DUDU WASHA | sehemu ya 5 & 6 | BongoLife

$hide=mobile

DUDU WASHA | sehemu ya 5 & 6

Kutokana kauli aliyoitoa OSWADI kiukweli Palanjo alijishtukia na kufunga zipu yake,kiutu uzima wapo waliohisi kitu Fulani cha kweli alichokifanya Palanjo lakini wengine waliona ni utani tu hivyo waliishia kucheka Ilikuwa ni siku ya Jumapili ambapo mama Sefu aliwasili na Sefu Hospitarini,,muda huo walikuwa ofisini kwa daktari,,,mmh,kama tulivyoongea daktari naomba uwe na uhakika na unachokifanya,,,baada ya mama sefu kuongea hivyo alitoka nje na kusubiri matokeo,,walipobaki wawili tu yaani Daktari na Sefu walianza kuongea ,,,hujambo,,?,.alianza kusema hivyo daktari huyo aliyevalia miwani ,,,sijambo shikamoo,, ,,,mrahaba,mmh,najua hujui umeletwa kwasababu gani ila muda si mfupi utajua tu,,, ,,,nitajua nini,,?,mbona mimi sio mgonjwa,,? ,,,kwani tumekupa dawa,,?,embu nifuate kwanza,, Basi walingia na Sefu kwenye chumba hicho ambacho kiliunganishwa na ofisi ya daktari kisha akaufunga mlango,,,alichokifanya daktari alichukua damu ya Sefu kutoka kwenye mkono wake kisha akiweka pembeni akijifanya anataka kuifanyia uchunguzi,,,Sefu alitulia kimya na kumwangalia daktari huyo,,,lala chali juu ya kitanda hapa,,,daktari huyo aliongea hivyo ambapo Sefu alifuatisha na kupanda juu ya kitanda kisha akajilaza chali,,,naomba utulie hivyo hivyo usitingishike hata kidogo,,,

DUDU WASHA 5 &6

Story RIWAYA
0659124485


Kutokana kauli aliyoitoa OSWADI kiukweli Palanjo


alijishtukia na kufunga zipu yake,kiutu uzima


wapo waliohisi kitu Fulani cha kweli alichokifanya


Palanjo lakini wengine waliona ni utani tu hivyo


waliishia kucheka


Ilikuwa ni siku ya Jumapili ambapo mama Sefu


aliwasili na Sefu Hospitarini,,muda huo walikuwa


ofisini kwa daktari,,,mmh,kama tulivyoongea


daktari naomba uwe na uhakika na


unachokifanya,,,baada ya mama sefu kuongea


hivyo alitoka nje na kusubiri matokeo,,walipobaki


wawili tu yaani Daktari na Sefu walianza kuongea


,,,hujambo,,?,.alianza kusema hivyo daktari huyo


aliyevalia miwani


,,,sijambo shikamoo,,


,,,mrahaba,mmh,najua hujui umeletwa kwasababu


gani ila muda si mfupi utajua tu,,,


,,,nitajua nini,,?,mbona mimi sio mgonjwa,,?


,,,kwani tumekupa dawa,,?,embu nifuate kwanza,,


Basi walingia na Sefu kwenye chumba hicho


ambacho kiliunganishwa na ofisi ya daktari kisha


akaufunga mlango,,,alichokifanya daktari


alichukua damu ya Sefu kutoka kwenye mkono


wake kisha akiweka pembeni akijifanya anataka


kuifanyia uchunguzi,,,Sefu alitulia kimya na


kumwangalia daktari huyo,,,lala chali juu ya


kitanda hapa,,,daktari huyo aliongea hivyo


ambapo Sefu alifuatisha na kupanda juu ya


kitanda kisha akajilaza chali,,,naomba utulie hivyo


hivyo usitingishike hata kidogo,,,


Kumbe kazi kubwa ya Daktari huyo ilikuwa ni


kumchunguza Sefu kuhusu umbile lake la uume


kuwa kubwa kuliko umri wake,kwenye akili yake


Pamela ambaye ndio mama Sefu alihisi huenda


mtoto huyo ana matatizo hivyo alimletea hapo


Hospitari ili kama ni tatizo lipatiwe tiba


mapema,,na kwa jinsi Daktari huyo alivyopokea


maelekezo alihitaji kuiona hali hiyo ili ajue


anaanzia wapi kulitibu au kushauri,,


Basi Daktari huyo ambaye alikuwa ndiye peke


yake mtaalamu wa matatizo yanayohusiana na


uzazi kwa upande wa wanaume,wanaume wengi


walijisikia aibu kumweleza shida zao kwasababu


alikuwa ni mwanamke halafu kijana mdogo


kabisa


Pindi alipomvua kaptura yake mtoto huyo alijikua


akiacha mdomo wazi kwa alichokikuta,,,


mmmh,kweli hili tatizo,hata mpenzi wangu hana


kama hii,,,Sefu aliondoa aibu zote na kujikausha


kabisa kama sio yeye,daktari huyo akiwa amevaa


Glovu nyeupe mkononi alianza kuliinua dudu la


Sefu lililokuwa kubwa kuliko umri wake kitu


ambacho Daktari mwenyewe amekihakikisha,,


Alianza kuligeuza geuza dudu hilo huku


akiliangalia asiamini kama ni huyo mtoto ndio


analo,lakini akiwa katika harakati za kulishika


dudu hilo mara akashangaa taratibu linaanza


kuongezeka ukubwa,,akawa anaendelea kulishika


huku akiliminyaminya lisimame vizuri


alione,,,ikafika muda dudu hilo lilisimama wima


kiasi kwamba daktari huyo alianza kulitamani,,,ila


hofu yake ni kwamba pengine Sefu alikuwa bado


mdogo sana,hakumjua Sefu vizuri kwamba hafai


kweny eanga hizo


Daktari huyo ambaye alikuwa na mpenzi


wake,miaka miwili sasa imepita


hawajaonana,mpenzi wake anasoma nje ya


nchi,,,siku hiyo akajikuta anaingiwa na tamaa ya


kukalia dudu hilo hata muda mfupi tu,,,alichokifa


nya alivua Glovu kisha akachukua mafuta Fulani


ambayo yalikuwa yanateleza sana,akalipaka dudu


hilo lililosimama kisha akaanza kulisuua kama


analipigisha punyeto,,,mmmmh,tulia mtoto mzuri


eeh,,aliongea hivyo Daktari huku akizidi kumsugua


Sefu dudu lake,,


Masikini wa mungu alijikuta akirusha miguu yake


kwa utamu aliousikia jinsi alivyokuwa akisugulia


kimahaba,,,mmmh,,mmh,aaaah,,alilalamika Sefu


kwa kuguna huku akijipindapinda kitandani


hapo,basi Nesi bila hata ya aibu alipanda juu ya


kitanda ambapo alijipandisha juu sketi haraka na


kuishusha chupi yake kisha akataka kukalia dudu


hilo,,,subiri kwanza,usiwe na haraka,,,aliongea


kauli hiyo Sefu na kumfanya daktari kubaki


mdomo wazi akimwangalia Sefu,,,


Basi Sefu alimlaza chali Daktari huyo alionekana


kuwa n amizuka haswa,kisha akalipandisha gauni


lake juu kabisa,akampanua mapaja na kuanza


kumnyonya kitumbua chake,,,aaaaah,,,,aaaaaah,,,,,


sssss,,aaaah,,,,,,ssssssssss,,aaaah,,,aliugulia kwa


utamu Daktari huyo huyu akijiuma mdomo wake


wa juu,Sefu alizidi kumyonya kiarage chake


mpaka kikadinda kama duduwasha,,,Dakari huyo


ujanja wote uliiishia kwa Sefu mtoto mdoo


kabisa,,,


Basi alipoona kitumbua kimetengeza unyevu wa


kutosha alilishika dudu lake na kuliingiza kwenye


kitumbua,,,kumbe daktari huyo kitumbua chake


kilikuwa kimebana haswa kiasi kwamba dudu la


Sefu lilikuwa likiingia kwa kusitasita na kuna


muda liligoma kabisa,,aaaah,,,aaaaah,.,,uuuu


uh,,sssssss,,,subiri kwanzaaa,,,,,mmmh,,aliongea


hivyo Daktari huku mikono yake ikiwa kiunoni


mwa Sefu ikimsukuma arudi kwa nyuma,,,basi


Sefu akaanza kuingiza na kutoa ambapo dudu


lake lilikuwa halizami lote,,,,aaaaah,


,,oooooh,,,mmmmh,,aaaaaaah,,,a


aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa


aiissssssssssss,,,mmmmh,,,,ooooh,,alilalamika


Daktari huyo kwa sauti ya chini ambapo Sefu


alikuwa badi hajazamisha dudu lake lote


,,,weweeeee,,,,aaaah,,,aaaaaaaaaaaaaah,,oooh,


,alilalamika Daktari huyu huku akiongea kwani


Sefu ndio alikuwa amezamisha dudu lote ndani ya


kitumbua chake kilichobana vizuri,basi sefu


akaanza rasmi ingiza toa huku akihakikisha dudu


lote linazama kisawasawa,kiukweli Dkatari


Hakuchukua muda mrefu kujimwagia,alimbana


mtoto wa watu mpaka akakosa pumzi,,,aaaah,,


aaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,oooooooooh,,,,uuuuh,,,a


lilalamika Daktari huyo na kumwaa uji wake,,,


Pindi alipomwaga ndio kama akili


ikamjia,akamsukuma Sefu na kujitoa mwilini


mwake,,,we mtoto umenifanyaje,,?,aliongea hivyo


Daktari huyo huku dhahiri kwenye macho yake


akionyesha ameukubali uwezo wa Sefu,,,basi Sefu


yeye hakumjibu alimsogelea na kumvuta ambapo


daktari hakuwa na namna,alijisogeza kisha


wakaanza kunyonyana denda,,Daktari mwenyewe


alijikuta akiachia milango ambapo Sefu alianza


tena kumsugua,,


Wakati Sefu akiwa juu ya kifua cha Daktari huyo


mara walishtuliwa na sauti ya mlango ukibiswa


hodi,,,


Ngo,ngo,ngo!,mlango ulibishwa kwa mara ya pili


ambapo Daktari na Sefu walikuwa ndani


wakihangaika na kujiweka sawa ili wafungue,basi


Sefu alijilaza kitandani kama mgonjwa kweli


ambapo naye Nesi alikwenda kuufungua mlango


,,,umejifungia mwenyewe,,,aliongea daktari


aliyeingia ndani humo


,,,ndiyooo,,niko na kazi tu,nambie,,,


,,,safi,nimekuja kukusalimu shostito,,


,,,nashukuru,,,


,,,mbona leo mpole hivyo,,?


,,,aaah,kichwa tu kinauma,si unajua kazi zetu


hizi,,,


,,,ni kweli,,


,,,haya mi naenda bwana,,,


,,,sawa,,


Baada ya maongezi hayo Daktari huyo


aliyejulikana kwa jina la Enjo,lakini alipiga


hatua,Mungu si athumani,alipotupa jicho lake


chini ya kitanda hicho alipata kuona chupi ikiwa


imetupwa hapo,lakini hakusema kitu,aliendelea na


saari yake,,,


Miezi miwili ilipita ambapo kama ilivyo kawaida


ya shule nyingi za msingi,pindi darasa la saba


wanapomaliza muda wao wa kusoma huwa


wanafanyiwa tafrija fupi ya kuwaaga,hii ilikuwa ni


baada ya kufanya mitihani yao ya Taifa,wahitimu


wote wa darasa la saba walivaa sare za shule


ambapo pia hata wanafunzi wengine wa


madarasa ya chini,wazazi walipendeza sana


ambapo kila mmoja alimwandalia mwanaye


zawadi,palikuwapo na ndugu wengine wa


wahitimu hao kama kaka,dada,shang


azi,mjomba,,ambao nao walikuja kwa ajili ya


wahitimu hao


Sherehe ilipendeza sana ambapo watu


walimshangilia na kusherehekea ipasavyo,ilifika


wakati wa kucheza mziki ambapo wahitimu


waliinuka na kuyarudi hasa,yalikuwa ni majira ya


saa kumi na mbili na robo,kwa mbali mwanga wa


jua ulishapotea,basi Sefu alitoka nje kwenda


kujisaidia ambapo hakwenda kujisaidia mahali


husika,Alizunguka nyuma ya jengo na kufungua


zipu yake kisha kutoa dudu lake na kuanza


kukojoa,,,


Kabla hata hajamaliza kukojoa,mara ghafla


alishangaa kumwona dada Fulani akiinuka kutoka


kwenye kichaka kilichokuwa jirani yake,,ha!,uliku


wa ni mshangao alioutoa dada huyo ambaye


alisitisha zoezi la kupandisha sketi yake kwani


alikuwa akikojoa kichakani hapo,,,


Basi Sefu aliingiza duduwasha lake kwenye


kaptura ambapo bado lilikuwa likionekana kwa


kujichora nje ya kaptura hiyo,basi dada huyo


tayari alishatamani dudu,alimsogelea Sefu mpaka


kwa karibu


,,,mambo,,!


,,safi,habari,,


,,nzuri,mi nimekupenda jinsi ulivyo jamani,,


,,,nashukuru,,alijibu hivyo Sefu huku akicheka kwa


aibu kanakwamba alikuwa si mtaalamu wa hayo


mambo


,,,lakini mimi nimependa nikubusu tu


jamani,,,alizidi kuchombeza dada huyo huku


akitoa tabasamu zuri usoni mwake,,


Basi kitendo cha Sefu kumruhusu dada huyo


kilizua mambo mengine,basi taratibu alimsogelea


Sefu na kumshika shingo yake kwa maandalizi ya


busu kisha akausogeza mdomo wake huku akiwa


amefumba macho,,,kiukweli kwa ujio huo lilikuwa


sio busu tena kwani dada huyo alipombusu Sefu


hakutoa mdomo wake


Sefu naye akajikuta anaufungua mdomo wake n


akumpokea vyema dada huyo ambapo wakaanza


kunyonyana Denda huku dada huyo akionyesha


kuwa na mizuka sana ya kusuguliwa,,zoezi la


kunyonyana Denda liliendelea ambapo dudu


wasaha la Sefu lilisimama hasa na kufanya


kaptura aliyoivaa kuonekana ndogo,,


Dada huyo aliishusha mkono wake na kuuingiza


ndani ya kaptura ya Sefu n akulishika dudu


washa lake ambapo yeye mwenyewe aliguna kwa


jinsi dudu hilo lilivyo kubwa,,Sefu naye hakujiweka


nyuma,tayari alishampandisha sketi dada huyo na


kuiteremsha chupi yake,,,kilikuwa ni kitendo cha


haraka kidole cha Sefu kufika kwenye kitumbua


cha dada huyo na kuanza kukisugua kiarage


chake kwa kuingiza n akutoa kidole hicho,,,


Aaaah,,aaaaaah,,,,ooooh,,alilalamika dda huyo


kwa utamu wa kidole ambapo hakuweza


kuvumilia kusimama,nguvu za miguu


zilimwishia,wakajikuta wanasogea kwenye


kichaka ambapo Dada huyo alijilaza chali chini


kwenye majani na kujipanua mapaja yake,Sefu


naye akiwa na amesimamisha duduwasha lake


alipiga magoti na kutaka kuingiza kwenye


kitumbua,,,,mmh,subiri kwanzaaa,,aaah,


subirii,,ingiza taratibuuu,,alitoa tahadhari dada


huyo baada ya kushuhudia dudu la Sefu


lilivyokubwa ambapo lilikuwa likinesanesa,,,


usijali,nitaichomeka taratibu,,,aliongea hivyo Sefu


na kulishika dudu lake kisha kulielekezea kwenye


mlango wa kitumbua,,,


Kabla hata hajaingiza,mara akasikia sauti za


kinamama wakiongea huku wakitembea,alipotega


sikio vizuri,walisikia hatua za kinamama hao


zikija mahali walipo,,kiukweli alisitisha zoezi hilo

na kusubiri kwanza,,,,Inaendelea Sehemu ya 07







COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,147,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,193,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,14,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : DUDU WASHA | sehemu ya 5 & 6
DUDU WASHA | sehemu ya 5 & 6
Kutokana kauli aliyoitoa OSWADI kiukweli Palanjo alijishtukia na kufunga zipu yake,kiutu uzima wapo waliohisi kitu Fulani cha kweli alichokifanya Palanjo lakini wengine waliona ni utani tu hivyo waliishia kucheka Ilikuwa ni siku ya Jumapili ambapo mama Sefu aliwasili na Sefu Hospitarini,,muda huo walikuwa ofisini kwa daktari,,,mmh,kama tulivyoongea daktari naomba uwe na uhakika na unachokifanya,,,baada ya mama sefu kuongea hivyo alitoka nje na kusubiri matokeo,,walipobaki wawili tu yaani Daktari na Sefu walianza kuongea ,,,hujambo,,?,.alianza kusema hivyo daktari huyo aliyevalia miwani ,,,sijambo shikamoo,, ,,,mrahaba,mmh,najua hujui umeletwa kwasababu gani ila muda si mfupi utajua tu,,, ,,,nitajua nini,,?,mbona mimi sio mgonjwa,,? ,,,kwani tumekupa dawa,,?,embu nifuate kwanza,, Basi walingia na Sefu kwenye chumba hicho ambacho kiliunganishwa na ofisi ya daktari kisha akaufunga mlango,,,alichokifanya daktari alichukua damu ya Sefu kutoka kwenye mkono wake kisha akiweka pembeni akijifanya anataka kuifanyia uchunguzi,,,Sefu alitulia kimya na kumwangalia daktari huyo,,,lala chali juu ya kitanda hapa,,,daktari huyo aliongea hivyo ambapo Sefu alifuatisha na kupanda juu ya kitanda kisha akajilaza chali,,,naomba utulie hivyo hivyo usitingishike hata kidogo,,,
https://2.bp.blogspot.com/-Dhv-vxBIMMs/WcBLXGW-jRI/AAAAAAAAAi8/oiHWrz1JHEYKJ4HR-W0v_Ahe4ro7DQh0ACLcBGAs/s640/images%2B%25281%2529.jpg
https://2.bp.blogspot.com/-Dhv-vxBIMMs/WcBLXGW-jRI/AAAAAAAAAi8/oiHWrz1JHEYKJ4HR-W0v_Ahe4ro7DQh0ACLcBGAs/s72-c/images%2B%25281%2529.jpg
BongoLife
https://www.bongolives.com/2017/09/dudu-washa-sehemu-ya-5-6.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2017/09/dudu-washa-sehemu-ya-5-6.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy