DUDU WASHA | SEHEMU YA 01 | BongoLife

$hide=mobile

DUDU WASHA | SEHEMU YA 01

Ni mwalimu mkuu wa kike katika shule ya msingi Tundu aliyefahamika kwa jina la Walda Nyaongo,,shuleni hapo alikuwa akiwafundisha somo la hesabu darasa la saba,,,akiwa anasahihisha madaftari ya wanafunzi ofisni kwake,,,kwavile ofisi yake ilikuwa karibu na darasa la saba,,,mwanafunzi mmoja alikuja na kumletea kesi,,,, mwalimu,,Josna kasema eti Sefu ana,,,, Ana nini mbona humalizii maneno? Eti ana mdudu mkubwa,, Nini?,,ana mdudu mkubwa?,,mdudu gani?,embu kamwite huyo Josna na Sefu waje hapa mara moja,,, Dakika chache baadaye waliwasili wanafunzi watatu ndani ya ofisi ya mwalimu mkuu,,aliyekuja kuleta kesi ambaye alijulikana kwa jina la Sheila,,Josna pamoja na Sefu,,, Wewe Josna! umemwambiaje Sefu? Mwalimu naomba unisamehe,,,sitarudia tena,, alijibu Josna huku tayari macho yake yakionyesha dalili za kutoa machozi,, Umemwonaje kama ana mdudu mkubwa? Eti,,alimchungulia njiani akiwa anakojoa,,,alidakia Sheila kwa kujibu swali asiloulizwa Pumbavu mkubwa we! mtoto mdogo unaleta tabia mbaya shuleni,,,, Walda aliinuka kwenye kiti chake na kuchukua bakora kisha akamwadhibu Josna,,,baada ya kumwadhibu alimtaka Josna amwombe msamaha Sefu kwa kumdharirisha,ambapo Josna alifanya hivyo,,,kisha wote wakaruhusiwa kurudi darasani,,,lakini walipokuwa wakiondoka,,walipofika kwenye mlango wa ofisi hiyo,,,mmmh,,,nanii,,,njoo mara moja Sefu,,,Walda alimwita Sefu kwa ishara ya mkono,,,,

Chombezo;DUDU WASHA

MTUNZI:STORY RIWAYA
CALL: 0659124485
Sehemu ya 1
Ni mwalimu mkuu wa kike katika shule ya msingi Tundu aliyefahamika kwa jina la Walda Nyaongo,,shuleni hapo alikuwa akiwafundisha somo la hesabu darasa la saba,,,akiwa anasahihisha madaftari ya wanafunzi ofisni kwake,,,kwavile ofisi yake ilikuwa karibu na darasa la saba,,,mwanafunzi mmoja alikuja na kumletea kesi,,,,
mwalimu,,Josna kasema eti Sefu ana,,,,
Ana nini mbona humalizii maneno?
Eti ana mdudu mkubwa,,
Nini?,,ana mdudu mkubwa?,,mdudu gani?,embu kamwite huyo Josna na Sefu waje hapa mara moja,,,
Dakika chache baadaye waliwasili wanafunzi watatu ndani ya ofisi ya mwalimu mkuu,,aliyekuja kuleta kesi ambaye alijulikana kwa jina la Sheila,,Josna pamoja na Sefu,,,
Wewe Josna! umemwambiaje Sefu?
Mwalimu naomba unisamehe,,,sitarudia tena,, alijibu Josna huku tayari macho yake yakionyesha dalili za kutoa machozi,,
Umemwonaje kama ana mdudu mkubwa?
Eti,,alimchungulia njiani akiwa anakojoa,,,alidakia Sheila kwa kujibu swali asiloulizwa
Pumbavu mkubwa we! mtoto mdogo unaleta tabia mbaya shuleni,,,,
Walda aliinuka kwenye kiti chake na kuchukua bakora kisha akamwadhibu Josna,,,baada ya kumwadhibu alimtaka Josna amwombe msamaha Sefu kwa kumdharirisha,ambapo Josna alifanya hivyo,,,kisha wote wakaruhusiwa kurudi darasani,,,lakini walipokuwa wakiondoka,,walipofika kwenye mlango wa ofisi hiyo,,,mmmh,,,nanii,,,njoo mara moja Sefu,,,Walda alimwita Sefu kwa ishara ya mkono,,,,
Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua uwoga wa mwanafunzi kwa mwalimu wake,alisimama mbali kidogo,,,Sefu unaniogopa mwalimu wako,,,embu sogea hapa nilipo nataka nikuulize kitu mwanangu,,,akiwa katika hali ya uwoga Sefu alisogea na kumkaribia mwalimu wake ambaye alikuwa ameketi bado kwenye kiti,,,,
Kwanini wanasema una mdudu mkubwa? unao kweli?,,,ni swali liliilompa kigugumizi Sefu alipoulizwa na mwalimu wake,,,
Ndio mwalimu,,,lakini mimi sipendi wanavyonitania,,,
Anhaa,,,usijali Sefu,achana nao hao wenzio,hawana akili,kuna vitu ambavyo unajua hutakiwi kuviona ukiwa kama mwanafunzi na hapa shuleni tunavipiga vita,,,unavijua?
Hapana,,
Vizuri,, alijibu hivyo mwalimu huyo huku akichukua simu yake ya kiganjani na kwenda kwenye faili alilokuwa ameweka video nyingi za X,,,akaitafuta ile yenye msisimko haswa kisha akaiplay na kuchomeka EarPhone kisha akampa Sefu aangalie,,,huku akimwambia hivyo vitu ndivyo vinavyopigwa vita na si ruksa kwa mwanafunzi kufanya,,,,Mwanzoni Sefu alionyesha aibu hata kupokea Simu lakini kama unavyojua ushawishi wa mwalimu kwa mwanafunzi ni mkubwa sana,,,hatimaye Sefu alipokea na kukubali kuitazama video hiyo ya ngono,,,
Hakuchukua hata dakika nne akiwa amesimama Pembeni ya Walda,,,tayari Dudu washa lake lilianza kutuna kwenye Kaptura yake ya shule,,,na hilo ndilo lilikuwa lengo la Walda,,,mmmh,,huyu mtoto kweli kabarikiwa huu mzigo wote wa kwake? alijisemea moyoni baada ya kumwangalia kwa jicho la wizi kwenye zipu ya kaptura ya Sefu,,,
Mwalimu mkuu huyo ambaye alikuwa anapenda sana kutoka na vijana wadogo,,ambapo tabia yake hii ndiyo ilikuwa chanzo cha kuachana na mumewe pia hata kufikia kukosana na baadhi ya watu wake wa karibu hususani walimu wenzake,,,,akajikuta anahamasika na Dudu washa la Sefu lililovimba ndani ya kaptura yake ya shule,,,mmmmh,,Sefu hiki nini kimetuna hapo kwenye zipu jamani mtoto mzuri,,aliongea hivyo Walda kwa sauti ya kimahaba huku akiupeleka mkono wake mpaka kwenye kaptura ya Sefu sehemu ya Zipu na kushika Dudu washa lililotuna kama la mtu mzima huku akifuatisha muundo wa mtuno jinsi ulivyo,,,,mamaaaa,,jamani we mtoto kumbe una nanihii kubwa hivi,,mmmmh,,ha
lafu ndefuuuu,,,Alisema maneno hayo huku akiendelea kulishika dudu washa hilo lililotuna haswa,,,,mmmh,,na hapa ndio kichwa hake kilipoanzia eeh?,,,aliuliza hivyo huku mkono wake ukiwa kwenye kichwa cha dudu washa unakishikashika,,,
Sefu alitulia kimya huku sura yake ikitawaliwa na aibu,zaidi alichezesha kiuno chake kama anakirudisha nyuma kutokana na msisimko aliokuwa anaupata,,,usijali jamani mtoto mzuri,,,sogeza mdomo wako kwenye masikio yangu,,,Sefu alifanya hivyo akausogeza mdomo wake kwenye masikio ya Walda yaliyovikwa hereni nzuri za kung'aa,,lakini Walda alijikuta akisisimka mwili baada ya Sefu kumwingiza ulimi masikioni kitu ambacho hakutegemea,,,kumbe Sefu alikuwa ni mtundu hatari,,,na muda wote huo alikuwa akiigiza sura ya upole na aibu,,,alipohakikisha kuwa mwalimu anahitaji Dudu washa,,aliushusha mkono wake mpaka kwenye kitovu cha Walda kilichoingia ndani na kukichezea huku akishuka mpaka kwenye bustani iliyopaliliwa vizuri na kufanya kama anaupandisha mkono wake juu kuelekea kwenye kitovu na kuushusha,,,Walda hakuamini macho yake kama Sefu alikuwa mtundu hivyo,,
Sefu aliendelea kuuingiza ndani zaidi mkono wake na kukutana na kitumbua cha Walda kilichokuwa kimeanza kutoa machozi,,,mmmmh,,,sefuuuu,,,en
de,,,lee,,eeeaaa,,,mkono wa Sefu ulipokifikia kitumbua cha Walda,,,kidole kile cha matusi ndicho Sefu alichokiingiza ndani ya kitumbua cha Walda na kuanza kumsugua kwa kukiingiza na kukitoa huku zoezi lake la kuyanyonya masikio ya Walda likiendelea kwa kasi,,,aaaah,,,
oooh,,aaaah,,alilalamika Walda huku moyo wake ukikubali kuwa mtoto huyo amemzidi manyota,,,
Kwavile Walda alikuwa amevaa Sketi ndefu nyeusi iliyompwaya haikumpa shida Sefu ambaye tayari aliishusha kaptura yake ya Shule na kuliacha Dudu washa lake likiwa huru limesimama wima kama Ndizi bukoba,,,Walda alijikuta akiishiwa nguvu kutokana na kuchezewa Kitumbua chake hivyo mtu mzima alibakia amelegea haswa,,,,
Sefu hakufanya ajizi,,alimlaza Walda sakafuni na kumwingiza Dudu washa lililokuwa likimkuna kama mtu mzima ambapo Walda alibakia akiweweseka kimahaba,,,aaaaah,,,,seeeeef,,
,,uuuu,,uuu,,,ooooh,,,mmmmh,,a
aaaisssssss,,Sefu alikazana kupampu kwa kasi juu chini,,,huku akiitafuta G spot ya Walda,,,,alipoigusa alishangaa hata Walda mwenyewe kubadilisha kilio cha mahaba,,,aliisugua kwa kasi mpaka Walda akamwaga,,,,baada ya kumwaga naye alimpa sapoti Sefu kwa kukizungusha kiuno chake kama anakipeleka juu kulifata Dudu Washa na kukishusha chini,,,alifanya hivyo kwa muda wa dakika mbili Sefu naye akaja,,uuuuh,,aaaaah,,,ooo,,,akamwaga uji wake ambao ulikuwa mwepesi sana,,kiasi kwamba hata Walda hakuhisi chochote kimemmwagikia,,,,
Baada ya kuvunja amri ya sita kwenye sakafu ya ofisi hiyo Walda aliinuka na kupandisha sketi yake huku Sefu akiwa naye anaipandisha kaptura yake,baada ya wote kujiweka sawa,Sefu hakuweza kumtazama mwalimu wake usoni ambaye alikuwa kama mama yake,,,mmmh,siamini kama mtoto mdogo unajua hivi jamani,,,sasa baadaye mkitoka shule uje tena ofisini kwangu kuna zawadi nzuri nitakuwa nimekuandalia,,,alipozungumza hivyo Walda,alimruhusu Sefu kurudi darasani kisha yeye kuendelea na zoezi la kusahisha madaftari,,,
Sefu alikuwa na wazazi wote wawili,Mzee Piusi na mkewe Pamela,pia alikuwa na dada wawili waliokuwa wanasoma sekondari,Sasha kidato cha nne na Alice kidato cha pili,,,Sasha na Alice walikuwa wakienda shule asubuhi na kurejea jioni kama mdogo wao Sefu,,Mzee Piusi alikuwa ni mfanyabiashara wa viatu vidogo vya watoto huku mkewe akikazana na ufundi cherehani ambapo kwa pamoja waliweza kushirikiana na kuendesha familia yao
Siku moja Sefu alitega shule,yaani hakuhudhuria shuleni kabisa,alibaki nyumbani bila kuwa na sababu yeyote ya msingi,wakati huo nyumbani kwao alibaki yeye na mfanyakazi wao wa ndani aliyeitwa Rita ambaye hakujua chochote kuhusu maumbile ya Sefu kuwa makubwa visiendane na umri na umbo lake la mwili,,
Tayari walikuwa wameshamaliza kunywa chai ambapo Rita alieleka bafuni na kujisafisha mwili wake,dakika kadhaa alirejea na kuingia chumbani kwake,kwa jicho la wizi Sefu alikuwa akimwangalia Rita kwa jinsi alivyoenda bafuni na kurudi huku akiwa amevaa khanga moja aliyojifunga maeneo ya kifuani,,,na wakati wa kurudi ambapo alikuwa kama anatembea haraka ilisababisha makalio yake yaliogandana na khanga kutokana na maji maji kutingishika na kumsisimua Sefu,,,
Akawa amehamasika na wowowo la Rita,hali ya kubaki wao peke yao ndani ya nyumba nzima ikampa ujasiri,akawa anapiga hatua chache kuelekea kwenye mlango wa chumba cha Rita ambaye muda si mrefu ametoka kuoga,,,alipofika alibisha hodi,,
,,,ngo ngo ngo!,,,
,,,nani Sefu?,,,
,,,ndiyo fungua mlango,,,
,,,navaa bwana,subiri kidogo,kwani unataka nini?,,,
,,,kuna kitabu cha Civics kipo kwenye vitabu vya kwenye droo hapo nakihitaji,mi sikuchungulii bwana,,,
,,,utapofuka macho shauri zako,,,ingia,,,
Rita alipotoa ruhusa ya Sefu kuingia ndani,alichokifanya,alichukua khanga na kujiziba kwa kuishikiria bila kujifunga huku akijua Sefu hachukui muda ataondoka ili aendelee na kuvaa,,mara baada ya Sefu kuingia ndani,alimtupia jicho la wizi ambapo alikutana na jicho la Rita likimwangalia,,unaangalia nini bwana,embu tafuta kilichokuleta,,
,aliongea hivyo Rita huku mikono yake ikiwa kifuani imekandamiza khanga isianguke chini,,,basi Sefu alianza kutafuta kitabu hicho kwenye droo iliyokuwa na madaftari mengi ya dada zake,alijua wazi kwenye droo humo hakuna hata kitabu bali ilikuwa ni gia ya kuingilia ili lengo lake litimie,,
,,,we mtoto utakuwa kipofu usigeuke nyuma,,,aliongea hivyo Rita kwa kauli iliyoashiria utani huku bado akiwa amejiziba na khanga yake
,,,kwani kipi kigeni nisichokijua,mimi sio mtoto wewe!,,
,,,sasa wewe una ukubwa gani?,,,
,,,nikikuonyesha ukubwa wangu,utaiachia hiyo khanga halafu nikufanye ninavyotaka?,,,
,,,mmmh,we mtoto mbona una maneno hivo?,,
,,,jibu sasa,nikuonyeshe kwa sharti hilo?,,,
,,,ndio umeanza kubalehe basi tabu tupu,kidudu chenyewe kama kipisi cha sigara,umfanye nani kama unavyotaka?...
,,,sawa,tukubaliane,nikikuonyesha kidudu changu,kikiwa kikubwa unanipa?,,
,,,,mmmh,,haya ndio,,onyesha tuone,,,Inaendelea 


COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,147,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,193,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,14,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,203,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : DUDU WASHA | SEHEMU YA 01
DUDU WASHA | SEHEMU YA 01
Ni mwalimu mkuu wa kike katika shule ya msingi Tundu aliyefahamika kwa jina la Walda Nyaongo,,shuleni hapo alikuwa akiwafundisha somo la hesabu darasa la saba,,,akiwa anasahihisha madaftari ya wanafunzi ofisni kwake,,,kwavile ofisi yake ilikuwa karibu na darasa la saba,,,mwanafunzi mmoja alikuja na kumletea kesi,,,, mwalimu,,Josna kasema eti Sefu ana,,,, Ana nini mbona humalizii maneno? Eti ana mdudu mkubwa,, Nini?,,ana mdudu mkubwa?,,mdudu gani?,embu kamwite huyo Josna na Sefu waje hapa mara moja,,, Dakika chache baadaye waliwasili wanafunzi watatu ndani ya ofisi ya mwalimu mkuu,,aliyekuja kuleta kesi ambaye alijulikana kwa jina la Sheila,,Josna pamoja na Sefu,,, Wewe Josna! umemwambiaje Sefu? Mwalimu naomba unisamehe,,,sitarudia tena,, alijibu Josna huku tayari macho yake yakionyesha dalili za kutoa machozi,, Umemwonaje kama ana mdudu mkubwa? Eti,,alimchungulia njiani akiwa anakojoa,,,alidakia Sheila kwa kujibu swali asiloulizwa Pumbavu mkubwa we! mtoto mdogo unaleta tabia mbaya shuleni,,,, Walda aliinuka kwenye kiti chake na kuchukua bakora kisha akamwadhibu Josna,,,baada ya kumwadhibu alimtaka Josna amwombe msamaha Sefu kwa kumdharirisha,ambapo Josna alifanya hivyo,,,kisha wote wakaruhusiwa kurudi darasani,,,lakini walipokuwa wakiondoka,,walipofika kwenye mlango wa ofisi hiyo,,,mmmh,,,nanii,,,njoo mara moja Sefu,,,Walda alimwita Sefu kwa ishara ya mkono,,,,
https://2.bp.blogspot.com/-1eX8S3Rwf9I/WcAy_dKhVbI/AAAAAAAAAiE/0hZMjsdpL-kRmVhUi2Q48v0F8F-XQO32gCLcBGAs/s640/6a275a8e0195b0a7a446a22da9996ec4.jpg
https://2.bp.blogspot.com/-1eX8S3Rwf9I/WcAy_dKhVbI/AAAAAAAAAiE/0hZMjsdpL-kRmVhUi2Q48v0F8F-XQO32gCLcBGAs/s72-c/6a275a8e0195b0a7a446a22da9996ec4.jpg
BongoLife
https://www.bongolives.com/2017/09/dudu-washa-sehemu-ya-01.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2017/09/dudu-washa-sehemu-ya-01.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy