusa tu kwenye mlango wa kitumbua,mtoto aliguna kwa utamu kwani alikuwa n anyege hasa,,,aaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmh,,,aliendelea kuguna ambapo jamaa alilizamisha sasa dudu lote mpaka mwisho,Juliety alihisi utamu kweli dudu lilipozama lote. Mwanamke alijipinda mgongo ambapo matako nayo yalijibinua kwa utamu,hapo jamaa alipata nafasi nzuri ya kumsugua Juliety aliyekuwa akichezesha matako yake kama vile anacheleweshwa kupampiwa ,,,aaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaashiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmh,,,alilalamika Juliety pale ambapo jamaa alianza kwa mwendo wa taratibu kupampu,alimshika matako yake laini manene yaliyojaa utamu kisha akaanza kuongeza kasi,mtoto wa kike mkono mmoja ulikuwa kwenye ukuta mwingine kwenye kiuno cha Romeo akifanya kama anamsukuma nyuma kidogo kwani jamaa aliikuwa akikandamiza dudu mpaka ndani kabisa na kutoa na hapo ndipo alipomsisimua sana Juliety ,,,aaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiiii,,mamaaaaaaaaayanguuuuuuuuuuuuuuuaaaaaaah,,,aaaaaaaaaah,,,alilalamika kama mtu anayetaka kufa kumbe ni utamu tu,tayari alikojoa bao lake huku akitetemeka miguu yake kama anasikia baridi.Alitoa sauti kubwa sana ya kulalamika utamu huku akiongea kwamba anafikishwa anapopataka,alimsahau kabisa kama ni majambazi hao. Romeo alikuwa bado kumwaga hivyo alipampu kwa kasi huku akiwa amemnyanyua mguu mmoja na kuubana zaidi hali iliyofanya kitumbua chake kibane na kuwa mnato zaidi ,,,mamaaaaaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiii,,,uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii,,,alilalamika mwanamke wa watu ambapo Romeo aliendelea kumpekenyua na kukandamiza dudu lake hali iliyofanya mtoto wa watu achanganyikiwe kabisa,naye kwa makusudi alizidi kumbinula matako na kumwachia utamu wote


JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 2 - 4

JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 2

MTUNZI :GEOFREY MALWA

Yaani kile kichwa cha dudu kilipogusa tu kwenye mlango wa kitumbua,mtoto aliguna kwa utamu kwani alikuwa n anyege hasa,,,aaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmh,,,aliendelea kuguna ambapo jamaa alilizamisha sasa dudu lote mpaka mwisho,Juliety alihisi utamu kweli dudu lilipozama lote.

Mwanamke alijipinda mgongo ambapo matako nayo yalijibinua kwa utamu,hapo jamaa alipata nafasi nzuri ya kumsugua Juliety aliyekuwa akichezesha matako yake kama vile anacheleweshwa kupampiwa
,,,aaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaashiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmh,,,alilalamika Juliety pale ambapo jamaa alianza kwa mwendo wa taratibu kupampu,alimshika matako yake laini manene yaliyojaa utamu kisha akaanza kuongeza kasi,mtoto wa kike mkono mmoja ulikuwa kwenye ukuta mwingine kwenye kiuno cha Romeo akifanya kama anamsukuma nyuma kidogo kwani jamaa aliikuwa akikandamiza dudu mpaka ndani kabisa na kutoa na hapo ndipo alipomsisimua sana Juliety

,,,aaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiiii,,mamaaaaaaaaayanguuuuuuuuuuuuuuuaaaaaaah,,,aaaaaaaaaah,,,alilalamika kama mtu anayetaka kufa kumbe ni utamu tu,tayari alikojoa bao lake huku akitetemeka miguu yake kama anasikia baridi.Alitoa sauti kubwa sana ya kulalamika utamu huku akiongea kwamba anafikishwa anapopataka,alimsahau kabisa kama ni majambazi hao.

Romeo alikuwa bado kumwaga hivyo alipampu kwa kasi huku akiwa amemnyanyua mguu mmoja na kuubana zaidi hali iliyofanya kitumbua chake kibane na kuwa mnato zaidi
,,,mamaaaaaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiii,,,uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii,,,alilalamika mwanamke wa watu ambapo Romeo aliendelea kumpekenyua na kukandamiza dudu lake hali iliyofanya mtoto wa watu achanganyikiwe kabisa,naye kwa makusudi alizidi kumbinula matako na kumwachia utamu wote

Kuna muda ulifika,Romeo alihisi kama anaweza akamuua mtoto wa watu,hakuchomoa dudu lake,bali Juliety alisimama wima na kushika ukuta,alichokifanya kidume hiki kitundu,kilimbana kwenye ukuta na kuanza kumsugua,kweli Juliety alishindwa kabisa huo mtindo ambapo jamaa alipampu kwa kasi ya ajabu,
,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaah mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,,,siweziiiiiiiiiiiiiiii jamaaaaaniiiiiiiiii,,mmmmmmmmmmmh,,,tamuuuuuuuuuuuuuuuu,,,aaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiiii,,aaaaaaaaaaaah,,ooooooooooooooooh,,,alilalamika Juliety huku mkono wake ukipiga ukuta kanakwamba Johncena,yule mcheza mielekea ameshindwa pambano ulingoni.

Huku nje Bosi Oska alisikia vyema zile kelele za mpenzi wake kusuguliwa na jambazi,wale majambazi wenziye walishaanza kutawala humo ndani kwa kufungua friji na kunywa vinywaji huku wengine wakitazama televisheni.Kisura peke yake ndiye alibakia na Bosi Oska huku akiwa amemweka makaratasi mdomoni asipige kelele maana walijua tu uchungu wa kumegewa mpenzi wako tena kibaya zaidi unamsikia akilalamika kwa kiasi ambacho hakuwahi kukifanya kwako

Kisura kila wanapokwenda kuiba huwa na mavazi ya utamu tu,hakuwahi kuvaa mavazi ya kazi hata siku moja,labda kuwe na misheni ngumu sana.Mara nyingi nguo zake huwa za mitego sana.Na kwa jinsi alivyobarikiwa umbo la mvuto ndio ilikuwa shida kabisa.Akiwa amekaa na huyo Bosi,alimwangalia kimahaba huku akimkonyeza taratibu na kumtolea ulimi.

Kumbuka Bosi Oska alikuwa ndani ya Boksa pekee,hakufungwa mikono wala miguu,ila aliwekwa makaratasi mdomoni.Roho ilimuuma sana alipoona mpenzi wake ametoa penzi kwa Jambazi,basi naye Kisura alianza kumchokonoa
,,,unaonaje nawe ukamlipizia kisasi,mmh,,!,aliongea kwa sauti ya kimahaba huku akimtolea ulimi nje,Oska alishindwa kuongea ila kwa vitendo alionyesha mchezo anataka,unajua wanaume ni dhaifu sana,suala la dudu kusimama mwasaikolojia mmoja alisema ni sawa na kuwasha taa ya umeme ubonyezapo swichi,ila suala la kupanda kwa nyege za msichana ni sawa na moto wa pasi,sio kwamba ukichomeka kwenye umeme basi imeshapata moto na kuanza kuitumia,lazima usubiri kwanza ikolee moto ndio uanze kupasi,maana yake lazima usubiri mwanamke akolee nyege ndio uanze kumsugua.

Mavazi aliyovaa Kisura ni kama mwanamke ambaye anakwenda kwenye klabu za usiku,alivalia shati fulani la mikono mirefu,ambalo lilimfika magotini,kisha ndani ya shati alivaa chupi pekee,hata sidiria hakuvaa kwani kifua cha mtoto kilijiweza hasa,lile shati sasa,lilikuwa linaonyesha vyema Chuchu zake,jamaa alipoangalia kwa macho ya matanio,Kisura alimwelewa nini anataka,basi alitabasamu na kumsogelea kisha akambusu mdomoni,jamaa alishindwa kuonyesha kama amelipokea kwani alijazwa makaratasi
,,,uko tayari kunisugua mpenzi,,,aliongea kimahaba Kisura huku akipandisha shati lake na kujishika kitumbua chake,jamaa hakuitika ila alionyesha kweli anahitaji kwani dudu lake lilivimba kwenye boksa ukizingatia walimkatisha utamu kwa mpenzi wake,alichokifanya Kisura alimtoa makaratasi mdomoni kwa kujifanya kama hiko kitu ni siri na wengine hawatakiwi kujua,alimvuta mkono na kumpeleka kwenye kona fulani ukutani kisha akambanisha hapo,kidume kilihema juu juu ambapo Kisura alivua lile shati lake na kubaki mtupu kifuani,daaah zile Chuchu zake ndogo zenye weusi mzuri zilimchanganya Oska na kujikuta akizivamia na kuanza kuzinyonya
,,,aaaaaaaaaaaaaaah,,,,ssssssssssssssssshiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaaaaaaaah,,,alilalamika Kisura uwongo na kweli ili ampagawishe Oska ambapo mikono yake ilishuka mpaka kwenye dudu la Oska,ikaingia ndani ya boksa na kuanza kumshikashika dudu,jamaa alibakia akiguna kwa utamu ambapo tayari ule ute wa utamu alishautoa.
,,,bebi nikuvalishe kondomu unisuguee nina hamuuuuuu,,,aliongea hivyo Kisura na kutoa kondom kisha akashuka chini na kuiteremsha Boksa yake,alimvalisha kondom vyema ili shughuli ianze,,,INAENDELEA





JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 3



Mtoto mzuri aliivua chupi vyema huku akiwa amemgeuzia matako,yaani ule weupe wa matako na mapaja yake daah Oska alichanganyikiwa na kujifariji kuwa hata kama wameiba ila mzigo kala.Kwa wakati huo walivyokuwa wanaonekana,Oska alisimama ukutani huku dudu lake likiwa nyuzi tisini,kwenye magoti yake palikuwa na Boksa ambayo haikuvuliwa yote,Kisura alikuwa uchi kabisa huku ameinama.Umbo la Kisura lilikuwa linashawishi sana

Basi mtoto wa kike alijisogeza nyuma taratibu ili kujichoma mwenyewe kwenye sindano tamu.Oska aliona kama Kisura anachelewesha mzigo,alimshika kiuno na kumvuta kwa nguvu ambapo dudu lilizama lote kwenye kitumbua kwa kuteleza,n ajamaa alijaliwa mzigo mrefu,Kisura mwenyewe ilifika mahali alishtuka na kumshika kiuno Oska,
,,,suguaaa babaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,aaaaaaaaaaaammmmmmmmmmmmh,,,aaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiiii,,,ooooooooooossssssssssssss,,,alilalamika Kisura ambapo Oska alimshikilia kiuno na kuyachezea matako yake huku akiendelea kupampu kwa kasi,hazikupita hata dakika kadhaa mtu alikojoa bao lake ambapo aliishia kuhema tu na kutoa macho.Kilichomuuma zaidi oska bado alizisikia kelele za mpenzi wake akilalamika utamu tena ni kama alikuwa analia maana jamaa alimbananisha kitandani kabisa,hayo yalikuwa mapigo ya nenda salama,jamaa alimweka kiubavu na kumkunja miguu yake kama samaki vile,
,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmmmmmh,,,oooooooooooooooossssssssssssssss,,,alilalamika Romeo na kumwaga bao lake ambapo chali alijilaza kwa uchovu,jamaa alishajisahau kama alikuja hapo kuvamia
,,,ahsante Romeo,,,alishukuru Juliety kwa kazi hiyo nzuri
,,,we mtoto mtamu sana,aisee,,!
,,,mmh kuliko mkeo!,kwanza umeoa,,?
,,,bado sijaoa,kama wa kuoa ungekuwa wewe,,,
,,,mmh,,,aliishia kuguna tu Juliety ambapo Romeo alivaa vyema na kuanza kuondoka,ila mtoto kipigo kilimkolea,saa ngapi asiropoke akimuuliza lini atakuja tena,basi kidume kilivimba kichwa na kumwambia siku yeyote atarudi.

Majambazi hao waliondoka na begi lenye pesa zenye thamani ya tshs milioni mia tatu.Mzee alipata hasara huku wakati huo huo akiwa mpumbavu,yeye na mpenzi wake wote walisalitiana ila Juliety hakujua kama Oska amemsaliti.Jamaa kwa kishindo waliondoka

Walimpitia yule mwenzao aliyemweka mlinzi chini ya ulinzi kisha wakaondoka zao,basi njiani wakaanza kuzinguana ndani ya gari,wale majambazi wanne wakaanza kuwasema Romeo na Kisura tabia yao
,,,e bwana kuna harufu kishenzi,,,
,,,da mchizi ananuka kende kinyama,,,
,,,ila jombaa kamkunja vyema yule Malaya,,,
,,,jamaa atakuwa anatumia dawa,unamkumbuka yule bibi alimsugua dah!,,,basi walipiga stori huku wakicheka pamoja ambapo ni matusi ndio yalitawala humo ndani,kicheko kilizidi zaidi kutokana na hiyo pesa waliyoiba.

Walifika nyumbani kwao na kufungulia mziki mkubwa kisha wakaanza kucheza na kunywa pombe kali.Walizitoe pesa kwenye begi na kuanza kuzirusharusha juu,baada ya pombe kuwa kichwani kila mmoja akataka kucheza na Kisura,basi wakaanza kufanya zamu kwa zamu,kumbuka Kisura alikuwa ameshafyatuliwa na Oska bao moja,hvyo alitekenywa injini yake bila kuwashwa moja kwa moja,naye alikuwa na nyege,ukichanganya na pombe pamoja na kushikwashikwa na kila mtu.

Sheria moja waliyonayo majambazi,huwa wanamsikiliza sana mkuu wao,na mkuu wao alikuwa ni Romeo.Hivyo alivyowatanya tu wote walielewa,maana kulipokuwa kunaelekea ni wote kumtaka mwanamke mmoja,kama ujuavyo pombe ni akili mbaya ya ziada.Kwanza Kisura mwenyewe alikuwa amelewa hoi,ni kupepesuka tu,hakuna aliyeweza kusimama imara.
,,,leo Kisura utaenda kulala na mimi,,,kwa sauti ya kilevi aliongea Romeo
,,,sawa,ila we jamaa mbaya wewe!,bado tu hazijaisha jamani,,,alimjibu pa kwa sauti ya kilevi
,,,nakutamani wewe,,,alipoongea hivyo Romeo alitoa dudu lake na kuliacha wazi,jamaa alijaaliwa mshipa wa ukweli
,,,yaani hapo tu,mi mwenyewe nilikuwa natamani dudu lako,,,aliongea hivyo Kisura na kuwakera wengine
,,,acheni kututia nyege,pandishaneni wenyewe,wanangu tukalale bwana,,,wale wengine walinyanyuka zao na kuondoka,hapo sebuleni wakabaki wawili tu Romeo na Kisura
,,,Achana nao wale washenzi wameondoka,wana nyege za usoni hao,,,alisema hivyo Kisura kwa sauti ya kilevi sana

Dudu la Romeo bado lilikuwa nje,halikusimama ila lilishaanza kujaa,na hii ilitokana na kutumika masaa machache yaliyopita
,,,ila una bonge la dudu we mshenzi,,,
,,,na wewe una bongela tako,natamani siku unipe zawadi ya bata,,,
,,,thubutu yako!,bata?,unasuguliwa wewe,,,Kisura alimtukana Romeo ambapo Romeo alimfuata na kuanza kujifanya kama anampiga,katika harakati hizo,mtoto na kulewa kwake alijilaza chali akijiachia hasa,haraka Romeo alimvua chupi na kuitupa pembeni,lile shati lake linaloangaza alilirusha pembeni na kumwacha akiwa uchi kabisa,kumbe mtoto kitumbua kilikuwa kimeshalowa kitambo,ilibaki kuchomekwa tu mtalimbo nyoko,na jamaa alivyokuwa anapenda vitumbua,alpokiona tu kiko tayari dudu lilianza kupiga pushapu hatua kwa hatua,liliposimama imara kabisa alimjia kwa juu hapo kwenye kochi na kumpanua mapaja yake manono ambayo yalivutia hasa,maana yalinesanesa kiutamu,,,,ITAENDELEA



JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 4



Kama ilivyo kawaida,watu wote tunajua kuwa kuna ulalaji wa chali wa kawaida lakini Kisura kwenye uwanja wa sita kwa sita aliutendea haki huo mtindo kwani aliujulia hasa namna ya kukibinua kitumbua chake.Maana jamaa alvyosimamisha hakuwa na haja ya kuchelewesha,naye Kisura alielewa hilo ndio maana alijibinua ili kitumbua kiwe cheupe kabisa jamaa asipate tabu.

Mwanamke alipanua miguu yake kisha huu mgongo badala ya kujibinua juu,aliukandamizia chini kisha kiuno ndo alikibinua juu hivyo kitumbua chake laini chenye mashavu manono yaliyotuna kilionekana vyema yaani ilibaki Romeo tu kuingiza dudu.Kweli utamu haunaga ulevi,sio kwamba ukiwa mlevi ndo hutasikia utamu jamani.Dudu la Romeo lilipenya taratibu klwenye kitumbua cha Kisura ambaye alikuwa kama anakichezesha kiuno chake hivyo kuonyesha dhahiri analipokea vyema dudu hilo,sio kama wanawake wengine wakikaa kitandani wamekaa kama gogo,dudu linaingia ananogewa na utamu anasahau hata kulipokea kwa mbwembwe.
,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,walisikika wote wakiguna hivyo ambapo Romeo alianza kupampu taratibu

Ili kuongeza hisia zaidi,alimlalia kwa juu na kuanza kumnyonya denda,alimnyonya mpana shingoni na masikioni basi Kisura naye alijitahidi kukatika ambapo hakuendelea na kubinua kiuno,ila alikishusha kiuno na kubinua mgongo wake kwa kwenda juu,hapo akawa kama mtu anayetaka kuinuka kichwa akitegemea matako.

Miguu ya kisura ilimbana vyema mgongoni Romeo ambapo ilionekana dhahiri mtalimbo wake unamtendea haki Kisura.Romeo alikuwa amechoka lakini mauno ya Kisura yalimwamsha na kumfanya ajione mpya kabisa,jamani wanawake,sio mauno tu,mambo yote ya ubunifu ukiyafanya lazima hata kama mwanaume amechoka atajihisi hajachoka.Ni kweli wanaume wanachoka na kazi lakini utamchosha zaidi kama utakuwa bubu huongei,kiuno huzungushi,humpi saikolojia ya kumvuta kwenye sita kwa sita.

,,,mamaaaaaaaaaaaaaaaaaa,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,,mshenziiiiiiiiiiii Romeooooooo,,,uuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiii,,,yeeeeeeeeeeuuuuuuuuuuwwwwwwwwiiiiiiiiiiii,,,alilalamika Kisura ambapo ni kama alikutana na kiboko yake,kila mmoja alikuwa nguli kwa mwenziye,naye Romeo aliunguruma kwani hayo mauno yalikuwa hatari,alichojaaliwa kingine cha mvuto Kisura ni hiko kitumbua chake mnato ambacho Romeo hakukijua kabisa kwani siku zote alimdharau kutokana na kugawa utamu kwa wanaume tena wanaowafanyia uhalifu.
,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,aaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiii,.,,alisikika Romeo ambapo ndio bao lilikuwa kwenye kende likitaka kutoka,aliongeza kasi ya kupampu huku akamkumbatia zaidi Kisura,naye Kisura alizidisha yale mauno ya kumkojolesha mwanaume mpaka Romeo alipiga kelele kubwa wakati wa kumwaga kama ndio ameanza mapenzi jana.

,,,mtoto mtamu sana wewe jamani,,,Romeo alimsifia Kisura kwa sauti ya kilevi
,,,umelewa wewe,,,alijibu hivyo Kisura
,,,hata kama,ila sio kwa kiasi ambacho sielewi kitumbua,,,
,,,kwahiyo we unajua vitumbua tu,,,
,,,yaani hata kama ninywe pombe mpaka nizimie,akipita mwanamke mwenye kitumbua kizuri lazima nijue,harufu yake tu naijua,,,
,,,mmh kweli kazi ipo,,,aliguna kama anataka kucheka Kisura aliposikia hivyo
,,,tangu lini mfanyakazi wa gereji asijue harufu za mafuta? Hata kama petroli ikipita mbali atajua tu,dizeli hivyo hivyo,,,hiyo kauli ilimfanya mpaka Kisura kucheka kwani hakutegemea maneno hayo kutoka Romeo.

Wakiwa hapo sebuleni,wale jamaa wengine waliokwenda kupumzika na kuwapisha wawili hao,waliwashangaza Romeo na Kisura kwa kufungua mlango na kuingia ndani hapo.Romeo haraka alishachukua bastora na kuzima taa kisha akajificha nyuma ya kochi pamoja na Kisura,kilikuwa ni kitendo cha haraka sana,usingeweza kusema kama walikuwa wamelewa
,,,safi sana mzee uko makini,,,wenzake walisema hivyo ambapo Romeo aliwasha taa na kuanza kuwazingua.Kumbe jamaa baada ya kuona Kisura anapiga kelele na kuguna sana kmahaba,walitoka zao na kwenda kutafuta Malaya barabarani ili wapunguze mizuka yao maana nyege ziliwakamata hasa

Sasa Kisura alikuwa amejifunga kitambaa cha kutandika mezani kilichokuwa chepesi na chenye matobo mengi ya fasheni,na lile umbo lake ndio kabisa aliwamaliza majamaa,huku kifuani alijishikilia na mikono yake akiziba nyonyo zake zisionekane,kimahaba alimlalia Romeo begani huku wale wengine wakicheka tu na kwenda kulala.

Siku hiyo mtaa wa jirani kidogo kuna jamaa alioa,tena aliozeshwa mtoto mdogo tu,binti huyo aliyeozeshwa alikuwa anaitwa Sara.Sifa yake kubwa mtaani kabla ya kuwadia siku hiyo aliyoolewa ni umalaya,unaambiwa mtoto alikuwa anagawa hasa.Ila jamaa aliyemuoa alionyesha mapenzi ya kweli sana,na tena alifanya jitihada nyingi mpaka akampata,kingine kilichomshawishi Sara kwa huyo jamaa ni pesa alizomiliki japo si nyingi ila kwa maisha ya mjini mambo yalienda

Siku hiyo Sara hakwenda,walikwenda jamaa watatu akiwemo Romeo,wote walibeba Bastora,sio kwamba hawakwenda kwa malengo,lengo kubwa ni kuiba pesa au kitu chochote cha thamani rahisi kubebeka,huyo jamaa hawakumfanyia uchunguzi wa awali hivyo hawakuweza kujua kama watakuta pesa au lah,na shughuli nzima ilihamasishwa na Romeo kwani alimtamani Sara japo hakuwahi hata kumsogelea siku moja.

Yalikuwa ni majira ya saa nane usiku,kumbuka harusi iliisha saa sita na nusu hivyo wote waliochoka sana.Lakini siku ya kwanza kwenye ndoa lazima ile kitu bwana,si unajua tamu?.Sasa bwana na bibi harusi walirudi tu walianza kushikanashikana hata gauni hakuvua wakati walikodi tu,walinyonyana denda ambapo ushauri wa Sara alioutoa waende kwanza wakaoge kwanza ili kuondoa uchovu,wakirudi wafanye hiyo kazi tamu duniani,jamaa alikubali ambapo walikwenda kuoga wote,,,,INAENDELEA


UNAJUA KILITOKEA NINI WALIPOTOKA KUOGA? TENA WAKIWA UCHI KABISA? TUENDELEE NA KIPANDE KINACHOFUATA…


COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 2 - 4
JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 2 - 4
Yaani kile kichwa cha dudu kilipogusa tu kwenye mlango wa kitumbua,mtoto aliguna kwa utamu kwani alikuwa n anyege hasa,,,aaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmh,,,aliendelea kuguna ambapo jamaa alilizamisha sasa dudu lote mpaka mwisho,Juliety alihisi utamu kweli dudu lilipozama lote. Mwanamke alijipinda mgongo ambapo matako nayo yalijibinua kwa utamu,hapo jamaa alipata nafasi nzuri ya kumsugua Juliety aliyekuwa akichezesha matako yake kama vile anacheleweshwa kupampiwa ,,,aaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaashiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaah,,,mmmmmmmh,,,alilalamika Juliety pale ambapo jamaa alianza kwa mwendo wa taratibu kupampu,alimshika matako yake laini manene yaliyojaa utamu kisha akaanza kuongeza kasi,mtoto wa kike mkono mmoja ulikuwa kwenye ukuta mwingine kwenye kiuno cha Romeo akifanya kama anamsukuma nyuma kidogo kwani jamaa aliikuwa akikandamiza dudu mpaka ndani kabisa na kutoa na hapo ndipo alipomsisimua sana Juliety ,,,aaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiiii,,mamaaaaaaaaayanguuuuuuuuuuuuuuuaaaaaaah,,,aaaaaaaaaah,,,alilalamika kama mtu anayetaka kufa kumbe ni utamu tu,tayari alikojoa bao lake huku akitetemeka miguu yake kama anasikia baridi.Alitoa sauti kubwa sana ya kulalamika utamu huku akiongea kwamba anafikishwa anapopataka,alimsahau kabisa kama ni majambazi hao. Romeo alikuwa bado kumwaga hivyo alipampu kwa kasi huku akiwa amemnyanyua mguu mmoja na kuubana zaidi hali iliyofanya kitumbua chake kibane na kuwa mnato zaidi ,,,mamaaaaaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiii,,,uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii,,,alilalamika mwanamke wa watu ambapo Romeo aliendelea kumpekenyua na kukandamiza dudu lake hali iliyofanya mtoto wa watu achanganyikiwe kabisa,naye kwa makusudi alizidi kumbinula matako na kumwachia utamu wote
https://4.bp.blogspot.com/-_cfPI1WFCC0/WlKGSp6rohI/AAAAAAAABI0/bOUcQRUfPKAlPN-kkUrsPLXsJPa0t5JOQCEwYBhgL/s320/JAMBAZI%2BMTAMU.jpg
https://4.bp.blogspot.com/-_cfPI1WFCC0/WlKGSp6rohI/AAAAAAAABI0/bOUcQRUfPKAlPN-kkUrsPLXsJPa0t5JOQCEwYBhgL/s72-c/JAMBAZI%2BMTAMU.jpg
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2018/01/jambazi-mtamu-sehemu-ya-2-4.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2018/01/jambazi-mtamu-sehemu-ya-2-4.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy