DUDU WASHA | SEHEMU YA 03 | BongoLife

$hide=mobile

DUDU WASHA | SEHEMU YA 03

Sefu alimfuatilia Maria lakini kwa bahati mbaya hakumwona,tayari Maria alikuwa ameshakimbia,basi alirudi chumbani kwake kisha akaoga na kujiweka vizuri,hata naye Ritha alirudi kuoga tena kwa mara ya pili na kujiandaa kwavile alikuwa ana safari ya kwenda sokoni na Maria,,, Siku Sefu aliwasili shuleni ambapo alichelewa hasa,aliwakuta wenzie tayari wako paredi,basi kwa wiki hiyo mwalimu wa zamu alikuwa wa kiume aliyeitwa PALANJO,ila wanafunzi walimwita WEKA TAKO,hii ni kutokana na jinsi ambavyo alikuwa hasikilizi sababu ya mwanafunzi kuchelewa,yaani ukichelewa tu alikuwa na msemo wake mmoja WEKA TAKO,yaani ulale akuchape,ndio maana wanafunzi walimtunga jina hilo Basi Sefu alipokuwa akiwasili alikutana na mwalimu WEKA TAKO,basi akaanza kutetemeka kwani alijua vyema shughuli ya mwalimu huyo,bakora zake akikuchapa zilikuwa zinauma mpaka kesho yake,,,nanii,samahani Mwalimu PALANJO,nina taarifa naye huyo,,aliongea hivyo Walda ambaye alikuwa ndio mwalimu mkuu,kiukweli PALANJO alikasirika sana kwasababu alijua fika ni mbinu tu za kumtetea ili asiadhibiwe,, Akiwa ameketi ofisini kwake Walda alimwita Sefu ofisini mwake ambapo kwasasa walikuwa hawaoneani aibu tena,, ,,,Sefu,,! ,,,naam,,, ,,,,unajua wewe bado mtoto mdogo japo una mambo makubwa,hapa shuleni wakikuuliza chochote usiseme,umesikia,,? ,,,,sawa sitasema,,, ,,,,vizuri,kwasababu walimu wa hapa wanoko sana,sasa,leo nataka uje nyumbani kwangu,si unajua naishi peke yangu,,, ,,,ndiyo,nitakuja,,, ,,,,haya nenda darasani,,,, Pindi Sefu alipotoka tu ofisini kwa mwalimu mkuu alivutwa mkono na Mwalimu Palanjo kisha akampeleka mpaka nyuma ya madarasa ambako hakukuwa na watu,,, ,,,hivi wewe mtoto,mbona huna haya,,?,unathubutu kufanya mapenzi na mwalimu wako,tena ofisini,,!

DUDU WASHA 3

MTUNZI:STORY RIWAYA
CALL: 0659124485
Sefu alimfuatilia Maria lakini kwa bahati mbaya hakumwona,tayari Maria alikuwa ameshakimbia,basi alirudi chumbani kwake kisha akaoga na kujiweka vizuri,hata naye Ritha alirudi kuoga tena kwa mara ya pili na kujiandaa kwavile alikuwa ana safari ya kwenda sokoni na Maria,,,
Siku Sefu aliwasili shuleni ambapo alichelewa hasa,aliwakuta wenzie tayari wako paredi,basi kwa wiki hiyo mwalimu wa zamu alikuwa wa kiume aliyeitwa PALANJO,ila wanafunzi walimwita WEKA TAKO,hii ni kutokana na jinsi ambavyo alikuwa hasikilizi sababu ya mwanafunzi kuchelewa,yaani ukichelewa tu alikuwa na msemo wake mmoja WEKA TAKO,yaani ulale akuchape,ndio maana wanafunzi walimtunga jina hilo
Basi Sefu alipokuwa akiwasili alikutana na mwalimu WEKA TAKO,basi akaanza kutetemeka kwani alijua vyema shughuli ya mwalimu huyo,bakora zake akikuchapa zilikuwa zinauma mpaka kesho yake,,,nanii,samahani Mwalimu PALANJO,nina taarifa naye huyo,,aliongea hivyo Walda ambaye alikuwa ndio mwalimu mkuu,kiukweli PALANJO alikasirika sana kwasababu alijua fika ni mbinu tu za kumtetea ili asiadhibiwe,,
Akiwa ameketi ofisini kwake Walda alimwita Sefu ofisini mwake ambapo kwasasa walikuwa hawaoneani aibu tena,,
,,,Sefu,,!
,,,naam,,,
,,,,unajua wewe bado mtoto mdogo japo una mambo makubwa,hapa shuleni wakikuuliza chochote usiseme,umesikia,,?
,,,,sawa sitasema,,,
,,,,vizuri,kwasababu walimu wa hapa wanoko sana,sasa,leo nataka uje nyumbani kwangu,si unajua naishi peke yangu,,,
,,,ndiyo,nitakuja,,,
,,,,haya nenda darasani,,,,
Pindi Sefu alipotoka tu ofisini kwa mwalimu mkuu alivutwa mkono na Mwalimu Palanjo kisha akampeleka mpaka nyuma ya madarasa ambako hakukuwa na watu,,,
,,,hivi wewe mtoto,mbona huna haya,,?,unathubutu kufanya mapenzi na mwalimu wako,tena ofisini,,!
,,,mi mbona sijafanya hivyo mwalimu,,,aliji
tetea Sefu huku akiangalia chini
,,,sikiliza,yule mwalimu ni mwathirika wa ugonjwa wa UKIMWI,sasa wewe jitie mjuaji ufe mapema,.,aliongea hivyo Palanjo kwa mkazo kisha akimwacha hapo Sefu akitafakari,,,
Katika shule hii ya Tundu,kiukweli ukimwondoa Mwalimu mkuu,hawa walimu wengine waliobaki walipendwa sana na jamii hasa uchapaji kazi wao mzuri ndio uliopelekea watoto kufaulu ndio uliwapa sifa na heshima
Lakini tukirudi kwa mwalimu mkuu wao Walda,alikuwa kama kichefuchefu cha jamii,kila kona walimjua vizuri tabia yake ya kupenda vijana wadogo,kilichowamaliza vijana wengi ni kwamba baada ya tendo walipata chochote kitu kilichowasaidia kuamsha chango tumboni,kwa muonekano mwalimu huyu sio siri alikuwa ni mzuri hasa,japo alikuwa ni mkubwa kidogo lakini alijaaliwa umbo bichi kama la msichana anayechipukia,hipsi zake na makalio yaliyojazia vizuri ndio vilikuwa kama ndoana vijana wanopenda ngono,,,
Siku hiyo alitoka shuleni mapema na kuwaacha walimu wenziye wakichapa kazi kwa kisingizio kwamba anakwenda kwenye kikao wilayani,lakini haikuwa hivyo tayari alikuwa na miadi na jamaa Fulani wa mtaani ambapo jioni yake ndio alimwita Sefu aje nyumbani kwake,,
Kama unavyojua katika maisha ukimwendekeza shetani lazima utamwona kama ana nguvu bila ya kujua wewe ni kiumbe cha mungu na una nguvu kumzidi yeye,walda aliwasili nyumbani kwake ambapo alikuwa na nyumba kubwa yenye nafasi,alimkuta kijana Fulani mdogo mwenye umri kama miaka ishirini na tatu,,
Basi walikumbatiana hapo kochini na kubusiana huku wakinyonyana denda,,Walda alijitoa kwenye mwili wa kijana huyokisha kuingia ndani kwake ambapo alioga na kurejea sebuleni huku akiwa amevaa khanga moja ikiwa yenyewe bila kitu chochote ndani yake,makalio yake laini yalikuwa yakitikisika mpaka raha,mapaja yake yaliyonona yalionekana wazi na kumwongezea muwashawasha jamaa huyo aliyekuwa akijilamba mdomo wake
,,,mmmh,wewe,hata ungo hujafunuliwa unataka kumwona mwali,subiri uvunjweeeee,,,alitoa maneno hayo ya Kiswahili walda huku akija akiwa amesimama mbali kidogo na kijana huyo,,,njoo nifate mpenzi wangu,,,alionge
a hivyo Walda ambapo aligeuka na kutembea kwa madaha,,
Huku nyuma kijana wa watu alibaki akiweka mkono kwenye zipu yake kuzuia dudu washa lake lililokuwa limetuna kwa hasira,,,basi walda alitembea kwa mapozi na kujitingisha matako yake kwa makusudi na kuzidi kumfanya kijana wa watu kuwa hoi hasa,,,kiukweli kwa jinsi ambavyo alikuwa walda muda huo mwanaume yeyote rijali lazima angesimamisha kama sio kuomba mchezo,yaani makalio yalikuwa yakitikisika kimahaba na kusisimua kweli
Ndani ya chumba aliwasili Walda ambapo alipoingia tu,alitoa khanga yake na kubaki kama alivyozaliwa,basi kijana wa watu damu ndio kama ilikuwa jikoni,akajivua nguo zote na kubaki mtupu kisha akamsogelea walda na kumkubatia,,,
,,aaaiiiissssss,,aaaaahhhh,,alipiga ukelele huo wa utamu pale duduwasha la jamaa lilipomgusa maeneo ya mapaja yake,,,alichokifanya,alipiga magoti sakafuni ambapo kichwa chake kiliendana na kiuno cha kijana huyo,,kisha kwa kutumia mikono yake miwili alilishika duduwasha hilo lililosimama mpaka ule mshipa mkubwa wa kati ulionekana vyema,aliushikashika ma mikono yake laini akifanya kama anampigisha punyeto kisha akautoa ulimi wake uliokuwa na ute wa mate kidogo,taratibu akauingiza mdomoni na kuanza kuanza kukilamba kile kichwa chake kiufundi hasa,,,aliutumia ulimi vizuri kucheza na kichwa cha duduwasha hilo lililonesanesa na kukaza misuli yake wakati likinyonywa,,,
Pindi alipoliingiza lote mdomoni ndipo kijana wa watu alianza kutoa miguno kama mwanamke,,aaaah,,oooohg,,,aaaa
h,,,alilalamika huku akichezesha miguu yake sakafuni,,,basi Walda aliendelea kulinyonya dudu hilo ambapo aliliiniza lote mdomoni na kulitoa huku akikilamba vyema kile kichwa cha dudu hilo,,aaaah,,,,
mmmmh,,aaaah,,,,kijana huyo alijikuta kutokana na joto la mdomoni mwa walda,alimshika kichwa Walda kwa nguvu,alionekana kama ameshikilia mpira wa miguu,,kisha akaanza kupampu kwa kasi kwenye mdomo kama anasugua kitumbua,,masikini wa mungu mtoto wa kiume ujanja wote ulimwisha,,alisisimka mwili na kukakamaa kisha akamwaga uji wake ndani ya mdomo wa Walda,,,ilibaki kidogo kijana huyo aanguke chini kwa kupepesuka,,sasa nataka tucheze mchezo wa kikubwa,,,aliongea hivyo Walda huku akipanda kitandani na kumbinulia makalio yake kijana huyo,,,Inaendelea.... Sehemu ya 04


COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : DUDU WASHA | SEHEMU YA 03
DUDU WASHA | SEHEMU YA 03
Sefu alimfuatilia Maria lakini kwa bahati mbaya hakumwona,tayari Maria alikuwa ameshakimbia,basi alirudi chumbani kwake kisha akaoga na kujiweka vizuri,hata naye Ritha alirudi kuoga tena kwa mara ya pili na kujiandaa kwavile alikuwa ana safari ya kwenda sokoni na Maria,,, Siku Sefu aliwasili shuleni ambapo alichelewa hasa,aliwakuta wenzie tayari wako paredi,basi kwa wiki hiyo mwalimu wa zamu alikuwa wa kiume aliyeitwa PALANJO,ila wanafunzi walimwita WEKA TAKO,hii ni kutokana na jinsi ambavyo alikuwa hasikilizi sababu ya mwanafunzi kuchelewa,yaani ukichelewa tu alikuwa na msemo wake mmoja WEKA TAKO,yaani ulale akuchape,ndio maana wanafunzi walimtunga jina hilo Basi Sefu alipokuwa akiwasili alikutana na mwalimu WEKA TAKO,basi akaanza kutetemeka kwani alijua vyema shughuli ya mwalimu huyo,bakora zake akikuchapa zilikuwa zinauma mpaka kesho yake,,,nanii,samahani Mwalimu PALANJO,nina taarifa naye huyo,,aliongea hivyo Walda ambaye alikuwa ndio mwalimu mkuu,kiukweli PALANJO alikasirika sana kwasababu alijua fika ni mbinu tu za kumtetea ili asiadhibiwe,, Akiwa ameketi ofisini kwake Walda alimwita Sefu ofisini mwake ambapo kwasasa walikuwa hawaoneani aibu tena,, ,,,Sefu,,! ,,,naam,,, ,,,,unajua wewe bado mtoto mdogo japo una mambo makubwa,hapa shuleni wakikuuliza chochote usiseme,umesikia,,? ,,,,sawa sitasema,,, ,,,,vizuri,kwasababu walimu wa hapa wanoko sana,sasa,leo nataka uje nyumbani kwangu,si unajua naishi peke yangu,,, ,,,ndiyo,nitakuja,,, ,,,,haya nenda darasani,,,, Pindi Sefu alipotoka tu ofisini kwa mwalimu mkuu alivutwa mkono na Mwalimu Palanjo kisha akampeleka mpaka nyuma ya madarasa ambako hakukuwa na watu,,, ,,,hivi wewe mtoto,mbona huna haya,,?,unathubutu kufanya mapenzi na mwalimu wako,tena ofisini,,!
https://1.bp.blogspot.com/-dP9YiFORsE0/WcA82jEaUcI/AAAAAAAAAig/XbfQ-bUl8W8X4kOzwMu0JBe0-BoB2i0sQCLcBGAs/s640/TANGA.jpg
https://1.bp.blogspot.com/-dP9YiFORsE0/WcA82jEaUcI/AAAAAAAAAig/XbfQ-bUl8W8X4kOzwMu0JBe0-BoB2i0sQCLcBGAs/s72-c/TANGA.jpg
BongoLife
https://www.bongolives.com/2017/09/dudu-washa-sehemu-ya-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2017/09/dudu-washa-sehemu-ya-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy